Clan BK- Welcome

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi vnmonster, 3/5/04.

1. zhaowei

zhaowei Youtube Master Race

Anh em BK chú ý ... Sorry mọi người vì thời gian qua zhaowei quá bận không ngó ngàng gì đến CLan BK được nhiều ( mà cái lão Vntornado kia hình như cũng chạy mất tiêu thì phải ) ... Tui nghĩ chúng ta cần phải quan tâm đến Clan hơn một chút ... tui dự tính là trước khi giải venga bắt đầu (15/11) Anh em Clan BK tổ chức 1 buổi offline nhậu nhẹt chút nhỉ ;) Lâu rùi anh em chưa được đi chơi cùng nhau .... cũng là chuẩn bị ăn mừng cho chiến thắng của các member trong giải GVN4 và Venga ... Mong mọi người lên kế hoạch cụ thể ...và nhớ là phải đi đầy đủ nhé .... Thời gian tạm thời chưa ấn định để mọi người thông báo cho nhau ..... NÀO >>>>>> BK NHẬU THÔI ....

2. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Tình hình zhaowei đi làm lương tháng đến 300$ :D --> khao anh em đi, anh dạo này cũng hơi bận bịu :p. Đồng í là sẽ đi chơi các chú bàn thêm đi rủ thêm vài đứa nữa cho vui :D ^^

3. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

hehe hay wá! ku wei dạo này đi đâu mất tăm thế? Khao anh em đê.... Bà con Bk cho ý kiến cái nhể...Zhaolong, jeany đâu rùi? alô alô

4. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

theo anh thì nên rủ thêm mấy đứa ngoài BK nữa đi đông 1 ti' cho hoành tráng các chú cho í kiến đê có gì cuối tuần sau đi nhé he he he anh chủ trì cho.^^

5. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

He he cho em sirty và thằng omai theo zới , càng đông càng vui anh nhỉ!!!!!

6. Lbuff_Terrano

Lbuff_Terrano Mr & Ms Pac-Man

em cũng muôn đi nữa ,anh zhao kéo ơi cho thằng sirty nghỉ đi anh ạ,nó ăn khoẻ lắm...:))

7. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Thế này đi cuối tuần này đánh giải ở Venga các chú sau khi đánh giải xong sẽ đi nhậu giống kiểu giải BK hồi xưa nhé, tình hình là lại làm 1 con lô các chú thứ 4 ra venga họp mặt nhé :D

8. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Hix Nhậu hả :(( ...................đâu đâu .......Ở Hà nôị hả :(( ...........Em đây thân Trai HCM....Qua đó có nước bán vợ đi máy bay :D.................Hixhix
    (Đàn em bị CÔ LẬP T_T)

9. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Anh đã rủ thêm được bác AHXD và hội SOV nữa roài tình hình là CN này vui lắm, bác ta cũng tham gia giải BK nữa cuối tuần này nhất định vui vẻ 1 bữa ra trò hé hé các chú nhớ chuẩn bị tinh thần đê
    Hí hí thích thú nhất khoản này^_^

10. anhhungxadieuvn

anhhungxadieuvn ModeratorStarcraft Rank 3rd

Thằng ku vntornado vừa có nhời với ahxd, hình như CN này nhậu thì phải. Chẹp chẹp đúng là thích nhất khoản này ^_^ (mặc dầu đi nhậu thường xuyên). Qui ẩn giang hồ đã lâu, hôm tới lên BK chiến 1 trận hoành tráng mới được.

BK chưa được No1 về SC nhưng khoản nhậu chắc là nhất rồi hehe. Let's power up BK clan - Good Leader VNTornado ^_^

11. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

To Lbuff:Bố khỉ cái ông Lbuff chim lợn hôi mù đồ ngậm máu phun người !!!!!
    chủ nhật này anh em mình oánh xong giải ở venga thì đi hả anh VNtornado ,em sợ hôm đấy bố em mà về rồi thì chắc nghỉ khoẻ quá!!!!!!

12. Lbuff_Terrano

Cho anh xin lỗi ku Sirty nhé,anh thật là tệ, sao anh lại có thể nói tật xấu đấy của em ra cho anh zhao kéo nhỉ...Mình tệ quá :(
    lolzz!!!
    To tornado: Lô với chả đề , anh đừng làm hư hỏng các thành viên của BK đi, làm như ai cũng giống anh ...bựa thế cơ chứ .Nếu muốn có tiền thì chỉ nên chơi xổ số thôi, vừa ích nước, vừa lợi nhà..Như em này hôm nọ vừa làm tí xổ số nhân 4 .. hay ra phết,tí nữa còn được nhân 70 anh ạ ...lol :)) (có gì cho em góp 2 điểm :D )

13. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Hé hé thằng lbuff láo toét thật đã thế anh bắt chú mày đóng 10 điểm cái tội chúng loto mà không khao anh em ha ha . Tình hình là CN này rất vui vẻ Việt noob cũng đồng í tham gia roài cả ông bà Venga noob nữa ---> anh em cứ thế mà tiến hành^_^.
    To sis mày nhớ rủ thêm em hôm trước nhé he he he xinh cứ gọi là :D

14. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

hichic :((
    thẻo nèo hôm nọ thấy anh tornado bảo giè với ômai nhưng đang chiến SC, đeo headphone nghe loáng thoáng, hichic, hoá ra là vụ này, hichic :(( tôi bị ở nhà òi, đánh SSC thì supernoob, giờ lại bị ông anh tornado đáng kính lẫn đáng ghét cho ở nhà, đã thế thì không giới thiệu chị mình cho anh í nữa, hichic khóc òi, huhuhuuhu :(( khóc cho ngập hà nội lun, hichic :((

15. bulubuloa

bulubuloa C O N T R A

Cẩn thận nhá các bác, thằng này hay cho ăn củ lừa lắm!! Nó hẹn em 1 lần, làm em rủ bạn bè đầy đủ rồi. Đến hôm đó đến lôi nó đi thì nó bảo .... quên, kô có tiền, kết quả em sạch túi hôm đó X( !!! Mày nhớ đấy, anh mày không quên đâu, thù dai lắm!! X(

16. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

hichic
    thẻo nèo hôm nọ thấy anh tornado bảo giè với ômai nhưng đang chiến SC, đeo headphone nghe loáng thoáng, hichic, hoá ra là vụ này, hichic tôi bị ở nhà òi, đánh SSC thì supernoob, giờ lại bị ông anh tornado đáng kính lẫn đáng ghét cho ở nhà, đã thế thì không giới thiệu chị mình cho anh í nữa, hichic khóc òi, huhuhuuhu khóc cho ngập hà nội lun, hichic
    ê, không có ai nghe tui nói à!

17. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Thằng bôlô láo toét kia mỗi mày trả chắc tao đã xin lỗi roài mà sao tiểu nhân thế với lại cho mày chết :D cái tội tao mời mỗi mày mà dẫn theo 1 thằng tây béo ú thế thì ai mà chịu nổi nhiệt cơ chứ :p.
    Nói thế thôi mày ko phải ghen tị nhé he he he ở Mỹ thì có mà liên hoan 1 mình :)).
    Các anh em nhớ đến đông đủ nhé hôm đấy ai cũng được đi hết :D. Tình hình là sẽ đi lẩu Tứ Xuyên roài về Karaoke anh em thấy thế nào ok ko ? ^_^

18. Portnoy(z)LC

Portnoy(z)LC Youtube Master Race

Tình hình là dạo này Portnoy chán SC thèm của lạ, hôm tới muốn cafe ăn uống nhậu nhẹt gì cũng được, nhưng phải có chủ đề hấp dẫn để mà đàm đạo. Mấy thằng đực rựa lớn đùng rồi chui vào quán ngồi mà suốt ngày chó với trâu, xong rồi ủi oánh quấy phá nhau thì chán vãi đấy nhé.

Phàm một lũ đàn ông ngồi với nhau, thằng thích thịt chó thằng thích đùi gà, thằng khoái bóng đá thằng thèm bia, loăng quăng với mấy chuyện đó, chắc là mỗi chú một ý, rồi lại gật gù ngồi độc thoại. Thiết nghĩ, đàn ông anh em mình, ngoài gái ra không còn gì đáng để ham muốn hơn. Vậy thì tại sao không bàn về cái thứ làm anh em sung sướng đến tột đỉnh thế nhỉ? NGHỆ THUẬT ĐẼO GÁI - hot topic hôm đó nhé, thằng nào không chịu thì câm nín uống rượu phạt. Hết.

19. Lbuff_Terrano

hay đấy , em thích anh port rồi đấy :)) ...Chỉ sợ vừa nói gái gú được mấy câu lại quay sang hydralisk nhổ bung bét , luker lu kiếc ....hehhehe.Còn về nghệ thuật đẽo gái thì chắc chắn mọi người sẽ không ai có ý kiến gì đâu,mọi người sẽ im lặng để lắng nghe anh Port giảng bài mah :D
    Em đề nghị đi ăn ở chỗ nào thoáng mát , dễ nói chuyện (tâm sự :)) :)) bệnh quá) ,đồ ăn ngon hay ko dek quan trọng nhưng phải thật thoải mái,vì BK clan nói chuyện bệnh bỏ mẹ :)),sau đó ra chỗ nào Karaoke tay vịn là dc :))

20. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

haha! Ý kiến của port nghe co' vẻ hơp lý nhể!! À quên sau đây là thông tin chính (hot news hot news!!!!) Vụ nhậu nhẹt hôm tới do vntornado tài trợ!!! Hắn vừa có tin mừng hôm đó khao là đúng rùi! hehhe... Anh tornado nhà ta với chiêu thức mind control vừa thu phục được... Phải khao thôi!!
    Mà cái thằng cháo quẩy đâu ý nhỉ?? cho ý kiến xem nào lặn đâu mà lâu thế? có em nào mới à?