Chronicles Of Sealing Gods

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi dark_slayer_83, 12/5/04.

1. shakushi001

shakushi001 Youtube Master Race

chời! bạn "ô lão đại" nói thế thì biết sao giờ ? mình nhấn sạch rồi mà nó không đổi con khác nó chỉ quay đi quay lại 3 nhân vật đó thoại, bạn nào nhớ thì chỉ hộ mình với.thank!

2. shakushi001

nếu bạn đang dùng skill mà muốn dùng tấn công vật lí lại thì bạn phải trang bị lại cái vũ khí ( kéo vũ khí lên phím tắt nhấn cho lẹ)

-Mà sao không ai chỉ mình cách đổi nhân vật hết vậy, mình có thêm cả đống nhân vật mà không biết đổi thế nào ,ai bít chỉ mình với

3. matnaden89

matnaden89 Youtube Master Race

hic.chờ mấy ngày rồi mà sao hok ai trả lời hết zậy.cóp pác nào trả lời dùm mình với

4. thienlong22

thienlong22 Youtube Master Race

lâu lắm ko chơi rùi chơi tới khúc gik xong hik đắc kỷ trụ vương thì chả bik làm gì. Còn mún đổi nhân vật thì nếu nhớ ko lằm là ở góc trai dưới hình 3 nv co sẵn co dấu mũi ten >>> bấm vô đó thì sẽ có thêm mấy nhân vật khác.

5. shakushi001

trời mình nói là chuyển qua nhân vật khác ngoài 3 nhân vật đầu tiên chứ không phải là coi thông tin tụi nó bạn ơi !

6. traithichgame

traithichgame Mr & Ms Pac-Man

Game này lâu quá rồi ko chơi, mình chơi tới cái chap mà có thêm 1 char cung nữa thì tới đây bí đường mò hết map thì cũng chẵng được, chán quá nên ko chơi nữa game này chơi thì hay thiệt khổ nổi bug tè le có khi bị kẹt địa hình phải thoát ra vô lại. Ai có hướng dẫn game post lên nhe

7. Gai_Maxx

Gai_Maxx Donkey Kong

Tôi mới bem xong thằng Trụ Vương...chạy đến cái nhà trong khu vườn thì thấy con Đắc Kỉ đang nằm khoe hàng ở đó cùng với 2 kon ma (Nuy 100 :'>)...Mà gặp nó chả nói gì ::(,cũng chả đánh đấm-làm ăn gì được.Đi lung tung thì toàn bem với mấy thằng lính :((...Ai hướng dẫn tôi qua đoạn này với :((

8. clackdark

clackdark Youtube Master Race

Muốn đổi 1 trong 3 nhân vật mà bạn đang điều khiển thì nhấn phím "~", còn muốn thay thế nhân vật thì để ý dưới hình nhân vật có 4 dấu mũi tên dính liền nhau hướng về phía phải,Click vào sẽ hiện lên tất cả các nhân vật mà bạn đang có. Bạn muốn thay thế nhân vật nào thì cứ click vào hình nhân vật đó.
    Nhân tiện có ai wa được chap cuối hem.Hướng dẫn dùm!!!T_T

9. hoangthienthanh

hoangthienthanh Legend of Zelda

Mình cài game PhongThần xong gặp lỗi OpenGl?.Lỗi này thì giải quyết như thế nào hả mọi người.

10. Yusuke Love Game

Yusuke Love Game Mario & Luigi

máy bạn vga rời hay onboard, bạn cài driver vga vô mới hổ trợ 3D + direct 9.0c vô rùi thử lại xem

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

11. Ô lão đại

Ô lão đại Nghề nghiệp: Đầu Gấu Chức Vụ: Đại Ca

Hashu kinh doanh khiếp thiệt, quảng cáo kinh quá.

12. HGiang0401

HGiang0401 Youtube Master Race

hix bạn nào chỉ minh chỗ cái thành toàn undead sau khi thu phục ông già trong thành rồi làm gì nữa ko mình mò cả map rui cũng ko bít làm gì.T_T.thx nhiu`

13. hoangthienthanh

Cảm ơn Hashu nha mình chơi đc rồi ,Hashu có FAQ của game này không tiếng anh cũng đc cho mình cái.

14. sinister90

sinister90 Donkey Kong

Hic...Game hay mà lại toàn tiếng tàu, chơi chẳng hiểu nv, cốt chuyện, lại còn bí đường nữa chứ, ai có hướng dẫn COSG toàn tập ko cho mình 1 phát!!!
    Ah` cho tớ hỏi luôn cái nay`: Đến map 3, tớ đi vào 1 tòa tháp, xuống 1 cửa, ở trong này ko ra được, quân nó cứ ra liên tục, ai biết đi tiếp thế nào ko???

15. sinister90

sinister90 Donkey Kong

Đến cái map thu phục natra, đến cái thành thì thằng lính nó ko cho vao` là sao vậy, ai giúp với!!!

16. hoangthienthanh

Mình chơi đến chỗ cái thành toàn thây ma ý đi vào thành nói chuyện với con trong nhà đầu tieen thì xảy ra hoạt cảnh nhưng sau đó thì không biết tìm đường như thế nào nữa bí mấy tuần rùi có bạn nào qua chõ đó rùi thì hướng dẫn mình.

17. sinister90

sinister90 Donkey Kong

hic...cậu có cảnh ngộ hơi hơi giống tớ:(, tớ thì đi đc thêm vài hoạt cảnh nữa rồi nhưng cũng vẫn tắc ở cái thành đấy!!!

18. xeko0106

xeko0106 Youtube Master Race

sao mình gửi bài không được vậy mong mod coi giúp

19. xeko0106

To sinister: bạn chạy đối thoại với 1 người đứng núp dưới gốc cây, rồi đối thoại với thằng lính 2 -3 lần là được vào thành, mình cũng không nhớ rõ, nếu không phải thì bạn mô tả lại cảnh vật thành đó mình sẽ reply lại sau.
    To hoangthienthanh: có 2 nhân vất đáng lưu ý ở thành này: 1 ông già( đứng ở góc chẹt của 2 căn nhà, hình như ở khoảng giữa thành) 1 người mặc áo quan đứng dưới tượng con rồng hay con jì jì đó( người này hơi khó tìm, nếu bạn đứng ở cổng thành thì nhân vật này ở sát bức tường thành phía tay trái của bạn, chạy vòng vèo qua mấy kẽ hở của mấy ngôi nhà) nhân vật thứ 2 quan trọng, bạn tìm được thì qua ải dễ dàng thôi,
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    mình đang ở map thứ 12, map có mấy con boss bắt cha của nhân vật chính ấy, hình như 7 con boss thì phải, mình đánh xong hết rồi nhưng bí đường, đã đối thoại hết tất cả các nhân vật trong thành rồi nhưng vẫn không vào cổng kế tiếp được.
    trong thành này có 1 cái xác, ở ngôi nhà trong cùng phía tay trái, nếu nhân vật của mình đứng ở cổng thành mình đã vào, hình như cái xác này là người đầu tiên gặp khi mới vào thành. mình lưu ý nó nhưng mà không đối thoại với người chết được...^^
    ai còn nhớ qua ải này thế nào chỉ giúp mình với, thank nhiều

20. xeko0106

có 1 cách luyện lver lên nhanh, không cần hack: để các nhân vật của mình tự đánh nhau, vừa lên lver nhanh, vừa lên các chiêu tấn công vật lý nhanh, còn các chiêu phép thì không được thì phải, cái này chắc tự luyen thôi ^^
    các bạn để ý cái map đánh hổ trắng với chó sói không, có mấy thằng ninja nữa, chính là trong cái map này, có 2 con đường để các bạn đi vào thành, các bạn chọn con đường đánh mấy cái đốm sáng sáng í, rồi để cho các nhân vật của mình đều sử dụng chiêu tấn công bằng vật lý, khi cái đốm sáng tấn công các nhân vật thì xác xuất các nhân vật sẽ mất tự chủ và tấn công lẫn nhau ^^, lver cũng như skill sẽ lên kinh khũng, nếu các bạn biết tận dụng thì tiết kiệm rất nhiều thời gian để luyện. thân