Chú bé rồng" ko?

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi saviolazin, 16/6/03.

1. Hero

Hero Fire in the hole!

Hic bác Saviolazin bảo mang CBR và TLPD qua nhà tui mà chả thấy đâu cả , chán quá .

2. quangmach90

quangmach90 Mario & Luigi

Cái gì hắn chưa đưa cho U nữa hả.Bác hối hắn cho lẹ nha để tụi này còn chơi nữa chứ.

3. quangmach90

帮 忙 么 高 兴 不.Sao ko ai trả lời hết vậy hả.bùn quá.muốn chơi mà đợi lâu quá chừng.mấy người có điều kiện đi đây đó,còn tui thì nhà nghèo nên chả được đi đâu cả.Quê rồi.Chắc tui nhờ anh hai tui bên TQ và HK mua dùm quá.

4. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

To mphong : hơ, tại thấy bác nói ghê quá, ở nhà hắt xì hơi liên tục nên phải ló mặt lên thanh minh, quả thực là như vậy mà. bác thử tính coi cầm game trong tay, nhưng chưa cài được, chưa test, đã burn ra cho anh em, xong game hỏng thì biết nói gì? hek, hơn nữa cái game ai lại ki bo, dù gì vẫn thx bác cái vụ thiếu tiền mua cds của bác, hic, hôm đó hết sạch tiền :) tại sg cái x gì cũng đắt, cầm bao nhiêu cũng thiếu huhuhu.
    To Hero : thông cảm, tại anh bảo rồi mà, về nhà là phải lên trg, hic, mấy hôm nay học cả ngày, toàn từ 7.00 đến 22.00, làm gì có thời gian đi đâu. nhưng ok, hứa sẽ mang mà, nay mai. hiện đang nhờ thằng bạn ở nhà nó rảnh lúc nào thì burn dần,5cd lận.

5. quangmach90

Vậy thì mau burn gữi vào HCM nha.Đợi lâu lắm rồi đấy.Ko thôi tui xách máy bay ra xiết cổ ông bây giờ.

6. jayxxx

jayxxx Mario & Luigi

cho tui ké với.

7. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

To saviolazin ông đừng nhắc vụ tiền bạc tui nói không có gì đâu, anh em trong diễn đàn không mà.À nào ông burn ra thì gửi vào dùm cho tui 1 bản với được không?Vào đây tui sẽ burn lại cho tất cả anh em ở trong này cùng chơi.

8. quangmach90

Lẹ lẹ nha sanz ko thì tui sẽ bay ra ngoài ấy làm thịt ông bây giờ.Ghiền lắm rồi đấy.Mua RTK9 về mà tiếng tào ko chơi chả hiểu gì hết.Uổng công đi mua hai đĩa lận.Lẹ lẹ nha lên cơn điên rồi đây nè.Burn rồi gửi cho mphong l5 lẹ dùm cái.Ko thì gửi cho tui.Địa chỉ nè 355/67a đường vườn chuối q3 f4.Tên Mạch Thế Quang người tàui hình nữa đi,nhìn phê quá chừng luôn.Đánh trận chắc đẹp lắm hả.Nhìn hình thấy đã đẹp nói chi chơi tận tay nhể?

9. Ung Phi Thien

Ung Phi Thien Donkey Kong

quangmach90 Tôi khuyên bác nên bỏ cái class Three Kingdom đi ! Chơi RTK mà cứ đòi bản Eng thì quả là ......ko nghiện rùi ! Cho mình chọn thì tất nhiên là R nhưng vô tư đi kể cả là tiếng Tàu và hình xấu đến đâu hay cấu hình cao đến đâu ! RTK9 mua về 2 đĩa phí tiền vì Tiếng Tàu.... :( :( :( Thế mà đeo vỏ class Three Kingdom :evil:

10. quangmach90

Tui đeo nhưng ko thích trò RTK9 mà chỉ thích truyện hay trỏ nào khác về Tree Kingdom Thui

11. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

HIc.ông saviolazin rãnh thì gửi cho tui bộ CBR đi.Tui ghiền lắm rồi nè.Phải chi nhà tui có máy bay riêng tui sẽ bay ra HN lấy game về liền......(Sorry tại tui đang ngủ mơ)

12. quangmach90

Vậy thìPM hối ổng để ổng biết.TUi cũng ghiền lắm rồi nè.Lẹ lẹ nha mphong

13. quangmach90

Vậy thìPM hối ổng để ổng biết.TUi cũng ghiền lắm rồi nè.Lẹ lẹ nha mphong

14. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Có biết PM đâu mà gọi chứ.Thôi cứ để từ từ.Càng lâu khi có chơi thì sẽ càng hấp dẫn mà...

15. quangmach90

nhưng mà càng sốt ruột đó chứ.lỡ khi đang gửi thì nhận ko được. thì sao?Mà bác online khuya ghê nhỉ?

16. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Thì cũng như bác thôi vì lúc này net nó mới nhanh chứ.Đang chuẩn bị chuyển sang ADSL đây.Còn vụ CBR thì để tui khỏi thử xem sao ha.

17. quangmach90

U sướng quá ha.được đổi qua sài adsl ha.Còn tui thì phải đợi ->tết mới có tiền đổi.Nhưng mà cái adsl này check mail hay duyệt web có tốn tiền ko nhỉ hay chỉ download mới tính.Chán quá,cái gamevn này ko cho pót liên tiếp hay PM nhiều lần liên tục nên phải đợi nữa.

18. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Tốn tiền chứ.Nhưng mà đây là box game tàu mình đừng nên nói về vụ này không thôi bị trừ điểm thì oan lắm.

19. quangmach90

vậy qua box l65p trình nói tiếp đi về adsl để biết thêm.Bác sanz ơi lẹ lẹ dùm đi.sốt ruột rồi đây nè.Sẵn đêy post thêm vài hình về gam enữa đi,coi cho đỡ ghiền.

20. Rong ngu gat

Rong ngu gat Mr & Ms Pac-Man

Game nay la game PC phai khong? Neu dung cho tui mot ban. Thanks!