Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. chon_hoi

chon_hoi Mr & Ms Pac-Man

Bà con ơi, chắc mấy bữa nay bosser bị cúm ác tính roài. Vậy là FDJ và BJD là thi đấu cho clan [gr] chứ không phải 3W àh, hay thật, mà clan mình dạo này ít post bài thế, giở trang nào cũng thấy bài của Cuo tràn ngập , chán thật. Hôm nào mình cũng phải học hỏi cách câu bài của spuall mới được, lên thi câu bài cùng Cuo luôn ^^.

2. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

co ai giữ rep không, post lên đây, cai quan trọng nhát thì các cạu chẳng thèm đề cập đến gì cả

3. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

3W có Tgame đứng thứ tư mà , đâu phải thứ năm ^_^ .
    Tgame bị đẩy xuống thứ tư bằng trận đấu quyết định với DefOzzy , trận đấy Def lật ngược tình thế một cách ngoạn mục , chắc Tgame còn ức lắm đây ^^ .

4. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Hehe... def thua Tgame 2 trận ở vòng bảng , nhưng sau đó ở trận tranh 3-4 đã thắng lại với tỉ số 2-1 ....
    Xin bình chọn cho cặp này là" cặp đấu ác liệt nhất giải " :D
    Nhất là trận cuối cùng.... quyết liệt thật !!!

5. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Ờ nhỉ T_T lú lẫn roài Hạng 4 Bị Clan DVN giựt hết giải rồi :((
    1.Squall,2.Rose,3.Def T_T toàn DVN/........
    Này thì - Mp của tớ : )

6. Jim-Darkarchon

Jim-Darkarchon Mr & Ms Pac-Man

T_T lần này mình ko có pimpest rùi T_T đánh chuối wúa nên toàn bị rape :(( tức ói máu mất .
    Giải Tèo lần này chất lượng cao thật , các player chơi rất tốt sử dụng tất cả thực lực nên mới đi đc có 3/4 chặng đường là phờ hết rùi :)) tiếc là ko cầm máy nên ko chụp đc pô các player ngồi vật vờ như xác chết :))
    Lần sau anh Tèo nhớ trang bị thêm phòng hồi sức #>:) kẻo đánh mết wá ngất xỉu là toi :cool:

7. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

xin lỗi anh em!
    dạo này bận quá (đang thi, và đi làm ) vả lại không có máy để chơi nữa! nên sẽ không lên chiến trong 1 thời gian dài ( có lẽ đến hè mua máy sẽ lại lên chiến với anh em)!
    mọi người thông cảm nhé!

8. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Bộ anh bị người ta ăn cắp máy hay sao mà phải mua máy mới vậy!!!! Đi làm, học hành, ko có máy... sao mà chán thế nhỉ???? 1 ngày mà tui ko nhìn thấy cái máy tính của tui là ko chịu được rùi... huống hồ bác còn ko có máy để chơi nữa huhuhu
    Sao mà chụp hình trong giải Tèo lần này tui ko thấy mặt mũi của các anh tài 3W đâu hết vậy... Tui muốn biết mặt natra, litinh và bosser lắm đấy... Hồi còn ở việtnam mà ko có dịp chiến SC chung hix...hix chắc tại hồi đó mình còn noob quá nên đâu ai thàm chiến với mình...grgr.
    Các master của đâu hết rùi, tui đã gửi tối hậu thư thách đấu rùi kia mà, hình như chỉ có BJD là trả lời thui còn mấy người khác đâu rồi. Sau khi chia tay với giải Tèo nên quyết tâm bế quan luyện công để sau này có cơ hội chiến với các anh em... Có ai muốn train với tui ko?????? hú hú hú hihihí khẹc khẹc

9. TieuLinhNgu

TieuLinhNgu Mr & Ms Pac-Man

Em muốn train với anh nè anh chỉ em vài đường với
    hehe em đang đánh z vs z chứ ko wen đánh t vs z
    hôm nào chỉ em vài đường với nhé cho em thoát khỏi kiếp noob nhất clan

10. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Vài đường ah`, này nhé:
    1.... tui mới 16 tuổi kêu vậy tui tổn thọ lắm
    2 muốn train thì cuối tuần cứ lên BN là gặp tui ngay, cứ thấy thằng nào nằm thẳng cẳng giơ hai chân lên trời, miệng sùi bọt mép kêu ẳng ẳng là tui đó... bời vì bị các cao thủ rape gần chết rùi nên bác chỉ cần đụng vào 1 cái là tui chầu trời ngay huhuhuh
    3.....bác bị mang tiếng noob nhất clan ah`! Để tui bày cho nhé, hôm nào rủ thằng bosser chiến đê( nhớ là phải ngồi bên cạnh nó), trước lúc đó mời nó đi uống nước mía-lén bỏ 1kg thuốc xổ vào là ok ngay. Bảo đảm bosser chiến thay vì rush chó là nó rush drone cho mà xem---> cái này tui đã làm với nhiều người nên stats tui cao như vậy đó
    Anh bosser có gì tha thứ cho em ...em lỡ lời b-(

11. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Hình như là hai ku mặc quần áo đen là BJD và FJD à, còn mấy người nữa đâu, có ảnh không up lên cho mọi người xem với

12. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

chà muốn xem mặt boser , natra , Litinh à híc ko biết lấy giè để xem đê chắc có lẽ là tụi tui post sau , có lẽ khi nào tui rãnh
    natra No1

13. TieuLinhNgu

Híc anh ko chỉ em cách này trước, anh bosser bị nhìu wá nên tương kế tựu kế đem vài con chó (đã cho ăn bỏ 1kg thuốc xổ) wa nộp mạng .Em làm thịt chó và thay vì rush SCV em rush medic mất rùi
    Anh bosser có gì tha thứ cho em ...em lỡ lời
    Mà anh kiếm đâu ra cái mặt hay vậy chỉ em với.

14. Jim-Darkarchon

Jim-Darkarchon Mr & Ms Pac-Man

BJD tập làm gosu
    Mong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thànMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosuMong rằng mình se thành gosu

Các file đính kèm:

15. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Ha ha hoá ra bosser cũng bị như vậy nên kinh nghiệm đầy mình nhỉ??????
    Rush medic thì có sao đâu, đem lẫn SCV và medic qua nhà nó mà củ hành luôn, nhiều medic mà sợ gì hehehe
    Thằng BJD sao mà cứ câu bài như vậy chứ, cần thì lạy tui 3 cái thì tui cho lên làm MOD cho!
    BJD tối ngày cứ mơ mộng làm gosu hoài vậy, có ngày tui sẽ củ hành ông cho mà xem.
    Tuần này lên cho đông vui nhé chiến cho "phế" ông nội nó luôn, ko sợ thằng nào hết... nhưng chỉ sợ những thằng nào tui sợ thui hahahaha

16. TieuLinhNgu

Trời medic mà đi chung với SCV thì sợ gì anh cứ thử đi medic không xem chó nó làm gì medic =))
    ủa anh BJD chưa fải là góu à em tưởng master là góu hết chứ ?

17. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hôm nay vào gặp được bosser, grenadeking đã xông pha vào trận mạc và chiến đấu 1 cách anh dũng, 2 bên chửi qua chửi lại, ko ai chịu ngường ai cả...
    ZvZ: anh bosser ko thích chiền ZvZ nên đã đành buông xuôi 2 tay để cho anh grenadeking rape 1 cách thoải mái..grgr
    ZvP: Vì đang là trời khuya nên anh grenadeking đang buồn ngủ, apm 149( cũng được đấy chứ), bosser lơi dụng cơ hội ngàn năm này thách đấu cùng anh grenadeking. Trận đấu diễn ra quyết liệt với những pha mirco cực kì khéo léo của anh grenadeking đã mang về chiến thắng cho anh bosser?????? Mời quý vị đón xem trong chương trình kì sau

Các file đính kèm:

18. lrsb

lrsb Youtube Master Race

kinh sờ dị, 78 page. khủng thiệt là khủng. Chúc mừng 3W.... có rep nào mới chiến với các CLAN khác không, post lên, post lên ?

19. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

^_^ Mọi người coi rep của anh em đi chứ để còn cho ý kiến .......
    Mọi người teo hết rồi hay sao mà ko có ai post bài thế nhỉ may mà có cuo ở đây ,sau khi thiếu vắng Thần câu bài FDJ này :))

20. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hu hu post bài hay thế mà dám gọi là câu bài... hu hu?
    Thằng BJD dám nói bậy bạ ah`? Vào BN giải quyết đê, ko thui thì tui chết ko nhắm mắt đấy...hehe