Chronicles Of Sealing Gods

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi dark_slayer_83, 12/5/04.

1. truonglongphung

truonglongphung Youtube Master Race

Matrix-Z nếu Máy bạn PIII 733 , thì bạn phải nâng cấp lên cho dù bạn cài được nhưng khi bạn chơi có thể sẽ bị đứng hình lắm đó . ah mà mình có cách làm ko bỉ đứng hình ( lúc đầu bạn nhấp chuột phải đẩy lên cho màn hình như chơi diablo là mình có thể trò đó mà ko bỉ đứng hình) ngay lúc đó là bạn chới cho sướng luôn .

2. truonglongphung

LangKhachGiangHo bạn noi đúng lắm đó , trò này là bảng là " Phong Thần" còn có Lôi Chấn Tử (người chim) , người mà đầu tiên mình điều khiên ở trong làng chắc chắn là Khương Tử Nha rồi Đúng ko các bạn .
    Trò này nói chung rất hay , bộ bạn mới đi được nhiêu đó thôi sao , con mình thì tới thành của Trủ Vương rồi , tôi luyện cho mỗi thằng lv100 hết trơn rùi , mà đã vào thành đó thì chúng ta sẽ đánh từng tên trùm trong đó .

3. hoa_long

hoa_long Mr & Ms Pac-Man

to:truonglongphung......mình vào trong thành rồi...giết hết trùm rồi thì làm sao qua màn đây...tui bí doạn này...giúp giùm tui đi....

4. truonglongphung

U đã đánh với tất cả trùm trong thành rồi chứ gì , rồi bạn vào cộng tiếp theo trong thành đó có tất cả là 5 căn nhà và 1 công viên(mình ko bít gọi đây là gì chỉ nói đại là công viên di vây) lúc đầubạn cứ đi thẳng vào căn nhà nằm chính giữa , se có đoạn movie .... rồi bạn sẽ đánh với tên trùm có cánh , nếu bạn thắng nó rồi thi di ra ngoài đi wa tất cả căn nhà có 1 căn có nhiều phụ nữ rồi xuất hiện đoạn movie , sao đó ban đi wa khu công viên có 1 căn nhà trong đó rồi banvào trong đánh với 1 tên trum nữa !( lưu ý: bạn phải luyện cho những cô gái của bạn mạnh mạnh một chút rồi hãy vào) nếu đánh thắng trở ra ngoài và bạn đi vào căn nhà ở đằng sau nhà đầu tiên bạn vào đánh với tên trùm có cánh , bạn vào đó rồi đánh với tên trùm (Trụ Vương) nếu thắng se có đoạn movie .... để khi nào mình post tiếp.

5. hoa_long

hoa_long Mr & Ms Pac-Man

mình đánh hết trùm trong thành rồi sao mình đi qua cổng thành tiếp ko được,có trục trặc gì hay sao vậy,mình đã đi vòng vòng trong thành 5,6 vòng rồi nhưng ko còn con trùm nào xuất hiện nữa,sau đó đi tới cổng thành tiếp theo nó ko cho đi qua.hu hu...

6. The_Lord_of_the_World

The_Lord_of_the_World Donkey Kong

máy tui
    pen4 :
    ram 256
    cpu : 3,6 GHZ
    vậy mà ko chơi được mới đau
    nhấn vo play nó hiên ra cái OPENGL
    dek biết làm sao giờ
    tốn 10k mua 2 cái đĩa

7. crew

crew The Warrior of Light

Vậy cài thử lại card màn hình, directX xem, tui cài bình thường mà vẫn chơi được không có vấn đề gì hết, mà nên cài trên winXP thì tốt hơn

8. RemyZero

RemyZero Mr & Ms Pac-Man

Có pác nào chơi hết rùi thi có thể post hướng dẫn hoàn chỉnh lên đc ko. :D

9. crew

Trò này đi cũng dễ cần gì phải hướng dẫn, tự mò đường đi cũng thấy thú vị đấy, mà trò này chỉ có 1 đường đi nên rất dễ tìm, cứ chơi đi sẽ thấy

10. Dark Tidus

Dark Tidus Mr & Ms Pac-Man

Nè bác Crew dụ dỗ tui qua đây vậy bác chỉ dẫn giùm đôi điều nhé,tôi đi đến map 3 thì bí,lúc nói chuyện với tất cả các tiên rùi,đánh người đá xong rùi mà hổng biết đi đâu nữa.Có ai biết các chỉ số của nhân vật không?có chổ nào để luyện tuyệt chiêu hay lv gì không,trò này còn có bí mật nào nữa không?
    Tôi phát hiện ra 1 mánh nè mấy bác,cái này chắc là nhiều người biết rùi,lúc mà điều khiển thằng đầu tiên đó,khi nào sắp qua cảnh thì lột hết đồ đạc trong người nó ra,các đồ đó sẽ được chuyển lại cho nhân vật chính sau này(đồ đó cũng khá mạnh lúc đầu đấy)

11. Dark Tidus

Uh thiệt tình!sao hông ai trả lời hết vậy.Bác Crew ơi tôi thấy bác đi tới map4 mà có bộ giáp đã quá,vũ khí cũng đẹp nữa,lấy ở đâu vậy chỉ cách lấy với.
    Các bác biết địa chỉ nào có hướng dẫn của cái này không,tôi kiếm trong gamefaqs mà hổng có.

12. zuenuo_hui

zuenuo_hui Youtube Master Race

các bác ơi làm ơn chỉ em với
    em đi đến chỗ có vùng đất rộnng thiệt là rộng co một cái hồ
    tuy nhiên lại ko xuống thuyền đi được thế rùi em đi qua bên phải theo đường bộ ,đi thẳng sau đó em đi vô mấy cái chỗ để học phép và luyện phép , sau đó em đi đến cái chỗ có chấm xanh gặp một con nhỏ mặc đồ cực kỳ sexy nó nói chuyện một hồi rùi đi đâu mất tiêu chẳng biết nữa em lại đi tiếp đến cái đỉnh núi đi lòng vòng chẳng biết đi dâu nữa, làm ơn chỉ em cách để đi tiếp, với l5i chỉ em làm sao để mình vừa sài phép thuật mà vẫn vừa sài kiếm được(bình thường một khi đã sài phép thuật thì lại không có cách nào để dùng kiếm đánh được cả ) nên các anh làm ơn chỉ em với , cám ơn các anh rất nhiều

13. nhansvoralberg

nhansvoralberg Donkey Kong

Game này nó có một điều ngồ ngộ là khi mà bạn đánh xong Trụ Vương rồi bà La Sát mặc áo đỏ chót biến đi đâu mất tiêu. Rồi sau đó bạn sẽ được đưa ra ngoài cửa, sau đó đấu với tên mặc áo tím rồi vô lại chỗ khu nhà có con mẹ bắn cung với mấy con nhỏ xanh lè thì sẽ có chuyện mới. Nhưng tới đó hết đi được nữa rồi. Nếu mà vào lại chỗ đấu với Trụ Vương một lần nữa thì sẽ được đấu với hắn một lần nữa(!). Nhưng có vẻ khác hơn là lần này hắn sử dụng kiếm mạnh nhất(Kiếm xài bằng hai tay đó). Nhưng đấu hắn xong thì ra ngoài lại phải đấu lại mấy tên trùm từ đầu. Còn thằng bạn chết trong hầm thì bỗng nhiên xuất hiện(Nhưng mình không điều khiển được). Vì hắn đã chết rồi mà(!). Đúng là thật nực cười quá!

14. nhansvoralberg

nhansvoralberg Donkey Kong

À quên. Cho hỏi là sau khi đấu Trụ Vương xong rồi làm sao đi tiếp được? Có ai biết không? Cám ơn nhiều nha. Tự nhiên đi tới đây rồi tưởng đâu sắp phá đĩa rồi mà chỗ này rắc rối quá. Với lại nó bằng tiếng Hoa, phải bằng tiếng Anh thì dễ đi hơn.

15. crew

Cái đoạn này là màn thứ 3, đi khỏi cái thuyền rồi tiến về toà nha phái trước, đánh nhau với 2 thằng trước cửa rồi vào trong sẽ gặp 1 đám tiên, ở đây mới bắt đầu được học phép thuật.

16. zuenuo_hui

nhưng em không thể lên thuyền để đi , với lại em đã học phép rùi , em đi dọc theo con đường lên núi đụng độ phải mấy con kỳ lân , phụng hoàng gì đó, lên tới đỉng thì chẳng biết làm gì nữa rùi lại đi xuống , đến chỗ đất trống thì gặp ông gìa và con nhỏ sexy, bị ông già đánh , sau đó được con nhỏ cứu , đến đó thì bó tay

17. crew

Sau khi đi vào trong cái toà nhà thì sẽ ra ngoài đi đến các kh vực của tiên để học phép, đến mỗi nơi sẽ gặp 1 người và đánh thắng mấy con quái vật sẽ học được thôi.

18. Dark Tidus

Nè cái ông Crew này ác quá sao hông trả lời tôi gì ráo trội á,làm ơn trả lời tôi vài câu hỏi đi nào:
    1.Từ lúc bắt đầu chơi cho đến kết thúc,có thêm 1 nhiệm vụ phụ hay 1 nhánh đi để lấy đồ nào hay chỉ là đơn giản là đi thẳng cho đến hết thì thôi.
    2.Có cách nào kiếm được đồ xịn không,theo các rgp khác thì luôn có vũ khí cuối và giáp cuối,vậy cụ thể lấy như thế nào?
    3.có trang nào nói về game này không(English),hoặc là hướng dẫn các bí mật.

19. zuenuo_hui

to dark tidus: thua bac TIDUS la do thi di lum tu nhien co , co khi thi mua, co mot so cai thi may tien o map 3 cho , chi cho moi cai hinh bac quai va cai roi da ma thui
    con lai thi tu tim hoac mua , no nam trong may cai hop ben duong
    tam thoi tui chua tim duoc web nao de huong dan choi ca , con muon tim do xin thi co le phai toi map 5 hay 6 di do
    voi lai theo tui nghi thi phai toi luc cuoi moi phai di lay do de lam nhiem vu ,chu ko lay do de lam nhiem vu thi game chan lem, voi lai ko co do xin thi lam sao ma giet TO DAC KY, con mu do co may thang dan em du dan lem do nha

20. zuenuo_hui

sao kỳ dzậy hình như là em học phép trước rùi mới vô cái toà nhà hay sao ấy , vậy là mình phải lên trên toả nhà trên đỉng núi trước rùi mới xuống học phép sau hả , hay là sao , em chỉ biết sau khi xuống núi thì gặp phải ông già và con nhỏ sexy sau đó bị ông già bay lên đánh cho một chưởng , nằm bất tỉnh nhân sự , sau đó con nhỏ đưa cho em một cái roi da hay là cái gì đó , nhưng cái này có công dụng là lam cho mấy con quái vật bị đông cứng
    còn có một điều nữa là em ko hiểu tại sao mỗi khi đã sử dụng phép rùi là ko thể nào sử dụng kiếm được nữa , các bác làm ơn chỉ em cách nào để vừa sử dụng kiếm vừa sử dụng phép thuật , cảm ơn các bác nhiều nha