Clan BK- Welcome

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi vnmonster, 3/5/04.

1. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Ông làm sao thế? Ai gia nhập clan Vip?? Hôm đó ông VIp bảo ai đánh thua thì gọi người kia là đại ca, tôi thua và gọi ông ấy là đại ca thế thôi có gì đâu! Ai thừa cơm sang clan vip làm gì...

2. mtc1

mtc1 Mr & Ms Pac-Man

Hoan hô lòng trung thành của Sisi , các thành viên nên lấy gương đó mà học tập vì dù sao lập Clan này mục đích chủ yếu cũng là tụ tập SC gamers lại cùng nhau học hỏi (và thêm tí vụ giao lưu offline cũng chẳng ai chê)

3. silver magician

silver magician Mario & Luigi

http://www.bestanime.com/newAniData...tialKey=I&page=1&subPageType=pds&dataMode=snd

Down Track Movie Ending.

http://www.bestanime.com/newAniData...tialKey=I&page=1&subPageType=pds&dataMode=mov

Down Opening Movie Clip.

http://www.bestanime.com/newAniData...tialKey=Y&page=1&subPageType=pds&dataMode=snd

Còn trang này nữa, down bài thứ hai, Paradise.

Nhạc anime thôi, em thể hiện gu âm nhạc tí ấy mà, xem mọi người thế nào^^. Bài thứ nhất khá dài, opening movie của Inu Yasha, theo em là một ca khúc có giai điệu hay, cái thứ hai là một movie clip coi ngồ ngộ^^. Còn bài thứ ba thì mấy anh sẽ nổ tung luôn, tại em thấy mọi người xì khói quá mà :)).

4. mtc1

mtc1 Mr & Ms Pac-Man

-Mẹ kiếp , cái thằng chuchit chứ nó nghĩ nó là cái chó gì mà nó dám chửi BK Clan nhà quê chứ , nhớ khi xưa từ cái ngày nó còn bơ ngơ bước vào SC 1 tay mtc đã dẫn dắt nó , chỉ bảo nó (hành hạ nó sơ sơ 4 trận Lan ) Vậy mà giờ đây nó nỡ bỏ đi theo Clan khác ko nói một lời nào đã thế còn quay lại chửi BK clan nhà quê thử hỏi nó là cái khỉ gì .
    -Mà mục đích của việc lập Clan là đẻ nâng cao khả năng đánh Team , tụ họp mọi người lại để trao đổi kinh nghiệm (lâu lâu offline nhậu nhệt tí cũng ko thừa) chứ cái tên gọi phỏng có ích gì . Những đứa như mày chỉ có gia nhập "Thái giám Clan của thằng Omai thôi" (chỉ nói tiêng thằng leader ko có í động chạm dến thành viên khác .

5. Zhaolong

Zhaolong Guest

mk thằng chutchit2k kia,mày ra khỏi clan bọn tao đéo nói gì thì thui,còn quay lại chửi bk_Clan,mày nghĩ mày là thằng đéo nào,mày có đóng góp cho bk_Clan cái gì ko mà còn nói nhiều,mk.hehe cái thằng hôm gì đang chơi bị ông già túm cổ gọi về.....buồn lắm hehe

6. kota

kota Mario & Luigi

Hic....ke nguoi ta di, quyen tu do ma, nguoi ta thay ko thich thi di thoi, muon giu duoc members thi cu khang dinh trinh do cua minh, tu khac se ko ai di nua...cac cao thu trong clan nen chiu kho chi bao cac newbie nhieu hon, nhat la chu' vnmonster y'...( hieu y' anh ko cu )

7. Zhaolong

Zhaolong Guest

thì bọn em có nói gì nó khi nó đi đâu nhưng cái thằng chutchit này nó đi ko thì ko sao nhưng nó còn quay lại chủi bk_Clan nghe như nhà quê,nghe đéo chịu được..

8. Darkduran

Darkduran Youtube Master Race

Dạ chào các bậc tiền bối trong BK clan , em vừa gặp chút chít gì gì đó xong , kêu gọi em tham gia Clan Vip , hehe , em chui vào đây thì thấy có BK Clan nghe hay hay , lại thấy mở màn bằng việc được kêu gọi tham gia giao hữu nếu gia nhập Clan , nên muốn có ý định xin vô BK Clan , không hiểu thủ tục thế nào có phải đóng phí gia nhập không ạ ?!
    Nếu mà mọi người trong BK Clan mà đồng ý thì cho em biết luôn ạ
    Nick trong battle của em là DarkDuran
    Nick YM : Darkduran13
    Nếu được thì xin leader của BK Clan thông báo em 1 tiếng , em ở HN , cũng hay chơi ở Tạ Quang Bửu , nếu được thì xin hầu các bác mấy trận ạ ....
    Thôi em xin hết ạ ?!

9. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

.........................
    Trước tình hình hết sức bất ổn hiện nay của gamevn tôi xin đề ngị các member của BK Clan hết sức bình tĩnh đặc biệt là 2 chú zhaolong và mtc^^. Thật đáng buồn khi mất đi 1 thành viên thực sự là như thế tuy nhiên BK sẽ vẫn tôn trọng quyết định của chutchit từ bây giờ trở đi sẽ không ai đả động gì đến ông nữa ^_^ ( mọi người nhớ câu này nhé ).
    Qua đợt này tui cũng xin dút kinh ngiệm về việc kết nạp và hoạt động của CLan chúng ta thành thật xin lỗi vì chưa chú í nhiều đến chất lượng hoạt động, từ bây giờ trở đi BK CLan sẽ hoạt động hiệu quả hơn nữa trong đó sẽ post 1 số replay của Clan đánh với các cao thủ hành tuần ( Cả thua lẫn thắng nhé ^^ để cho mọi người cùng mổ xẻ vấn đề giúp nhau tiến bộ ---> mọi người hãy tập trung cố gắng post mỗi tuần 1 vài replay nhé ). Còn đối với những người mới tập chơi thì tốt nhất là ra trụ sở để gặp gỡ học hỏi nhau, các thành viên trong Clan có trách nhiệm giúp đỡ nhau tận tình hết khả năng thì thôi ^^.
    Còn về việc bác Darkduran có í định gia nhập thì tốt nhất nên đến trụ sở ra mắt anh em ( vì ông ở gần mà ) thứ 7 hay CN hoặc hầu như hôm nào cũng có thể gặp đó.

10. silver magician

Hix, mấy ông anh này bậy bạ wá, may mà mình gia nhập clan lén mẹ, mẹ mà biết thì mình toi sớm >.<.

Tại sao phải quan tâm đến chuyện người ta nói gì hả mấy huynh? Mình biết mình là được, chửi bới lại, e thiên hạ kêu anh em mình thất học, mmm >.<... Vả lại, xét cho cùng thì Thăng Long ngày xưa cũng chỉ là vài cái làng lèo tèo được Lý Thái Tổ chọn thôi mà, nếu bây giờ ông Nông Đức Mạnh định xoay sang Đà Lạt thì biết ai quê ngay :)). Thành phố chẳng qua cũng chỉ là cái làng bự thôi. Vì thế những chuyện như thế này không đáng để tâm... nhưng mà...

Lão nào dám rủa clan BK huh? Mỗ cố chịu đựng lắm rồi nhá, sao còn cố cò kè, grrrrrrrrrrrrrrrrrrr.............. X( X( X(

:)) Bắt chước Kagome đó^^, còn ai tức không nào, còn tức để em bê cho cỡ 3 chục bài rock nghe xong hết ý kiến lun^^.

11. mtc1

mtc1 Mr & Ms Pac-Man

T_T anh em ơi tụi Son of VN có chữ kí mới đẹp quá kìa , nhân tài đâu rồi làm cho nó màu mè sống động tí đi . Có gì cứ lấy ảnh mtc đẹp trai làm nền cho chữ BKCLan cũng đc ^^

12. thaolacbk

thaolacbk Youtube Master Race

ka`ka` tui la` newbie xin ra mat cac bac da`n anh da`n chi tui la` hoc sinh truong PDP lau nay ngu*. cu tai BK va` tui mong moi ng` giup do hehe [-o<

13. 131887

131887 Youtube Master Race

Clan WormVn chúng em chúc các anh càng ngày phát triển!
    Chúng em hi vọng được các anh chỉ bảo và giúp đỡ.
    Thành viên Clan WormVN
    131887 >:-D<

14. Zhaolong

Zhaolong Guest

chà mấy hôm nay bận quá,ko bảo các chú được,việc muốn lập 1 chữ kí thì để làm sau,việc đó sẽ bắt thằng zhaowei làm (kà kà).lấy mặt thằng mtc là chữ kí thì chết à....
    ai ôn thi thì thi cho xong đê,hè này có khi bk_clan rủ nhau đi chơi xa 2,3 ngày đó..hehe

15. thaolacbk

thaolacbk Youtube Master Race

Tui thaolacbk xin thach dau voi moi ng`. Tui tuy la` linh moi nhung muon tap ta`nh tot hon vi` the toi rat muon dau tap voi ai do' cho nang cao tri`nh do.
    Tui va` jeany la` 2 game thu nu* kha tot o* BK cha`cha` moi ng` hay gui tin nhan cho toi va`o nick----> sonokothao de hen nga`y danh nhe'

Mong tin nhan doi thu! [-(

16. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

--------------------------------------------------------
    Này cái thằng kia anh đập mày 1 trận bây giờ ai bảo mày và jeany là 2 game nữ vớ vẩn xoá ngay kẻo mọi người hiểu nhầm bk bây giờ phải xem xét lại vụ nhận chú vào BK mất ( thái độ ko trung thực bà con đừng tin lời nó )
    Zhaowei đâu xoá anh bài này cái.

17. Zhaolong

Zhaolong Guest

thăng thaolácbk post bài linh tinh wá,chú lại muốn bk_clan của anh lừa mọi người là nữ à,hôm nay em doạ nó rùi anh vnmonster ạ,nó bảo ko dám thế nữa đâu,anh cần phải chấn chỉnh bk_clan đê,lộn xộn wá.
    to sis:mày là thành viên trong bk_clan rùi,việc gặp girl_star_vn hay ko dc gặp cũng chả có gì mà chú mày cứ kêu hoài thế

18. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

hehe .. sao bằng chữ kí clan em hả anh :D khè khè khè ....

oái .. thaolacbk cũng là gamer nữ à ... sao gamer nữ đông thế ko biết hehehe

19. silver magician

Hmm, tức phát khùng lên rồi, đề nghị các huynh cho địa chỉ cụ thể, hôm nay em lộn lên lộn xuống cả cái ngõ 46 mà chẳng thấy cửa hàng nào đề clan BK cả, grrrrrrrr...
    Báo cáo: Clan đã được quảng cáo trên gvn, gamegun và thegioigame.com, ok.
    Thông tin mới nhận: Mtc là người lười nhất clan, đề nghị có chương trình cả làng đến kí túc xá bắt hắn giặt quần áo :)).
    Tin thứ hai khai thác từ mtc, đó là tẩu tẩu girl_star_vn có gương mặt giống...Ultralisk :)) :)) :)).

20. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Tin thứ hai khai thác từ mtc, đó là tẩu tẩu girl_star_vn có gương mặt giống...Ultralisk

haha... em thấy giống kerrigant hơn ^)^ hehehe ^_^
    J/K