Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Hế hế, thôi cứ tính thế này đi:

Bác Napo <---- giết thịt cũng không phải chuyện khó, chuốc cho bác ấy say say, rồi gạ đánh thế là xong thôi. Giông nhu quả lần trước í bác nhỉ. Trước khi đánh với em anh cứ làm mấy chai cuốc lủi vào nhá. Thế là xong nhiệm vụ, vào vòng tiếp theo. #>:)

Vong tiếp theo gặp ai nhỉ ??, à, 1 trong 2 tài năng trẻ : Aspanu hoặc FJD.

Giả sử gặp đồng chí Aspanu: <---- giở tình đồng hương đồng khói ra (cùng dân HN cả) nói chuyên dài dài, đại loại cau kéo cho đối thủ mất tập trung. Nếu Aspanu vẫn cương quyết chú tâm vào trận đánh, mình se tung ra con bài chiến lược: hứa hẹn đi uống bia ôm. Chú Aspanu máu gái, thế là toi ngay.

Giả sử gặp em FJD: <------ em này có vẻ thích anime, gạ gẫm gửi tặng bộ tranh truyện đẹp kèm thêm mấy film anime hot hot , là đ/c này xùi bọt mép, chẩy máu cam, không kiềm chế nổi. Tự động xin rut lui ngay. #>:)

Đấy, kê hoạch ngắn gọn chỉ có thế. Anh cũng không muốn tham vọng làm bá chủ, chỉ mong được đứng trong top 3 thôi :'> . Anh em nào nhìn thấy trên lịch thi đấu mà gặp Bon_bon[3w] là phải cẩn thận đấy nhá ---> mưu mô hơn Khổng Minh đấy #>:)

2. Aspanu[3w]

Aspanu[3w] Youtube Master Race

Giả sử gặp đồng chí Aspanu: <---- giở tình đồng hương đồng khói ra (cùng dân HN cả) nói chuyên dài dài, đại loại cau kéo cho đối thủ mất tập trung. Nếu Aspanu vẫn cương quyết chú tâm vào trận đánh, mình se tung ra con bài chiến lược: hứa hẹn đi uống bia ôm. Chú Aspanu máu gái, thế là toi ngay.

;))

3. Aspanu[3w]

;)) ;)) Khi nào về lên Bưởi nhé anh Bon_bon ;)) ;))

4. Jim-Darkarchon

Jim-Darkarchon Mr & Ms Pac-Man

Thông báo :
    Vì lý do có người sẽ cảm thấy ko công bằng khi Luker vs Bosser là đc vào ngay vòng trong , nên bảng C sẽ thi đấu tất cả là năm ván chứ ko fải 3 ván nữa ^_^
    Map đầu tiên sẽ là LT , sau đó người thua đc chọn map cứ như vậy cho đánh hết 4 map của WCG lun (kể cả map Estrella đảo há há #>:) )
    Ai thắng trước 3 trận coi như thắng luôn .

5. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Áh ặc mưu mẹo khổng minh có mà bị 1 thẹo ấy anh ạh ! Em méc anh LT 1 phát là anh lên "Hương Đồng Gió Nội" sống luôn =)) haha ha ha...... mà Chơi StarCraft xong rồi ta cũng phải Thư giãn phát chứ h a ha ha =))
    ---------------------------------------
    Thành viên mới của Clan
    Exa[3W] Y/m : seventh_sence125@yahoo.com

6. anhthai

anhthai Youtube Master Race

hêhhh ku bon bon nhin the ma muu meo hon gia cat lang. kakkak....anh quyet tam khong uong ruou tu khi doc bai cua chu'....ca clan cu hanh duoc moi bon bon ma chu noi the thay ay' nay' qua'.khong biet phai lam nhu the nao nua hic....hic....Mia' nghe may chu hen nhau xuong duong buoi anh cung thay them nhung anh thich duong Lang' hon............Re? ma vui.....kekekekek

7. anhthai

ahhhhhhhhhhh...anh vua gap Leminhteo ,chu' ay' co y dinh muon tham du gia dot nay nhung tai vi ban thi nen khong dang ky kip,vua gap anh da than tho? nen anh muon nho cac master xem xet cho chu ay va Tgame hai xuat tham gia du giai lan nay,du sao thi cung la tinh nghia cung Clan(giong nhu bon bon va aspanu cung ting nghia dong huong^^)cho hai chu ay vao bang C cho du 4 nguoi mot bang.FDJ va BJD xem xet roi post bai len ngay nhe....thanks

8. Aspanu[3w]

úi Anh Nap định Cho Em Mất Suất Kara"ôkê" à ! Thế Thì : Anh Bon ơi Cố Lên ! Cố Mà Thắng Anh Nap Rồi Anh Em Mình "thương Lượng " Nhé ! Em Cũng Thích ở đường Láng Nữa Chỗ Gần Bv Nội Tiết Thì Phải ! Không Rẻ đâu Anh Nap ơi !

9. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Hế hế, nghe đến cái món này là bác Napo và em Aspanu phản ứng ngay, kiểu này là kế của mình có cơ thành công rồi. Còn em FJD sao mà tỉnh táo thế nhỉ, lại còn doạ đi báo mót nữa kìa, kiêur này anh lại phải đi đường vòng, đi đêm trước với em Aspanu để chú ấy xung khí lên thịt FJD trước rồi anh em mình thảo luận Aspanu nhỉ

HÌ hì, clan có thành viên mới à, giới thiệu đê. À mà cho bác già lêminhteo vào nữa chứ, cả Tgame nữa, bảng C đang thiếu mà. Mà hai Z-gammer đụng nhau thì chán chít.

Nhân tiện bàn về ngày chiến luôn nhá, tối T7 hoặc T6 giữa tháng đi, bây giờ anh bận quá.

10. Aspanu[3w]

Hắc hắc hắc ! Yên tâm di anh bon có "Ôkê" vào là em xung lắm ! Hắc hắc hắc ! đã máu cùng anh bon lên Bưởi thì đến người yêu còn không ngăn nổi chứ nói gì đến thằng ku FDJ ! Hắc hắc hắc ;))

11. Jim-Darkarchon

Bảng thi đấu đã đc update bên topic Thi đấu của 3w ^_^
    Hehhe chúc anh Teo và anh Game mập may mén , chuyến này cho gà nhà cắn nhau =))
    BJD[gr] & FDJ[Gr]

12. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

haha đông vui quá nhỉ....

Chúc giải thi đấu thành công và tốt đẹp...

13. Jim-Darkarchon

Quyết định 1 ngày để xử vòng bảng lun đê ^_^
    Em chọn ngày CN tuần sau ^_^

14. Aspanu[3w]

Đồng chí Exa là ai thế ? Mới vào clan à ! Cho ít thông tin cá nhân nếu là con gái nha ! COn trai thì thôi. Miễn !!!

15. Jim-Darkarchon

Ai za sao rùi mọi người bàn típ đê , theo ý anh Bon la giữa tháng sáu kìa , em thấy vậy cũng đc để tới tháng 7 là vừa kết thúc lun :)

16. anhthai

Pa` con chu' y'............Pa` con chu y'............Mấy hôm nay tìm gặp hai matsotồ của Clan ma khó quá .Tính bàn chuyện giải thưởng ý mà.Thôi đành vào đây post bài cho cả nhà cùng đọc và góp ý giùm nhé.Hiện tại ngân quỹ của clan có 110$(không biết ông Bon còn tài trợ không nữa)..............Mia'''' tieng viet co dau viet kho qua thoi viet khong dau cho anh ba con dich gium nhe^_^
    Theo nhu y cua FDJ thi giai nhat se la 50 giai nhi la 30 va giai 3 la 20,co hai giai khuyen khich moi giai 5$.Neu theo nhu vay thi ngan quy danh cho giai lan sau se khong con(Vi chua biet co ai tai tro them khong)Neu nhu giai lan sau ma khong co ti mau' thi anh em chac cung hoi buon nen theo y' to' la nen nhu the nay:
    Vi giai nay la giai noi bo clan(khong phai la giai mo rong nhu giai Teo vao ha vua roi)co it nguoi tham gia thi chung ta nen co it giai thoi,chi 2 giai nhat va nhi nhu the se tao ra su ganh dua trong tung tran dau gay nen su hap dan va co nhieu kich tinh.Theo y to giai nhat la 35 va giai nhi la 15.Chi co mot giai khuyen khich danh cho Lurker la 10$ neu nhu lot duoc vao top 3.Dang le ra to' va Bon cung duoc nam trong dien nhan giai khuyen khich nhung vi hai thang bon to cung dong tai tro,ma nguoi tai tro lai con nam trong dien nhan giai thi nhu the se khong hop li cho lam.Khi giai dau ket thuc to' se chuyen tien ve mot dia chi o quan 11,luc do BJD va FDJ len nhan va chuyen giao giai thuong den nhung nguoi duoc giai.(cuoc phi van chuyen tru vao tien thuong ^_^)
    Sau giai nay doi den khi cac mem thi tot nghiep xong chung ta se to chuc mot giai nua .....neu dong du cac mem cua clan to hua se tai tro them
    Tren la y kien cua to,ai co y kien khac cu post bai len nhe..GL

17. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Hehe em có ý kiến.Nên cho thêm cả 2 anh thắng và phương vào để khuyến khích chứ.Nếu 2 anh kô dùng số tiền đó thì để vào ki sau cũng được.Em đồng ý giải thưởng phải thấp thôi chừng 10-20$ là đủ để giải sau vào hè thì đông người tham gia và số tiền cũng khá lớn[tích từ giải này mà].Thật sự cám ơn 2 anh thắng và phương tài trợ.Bis bis.Lâu rồi kô nói chuyện với anh Thắng.

18. Aspanu[3w]

Đả đảo ! Đả đảo bất công quá ! Em cũng phải được nằm trong diện ưu tiên chứ ! Giải lần trước em cũng được mà ! Lần này là tổ chức lại giải nên em cũng phải được chứ !
    Quyết tâm đấu tranh vì công lý ! Fải được nằm trong diện ưu tiên chứ ! Nếu đàm phàn với Lurker và anh bon thất bại thì còn có tiền mà đi lên Bưởi chứ ;))
    To BOn_bon và Napoli : Cám ơn 2 anh nhiều !

19. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

tôi cũng đồng ý với anh napo, vì nên có giải nhất và nhì thôi, và se là, 35 và 15 § như vậy la hợp lý ,không cao quá cũng không thấp quá!

20. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hehe còn 110$ thì nên trích ra 50 để làm thui... giải nội bộ mà thưởng làm chi nhiều làm gì! Giải nhất thì 20$, giải nhì thì 10$ và còn 2 người đứng sau kế tiếp thì được 5$ mỗi người. Tiền USD mà đổi ra VND thì như vậy cũng nhiều rùi.. có fải ko nhỉ?

Theo tui thì nên tổ chức vào đầu tháng 7 đê... giữa tháng 6 học bận lắm nên chắc chắn sẽ ko có thời gian đâu.