Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Ủa, FDJ là vietrapper àh, sao mà cái tên đểu thế...
    Hình như bác chiến ter mà đâu phải Z...Cũng chả hiểu nổi...vậy là cao thủ rùi

2. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Cả 2 ^^v Tuỳ cơ ứng biến ^-^v
    @ Coldboy: Anh đâu rùi chỉ đường em lên SSP coai :((

3. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

3w đâu rồi 2h đúng rồi đó lên ngay nhé ..................................................................................................................................................................

4. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Bosser đâu rồi, kể lại xem thua tức tưởi thế nào nào, chủ quan quá. Bít thế không ca ngợi nữa cho xong. Để sau game ca ngợi luôn 1 thể

5. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Hix, clan mình thua roài, nhưng có những người đánh được Sirty và Duy Anh cũng đã là vẻ vang rùi. 3W muôn năm, sẽ trả thù venga sau ^^
    WE WILL WIN

6. Dark-Jameslight

Kết quả Thi Đấu giữa 3W vs Venga đã dc Up ở Trang 1
    Coi như 1 phần lịch sử
    Hay lắm mọi người đánh vậy là quá chiến rồi nhiệt liệt Chúc mừng mọi người
    Thua để có kinh nghiệm hơn đây sẽ là bước ngoặc mới cho Clan 3W chúng ta hỡi các Anh Hùng của Clan ^_^
    REPLAY DOWN LOAD HERE

7. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Nhân vụ lập công này của bosser cho nó lên level A đê, gọi là đoái công chuộc tội. Trời ơi, người ta có í tốt cứ trừ mp ghét ghê hà

8. Aspanu[3w]

Aspanu[3w] Youtube Master Race

ha ha hôm nay ku bosser trở thành tội đồ cua 3w nha ! lập công cái gì hả anh bon_bon ! fải gọi là tội đồ ! thua xong chay mất dép chả thấy mặt mũi đâu cả =)) . Thần đồng 3w mà thế à ! ku ogk đâu cho nõ xuống lavel c di

9. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Clan 3w lần này ra quân thành công quá, tuy thuc nhưng thua trong danh dự và hãnh diện... Lần sau nếu có giao hữu thì cho tui đăng kí 1 chân nhé hehe

10. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Xem cả 5 cái rep, em thấy cái bosser thắng Sirty là hay nhất, đánh mirco cứ gọi là ầm ầm, xem mà đã cả con mắt. Nếu bosser không gặp sai lầm trong giải 3W lần 1 thì khéo đã được làm master Zerg của clan mình roài. sorry anh FDJ vì đã thọc gậy nha (^^). Giải lần 2 vào mùa hè này có grenadeking tham gia kô nhỉ???
    Cộng MP Cộng MP Cộng MP Cộng MP Cộng MP Cộng MP Cộng MP

11. Dark-Jameslight

Cái gì thằng Bosser nó có tội lỗi tày trời chưa giáng cấp C cho nó là may rồi còn thăng cấp giè hả anh ^^
    Ờ còn chuyện lên CẤP ĐỘ của Mem thì phải Họp hội đồng Clan mới quyết định dc ! không phải nay mai mà thăng là thăng he he ^^
    Thằg Lurk mầy châm chọc anh àh ^^ láo quá phải đuổi cổ thèng này ra khỏi clan thui =))

12. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Giải lần mùa hè này tui phải tham gia rùi hehe... Bosser đâu mất tiêu rùi, ra đây hỏi thăm sức khoẻ xíu coi!!!!!!

13. Aspanu[3w]

Aspanu[3w] Youtube Master Race

cho hỏi tý Cuo trước đầu wân cho clan nào thế. Aka là gì . Fí chuyển nhượng là mấy cái kẹo mút thế =)) . Hôm nào rảnh lên BN chiến với tui nha !

14. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Hí hí, anh em ơi, thấy Cu-ô bảo là giao hữu với DVN kìa, DVN lực đang mỏng, anh em khẩn trương giết thịt ngay

15. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Biết là noob nhưng em cũng đăng kí 1 phát đánh với DVN, vào ghế dự bị ngồi xem cũng được. Mà grenade đưọc vào thẳng vòng trong giải lần 2 luôn àh, thế này thì thiên vị quá, theo em cho anh ấy đánh thử với 1 người bảng A bị loại xem, nếu thắng thì cho zdô thẳng luôn, còn kô thì bye bye. ^^
    Sao dạo này em thấy clan mình có vài người online thưồng xuyên, còn đâu là biệt tích như là saky, phamduykhang, tgame, ... chả thấy online tẹo nào, hoặc là có nhưng em không biết nick. Em thấy hình như clan mình bây giờ online thường xuyên chỉ có độ gần 20 ngưòi. ^^ Làm em hết cả gà để chăn. ^^

16. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Post thêm bài nữa lên level luôn cho nó đẹp :D :D
    Đừng trừ MP, đừng trừ MP, đã bảo không trừ MP mà, ghét thật.

17. Dark-Jameslight

^_^v ! -_- ! v^_^
    Hê hê thằng Lurk anh ko cho mày đi giao lưu đâu ^^ anh quyết đuổi mầy mờ hê hê .Lỡ rủi chú thắng còn gì thể diện cho các anh thân là Master như anh hả T_T ???????
    ^^

18. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Ha ha, tui vậy mà được vào vòng 2 luôn ah`?Sướng quá bà con ơi hú hú hú khẹc khẹc...
    Nếu lurker ko tâm phục khẩu phục thì tui sẽ sẳn sàng chiến với các member level A, chắc toàn là cao thủ ko nhỉ????
    Mà bên VN tháng 5 là nghỉ hè rùi àh? Tui đầu tháng 6 mới nghỉ lận nhưng sẽ cố gắng lên chiến với các anh em...
    Còn việc chiến với DVN thì hãy giơ tay lên đi nào, chủ yếu là rèn luyện chứ ko cần thắng thua hehe

19. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

cha` ko đọc trang đầ tiên thì ko biết thế nào , thach đấu với master mà star phải trên 200 , hic mình chỉ có 78 à , ko biết bao giờ mới được thách đấu đây nhưng ko sao , cứ lever A la tốt rùi

@ cuo : có thể liên lạc chiến với tui thử nha, tui rảnh vào 7h sáng CN tới 12 h trưa

20. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

He he, tui stats đến 300 lận nhưng ...thua gần 400 huhu...
    To Li_Tinh: có thể sẽ chiến với DVN vào lúc 10 giờ sáng, đã rủ rê được natra hehe, và sẽ kêu natra dụ dỗ thêm bosser hehe