Clan 3W Welcome!(1t-->20t)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Dark-Jameslight, 29/11/04.

1. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Nhìn đi nhìn lại thấy minhvới thằng BJD tham wá đòi những 50$ :)) cái kiểu này ngân quỹ 3W o$ haha..... Anh Napồ,Phuongnm,ogk,gazvn đã nói vậy thì cứ thế anh em mình làm còn để dành cho Tour sau nữa chứ ^^ he he

2. Aspanu[3w]

Aspanu[3w] Youtube Master Race

Không ai phản đối rì thì tui được nằm trong diện ưu tiên nhé ! Thế nhé cứ thế mà làm !

3. TieuLinhNgu

TieuLinhNgu Mr & Ms Pac-Man

Híc các anh nặng tay wá, em bỏ có 1 tuần về wê mà đã hết hạn rùi chán. Thế là hết diện khuyến khích.
    Hay là các anh thương em nhỏ dại mà bổ sung vào giải đê :)
    Nếu có thay đổi quyết định thì pót lên cho em mừng nhá :)

4. Jim-Darkarchon

Jim-Darkarchon Mr & Ms Pac-Man

Hix tiếc cho em là đã đủ bảng rùi :( nên ko thể thêm vào đc , nếu thêm 3 người nữa chắc là đc :D ^^

5. Dark-Jameslight

Loa....Loa Thông Báo anh em : D

--------------------------------------------------
    Trụ Sở 3W đã khánh thành tối ngày hôm trước ! Đã ăn mừng nội bộ =)) chưa chính thức !
    -Chỉ còn việc đợi Net ổn định 1 phát .. + việc tôi với thằng BJD đi change CD-key SC nữa là hoàn tất ...^-^
    Trụ Sở 3W : 3W Club .

-Từ nay anh em hết bị kẻ khác mắng mỏ là kẻ không nhà nhé : )).. =))

6. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

HĨ hĩ, thế có nhà rồi à, không được sống kiêp phiêu bạt nữa rồi hu hu :P.

Hai em cho anh cái địa chỉ Clan, anh gủi tiền về qua đường mail cũng được. Tiếc là chỉ có 10$ thôi. THông cảm nha, SV nghèo mà.

7. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

Chắc là tiệm net của anh ThieryNguyễn huh ?
    Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này . Kâu bài này .

8. Dark-Jameslight

@ PhươngNm : Từ từ anh ạh khi nào hoàn thành 100% em gửi Địa chỉ cho : D ..Giờ còn lu bu lắm net chưa ổn ...>_< chưa quét vôi chưa dán Poster chưa có hương đồng gió nội (í lộn : D tưởng wán Caffe : (( ).. Khi nào ổn em sẽ Gửi off ^^ .
    @Fox : Ặc Anh kâu bài ghê thế đây hổng phải chỗ TN làm : D ,chỗ TN hình như cũng xong rồi anh ạh : D

9. vip_medusa

vip_medusa Mr & Ms Pac-Man

kk
    các đồng chí 3w dạo này mất tích đi đâu mà ko thay len asia thế ..làm clan vip mất món thịt gà ngon ngon......

10. Dark-Jameslight

Ơ em vẫn lên đấy rủ anh hoài anh có đánh deck đâu -_-...... bữa nào lên bnet oánh với tụi em nhé :))

11. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Hơ hơ nhóc vì thấy nhóc đáng thương quá anh trao 1 vé cho chú em.Ok???
    Chú em đồng ý kô???

12. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Hôm nào lên chiến nhé Vip... lâu rùi chưa bị củ hành nên nhớ Vip quá gr..gr #>:)

Chúc mừng 3W đã có trụ sở nhé, từ nay lo tập trung mà chăm lo cho clan 3W nha các masters :> ... Có gì cần thì kêu tui tui sẽ kêu... bạn tui giúp đỡ cho hihi...

1 lần nữa, ai giúp tui làm lại cái comp coi huhuh X( #>:) :cool: :-s

13. TieuLinhNgu

TieuLinhNgu Mr & Ms Pac-Man

Ha Ha anh ogk nhà ta là đẹp trai nhất, hào hoa nhất, phong nhã nhất, rộng lượng nhất, phong độ nhất :)
    Các bác ủng hộ em đi nào.
    Dù sao cũng đã có 1 bảng 5 người rùi thì tại sao không thể co' thêm bảng 5 người nữa chứ ?

14. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Khen anh nữa đê, nhân tiện khen luôn 1 thể. Mà cái thằng Ogk nó xấu như con ma em khen nó thế nó đánh cho hỏng người đấy X( . Nó bảo là em khen đểu nó ạ. Nó thì người bé tí da đen xì, mặt mũi lúc nào cũng khó đăm đăm. Như anh í, em khen thế còn được. hị hị :'>

15. Dark-Jameslight

Đây LoGo 3W đã Up ở trang 1 ai mún thì cứ dùng tạm nhé cái này nhờ anh Coldboy làm dùm đấy ,trong Clan mình có ai là Design ko nhẩy ( chứ Design cỡ như thằng BJD Corel có mà chỉ tội mỗi anh LT Load toé khói ) :))
    -----------------------------------------------------

16. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Hô hô anh phương ơi chính mồm anh khen em đẹp trai nhất sao giờ lai quay ra chửi người ta vậy[trận em vs với tèo lên toàn ustra i'].
    Mấy người cứ chê đểu làm mình ngượng ghê.Sao kô nói là ogk đẹp trai nhất thế giới đi cứ khen kiểu gián tiếp làm bực cả mèng :)).Đây kô cần soi gương ,hỏi gương thần :gương ơi gương ai là người đẹp trai nhất 3w này vì thừa biết gương trả lời tui đẹp đến vỡ gương rồi.Hô hô!!!.
    Còn mấy chú nên xem lại mình đi hỏi lại gương xem!!!.Mấy chú cứ so sánh với mình ngượng ghê. :cool:

17. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

Vậy mấy người xem xét xem tln có thể thay thế cho tui được chứ.Kẻo đến lúc đánh lại chửi ầm lên.

18. Aspanu[3w]

Aspanu[3w] Youtube Master Race

=)) =)) =)) Chời ơi ! Ogk sợ quá phải té rồi à ! Thảo nào tốt bụng đột xuất. THôi sợ thua thì van xin đối thủ đi, không thì giở thủ đoạn như anh bon bon ý ! =))

19. Jim-Darkarchon

Jim-Darkarchon Mr & Ms Pac-Man

Uhm vậy TLN sẽ thay thế cho anh OGK nếu như anh OGK ko thể online ^_^
    Mà như vậy thì coi bộ hơi bị lỏng nhĩ ;;) đăng ký trễ ráng chịu nhé :)) =))

20. oGk[3W]

oGk[3W] Mr & Ms Pac-Man

OMG tui sợ hả.Ờ sợ thiệt sợ lém sợ quá.Đâu như anh Gà zvn kìa sợ vợ đến nỗi kô dám sờ máy và kô dám đăng kí kìa[chỉ được khoe avatar hình con giun để cổ vũ]:))
    Mà thủ đoạn của anh Phương đen là gì thế nói lại đi Trung để em còn biết mà học hỏi???
    Amen Amen Amen Amen Amen Amen Amen Amen Amen Amen Amen