Chrono Cross, Làm ơn!!!

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi toihienlam, 6/6/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kenju

Kenju Legend of Zelda

Thu phục cn này dề lằm sau lần đánh với thằng ù và thằng ốm thì nó bạn cứ chọn tuỳ chọn cho nó theo còn không đợi sau này rùi trước sau gì nó cũng đồi theo ấy mà

2. gamevn.com/forum

gamevn.com/forum Mr & Ms Pac-Man

Các bác giúp tui với tui chơi đến đoạn trong một cái hang để hoàn thành nhiệm vụ cần phải đẩy các con rùa đó vào các hố cát thì mới đi tiếp được nhưng tui làm mãi mà không thể nào làm được vậy bác nào qua rồi thì giúp tui với.

3. huynhvanbao

huynhvanbao Youtube Master Race

chào các fan của chrono cross !
    ở đây có huynh nào biết cách thu phục tất cả các nhân vật cũng như các tuyệt kỹ thứ 3 của các nhân vât ko chỉ mình với
    mình đã về nước trò này khá nhiều lần nhưng mình ko thể cứu được đầy đũ nhân vật cũng như các tuyệt kỹ thú 3 của từng nhân vật
    hình như ở trên diễn đàn này có một box hướng dẫn về cách cứu đầy đủ các nhân vật của trò này phải ko sao mình tìm ko ra vậy có ai chỉ dùm mình vói nào!

4. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Đúng là bài hướng dẫn láy đầy đủ nhân vật tui đã viết rồi, nếu ko nhầm nằm trong Box Hướng dẫn thì phải!!
    Có điều bài đó cũ rồi nên u phải xem lại mấy trang sau nữa!!!!
    To gamevn.com/forum : đoạn đó nếu u đánh xong mà ko đẩy được thì tức là u vào nhầm thế giới thì phải
    Nói chung cứ thử sang thế giới kia xem nào!!!

5. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Đây là trang nói về các nhân vật nè :
    http://www.eyesonff.com/cc/characters.shtml

6. huynhvanbao

huynhvanbao Youtube Master Race

bạn có thể chỉ cho mình cụ thể cách cứu từng con một được ko
    làm ơn giúp mình với
    cái trang mà bạn nói toàn tiếng anh ko à còm mình thì mù tịt về ngoại ngữ!
    ban co the chi cho minh cach cuu cac con sau nha:
    1/ leena
    2/ mel
    3/ juna
    4/ irenes
    5/ miki
    6/ orlha
    7/ turnip
    9/ lisa
    8/ bạn chỉ mình tìm toàn bộ các khúc xương để ráp con đầu sọ và chỉ mình lấy chúng ở đâu vậy
    còn vấn đề này thì :
    bạn có lại the ben of time để lấy một tuyệt chiêu ko
    hón đảo có mười cái lổ thời gian đó
    nếu bạn lấy được thì có thể chỉ mình cách lấy ko
    cám ơn bạn trước nha!!!!!!

7. lionsquall

lionsquall Donkey Kong

cho minh hoi ai co the huong dan minh disc b ko

8. yeuemnhieu26

yeuemnhieu26 Youtube Master Race

Các bác cho tui hỏi.Cây kiếm cuối cua thằng tướng lấy làm saovà 2 cây của thằng Glen

9. iun85

iun85 Mr & Ms Pac-Man

16/150 nguyễn trãi , phường nguyễn trãi thành phố
    thanh masasuma lấy đuợc khi cho kask gì đó vào is land the gì đó lấy tuyệt chiêu lv7 cua nó sau đó cho đứa con gái con cua viper vào đội hình đến hòn đảo nhỏ cạnh cái hang lửa đó vào đó đánh dario thang nó sẽ có thanh kiếm này
    con kiem cua thang glen thì lấy được 1 thanh rui (bắt buộc rùi) lắp cho glen xong đến mộ o termina sẽ lấy được thanh thứ 2

10. yeuemnhieu26

yeuemnhieu26 Youtube Master Race

Các bác cho tui hỏi tui cú thằng glen,rồi sau nó thằng tướng bị biến thành lynx thì sao đó có cú lại được hông tui đang la đây

11. hacker2004

hacker2004 Mario & Luigi

này có bác nào biết giải chổ cái phi thuyền bị đổ nát không vậy nghe nói là mình sữa chữa nó là cò thể đi đến được thế giới khác giống như cronos cross I đó các bác có chơi chưa vậy hay không kém gì cái hai này đâu nhé!! mà này các bác có ai biết bí mật của trò này là gì không vậy mình nghĩ chắc là cái phi thuyền đó quá!!

12. Legend of Love

Legend of Love Youtube Master Race

Lúc mới vào, bạn đang ở Sea of Eden, hãy lần lượt vào 3 hòn đảo xung quanh để mở khóa, sau đó tiến vào Future Ruins.
    Đi thẳng vào trong, rẽ phải, có một nắp hầm ở đây, hãy leo xuống. Tìm cách điều khiển con robot để qua bên kia, lên cầu thang, you sẽ đến khu sảnh chính của tòa nhà.
    Lên tầng 2 mở máy năng lượng. Sau đó lên tầng 4, đi sang phải, vào phòng, trong phòng này có cánh cửa dẫn ra cầu thang, có một hồn ma ở cầu thang, hãy nói chuyện với ông ta.
    Trở lại tầng 1, sang trái ra bến cảng, nói chuyện với hồn ma ở đây, ông ta sẽ bỏ đi. Lên tầng 4, qua trái, vào phòng, đánh con robot lấy Keycard. Dùng Keycard xuống tầng hầm.
    Sau khi điều khiển được, đến Dillvin Dragon Fall nhập 2 nữa viên ngọc Tea of Hate và Tea of Love, lấy Chrono Cross.
    Đến Hermit's Hideaway gặp Kid, you sẽ trở về quá khứ trong vụ cháy ở trại trẻ mồ côi. Qua cánh cửa, lên lầu bên trái lấy Icegun ở góc phòng, qua lầu bên phải, xuống nấp hầm, qua phải, dùng Icegun vượt qua đám cháy.
    Đưa Kid đến Viper Manor gặp Luccia, ngoài ra căn phòng bên phải có một bí mật.
    Đến Elnido Triange, đưa Starky lên tàu vũ trụ. Sau dó hãy thưởng lãm đoạn demo.
    Trong tòa lâu đài này, nhiệm vụ đề ra là diệt 6 con trùm thuộc 6 yếu tố, sau đó lên đỉnh đánh con rồng thứ 7 ( nó hơi lì đấy). Thắng nó you sẽ lấy được Time Egg.
    Đến Opassa Beach, đổi thế giới, sử dụng Time Egg chỗ mấy đứa trẻ, vào đánh trùm cuối.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.