Clan 3W, các trận đấu và bảng xếp hạng

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi BlackHouseFly, 17/12/04.

1. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

một trận chiến cưc khổ tuy chiến 3 trận chỉ thắng có một nhưng post lên để là phần thưởng chứ

Các file đính kèm:

2. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

cái ông natra này có cái chiêu lấn tank hay tuyệt,cứ đợi đấy, tui sẽ tìm cách phá và phục thù!

3. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

hôm nay vừa đánh với chu blue_04 mấy trận,post lên cho anh em nhận xet góp ý, va kiếm tý điểm,
    trận 1 : khá la hấp dẫn, tui đã áp dụng chiên thuật mới của black khá thành công, khiến chú blue vất vả,trận này blue cũng sai lầm khi mang 2 chú tank len dropship bay gần một vòng bản đồ nên quân số ở nhà yếu,dẫn đến gg!
    trận 2: không có gì đặc biệt,tui chơi voi chiến thuật mass gon axpan va teck lên ruồi.
    anh em xem nhé!
    cố lên anh em ơi,thi cử cho tốt mà chiến star!

Các file đính kèm:

4. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Thành Viên Clan 3W xin lưu ý ^.^ :
    Thành viên của Clan mình có vẻ rất siêng năng đi Bnet đều đều FDJ biêt muh ^.^ .Tôi cũng xin lỗi các thành viên trong khoảng thời gian qua ,do bận 1 số việc cá nhân như sắp thi HK,phải học bài ,làm bài...Còn các việc khác nữa .Thời gian Ol thì nhìu nhưng đánh thì ít ^.^ ..Xin thông cảm.
    Còn việc chính ngày hôm nay là các thành viên Clan 3W .Tôi mong ngày thứ 7 và Chủ Nhật mọi người tụ họp lại 1 phen cho đủ mặt ^.^ để bàn kế hoạch phát triển để phát triển quy mô cho Clan .
    Vì chúng ta chưa có trụ sở để đóng đô ,không dc thuận lợi như các Clan khác nên mọi người hãy cố gằng OL ngày thứ 7 và ChuNhật nhé
    Kẻo không thì Chia Đàn xẻ cách là khổ àh ^.^
    Gl & HF

5. BlackHouseFly

BlackHouseFly Mr & Ms Pac-Man

Trước mắt mình có ý kiến thế này nhé. Clan 3W của bọn mình số lượng thành viên khá đông, có những người thường xuyên online và có những người rất ít khi online, ngay cả mình cũng mới chỉ gặp được 1 số thành viên thôi. Mình có 1 đề nghị nho nhỏ thế này, trước mắt vẫn dựa trên ý của Dark-Jameslight là thứ 7 hoặc chủ nhật này OL, tuy nhiên cần có thêm 1 số điểm sau.
    +Bạn nào không OL được vào 2 ngày trên, đề nghị post bài lên GVN trong thread của nhóm mình, thông báo không thể lên được và đưa ra những ngày có thể OL trong thời gian gần nhất.
    + Tiếp theo là tránh trường hợp như clan SOV và clan worm, tối thiểu trong vòng 2 tuần mà người nào không đánh được trên Battlenet thì không sao, nhưng phải dành ra 3-5 phút để post bài lên GVN. Thông báo cho mọi người biết hiện tại chưa đánh được. Nếu thành viên nào trong vòng 2 tuần không lên Battle hoặc post bài lên GVN thì theo mình nên loại bỏ thành viên đó đi.
    + Thứ 7 hoặc CN tới này, nên có giờ hẹn gặp cụ thể trên channel 3W của clan mình.
    Ủa mà Dark-Jameslight ơi, sao lại post bài thông báo trên thread rep của nhóm thế, đáng ra phải post ở bên thread thành lập nhóm chứ. #>:) :x

6. BlackHouseFly

Natra có cách đánh rất hay, tuy nhiên cũng giống như BJD là luôn dùng 1 chiến thuật, không thay đổi và điều đó làm cho đối phương biết cách chống đỡ. Natra có 1 điểm yếu là rất lười mở mỏ, tập trung xây quân và ép ngay đầu trận (đánh giống kiểu Solid). Điều khác ở đây là Natra luôn dùng tank cắm nòng để ép dần, còn solid thì dùng vulture thả mìn và chạy lung tung quấy phá, sau đó mới ép tank. Những trận đấu với mình mà natra chịu khó mở mỏ là mình cũng thua rồi. Một điều nữa là Natra đánh rất ít quấy, luôn lấn dần dần, như vậy nếu đối thủ quây lính xung quanh (chỗ mà Natra đang lấn) thì cũng khó là lấn được. Thứ nữa là đối phương expand Natra cũng cho expand thoải mái, không thường xuyên tìm kiếm vùng mở rộng của địch thủ. Nếu Natra chỉ cần dù 2 dropships với 3 tank 2 vulture thỉnh thoảng quấy phá ở những mỏ phụ, đồng thời lấn tank, cộng với expand nữa thì chắc là trận đấu sẽ tốt hơn với Natra. Đây là rep giữa mình và Natra, Natra đã post 1 rep rồi, mình post nốt 2 rep đánh hôm qua với Natra nhé. #>:) :x

Các file đính kèm:

7. duyanhraziel

duyanhraziel Youtube Master Race

Em là Nd.Slim.Em ko lên đánh được vì em đang phải thi hk1.Mong các anh trong clan [3W] tha lỗi cho em.Đừng đuổi em ra khỏi clan mà tội nghiệp em T_T.Thank các anh nhiều. ZZZZZZZZ
    Z
    Z
    ZZZZZZZZ

8. duyanhraziel

Khi nào em tái xuất giang hồ,em sẽ giậy cho anh fdj một trận.HAHAHAHAHA

9. duyanhraziel

Cho ogk[3W] làm master zerg đi các anh.Ảnh đánh zerg hay lắm đó,cho anh í làm đi các anh.Em ụng hộ anh í. ZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ

10. duyanhraziel

Ai làm trách nhiệm bảng xếp hạng thế.Em đổi tên Nd.Slim thành Snow[Yellow]nhá.Đổi tên trong bảng xếp hạng giúp em đi :o)

11. Dark-Jameslight

-.- Chú nỳ ^.^ Kâu bài ghê nhỉ ...........-,- Snow[Yellow] X( ..Quá lắm rồi [3W] ko đẹp ý nghĩa hơn cái chữ Yellow ấy àh ..........Thằng này hay nhẩy >.< SA thải nó thôi ^^ .Anh sẽ sửa lại nhưng sửa thành 3W ko sửa thành Yellow Yelliếc gì đâu ngưỡng mộ thì Save cái Avarta của anh kìa >.<.Việcc gì lấy tên nó ^.^

12. Dark-Jameslight

Rep nóng bỏng vừa thổi vừa coi đây ^^:
    4 trận đấu diễn ra vào tối qua khá là căng thẳng và ly kỳ ^^
    -GazvnvsLbuff [TossvsZerg].
    -Trận 1 với kinh nghiệm mirco Zergling đầy mình anh lbuff đã chiến thắng hết sức nhanh và gọn .Anh Gaz ra đi có vẻ hết sức thanh thản ^.^
    -Gaz :Re? Vietrapper Cr hộ anh ^^(Okok ^^)
    -Lbuff: Ok ok kk
    -Trận 2 anh Gazvn do kinh nghiệm thua trận đầu nên đã đánh hết sức nghiêm túc ^.^.....+lời chúc tốt đẹp của vietrapper :Anh Gazvn Cố lên,,,Anh Lbuff cẩn thận :))...Trận đấu có vẻ thayđổi sau lời chúc "Chết Tiệt" đó :))...........Còn về sau trận đấu thì sao? Xin mọi người xem Rep ắt sẽ biết ^.^............

Còn 2 trận kia :
    -Gazvn vs Cut_kit [TossvsToss]
    -Tình thế áp đảo 2-0 nghiêng về phía Cut_Kit....Gazvn thua cũng có lý do[Noob Toss vs toss :((,,,,sao giống Mastờ mình thế nhỉ :)) )
    Gl & Hf hi yo
    Mọi người và Mastờ cho ý kiến về anh Gazvn (Trai già Clan mình nhé :))

Các file đính kèm:

13. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

mình gửi dum LI_TINH bởi nó chưa là thành viên trên 4rum này
    ..................................
    ....................................
    .....................................

Các file đính kèm:

14. Dark-Jameslight

Sau đây là trận đánh nảy lửa bốc cháy đầu Vietrapper giữa 2 đấu thủ ^^ [Còm Pe tí tờ] :)) .2 trận diễn ra khá hồi hợp giữa Blackhouse và Gazvn...
    -Anh BlackHouse có lẽ bị đói bụng ^.^ ,nên đánh không dc tỉnh cho lắm ..Với 1 áp lực tâm lý Gazvn hồi hộp đến tận cổ :))....
    2 trận khá gay cấn xin mới wí zị xem ^^. coi hay hơn là kể ^.^
    (Lên án Gazvn Kill Obs T.T Grrrrrrrrrrrrrrrrrrrr)

Các file đính kèm:

15. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Hichic sorry ông bhf vi hôm qua nhé.Mie đang đánh căng thẳng thì out sớm vì đi ăn cơm.Để khi khác chiến vậy .Vẫn hoà .Mie bực mèng ghê.Mà fdj à nếu đánh theo bảng thì đừng cho anh vào chung bảng với ông BHF nhé .Mie đánh với ông lâu bỏ mie.Mà cũng nên quyết định đánh kiểu gì và bao giờ đánh để xếp hạng đi và người ta còn biết để tập chứ +map đánh sẽ là gì ?Mie clan mình nhận bao nhiêu người mà cuối cùng thường ngày nào mình cũng lên mà kô nhớ nổi.Chỉ biết được ông Gazvn và BHF thôi.Mai hi vọng mọi người lên hơi hơi đông đủ nhớ.

16. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Mie mặc dù mình kô thích post bài nhưng mà dù sao cũng phải post để cổ vũ natra và bosser.Go go clan3w cố lên .Hi vọng mấy ông trong clan 3w nên ra nồi xoong ra cổ vũ và để ý thành tích clan mình ở giải ông tèo .Nên cũng chuẩn bị thưởng đi là vừa

17. coldboy1

coldboy1 T.E.T.Я.I.S

cái hình của mình là banne u vào phần chữ ký còn avata nếu thích thì mình sẽ làm riêng cho nhấp vào như thế này
    làm thẻ

xong rùi copy cái link của banne rùi past vào giữa 2 cái thẻ đó

18. coldboy1

coldboy1 T.E.T.Я.I.S

19. BlackHouseFly

Hôm nay đã gỡ lại được 2 ván với gazvn, 2 trận đấu này đơn giản y như 2 trận trên nhưng vẫn như các trận đấu trên mà mình chiếm ưu thế ban đầu ^^. 2 trận trên là do micro còn yếu của mình, mặc dù quân đông hơn nhưng lại để thua 1 cách đáng tiếc, hôm nay đã gỡ lại được 2 ván, thật may mắn. #>:) :x

Các file đính kèm:

20. BlackHouseFly

Để trả thù cho gazvn, mình gửi đến các thành viên 3w trận đấu nóng hổi hôm nay giữa black và Cut_kit, 2 trận chiến rất căng thẳng nhưng cũng rất hồi hộp, 1 hành động trả lời của clan 3W với Cut_kit #>:) :x

Các file đính kèm: