Chú bé rồng" ko?

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi saviolazin, 16/6/03.

1. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Tôn Thất Hiệp là ở chỗ nào?Bác phải nói địa chỉ tui mới tới mua được chứ.

2. Kenju

Kenju Legend of Zelda

cái này mấy bác có thể đặt bác HSV mà mau vì chả hay wa TQ du lịch lắm còn mún mua ở VN thì cứ vào TTH cái tiệm mà ở sau toà nàh lớn ấy . Nhắc mấy bác 1 câu tiệm lớn không có nhưng tiệm nhỏ thì...

SM: Thằng cha này láo quá. Kiểu này chắc cho lên Phong Thần Đài thui.

3. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Ông nói rõ coi TTH là ở đâu.Thành phố HCM hả.Hic chiều tui ra mimi mua ai ngờ nó đưa tui cái game cho con nít chơi,nó còn nói là chú bé rồng nữa chứ.Nếu u có thì sent cho tui 1 bản với được không?

4. Love RGP

Love RGP Dragon Quest

Bác có thể cho anh em biết trò chú bé rồng này bán ở đâu ngoài Bắc vậy , mà nó đã có mặt ở ngoài bắc chưa

5. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

đúng rùi, kenju cho biết địa chỉ chính xác đi, cuối tháng tôi vào Sg thì còn biết đường mà tìm chứ, hic, ở HN vào làm sao biết đường mà mò bây giờ?
    nếu ko bác send cho tôi 1 bản được ko?

6. Takan

Takan Mr & Ms Pac-Man

Này này vậy thế nó là VCD hay DVD vậy?và bác chỉ số nhà cụ thê73 luôn đi,vài hôm nữa tui vào SG rùi...........

7. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

hek, hiện giờ có chú bé rồng rồi, 5 cds, chơi y hệt trong truyện, nhưng đang tìm cách cài và burn, vì nó có cái chống burn, chịu, khi burn toàn bị runtime error, đang tìm cách up ảnh lên cho anh em đã.
    còn TLPD cũng đã lấy về HN rồi, + TNGH ngoại truyện, ok. anh em nào muốn chơi cảm phiền nói trc, tại dạo này phải lên trg liên tục, sợ ko trả lời kịp

8. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

To Kenju : ông nói rõ hộ cái địa chỉ mua chú bé rồng đi? có chắc là có ko vậy? để tôi còn biết, khi vào sg còn tìm mua chứ?? trả lời gấp cái nhá. thx

9. Ung Phi Thien

Ung Phi Thien Donkey Kong

Các bác ơi Chú bé rồng ở trên PC chứ ! Mình đang cò cưa để chuyển bản đó ra HN nè ! Ko tin vô box Hội Vườn đào đi ! Thấy trò này đánh nhau giống dynasty warrior mà !

10. Zeus

Zeus Donkey Kong

Nè big chicken,bạn mua ỡ đâu vậy nói cho mọi người biết với đễ chấm dứt cái câu chuyện vô duyên này OK.Nếu bác muốn mua rồi bán lại cho chúng tôi lấy ít lời cũng OK,bác ra giá đi.

11. quangmach90

quangmach90 Mario & Luigi

Trò chú bé rồng này tên tiếng anh là Dragon and Woft và cấu hình tối thiểu để chơi là :Pentium II 350MHz or faster, English or Chinese Windows 98/ME/2000/XP, 128MB RAM, 7GB hard disk space, keyboard and mouse.Thuộc dạng RPG,hỗ trợ 3D.Nhưng coi dug lượng trò cơi thì ko thể tin nổi.Nhưng mà lấy từ trang chủ của nó mà.

12. tuongquansatthu

tuongquansatthu Donkey Kong

người ta hỏi thì khỏi phải nói cũng phải trả tền rồi

13. Ung Phi Thien

quangmach90 bác có à ??????????????? Nếu ko thì chấm dứt chuyện này đi toàn lừa đảo thôi ! Đau đầu lắm !

14. MiddleWater

MiddleWater Youtube Master Race

Lâu rồi mới lên mạng thấy bài của mình bị lock rồi .

Tiếp tục giới thiệu vậy . Tui đọc lại bài thấy các bác bảo cứ gửi về rồi tiền tiền nong nong , gớm cứ làm nhử em đi buôn ấy . Các bác đợi lúc em về rồi thì em sẽ gửi cho các bác . ( hơi lâu đó -nhưng tới lúc đó em tin rằng dân trong Nam sẽ phải ra đây lấy là cái chắc )
    Khi nào em về thì số đĩa sẽ được gửi cho bác Sword Man . Bác cho em địa chỉ nhé . Có thể rất lâu nữa em mới lại lên (bận quá mà ) .Chào nha !!

15. quangmach90

Đã nói là tui đang nhờ anh hai tui đang ở chinese mua dùm mà,chừng nào có tui sẽ nói 1 tiếng.Chứ ở đây thì ít có người nào có.Mà có cũng keo nữa,chả chịu cho bà con chơi nữa,thất vọng quá.

16. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

hek, cái chú bé rồng là : Legend of Dragon's Son. gồm 5cds, có thật , cài ra mất 3.38GB. đi kiểu DW ở PS2, 3D. hiện bản quyền duy nhất đã nằm gọn trong vali, hehe. chả hiểu dân SG thế nào mà ko biết đường mà mua, mình ở hn vào lọ mò tìm đường, đã ẵm được. chia buồn trc với mahoroba đến vài lần mà ko lấy được. chia buồn với UPT gào thét khản cổ mà ko ai gửi ra. lý do là Kenju cầm bản này thật, nhưng mới có 14 tuổi, ko có fone, nhà thì khó tìm, chẳng biết gì về gửi đồ qua bưu điện với liên lạc thường xuyên, hehe.
    thôi có thể chấm dứt tham luận ở đây, đang tìm cách post hình cho bà con xem, nhưng đợi về HN đã, mai về rồi, đồng thời cầm theo 1 số game Tàu mà HN ko có như TNGH ngoại truyện.
    (thx mphong đã vì hic, thiếu bác 20k, có gì tôi sẽ nhờ bạn tôi trả cho bác nhá)

17. Ung Phi Thien

Ôi bác saviolazin làm mình thấy phê quá , bản quyền trong tay bác mình có đc phép nói là trong tầm tay anh em HN đc ko ???????? Khi nào thì bác có thể tung ra thị trường rộng rãi cho anh em mình đc hưởng với !
    Mình có ý kiến này bác nghe xem nếu đc thì okey còn ko thì đừng chửi mình nha !
    Bác có thể bán hoặc nhượng cho M-Star rùi anh em mình HN mình sẽ dễ dàng làm thịt trò này hơn !
    Bác thấy trò này có đòi hỏi cấu hình cao ko ??????

18. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Gửi tới saviolazin:Thôi bác không cần phải gửi tiền lại cho tui đâu.Cùng anh em trong đây cả mà.À bác có chú bé rồng thì sent vào đây cho anh em chơi với đi.

19. quangmach90

Đúng đó,cái đó giống DW nhưng mà nó tên là Dragon and Woft chứ đâu phải là Legend of Dragon's Son.Nếu bác có thiệt thì có thể bán cho tui hông?

20. Ung Phi Thien

Thôi nếu bác saviolazin có thể burn ra làm nhìu bản thì cho anh em mình chơi ké với ! Còn ko thì bác có thể M-star 1 phát ko ?