chuyển bang ko cần chờ 24h

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi thaimeo1, 30/6/08.

1. littleboy223

littleboy223 Donkey Kong

còn một cách khác đơn giản hơn nhiều (xin mod đừng chém em :)) ) :
    sau khi bật miễn dịch lên ta thoát bang thế là nó hiện lên chử miển dịch. thế là có thể vào bang mới:o.

2. quanquanchimo

quanquanchimo TLong Đệ Nhị Thiện Nhân

cách này là sử dụng hack , mà box ta cấm tuyên truyền hack đấy ;))

3. thaimeo1

thaimeo1 Donkey Kong

đã test thử và thành công tại thời điểm hiện tại:wink:

4. luzlie

luzlie The Warrior of Light

đã làm đc 1 lần đến lần 2 thì bị 24h :-s chắc số ko đc may

5. (=*o*=)(=^x^=)

(=*o*=)(=^x^=) Youtube Master Race

bạn ơi cái gì làm dc hẵn nói nghen, out bang ko thoát dc trạng thái 24h thì đúng, còn TN 5 bang thì bạn nói ra người ta cười cho đó ^^ hình như bạn ko có chơi TLBB thì phải ^^

6. hieuzx

hieuzx Mr & Ms Pac-Man

cho dù đi được 5 set TN thì cũng phải bái phục ông này vì hết hack TN rồi =((

7. uglyman

uglyman Mr & Ms Pac-Man

Bố cái thằng bốc phét, ra Bang do lag mà ko dính 24h thì có thể được chứ đi tn mấy lần /ngày sever đã lưu lại rồi có chuyển Bang cũng tính tiếp thôi , ko có tính lại từ đầu đâu.

8. nqt396

nqt396 Youtube Master Race

cái này em làm được rùi thú thiệt là hay thank bạn post bài nha
    rất hữu ích đó

9. quanquanchimo

quanquanchimo TLong Đệ Nhị Thiện Nhân

ai làm thành công thì rep cảm ơn người ta ;))

không thành công thì cố làm lại :D tôi làm 6 lần rồi được cả 6

10. tranhung123

tranhung123 Youtube Master Race

Mình biết chuyện này.Có thể làm bằng cách bạn ra chỗ xà phu trong TLBB , sau đó kick mở các vùng đất có thể dịch chuyển lên.Bật bảng bang hội lên kick thoát bang rồi ấn nhanh vào vùng đất bất kì nào đó như NM chẳng hạn.Có điều phải làm nhanh,chậm 1 chút là miss ngay :D:D

11. 9899

9899 Youtube Master Race

hehe, để tui chỉ cho cách thoát thành công 100%, cũng theo cách của các bạn

mở bảng bang hội ra ~~~>> chọn thông tin bang hội ~~~>> mở bảng dịch chuyển qua ~~~>> kéo cái bảng dịch chuyển làm sao cho Môn Phái - Thiên Sơn (ví dụ) nằm trên chữ thoát ~~~>> canh cái nút chữ thoát nằm khúc nào thì nhấn vào khúc đó nhiều lần liên tiếp (click thật nhanh và nhiều lần nha)

đảm bảo thành công 100%, nhưng phải click nhanh nha
    vì khi các bạn nhấn chuyển qua 1 nơi nào đó, thì cái bảng dịch chuyển biến mất, và tới cái bảng Thông Tin Bang Hội, khi bạn click thêm 1 cai thì đã ngay chữ Thoát rồi, cách này nếu làm không dc thì vẫn còn trong bang, còn mấy cách kia làm không dc thì ... 24h =))

12. cybersix

cybersix Donkey Kong

Test thử thành công out bang khi chuyển map kô còn thời gian chờ còn tn 5 Bang đc chứ sao ko 5 bang khác nhau mà có taxi 60p 5 chuyến ==> max 5 bang ko thành vấn đề quan trọng là khi sang bang mới có SET đc TN nữa hay ko thôi #2

13. TửTinh

TửTinh Donkey Kong

:D Thật nhanh tay nhanh mắt :hug: Mình làm thử 3 lần trúng 1 trượt 2=(( Thôi kệ cứ làm thử mấy lần nữa tăng skill thoát bang xem :)) Căn bản là mấy ông bạn mỗi ông một bang nên mới phải vào thoát liên tục để hỗ trợ TN :> Và cũng được một khoản khá khá nhờ chăm chỉ chạy :devil:

14. T*Q*B*Y

T*Q*B*Y Youtube Master Race

Rep + cho bạn , mình làm được rùi , còn một mẹo nữa là TN theo kiểu chuyển thành nhanh , thành mình ở Võ Di , thông thương với thành ở LD , mình nhận NV trừng ác , có lần nhận được cái Q TA phải wa võ di . Thế là wa đó đánh thằng Hung Dồ , rùi nó hỏi cái mã bắt bạn phải chọn câu trả lời đúng ^^ khi này thì bạn cứ việc trả lời sai rùi vào ngục , nói với thằng gác ngục là mún đến LD và thoắt 1 cái , bạn wa LD liền (chỉ làm max là 3 lần thui , quá 3 lần thid ở trong ngục lun đóa:'>

15. 9899

9899 Youtube Master Race

chắc bạn 4x hoặc 5x mới có trừng ác ở võ di, mà chưa chắc gì nhận trừng ác là dc võ di ;))

16. uglyman

uglyman Mr & Ms Pac-Man

Mình chưa test cái vụ tn này
    Nhưng mình thấy khi chuyển Bang , mọi thứ đều tính tiếp như ở Bang cũ thôi.
    VD: làm Q ở Bang cũ đến vòng thứ 5 , sang Bang mới cũng tính tiếp từ vòng thứ 5; lĩnh x2 ở Bang cũ 2h rồi, sang Bang mới chỉ được lĩnh nốt 2h chứ không được lĩnh 4h đâu.
    Vì vậy: mình nghĩ Bang cũ bạn đã chạy tn 3 lượt rồi , sang Bang mới chỉ được chạy nốt 5 lượt còn lại thôi, muốn chạy nữa phải chờ ngày hôm sau. <-- Cái này để mình test lại rồi khẳng định lại sau.

17. thaimeo1

thaimeo1 Donkey Kong

lâu ko vào game rồi ai cho hỏi vụ này còn xài đc ko vậy:hug:

18. [T]ifa

[T]ifa Mr & Ms Pac-Man

chuyện này đảm bảo thành công, anh mình làm hoài. Để thực hiện trót lọt và dễ dàng, bạn nên đến thằng xa phu, mở bảng đối thoại lên, sau đó ở bảng bang hội ra và kéo sao cho nút rời bang gần sát với bảng đối thoại xa phu, sau đó ấn chuột thật nhanh, vừa ấn rời bang xong ấn vào xa phu sang thành khác luôn, đảm bảo bạn đổi bang thoải mái, bao nhiêu bang trong ngày cũng được:D
    Edit: topic cũ quá rồi mà ko để ý, ông kia đào lên làm mình tưởng topic mới, sorry:'> tại lâu lâu mới vào 4rum:'>

19. kophaithienthan

kophaithienthan TLong Đệ Tứ Thiện Nhân

rep liền , cảm ơn pro nhé. :x:x:x:x:x:x:x. Bỏ nhà đi bụi hem cần chờ đợi ^^ hê hê

20. Narey

Narey Donkey Kong

Cái này có thật ko hả mọi người ?
    Na tưởng dù có vào nhiều bang trong 1 ngày đi chăng nữa thì TN max cũng chỉ 8 chuyến thui chứ :-/