Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

Chà Anh Asp Muốn Thu Nhận Thêm đệ Tử Hả , Chà Ghê Thiệt Có Lẽ đảo Chính Làm đại đệ Tử Wá

@tln : Lối Chơi Của Em Khá Phong Phú đó , Nhưng Chưa được Ai Chỉ Bảo Thêm Nên Train Với Bjd đó , Hoặc Một Số Người Chơi Hay Trong Clan để Có Thêm Kinh Nghiệm

2. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Gì thế, có chuyện thu nhận đệ tử nữa ah`, thật là quá quắt, ko coi pháp luật ra gì nữa rùi... Để tui kêu thằng đệ tử của tui ra xử các bác hết...grgrg

3. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

ha ha , làm giè dzữ thế chuyên asp có đệ tử là chuyện nhỏ thui , ổng chỉ nhận có 2 người thui

nè sao ko ai nhắn tin cho tui biết mọi người đang luyện tập cho wcg 2005 thế , để tui biết chứ , master nhớ train cho membẻ nhiều nha , tốt nhất là tập luyện thường xuyên nữa nha để member 3w tham gia hết wcg chứ :D

4. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Đã bắt đầu luyện đâu, mà ông cũng ko thường xuyên vào đây mà đọc thì ráng chịu...grgr

5. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

ai bảo thế , tại ko có thời gian chứ , tui sẽ tiếp tục hoạt động nhưng 1 ít thui

cho biết tập luyện lúc nào thế , mấy giờ :?

6. Aspanu[3w]

Aspanu[3w] Youtube Master Race

Hê hê ! Chú cuo cũng có đệ tử à ! Hê hê cho đệ ttử đánh giao hữu không ?
    To : Natra Chính thức phong cho em là đại đệ tử
    To : Bosser : EM làm nhị đệ tử nhé !
    To : Ogk làm đệ tử anh nhé !

7. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Tui cũng có 1 đệ tử nhưng ko biết tên là gì trong 3W, các bác tìm giùm nhé

8. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Để chuẩn bị cho WCG 2005 kỳ này !Mọi người hãy tranning lại như bình thường nhé .!
    Các Maps WCG tớ đã Up lên ở bên phần Bảng Xếp hạng 3W --------------------------------------------------

Với lại như vầy chúng ta sẽ tranning trên các Maps WCG .Phương thức luyện tập !
    -Lên Bnet vs cùng các Master hoặc cấp độ A trong Clan !
    Đánh xong thì Up Reps lên "Bảng Xếp hạng 3W"
    +Bắt buộc các thành viên trong 3W phải Down về để đánh giá !
    Kỳ này tớ ko mún anh em Không tôn trọng nhau như thế nữa !

Tớ hỏi nhé ?
    1/ Các Mem post Rep lên GVN để làm gì ?(Để đó chơi àh ? Ngắm cho vui? Mún mọi người đánh giá cách đánh của mình ? )<---- Cái nào đúng?
    2/Như giải 3W lần 1 ( tớ thực sự chả thấy con Ma nào down Reps của anh em về để coi ? Trừ anh BHF và 1 vài người ! ) Tớ hỏi thiệt nhé Trình độ có Pro chưa mà làm như vậy !Vầy là quá xem thường và Vô Kỷ Luật rồi !.
    3/Sau ngày Trụ Sở 3W Cắt Băng Khánh Thành :
    Tớ bảo thật nếu còn tình trạng này tớ Cắt Chim ra khỏi Clan thật sự luôn đấy !.........
    Nên Sau khi Trụ Sở 3W đã mở tớ sẽ có 1 phong trào :"Gọi là cổ vũ động viên !.........Sẽ có nhiều trò vui đấy !Cứ thử ko tham gia xem !
    --------------------------------------------------

Bất kỳ giá nào Mọi người cũng phải online ít nhất cũng phải 1 lần ! Làm cái này là vì Clan thui ,Chứ tớ cũng chả mún mang tiếng "Đao To búa lớn làm chi đâu "!
    Thân Tái Bút Chém Giết !

9. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Vui quá bà con ơi, 3W bắt đầu lao vào cuộc tranh đấu gian khổ rùi... Anh em hãy dồn hết sức vào cuộc chơi này đi nhé... Mình đi tiên phong cho... everybody say YeAh... LET'S DO ITTTTTTTTT!!!!! #>:)
    Mở đầu là những reps tui chiến với các players trên WCG maps, ko hoàn hảo lắm nhưng cũng đóng góp 1 chút ít kinh nghiệm cho anh em...
    Hình như các anh em thi xong rùi fải ko...? Còn đợi gì nữa lao vào luyện tập là vừa rùi!^! Những ai cần train vs Z thì cứ cú tui 1 tiếng nhé tui sẽ có mặt ngay hehe

Các file đính kèm:

10. Dark-Jameslight

Cuo Up Replay bên phần " Bảng Xếp hạng của 3W" Ấy
    Theard bên đó giành cho phần nhận xét đánh giá Reps của Member trong Clan !
    Tớ Up sang đó dùm Cuo nhé ^^
    ----------------------------------------
    Mọi người post sang bên Theard"Bảng Xếp Hạng" nhé bên này dành cho việc thông báo muh

11. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

okok, ko biết ko có tội thằng nào lầm bầm là b-( đấy nhé...
    Anh em ủng hộ post reps lên đi nào...grgr
    Chả biết nói gì nữa, àh..., ùh... e hèm... mùa hè đến rùi nóng quá bà con ơi, mỗi ngày phải tắm 2 lần mời chịu nổi. Bên US lạnh thì có lạnh nhưng nóng thì cũng khủng khiếp lắm đấy! hixhix

12. Starnewbie

Starnewbie Youtube Master Race

Hôm nay lang thang trên mạng tự dưng thấy có người bình phẩm cách mình đánh.Lần ra hoá ra trận đấu với chú cuo.Mới nhớ ra hôm nọ có đấu với chú này mấy ván ở paranoid android trainning. 3,4 trận gì đó.
    TO cuo: chắc chú tự hào những ván thắng của mình lắm nên toàn thấy post các trận thắng của chú.Còn mấy trận thua tôi ở paranoid android thì chú chắc ko save hử.Có điều lần sau mong chú đừng có post các trận đánh với tôi lên rồi để mấy đứa bình phẩm spam này nọ.
    Còn nếu nói thắng thua thì tôi nghĩ là bản thân chú cũng tự biết đánh với tôi ai thắng thua nhiều hơn.chú chắc cũng chỉ thắng tôi mấy ván đó thôi.Còn từ trước đến nay tôi thắng chú chẳng nhẽ tôi cũng post rep lên mạng à?
    Nhìn post rep 2 ván thắng cứ như thắng tôi 2-0 trắng ấy.hừ. :o
    Đánh game dù sao cũng chỉ là vui nhưng mong chú lần sau có thái độ tôn trọng người khác hơn.

13. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Trời đất, tui ko có save lại những reps mà tui thua đâu. Cái này là lúc bực mình nên quên save lại chỉ muốn ra nhanh để mà chiến tiếp thui... Tui hay như vậy lắm đó, còn bác hiểu sao thì tùy vào bác!

Tui thì ko nói tui giỏi, thua bác nhiều trận lắm--> điều đó tui xác nhận chứ có chối cãi gì đâu. Thắng bác thì tui chả hào hứng gì đâu, mục đích của tui là medusa kia kìa( xin lỗi anh medusa nhé, nhưng cái này là mong ước của tui đâu có ai ngăn cản được phải ko nào!)

Việc tui post reps lên là cốt chỉ để anh em chỉ dẫn giùm, đóng góp những kinh nghiệm trên những maps mới. Điều này có gì là quá đáng đâu. Tui có ý tốt mong cho clan 3W đi lên mà thui chứ chả có ý gì. Việc thằng FDJ bình phẩm thì là đúng, spam thì nói spam, rút kinh nghiệm cho lẫn tui và bác thui. Tui ko cần khoe khoang là mình đánh Zerg thắng người này người nọ, anh em trong clan hiểu nhau nhiều rùi thì cần gì mà "đáng trống la làng"lên hả?

So, nếu ko thích người ta bình phẩm này nọ thì cứ nói thẳng với tui, ko cần phải đưa ra những lời nói như thế đâu nhé anh bạn... í quên ông anh mới đúng chứ...

14. Aspanu[3w]

Bác newbie_terran có tý hiểu nhầm rồi ! Tại vì 3w hiện đang có phong trào để hường ứng WCG 2005 nên các thành viên trong clan đang ráo riết luyện tập. Vì thế mà các thành viên muốn post những rep của mình lên để cho anh em trong clan tham khảo, góp ý để nâng cao trình độ. Chứ thằng ku Cuo không có ý định post rep lên để khoe khoang đâu.
    To : Cuo lần sau chú mày không nên chỉ post những rep mình thắng lên vì như thế thì không bộc lộ rõ những điểm yếu của mình. TUi thấy nên post cả rep mình thua lên để mọi người cùng phân tích xem tái sao thua ? Tử đó rút ra kinh nghiệm để lần sau khỏi thua như thế nữa.
    Còn cuối cùng tôi muốn nói "..... CỘNG MP ĐÊ ! " :d

15. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

okok, để lần sau save rep thua nữa ... huhuhu
    Có leader nói thêm vào nhẹ nhõm cả ngưới hahaha

16. Aspanu[3w]

Ha ha ! Nghe từ Leader mà sướng cả lỗ tai ! Gọi thêm câu nữa đi ku ! Hê hê ! Oai thật
    đừng trừ Mp đừng trừ Mp đừng trừ Mp đừng trừ Mp

17. Dark-Jameslight

Lại là Cuo !................ Phải cho chú mày 1 thẹo mới vừa lòg àh
    "Thắng ko kiêu bại ko nản nhé" nhớ dùm cái : (
    To Newbie : Xin lỗi anh nha để em cắt chim nó anh rộng lòng bỏ qua ^^

18. BlackHouseFly

BlackHouseFly Mr & Ms Pac-Man

Sau 1 thời gian vắng bóng, giờ thì BHF đã quay trở lại với clan của mình. Mong các thành viên clan 3W luôn mạnh!
    Không biết các FDJ, BJD, gazvn quản lý clan thế nào, quay lại thấy clan càng ngày càng mạnh, vui mừng quá! Mong sớm được tái đấu lại với anh em! #>:) :x

19. Aspanu[3w]

Ha ha leader trốn đi lấy vợ à ! Không mời anh em nha ! BHF chưa đánh với tui lần nào nha ! Còn nhớ tui không đấy ! (chả nhớ BHF bao nhiêu tuổi nên xưng hô là tui vậy ). Dạo này có tập tành SC gì không đấy !

20. BlackHouseFly

BlackHouseFly Mr & Ms Pac-Man

Lên asia thi chang có ai, đành lên euro thì đông quá. Đánh với Mrjackal 2 trận pvt, may vẫn thắng. Bà con xem nhận xét xem thế nào nhé. 2 trận khiển kém quá dân vào nhà bạn được 1 tý tèo, chưa kịp khiển. Lâu quá không đánh mà hichic #>:) :x

Các file đính kèm: