Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

post lại cho anh cái , ko thôi pm cho anh hoặc nếu được thì chú gọi rùi hỏi giùm anh luôn đi

2. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

ặc ặc 11h30 DVN vừa đánh với team của ca_sấu vừa đánh với 3w à. Có lẽ mình đến muộn, gặp việc bận rồi, chắc phải 12h30 - 1h chiều mới on line được. Cố lên 3W chiến thắng nhá

3. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

11h30 thứ 7 DVN vs Team Vn
    2h chiều chủ nhật DVN vs 3W

4. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Coldboy có thể dời lại sớm hơn được ko? khoảng chừng 10h vn đê! Bây giờ bên US chỉ cách VN có 1 tiếng thui nên chiến vào lúc 2 giờ trưa thì kẹt cho tui quá.
    Hình như hôm bữa BJB nhắn tin offline cho tui phải ko? ùh hình như đúng rùi hehe...
    Vậy là đội hình ra quân lần này của 3W là cuo, BJD, lurker, natra, phuongmn, bon_bon... như vậy là đủ để san bằng DVN chưa vậy---> xin tha thứ vì đã xúc phạm gr...
    Êh cho hỏi xíu, sao dạo này ko thấy leader BHF đâu cả vậy? Thành viên mới đang chờ ra mắt leader đây hehe. Hồi trước bị BHF chê là mới biết đánh nên bây giờ mối hận vẫn còn trong đầu đây này...
    Anh em 3W tui đã add nick hết rùi, có gì thì lên chat với tui nhé. Tui cần phải biết hết thực lực của anh em---> lính mới nên cần học hỏi nhiều hehe

5. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

Hôm qua choi mấy thằng Pháp thấy bọn nó đánh khá hay,đặc biệt là thằng toss chiến thuật mới lạ anh em xem nhé!

Các file đính kèm:

6. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

^^ v Mọi người Cố lên củ hành DVN đi =)) T_T......... Chắc Teo quá hà hà ^^

7. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Bà Con Vào Mà Xem Nhé, Thằng Bjd Kẹu Tui La đại Ca Nè, Hahaha

Các file đính kèm:

8. Dark-Jameslight

Kỳ vậy nhỉ? Clan vs DVN mà thân là Master như tôi đây lại ko biết nhỉ ? Các Master Trả lời dùm 1 cái nào (- Thằng BJD) Anh Gazvn và anh Ogk giải thích hộ em 1 cái ? Danh Sách Công Bố là do Cuo ghi ? Họp Clan rồi àh ? Sao em không biết nhỉ? Cho em câu trả lời cái ^_^

9. Dark-Jameslight

Các Thành Viên Tham gia vs DVN ngừng tất cả lại nhé !Coi như huỷ không giao hữu nữa ! Cho tôi hỏi nhé ?
    1/Ai là người lên kế hoạch vs DVN
    2/Đã Họp Chưa?
    3/Có sự đồng ý của Hội đồng chưa ?
    4/Clan DVN có đồng ý Chưa trừ Coldboy bảo là thế ?

10. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Đề nghị Cuo, giải thích đi, thấy Cuo nói có trao đổi với Ogk rồi mà. Bên phía DVN có hồi âm của Cold-boy, manager bên đó mà. Anh bây giờ mới lên được, đọc mấy dòng này của BJD không hiểu giao hữu thế nào đây, không đánh à

11. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Này anh em, clan VIP thách đấu kìa, hình như Clan VIP định thôn tính hết CLAN trên Gvn đó. Nếu có bất đồng nội bộ thì giải quyết nhanh nhá, rồi tập trung sức cho trận clan VIP lần này. Venga đã hẹn quyết chiến ngày 1.5. Mình nên hẹn sau ngày đấy để xem clan Venga đánh thế nào. DVN với lại Bk bị VIP rape không bặt nổi được 1 người kìa. Anh em tập trung nhá. Những ai thi DH năm nay thì thôi đùng tham gia, còn mọi người khác chịu khó xem rep và train nhá. Anh em cố gắn đoàn kết để chống lại cơn hồng thuỷ VIP đang tràn tới :D

http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?p=1646329#post1646329

12. Dark-Jameslight

Các Master bảo cái ^^
    Chúng ta nên chọn giờ giấc phù hợp cho mình và cho mọi người đi nhé
    #>:) Có quy củ tổ chức 1 chút >_< ....Vào 2 ngày thứ 7 và Chủ Nhật Mọi người biểu quyết giờ đánh đi vậy nhé ....!
    @ Cuo : Lần sau có gì thì "Sin Nhan" Cho các Master 1 tiếng trước khi làm nha ^^ ....:|

13. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

E hèm đừng có lôi em vào cuộc nha.Em chỉ bảo nếu muốn đánh thì cuo phải vận động đủ 4-5 người rồi đánh.Việc cuo làm nếu tìm đủ thì hẹn đánh chứ kô phải em bảo xui nó giết dvn.Em làm còn chắc chắn nếu kô đủ thì thêm asp vào làm thủ môn dự bị.Hichic còn 1 vấn đề nữa chú fdj bảo thứ bảy cn họp mà chả thấy giấy mời đi dự họp đâu.Sao chú mày còn nhân cơ hội này làm ầm ĩ lên hả :)).Thằng thư kí fdj làm ăn kiểu gì thế hả lại còn bảo "chả ai bảo tôi".Post rõ rành rành trên 3w như thế mà bảo kô biết thì potay thiệt.Chắc mấy ngày nay đi xin lỗi Trang xong lại còn hống hách bảo tôi kô biết.Haha.Thôi đùa thế đủ rồi.Gazvn bjd và fdj hẹn ngày họp đi để tui còn mắng vài câu.GG

14. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Lại tuyên chiến rồi thằng fdj lại thích chít hả.Tui giải thích lại lần cuối, muốn tuyên chiến với bất kì clan nào thì phải post lên đây[vì đây là chứng cớ đồng ý kô thể chối cãi được] trừ phi có ai đứng ra bảo đảm.Sao khi tìm đủ người rồi thì mới post tuyên chiến.Chứ kiểu hô bảo tuyên chiến rồi đến lúc kô có đủ người tham dự thì có mất uy tín kô.Tui bảo cuo là làm theo phương thức đó chứ.Vả lại lỗi tại dvn chứ kô phải tại cuo.Vì cuo tìm đủ người và tui còn muốn chắc chắn thì cho asp làm dự bị rồi.

15. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

3W tui đã rìm đủ người hết rùi, hôm qua cũng ko thấy những người trong danh sách lên đầy đủ nhưng bù lại thì có đông 3w, có thể thay thế được. DVN ko lên đầy dủ thì làm sao mà tui biết được hả?????
    Ủa, mà bây giờ tui mới biết ogk ko phải là master!

16. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

e hèm, Very Important Person... Cái này nghe hơi...hơ...h kiêu nhỉ. Cái kiểu ăn nói của Clan Vip tui thấy ko được hay ho cho lắm, có vẻ khi người quá... Angel và Sweet hơi to tiếng bên topic đó rùi đó. Clan 3W hãy đứng lên khẳng định mình đê, tập họp các em trình độ khá trong Clan mà tỉ thí với Vip... hehe. Tui sẽ là người vỗ tay lớn nhất đấy

17. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

hic hic hic DVN vẫn chưa trả lời chính thức mà hôm đó chat với CUO tui còn nói là "co le phai cancel vi hien tui ban qua"
    thôi thì hẹn 3w một ngày đẹp trời để chiến vậy, DVN bi giờ chiến với ai cung ko thắng được (toàn noob) gosu bi giờ đi nghỉ mát hết rồi T_T

18. Dark-Jameslight

-_-; .........Hừm Các Anh Thứ 7 Này 5h chiều họp nhé ^_^ .Các Master thôi cho nó đỡ ồn --;....... Em gửi thư rồi nhá :D
    Ogk ko phải lài Master nhưng là ManaGer 1 trong những người lập ra Clan 3W ko đọc bài kỹ ở trang đầu àh ? -_-v (Quyền hạn còn hơn master nữa ^^,Như tôi Master khiêm Manager =)) )
    To Ogk : Tuyên chiến trước để họ biết anh em mình thì họp phát là xong
    họ cũng đang bận ^^ ko giao hữu dc rồi :|

19. Lý_Mách

Lý_Mách Mr & Ms Pac-Man

ay da clan dvn bận rui` ma` leader ty của venga cũng đang bận thôi thì clan 3w clan war với clan vip trước nhe..chắc cuối tuần này là được, nếu được vào sáng thứ 7 thì càng tốt..clan 3w trả lời nhe!!!

20. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

hêllo mọi người đã lâu rùi ko post bài (vì bận ) , tui post bài muốn xin mọi người cho tui nghỉ ngơi 1 thời gian để thi xong rùi tui sẽ tập trung chiến lại với mọi người , T_T ( ko chiên SC là một điều bất lợi ) híc híc , thanks mọi người nha

@ everyone : ai muố củ hành tui có thể để wa tháng 7 nha , thanks