Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Bài này bị lỗi -_- Grrrrr
    Đừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mpĐừng trừ mp

2. Dark-Jameslight

^^ Trước khi về quê chăn Vịt post hình lên cho anh em 1 phát ^_^ !Không biết bao giờ mới gặp lại nữa >..!
    Mọi người khoẻ mạnh nhé !Có sức mới phát triển Clan dc .Khu Lurk anh mongkhi anh trở lại thì ku là Master nhé ^^..Bosser còn ku thì cũng vậy nhé he he anh (2 thằng này bi mình hù đuổi ra khỏi Clan ^^ sợ vãi tè he he )
    Anh Gazvn,Ogk,BHF ...Dẫn dắt Clan mình nhé ...mấy anh lớn trong Clan nữa giúp đỡ bọn đàn em trong Clan nhé BB all Good luck for Clan & All.
    P/s :3 hình của em còn 1 của..... hè hè anh Gaz,Tgame,Tèo,ogk mấy anh mà share hình bé Trang cho tụi nó là em luộc -_-v ^^.Àh mén quên anh Thang_tmv nữa nhé X( đừng share nha anh :))
    Good luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u Again Good luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u AgainGood luck for all See u Again he he

Các file đính kèm:

Kích thước:
      13.2 KB
      Đọc:
      1
      Kích thước:
      12.8 KB
      Đọc:
      1
      Kích thước:
      11.9 KB
      Đọc:
      2
      Kích thước:
      10.8 KB
      Đọc:
      5
  3. TieuLinhNgu

TieuLinhNgu Mr & Ms Pac-Man

Óe Óe Óe Bé Trang là ai thế?Em mới vào clan nên ko biết?Hoc lớp mây ? các anh share riêng cho em ... em ko tiết lộ hình này cho người khác đâu em thì an toàn lắm hehe :D

4. matunn

matunn Youtube Master Race

To Vittrapper: Ha ha, mày không hối lộ anh thì anh cứ share thôi.
    Mày cho anh xin số ĐT, đợt tới anh vào anh liên lạc với mày chút. hề hề.

5. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Về quê khi nào thì trở lại đánh Star vậy anh FDJ, mà về quê thì vẫn đánh Star được chứ, quê gì mà nghèo wá vậy ta. Chắc cũng phải có quán net để post bài trên GVN chứ, đến quán net còn không có thì 100% FDJ về miền núi :D :D

6. Dark-Jameslight

mie sao chú dốt quá vậy T_T anh bảo là về quê thì cho vui thui ở đó có gái đẹp đâu về chi :D .Anh đi du học ko sướng hả? hehê &&
    to Thang_tmv:anh lên Gpro đê lên đó đông hơn anh gặp riêng em có mà mần thịt em đem giấu cho cọp ăn hả ? >:D ^^Vả lại sau Chủ Nhật này là em bb StarCraft lun rồi ^^ hè hè sự nghiệp là trên hết mà yêu nhất chữ ký của anh Neslinh ^^

7. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

thằng lu FDJ sao lại out forever sự nghiệp và sc là 2 cái khác nhau mà, anh còn tính rủ chú qua SSP vậy mà.......... chú làm anh thất vọng quá >.<

anh em 3w sao rồi ? đề xuất của tôi ok chứ ?

8. Jim-Darkarchon

Jim-Darkarchon Mr & Ms Pac-Man

Tui em còn đang suy nghĩ vì thành viên clan hầu như la ở xa SSP :) nên khó mà co' thể ....
    Nếu muốn lấy lòng chủ thi fai lên thường xuyên mà em thì .....
    Còn cái cuối cùng , SSP ở đâu vậy ??? #>:)

9. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Chúng tôi gazvn và leminhteo đã bàn bạc với nhau.Chúng tôi nghĩ là khó đặt trụ sở tại ssp được.Vì 1 là ssp chỉ nhận mem offline chứ kô nhận mem online.Anh em chúng tôi bắc cũng có nam cũng có và nước ngoài cũng có nên khó lắm.Ông đề xuất tách clan thành 2 thì cũng khó trong việc quản lý.2 là ông bảo mời bọn bosser natra li tinh lên đó cũng khó nốt.Vì lí do chúng nó còn bận học và khoảng cách từ chỗ nhà nó đến ssp là xa lắm rồi.Tội chúng nó quá hu hu.May ra hi vọng bjd gần ssp thì sang đó giúp thôi.Chúng tôi chỉ có thể giúp train mem qua online thui hoặc là bảo bjd qua đó giúp.Sao cold kô chịu đề ra kế hoạch cụ thể chứ bọn tui còn chả hiểu mô tê gì cả.Như ssp kô nhận mem online và phải tính khoảng cách từ nhà mấy thằng kia đến ssp.
    Tự nhiên bảo "anh em 3w sao rồi ? đề xuất của tôi ok chứ ?" làm mất hứng quá ha.Tưởng ssp nhận mem online và để bọn tui giúp train rồi lập clan ở ssp,đằng này lại kô cho thì pó tay luôn

10. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

chào các bạn 3w
    kế hoạch cụ thể của tui là
    +các thành viên 3w qua SSP chiến sc online, ko cần lên thường xuyên chỉ cần thứ 7 hay chủ nhật là ok rồi, cái chính là đi cho đông, thật khí thế ^_^
    +sau đó SSP sẽ tổ chức giải sc tuyển chọn thành viên, các thành viên 3w tham gia với tư cách là đấu thủ, DreamVN thi đấu với tư cách là khách mời và nhiều đấu thủ khác
    +sau giải, (mong rằng thành viên của 3w vào được bán kết,giành được suất A+) thì sẽ kiến nghị với SSP lấy tên của Team là Team 3w-ssp, nếu xui xẻo, xuất hiện ẩn sĩ =)) , thì mình sẽ xin admin lấy tên cho team là 3w-ssp

quan trong nhất là bước mình in đậm ^_^ vì thực hiện theo Step by step cho nên bước ban đầu là important nhất nếu ko thành công thì các bước sau khó thực hiện được
    (mình đã hối admin cài sc 100% cho SSP và đang xin hỗ trợ ^_^)

thân
    Coldboy

11. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

E hèm sao bộ trưởng sờ ta cờ ráp ogk ngại nói thế nhỉ.Anh em ở hcm đâu cố gắng lên chứ.Vì có thể ssp tổ chức giải thì chỉ có những người ở hcm tham dự nên đích thân bộ trưởng đi thăm anh em nè để cổ vũ anh em.E hèm bộ trưởng ogk xin đọc vài câu phát biểu :hehe tgame mà tham gia thì đúng là lạ trên đời vì có tham gia thì kô hơn ai ở tiệm anh đâu [gà béo đang bị nhiễm h5n1 mà] đùa thui em hi vọng anh lắm chứ .2 là bosser úi nhóc ui anh quyết định rùi từ giờ sẽ hướng dẫn chú đánh với 3 quân ngon lành hehe anh sẽ chăm sóc chú mày thật chu đáo.Còn li tinh [super thằng hay tự trách mình sao noob thế đâu rùi] ờ thấy giải 3w chú mày đánh bất ngờ quá bộ trưởng tự hào chú mày lắm.Hehe ơ nhìn mãi kô thấy bé út đâu rùi .Ai gọi bé út lên để bộ trưởng khen ngợi tí nào [để xem nào bé út da đen tóc hơi dài(sao mà lười cắt thế phải cạo trọc đầu nha) ờ đã có bạn gái rùi(úi bé út này khá bé tí mà đã biết yêu đương rồi):))].Bé chờ inh chinh sắc chính đâu rùi[bjd] ,bé chính tham dự nha[xem nào bé chính học lớp 10 ngoan lắm chưa chi từ lớp 10 đã đi học luyện thi đại học sờ ta cờ ráp rồi và là người đánh khá nhiều trận nhất trong clan mình.Ghê quá ta !!!.Ờ còn ai trong hcm kô nhỉ thì nhắc tui nha để tui còn khen ngợi tí.Bộ trưởng star[siêu sao] đi wc đây[mấy người đừng có nghĩ là nhà vệ sinh nha mà là đi ngắm webcam].Hehe

12. TieuLinhNgu

TieuLinhNgu Mr & Ms Pac-Man

Híc nói đi nói lại bác cold boy cũng chưa nói ssp ở đâu ? hehe em nghe nói SSp cũng nổi tiếng đó chứ hơn nữa có online mà sao cac bác ko đồng ý thế T7 Cn thì đi xa một chút chắc ko sao :D

13. beyeu89

beyeu89 Legend of Zelda

123 Trươnh Định q3 tp.hcm
    hiện đã cài sc online 50% rùi các anh em 3w ai rảnh thì cứ qua chơi, bữa nào qua hô 1 tiếng để Coldboy ra nghênh tiếp =))

14. candy1903

candy1903 Youtube Master Race

tuan toi nhà anh mất nét"ko trả tiền bị cắt " ogk,BHF BJD xem xét hết mọi thứ nhé,xúc tiến vòng 2 đi!

15. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

xin lỗi chú BDJ, chuyện ngoài ý muốn, sáng nay anh ko có xe cho nên ko lên GamePRO dẫn chú sang SSP đựơc nếu chú đọc được tin này trước khi qua GamePRO thì đừng đi còn nếu đọc ở GamePRO thì.......tha lỗi cho anh

16. Jim-Darkarchon

Jim-Darkarchon Mr & Ms Pac-Man

May mà hôm nay em cũng ko tính đi :)) phew đỡ fải cho anh CB leo cây #>:)
    [SIZE=1[SIZE=1]]Đừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MPĐừng trừ MP[/SIZE][/SIZE]

17. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

mà anh Cb à tuy biết chỗ SSP đâu rùi nhưng có lẽ đợi vào dịp lể em mới lên tham wan được có lẽ lúc đó mong anh tiếp đón và gặp đươc anh cB ok?

18. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

ok khi nào các chú muốn qua thì hô cho anh 1 tiếng ^_^ hiện anh đang rủ rê vài đứa dday bên đó ^_^ mong rằng sẽ có kết quả ^_^ có thêm các chú qua ssp phụ anh thì anh quá vui rồi ^_^

19. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Ờ bé candy nói:"tuan toi nhà anh mất nét"ko trả tiền bị cắt " ogk,BHF BJD xem xét hết mọi thứ nhé,xúc tiến vòng 2 đi!".Em ui sao dùng nick con gái mà nói là anh vậy.Bé là ai vậy giới thiệu đi để anh làm quen.Nói thế kô hiểu đâu.Nghĩ mãi kô ra bé là cô bé nào trong 3w.:))

20. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

định cua gái à sư phụ , thấy nick con gái là sáng mắt lên rùi , cũng mai ko phải nick mình nêu ko thì chắc sẽ bị quấy rầy quá