chuyện tình tay 3 ...

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi black_tony, 21/1/09.

1. kbbtcd

kbbtcd Mario & Luigi

những thứ chưa là của mình, bạn có thể nói và tôi sẽ bảo bạn là đúng hay chưa

2. bo_cap_vt

bo_cap_vt Youtube Master Race

nói gì mơ hồ quá bạn ơi, ko hiểu bạn đang muốn nói gì =))

3. wavevietnam

wavevietnam Youtube Master Race

Chủ topic cần sự giúp đỡ chứ ko cần những người vào bêu xấu này nọ, muốn chọc ngoáy thì đi chỗ khác bạn nhé. Nói thật chứ mình rất ghét những loại người tỏ vẻ sen đầm rồi cuối cùng chỉ như mớ giấy lộn bỏ đi mà thôi.

4. bo_cap_vt

vô duyên.............................

5. do.nguyen

do.nguyen Youtube Master Race

Những chỗ mình bôi đỏ là những điểm giống người mà mình đang có ý định mài cưa, nhưng mà không đến mức đc nắm tay, ôm vai trên xe bus thế(đau). Thế ngừoi chủ topic nói đang học ở đâu? nhỡ đâu lại trùng nhỉ:D.
    Dù thế nào thì nói chứ yêu đương tui chả quan tâm xem người đó có bạn trai hay chưa đâu, cứ cưa đã tính chuyện kia sau.( Nói thật là tui cũng chả biết người tui đang chuẩn bị mài cưa này có người yêu chưa mặc dù quen nhau lâu rồi, không muốn điều tra).

6. bo_cap_vt

cẩn thận kẻo lỡ em ấy có người yêu rồi mà ông cưa cái là xong chuyện đó, gặp tui mà tui biết thằng nào đang bày mưu tính kế để phá là tui sẽ đến tận nhà nói chuyện hỏi thăm sức khỏe hắn luôn đấy.

tốt hơn là các ông đừng nên đi phá người ta kẻo rước họa vào người, gặp thằng chơi ác nó giết đó

7. black_tony

black_tony Mario & Luigi

sau 1 hồi post bài thăm hỏi ý kiến tớ thank các bạn đã góp ý nhiều !
    đúng ! tớ ko hề quan tâm tới cô ấy đã có ngy chưa hay rồi ! Nhưng 1 sự thật là nếu đã có rồi thì sớm muộn bạn cũng phải đối diện với nó ! (1 hôm đang ngồi trên xe bus em ý đã kể với tôi là em có ngy rồi đấy thôi! Shock lắm =(( )
    Nhưng tớ có ý kiến với bác Bo_cap_vt thế này ! bác nói như vậy có nghĩa là nếu em có ngy rồi thì ko được phép bén mảng nữa ?? Nói thật nhé ! Nếu cứ như suy nghĩ của bác thì kiếm người yêu vừa ý với mình khó bằng lên trời à ! có mấy em gái nào xinh xắn học qua tuổi phổ thông mà ko có 1 mảnh tình vắt vai?
    Bác còn dọa nếu phá tình yêu của người ta thì sẽ bị giết ??? Haizz ! Nếu có thể thì cứ việc ! Tớ ko quan tâm tới thằng kia là người ntn cả ! kệ nó ! tớ chỉ biết người mà tớ yêu thật lòng thì phải giành hết tất cả cho người ta chứ ko có kiểu suy nghĩ so đo tính toán như ông BoCap đâu !
    Nếu nghĩ giết người hay đánh người dễ như thế thì tớ chịu rồi ! Giả sử thôi nhé : nếu em ý có 1 chút gì gọi là tình cảm với tớ rồi thì khi bác đến đánh tớ để giành lại ngy thì người đau khổ chỉ là em ý thôi !
    Tôi ko muốn cãi nhau làm chi cho mệt ! người ta mệt mỏi vì yêu nhiều mà ông lên đây đã ko khuyên nhủ thì thôi đằng này phán như thánh ý ! Haizz !
    1 khi đã yêu rồi thì kể cả em kia có 100 thằng ngy tớ vẫn ko quan tâm nhé ! kệ ! Đàn ông con trai mà khó khăn tí là sợ,là bỏ thì ..... quá yếu! (tớ thix em này thật lòng nên em ý ở xa mấy cũng ko quan trọng gì đâu)
    Các cậu biết con gái thix gì nhất ở con trai ko ? "ý Chí" đấy !

8. bo_cap_vt

tán 1 người đã từng yêu thì ko sai nhưng tán 1 người đang có người yêu thì vô duyên quá đó, tự nhiên người ta đang yêu nhau yên lành có thằng đâu nhảy vô chen lấn =))

đi tán người yêu của người ta bị họ đánh cho còn bị mang tiếng nữa chứ ko quan tâm cái gì hả bạn ? có lẽ bạn chưa bị nên bạn chưa biết dại nhỉ ?

vấn đề ở đây là kiếm người còn độc thân hoa chưa có chủ mà tán chứ đừng đi tán bồ của người khác, làm thế chỉ rước tai tiếng vào người thôi, tôi cũng nhắc lại cho bạn lần cuối là cái cuộc tình tay ba nó sinh ra rất nhiều bi kịch đau thương lắm, tui thấy quá nhiều vụ tình tay ba phải trả giá đắt bằng cả mạng sống đó, nếu bạn ko tin thì tùy thôi.

1 thằng đàn ông khôn ngoan thì biết tính hậu quả của việc mình làm, nếu bạn ko quan tâm đến hậu quả thế nào thì cứ thử đi cho biết mùi.

con gái chết hết rồi hay sao mà phải đi cướp người yêu của thằng khác nhỉ ?

9. black_tony

black_tony Mario & Luigi

ờ thế tóm lại là tớ làm gì thì kệ tớ nhé ! Tớ nói thẳng là tớ cần những anh em khác trong 4rum tư vấn chứ tớ ko cần cậu ! cậu đừng vào topic tớ mà spam link tink ! ko được tính post đâu ! Chắc cậu từng trải lắm rồi nhỉ ! Tớ thua cậu rồi ! đừng vào post nữa nhé ! cám ơn nhiều !
    P/s : các anh em khác cứ tư vấn cho tớ với :|

10. audition

audition Mr & Ms Pac-Man

ai bảo con gái xa người yêu đa số đều dễ đổ?
    trừ khi cái thằng tán có cái gì đó thật đặc biệt or hợp với nguwoif ta hơn thôi. còn lại thì ít lắm. VD như cu người yêu mà lại hayquan tâm nữa thì đừng hỏi tại sao :p

11. do.nguyen

do.nguyen Youtube Master Race

Thế này là bạn chưa hiểu thế nào là tình yêu rồi? hoặc có thể bạn chưa yêu bao giờ, có thể lắm chứ.
    Khi ngừoi ta yêu, con gái không biết thế nào chứ tôi thấy thằng con trai ngu ngu , điên điên sao ấy. Tôi nghe một số người bạn của nguời mà tui cưa nói một số điều không tốt(nói thẳng ra là nói xấu) về người ấy, có khi họ còn nói rằng ngừơi ấy có 2,3 anh nữa thế nhưng mà tôi không tin hết, vẫn quyết tâm theo đuổi. Bởi tôi tin tưởng mình sẽ làm người đó thay đổi được.
    Theo ngu ý của tôi thì tình yêu phải có đủ các hương vị: hạnh phúc , đau khổ, giận hờn, nhớ nhung.... đó mới là tình yêu đẹp.:D
    Theo tôi bạn cứ tiến tới đi, ở mình là chính chứ.

12. [Max]

[Max] Donkey Kong

cậu kua dính người ta , rồi có thằng khác lại chen lấn kua dính bồ cậu nữa
    nó bỏ người iu được thì nó cũng bỏ cậu được :wink:

13. NIZ

NIZ Blue Wind

Đôi khi là 1 cảm giác điên điên mà người ta ko hiểu được....

14. bo_cap_vt

xa mặt cách lòng =)) cái này thì khó tránh khỏi.

nhưng với những người con gái cổ hủ thì nó ko dám đâu, rất ít đứa dám phản bội, còn dân hiện đại nó thực tế lắm, ko yêu được thằng này thì yêu thằng khác chứ cần gì phải an phận =))

15. Genius_Ranza

Genius_Ranza Fried Chicken Lão Làng GVN

trong thời gian cua gái như hiện tại,tôi nghĩ chủ topic nên đi học vài ngón võ phòng thân là vừa
    không thì tập chạy vượt chướng ngại vật,né vật thể lạ
    đề phòng 1 ngày nào đó em hẹn mình đi chơi,mà ra thì thấy 1 thằng cao to bặm trợn miệng phì phèo khói thuốc tay cầm gậy chờ sẵn

16. genkifc

genkifc Fire in the hole!

yêy thì cứ tiến,làm gì mà phải sợ ai[-(
    dù là người ta có ny rồi nhưng thế thì sao:|,đâu có cái gì tốt mà lại dễ dàng có được...rồi sau này lỡ mà có tán được rồi thì lại phải giữ thật chặt ko thì thằng khác lại cướp đi :-<
    Ôi,1 vòng luẩn quẩn

17. horizonboy

horizonboy Donkey Kong

CHưa yêu chưa kiểm soát được người ta cậu đã phản ứng như vậy rồi thì khi quen chắc em nó cũng chạy thôi!;;)
    Hic...nếu yêu thì phải cảm thấy vui khi người yêu mình hạnh phúc chứ!:D

18. black_tony

black_tony Mario & Luigi

câu đầu ! Hoàn toàn đồng ý với cậu :)) ! tất nhiên là tớ ghét nhưng làm sao dám thể hiện ra ngoài chứ ;;)
    Câu thứ 2 cậu nói .... vô lý :D

19. bo_cap_vt

thứ 1, làm ơn viết chính tả cho đúng giùm đi bạn, viết chính tả con sai cả nhả đó thì yêu đương cái giè ?

có thấy tui bôi đậm mấy dòng trên ko ?

đúng là đâu có gì tốt mà dẽ dàng có được nhưng mà cái đó của người ta mà bạn ? đâu phải của mình =)) chẳng lẽ thấy người ta có cái gì tốt mình cũng nhảy vô cướp cho được à ?

thật ko hiểu nổi, sao mấy chú này thích đi cướp bồ người khác vậy nhỉ ?

chưa thấy quan tài chưa đổ lệ, hãy nghĩ xem thằng khác bày mưu tính kế phá hoại rồi cướp người của các chú yêu thương thì các chú sẽ thế nào nhỉ ? gặp thằng nó thiết tha quá nó mất mát quá nó điên tình lên rồi thì sẽ có màn hay để xem đó.

khỏi cần học võ chi cho mệt, vì đơn giản mình đi cướp người yêu kẻ khác bị nó đập cho thì cũng đáng chứ chạy đằng trời ấy, vừa gây thù kết oán với người khác vừa mang tiếng, chẳng được lợi lộc gì.

nói như bạn gì ở trên là đúng, chú nào bày mưu tính kế cướp được của người khác thì sẽ có thằng cướp được của các chú thôi, đời là vậy mà, gieo gió gặp bão là nguyên lý đương nhiên, tui nghĩ mấy chú vì thấy nó đẹp quá ko cưỡng được nên mới dành cho được người đẹp để cho oai cho oách với thiên hạ chứ chẳng có thằng nào Ngu mà dám lấy 1 đứa con gái ko chung thủy cả, tán được rồi chơi xong rồi bỏ cho xem.

20. Unny

Unny Mario & Luigi

zzz bạn ơi,hay có thể em ấy thấy bạn iu em đấy rùi nên em thỉnh thoảng nói vài câu an ủi,bọn con gái thì ko bít thế nào đc đâu,mỗi đứa 1 tính,tốt nhất bạn cứ chuẩn bị tâm lý sẵn đi là vừa.hic,mà em ấy cũng nói rõ là có ngiu rồi mà,mà nếu đi chơi với bạn mà em ấy ko nói j` về chuyện ngiu,bạn hỏi thì với trả lời thì khó thành công lém,dù sao cũng chúc bạn em ấy sớm nhận lời với bạn.
    P/s sao bạn bò cạp vt bài vít 0 nhỉ??? bị ăn chém à :D