Chuyên Mục: Cầu thủ tiềm năng FFM07

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi redbiking, 7/11/06.

1. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

LOL, nhanh nhất giới cầu thủ :)) EA vẫn chưa sửa cái lỗi ngớ ngẩn là để cho cầu thủ tăng trưởng một cách vô tội vạ =)) Một cầu thủ như Cesc không bao giờ có thể mạnh kinh dị về khoản tranh chấp tay đôi (về Sức mạnh) và cũng không thể có được một khả năng bứt phá tốc độ như cỡ Henry LOL

2. arthas

arthas Persian Prince Lão Làng GVN

Game mà bác :lol:
    Chơi cái này lâu rồi giờ mới phát hiện là bố trí vị trí trên sân và chỉnh cái Individual setting ảnh hưởng ghê gớm lên việc tăng chỉ số.
    Mấy thằng CM lên nhanh nhất mà xuống cũng chậm, FFM06 và 07 tui đều mài được mấy thằng lục giác đều cỡ như cu Cesc này, đi buôn lời khẳm :D

3. haha2803

haha2803 Youtube Master Race

xin loi chinh cai Individual setting o dau bang cach nao vay ,minh moi choi nen ko bit

4. LDTTMT

LDTTMT Mr & Ms Pac-Man

Mình đã lâu lắm ko chơi quản lí bóng đá nữa, giờ chơi thử FFM 07 nhưng ko hiểu sao ko tìm được thằng Glen Johnson (trước nó đá cho Chelsea) ở đâu trong FFM 07 cả???Có ai biết nó ở đâu thì chỉ hộ với :D

5. cuongking

cuongking Youtube Master Race

Qua Postmouth mà tìm , Glen Johnson đang đá cho Postmouth ( hình như là dưới dạng cho mượn )::)

6. LDTTMT

LDTTMT Mr & Ms Pac-Man

Sorry, mới chơi nên ko biết hình như trong FFM 07 này, nó ko liệt kê hết các CLB thì phải. Mình chỉ chọn giải Hà Lan, Ý , với Tây Ban Nha, nên vô player search giải Anh thì chỉ toàn thấy các CLB lớn nên ko có Pótmouth:D .
    Oh` mà mình đang tìm thủ môn nào tầm 27t trở xuống ,bắt tốt mả rê ko vậy???(Mình cầm Ajax còn co 8m thôi :D). Xin mọi người giúp đỡ.:D

7. cuongking

cuongking Youtube Master Race

27 tuổi trở xuống mà bắt tốt thì cũng nhiều lắm bạn àh , mình chỉ đóng góp 1 2 cái tên thôi nha : Ben Foster , Tomas Kzuckaz ( thằng này không ghi chính xác tên tại không nhớ rõ lắm ) và Igor Ankinfeev :wink:

8. arthas

Thủ môn trong FFM07 mài lên nhanh lắm, không tệ như FFM06, mua thằng trẻ chỉ số cỡ 70-75, 4*, cho chơi vài mùa là ngon lành.

9. realmadrid_cf

realmadrid_cf The Warrior of Light

gớm, có 8m, mà lại đòi vừa ngon vừa rẻ, vậy ông chạy sang VN mua thằng Tô Vĩnh Lợi về là cũng ổn đó

10. King_Rap

King_Rap Donkey Kong

có VN có ai có cầu thủ 6 sao chua vậy ta ;))

11. LDTTMT

LDTTMT Mr & Ms Pac-Man

meng` thì thế mới phải hỏi chứ :)). Với lại 8m là đủ mua thủ môn rồi :D. Tô Vĩnh Lợi VN ko đền giá đó đâu =))

12. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

8 mil chắc là đủ mua thằng Akinfeev đó, ^^ Có điều chắc là phải cược thêm một hai thằng ngon ngon Lol

13. King_Rap

King_Rap Donkey Kong

ở VN ta có ai có cầu thủ 6 sao chua ;)) tình cờ quản lý fulham mở youth team ra thấy 1 em RB 6 sao :)) và đính chính thêm là cái cách xây nhà thờ + mấy cái lò đào tạo cầu thủ trẻ ở nước ngoài + scout xịn để là được cầu thủ 6 sao là chính xác vì bạn của mình đã test và kết quả như mong muốn 1 em 6 sao + nguyên youth team là 5 sa0 het :D GL & HF

14. arthas

Đang xây 2 chục cái nhà thờ, cuối năm mới xong :'>

15. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Cho hỏi một câu...Cậu quản lý đến mùa bao nhiêu gòi? :D Tại tớ mới lẹt đẹt cuối năm 2006-2007 =))

Định cho cả đội thành thầy tu hết à? :))

16. King_Rap

King_Rap Donkey Kong

cái đó của bạn mình nó quản lý đến 2014-2015 gòi !!! mình cũng chỉ lẹt đẹt 2008-2009 à ;))

17. timadam

timadam Youtube Master Race

HIC xây YOUTHCAMP thi` e biết, nhưng bác gì KINGRAP chỉ cho e xây nhà thờ thế nào thế bác ???@@ em mới chơi dc 2 mùa !! THANKS ^^