[City Building] Zeus-Poseidon Hướng dẫn toàn diện.

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi bigbaby272, 30/4/04.

1. blackthai

blackthai Mr & Ms Pac-Man

Monster của tp tui là cái thằng chiến binh ( nhìn hơi giống Hera ), nó vô tp của tui phá đám 1 hồi rồi tự nhiên biến thành 1 cục sắt:D tui chẳng hiểu gì hết:|. Có ai giải thích giùm tui cái này kô ?

2. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

-cái link này naz down game ở đây chứ đâu hehe, game nhìn có vẻ ổn định chứ thực ra thì bugs tá lả...
    -hôm nay mới bị thêm 1 vụ nữa là tp đã phát triển to ra, tuy đã đủ dân nhưng mấy thằng chữa cháy thì chết dí trong nhà -> nhà chữa cháy bị sập luôn =)), mấy thằng bưng nước thì ko đi đưa nước, mấy thằng lực sĩ triết gia gì ngủ hết...cả thành phố đều ngủ -> nhà xuống cấp -> thiếu dân -> thua :|...
    -sở dĩ naz gọi là bug là tại vì hồi xưa lúc còn chơi trên đĩa cũng chơi cấp Olympian mà có bị vậy đâu :)). Nhìn cái thành phố mà nản vãi ra, cái nhà kho ở kế bên nhà chữa cháy mà cứ xây lên là sập =)), thậm chí cả cái nhà chữa cháy cũng sập là hiểu bug rồi :-j
    -mà công nhận 2 World Collide hay, hay hơn Trojan War hồi bản Zeus nhiều :)), chỉ có điều mình ko thích chơi map đất liền mà thích map biển hơn XD. Hiện mình đã tới màn mời Odissey và Perseus, cứ mỗi lần mời xong 2 thằng này là bỗng nhiên cả thành phố đi ngủ =)), thật chả hiểu nổi :))

3. benyhung

benyhung Youtube Master Race

Tui cũng chả hiểu gì sất. Monster mà biến thành cục sắt là thế nào? Bạn pót hình lên sem fát. monster mà là chiến binh thì chỉ có hector thôi. Mà nó biến thành cục sắt thì tốt chứ sao. Đỡ fải giết:))

4. 4lov

4lov Youtube Master Race

cOPHAI CON DO LA` talos KO DZA?
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Tui nghĩ muốn chặn Monter chỉ cần bỏ Tower để bắn chúng ( Ko kill dc đâu nha) :)

5. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

-giàu 1 chút thì xây wall bít nó lại cho nó phá :))

6. blackthai

blackthai Mr & Ms Pac-Man

Tui thì kô có hình của cái đó, chỉ nhớ tên của nó là Latos thôi:D. Tui thấy nó cầm kiếm chém 1 hồi rồi biến thành cục sắt:(

7. n.14113

n.14113 Youtube Master Race

co' ai cho em hoi~ game nay` mua o dau ko? ( em ko the danh' dau dc )

8. 4lov

4lov Youtube Master Race

Boi vì nó là quái vật đồng mà=))

9. changhe555

changhe555 Youtube Master Race

cho em xin crack của zues&poseindon ( tức là phiên bản 2 ) với
    :((:((

10. alessiocerci

alessiocerci Donkey Kong

11. changhe555

kô đc rồi em cứ đăng nhập vô thì nó lại văng ra =((

12. changhe555

sao kô để bên ngoài cho dễ vô :(

13. masimoro86

masimoro86 Youtube Master Race

mình được biết là phiên bản Zeus & Poseidon này có thêm một bản nâng cấp nữa là Acropolis,tiện thể cho mình hỏi,có bạn nào đã chơi qua phiên bản này chưa,nếu có có thể cho share cho mình bản mới này không,vì mình tìm hơn 1 năm nay tại các tiệm Disk ở Việt Nam rồi,không nơi nào có hết,mà mình lên google và web game của trò này thì lại biết là đã có bản nâng cấp rồi,bạn nào biết thì chia sẽ với mình nhé!Mình rất mê game này từ hơn 5 năm rồi hihi,giờ rảnh nên chơi lại.

14. doidong

doidong Youtube Master Race

bác nào biết mời thần hecwin ko (nhiệm vụ 48 đá mỗi năm), làm cách nào có 32 thùng rượu mong các bác chỉ cho:)

15. Fridan

Fridan Dragon Quest Lão Làng GVN

bản đó thực chất chỉ bao gồm có Zeus và Poseidon lại thôi không có thêm tính năng hay map mới nên bạn chỉ cần chơi Zeus và Poseidon là được rồi khỏi mắc công tìm nữa

16. doidong

doidong Youtube Master Race

Mình đang chơi Posedion đến chổ gọi Hero Theseus thì bí mẩt mong các bạn chỉ cho
    Mình đã đáp ứng đầy đủ yêu cầu hero đó nhưng vẫn gọi ko được
    Mình thấy trên đầu thần đó có chữ: Theseus can't reach the hall. Make sure nọthing is blocking the way?:( là sao vậy các bác

17. namhiep1991

namhiep1991 Youtube Master Race

Mình đang chơi game zeus mà sao không xây được nhà cho quý tộc vậy,giúp mình với

18. cuccuckho

cuccuckho Youtube Master Race

:( chóng mặt wa' trên 70 trang. Đọc hết ko nổi. Ai co link down 2 bản nì cho em với. Thank trước:D

19. Fridan

Fridan Dragon Quest Lão Làng GVN

bạn xây 1 con đường dẫn vào đền thờ Theseus rồi xây bức tường có 1 cửa dẫn ra là được, nếu không xây đường thì không mời được Theseus
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    nhà đó phải có đủ lương thực, lông cừu, dầu olive mớ xây được. Ngoài ra phải xây nó cạnh đền của Ares hoặc là xây trên khu đất tốt, vào mục cuối cùng của game kiểm tra đất, màu càng sáng thì đất càng tốt

20. cuccuckho

cuccuckho Youtube Master Race

cho xin link crack lai di ban oi. ko down dc dang nhap roi cu quang ra la sao. no bao chua dang nhap hoat ko du quyên`