Chú bé rồng" ko?

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi saviolazin, 16/6/03.

1. quangmach90

quangmach90 Mario & Luigi

Cho tui đặt mua đi,55000 5 đĩa ok,+ thêm tiền gửi vào tphcm thì tui ko biết giá,ông có thể định giá nhưng giá nhẹ thôi đó,chặt đẹp là tui sẻ ông ra làm đôi luôn đó.Nếu được thì liên lạc qua PM với tui nha để tui gửi tiền ra ngoài đó.

2. Hero

Hero Fire in the hole!

He he bác M.phong làm gì bức xúc vậy , Saviolazin mua ở trong Nam mà các bạn cũng ở trong Nam thì cũng phải tìm được chứ .
    Hỏi Mahoroba mà mua đi , nếu vẫn không được thì khi nào có disc tôi sẽ gửi cho SM rồi các bác gặp SM lấy ok

3. kaiser

kaiser Legend of Zelda

Ha ha có thiệt !
    Bác nào có tấm lòng hảo tâm thì cho anh em chơi với .
    Tui ở Hà Nội nè .

4. quangmach90

Vậy bác Hero bán cho tui đi nhA,tui ra giá ở phần trên rồi.Nếu được thì PM cho tui

5. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ trời nhìn " siềng " thế...mình làm ăn tiếp nhé savio ơi..he he...ủa mà sao m.phong với SW ở HCM mà...ko tìm thấy để lão savio....tìm thấy....bèo quá....
    __ m.phong chơi TNGH tới đâu rồi...rảnh thì làm huớng dẫn đê để tui chơi lại cho đỡ mệt
    __ cần gì tháng 9 lâu dữ vậy....cỡ cuối tuần sau..em sang thái ..ra china town mua cho mấy anh chơi game tàu mới ha....chắc cả vali wé....đĩa bện đó rẻ rề hà....

6. quangmach90

Vậy bác nói lão savio mua đĩa ở đâu để tui kiếm với.

7. Ubogin

Ubogin Youtube Master Race

Có ai có game Chú Bé Rồng không?Sao không ai chỉ chỗ mua vậy?
    Mà SW nói liên lạc với Mahoroba để mua game CBR phải không?
    Cho số phone hay email để tui liên lạc mua với

8. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

hic, thui để tui liên lạc rùi lấy đĩa cho mọi người ở HCM. Nhưng khi lấy xong thì tui đưa cho m.phong rùi burn cho mọi người nhé chứ tui dạo này busy lắm, hổng có time.

9. quangmach90

Thôi đưa cho tui tui burn cho,nhà tui có ổ ghi nè.Nếu được thì lẹ lẹ nha.Tui burn bảo đảm luôn.Ok ko bác Sword Man?Nhà tui ở 355/67a Đường Vườn Chuối Q3 F4 TPHCM.Được thì PM nha.

10. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Vừa mới nhắn tin cho Soushi Mahoroba xong, phải hăm dọa hắn thì mới xong được. Khi nào có thì thông báo cho anh em mà. Ah, mà hình như thấy cái game này sử dụng hình ảnh y chang trong truyện hay sao ý. Trong cái hình của Savi thì tui thấy hình Zhao Yun - Triệu Vân --> My best hero.

11. quangmach90

Sao bác ko trả lời em vậy.Có đưa em burn cho nha.

SM: Thì đã có đĩa trong tay đâu mà dám hứa :cry:

12. quangmach90

Bộ chán nản hết rồi sao mà im lặng thế này dậy.bàn luận tiếp đi chứ.Đợi vài ngày nữa xem bác SM trả lời ra sao

13. song hung ki hiep

song hung ki hiep Donkey Kong

bác ttlove chuẩn bị sang thái à tui vừa từ đó về hè thế mà không biết ở đó có game tàu tiếc thật thui để năm nay thi hết đại học rùi tui sẽ bê một mớ game tàu về cho anh em chơi đã đời luôn
    mà cái bọn dân thái món ăn nó cay thiệt tui không chịu nổi nhiệt phải chuồn ngay

14. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Ông quangmach90 là gì mà sốt sắn dữ vậy?Nào ông SM có rồi hãy tính ai burn mà không được.Vì nhà tui có máy chuyên dùng để ghi disk nên nhanh hơn thôi.10p là có ngay 5 disk.
    Còn cuối tháng 9 tui mới học xong với lại lúc đó mới rãnh và sẽ làm 1 cuôc du ngoạn sang Trung Quốc để mà đem 1 vali game tàu về ha.Còn bên Thái Lan thì hình như ít có game tàu lắm,tui qua đó kiếm game CGĐL củ mà nó còn nói không nữa mà.Nhưng chắc tui không biết chỗ mua.Vậy nào ông TTlove đi thì nhớ đem game tàu về nha.

15. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

To mphong : bác đính chính lại cái coi nha, ai chơi xấu với đẹp gì ở đây. hôm Cn 3/8 tôi về, sáng còn chạy qua nhà bác lấy cd, gọi cho SM ko được, cú, chạy đi tìm cái cbr luôn thể, theo cái địa chỉ ra tận Phú Nhuận để lấy, xong tôi burn kiểu gì? liên lạc với mọi ng kiểu gì? 1:30 về hn, hơn 10h mới tìm ra đĩa. rồi về hn mới được có 2 ngày, cắm đầu lên trg xem điểm với tình hình học hành, bsk, lại còn cài mãi ko được, quảng bá thế nào được? có cái game cho mọi ng cùng chơi, ai tiếc cái gi chứ. bực mình thật.
    còn cái chuyện send, ok, now đã cài và test được, khắc phục cái lỗi runtime error mà hay gặp, chạy tốt, hình ảnh như trong mấy cái link đưa. cấu hình ko cao lắm. mỗi tội 5cd, cài mất 3.3gb, mà đang cài bị lỗi phải cài lại từ đầu (đã phải cài lại tới hơn 5 lần mới được) ,cài xong thì lại x cần đĩa để chơi, thế mới cú.
    ok, now xong rồi, có thể send vô SG nếu SM liên lạc với Maho ko thành ( hồi trong sg tôi liên lạc với Maho có cd đâu, hắn kêu chưa lấy được, hẹn t2 đến 4 lần, hic)

16. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Nếu như saviolazin thì chắc tui trách lầm ông rồi.Thôi sorry nhá.Sao rồi có gì sent vào Nam cho anh em cùng chơi với đi.Tui ghiền game này lắm rồi đó.Gì nó mà tui trách lầm bạn rồi hic.hic....Có gì gửi vào Nam gấp đi chắc ông SM gọi cho thằng cha gì không được qúa..

17. quangmach90

to sanz gửi cho mphong lẹ lẹ nha để mphong burn cho tui chơi nữa,nhìn hình ghiền quá chừng luôn.Nhưng mphong nhớ bán lại ghẻ ghẻ nha.mắc công ko đủ tiền mua quá.5 cd lận khoảng 50 ko hộp llà ok.

18. Ung Phi Thien

Ung Phi Thien Donkey Kong

Ko biết trò này chơi có làm anh em chúng mình thất vọng ko nhảy ! Mất bao nhiu lâu rùi mới có tia hi vọng là ......có thể đc chơi trong 1 ngày gần đây ....... ! Nhưng mình nhìn hình cũng hơi thấy phê rùi và 3.3Gb khi cài xong thì :P :P :P Chắc ko kết thúc quá nhanh phải ko ????? Hehehhehhe khoái rùi đây j!

19. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Ok.Nào ông SM có sent qua cho tui thì tui burn cho anh em liền còn về giá cả thì yên tâm tui chỉ lấy 8000 1disk và có luôn hộp thôi.Tui cũng ghiền game này lắm rồi đó.

20. kaiser

kaiser Legend of Zelda

bây giờ có thể yên tâm là có rồi