Clan CK of Vietnam

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Uzi, 3/1/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Không phải đâu...tôi vào các server bên CN cũng thế...nó bảo là ko có CD...nên phải tìm mấy cái server no CD mà chơi này...dường như CD ko có tác dụng....!!!

2. Boy_Funny_nice

Boy_Funny_nice Mr & Ms Pac-Man

AI bít sao trong CK ko có tui ko ai biết hoặc Quen ADMIN nhớ bảo rùm câu thắc mắc nè nhé à mà em cũng chả thấy anh UZI đâu thế là sao! WHY WHY WHY!!!!!!!!!!!!!!!!
    ANSWER:
    .............................WHERE ARE ADMIN FROM.........................VIETNAM...............hix hix?

3. Satthutraidudu

Satthutraidudu Mr & Ms Pac-Man

Hê hê, anh Uzi post thêm cái tuổi tác năm sinh của từng thành viên đi, chứ khi chơi trong Team chat vứ mày tao mày tao nghe loạn cả lên ko biết thằng nào là thằng nào :d

4. VoE | FoXXy.uk

VoE | FoXXy.uk Mr & Ms Pac-Man

Bác SNM hỏi :

Sao hôm nay gặp trường hợp này kỳ zdậy?Lúc connect vào server chicken hay procsvn hay bất cứ server nào yêu cầu CD đều bị kick...nó nói là ko có CD????Mặc dù đã chạy CD rồi...CD 4.27.3...mà vẫn bị kick là sao???
    à..khi chạy CD rồi,mới vào CS thì nó hiện ra cái hộp thoại ở dưới,sau đó nó out ra khỏi game,tôi vào lần 2 mới được..nhưng dường như lúc đó CD ko hoạt động..mặc dù đã chạy??Ai biết giải thích giùm...

Em trả lời:

Bác phải chạy CD trước khi CS load (nếu click nhanh quá cũng có thể gây crash). Sau khi crash thì CD vô tác dụng. Phải thoát CD, sau đó chạy lại CD mới OK

5. Silv3RGun

Silv3RGun Youtube Master Race

mk có cái bug tay trái ko ai giải quyết được sao , khi đang chơi cs bị treo khởi động lại máy hoặc kill chương trình từ windows dễ bị bug tay trái ko tài nào đổi lại được thử mọi cách rồi , ai biết fix bug này hướng dẫn coi .

6. Forza999

Forza999 Youtube Master Race

po tay....chu' bam option-->advan-->roi se thay right hand,lefthand

7. tquang

tquang Mr & Ms Pac-Man

ơi, nếu đang chơi trong game thì bấm H -> help -> right hand thế là xong ,khỏi bâm ra option :P

8. So_No_Mi

Tôi thử cả chcụ lần rồi..vẫn thế thôi,có nghĩa là mới đầu bật CD lên,sau đó mới vào game,lúc này vào game nó hiện lên cái thông báo đó,sau đó nó tự thoát khỏi game,rồi vào game CS nữa thì được..nhưng CD lúc này mất tác dụng rồi...nó kick 1 cái văng ra tít xuống cống,kèm theo 1 câu nói phũ phàng "Bạn phải cài Cheating Death mới chơi được ở server này"..Dam*......

9. Silv3RGun

hehe em đâu tồ như bác đâu bác forza cái bug em nói là bug nó liệt hẵn sang tay trái luôn xài mí cái cmd đó đâu có tác dụng reinstall mà vẫn ko ăn thua kìa :))

10. Forza999

Forza999 Youtube Master Race

cách cuối cùng..................remove cài lại CS................he he he

11. So_No_Mi

Thêm 1 thành viên chính thức là thành viên của Clan CK là VIETNAM | HmDuy nick chơi Online,hôm nay tôi chơi và đã test rồi..thấy thành viên này có đủ điều kiện để tham gia clan CK....nick trên gamevn là duykovac...anh Uzi add vào danh sách giùm nhé.....

12. Satthutraidudu

Ừm tay này bắn khá ;)) SONOMI vào trang procsvn mới đọc cái teamchat của tôi mà sử dụng nhé, hiện giờ đã có khoảng 7 mem team ta sử dụng cái này, hỗ trợ chiến đáu rất tốt.

13. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

14. Silv3RGun

ừm cái ventrilo good hơn cái teamspeak dễ sài nhất là cái server của nó ko bắt buộc phải chuyển port như cái teamspeak , nhưng version mới nhất của nó là 2.2.0 mọi người vào web của nó mà down link http://www.ventrilo.com/download.php hướng dẫn ở ảnh phía dưới . làm theo hai bước ở phía dưới xong chỉ cần nhấn connect là xong :D cái này có cả chat nữa hay hơn teamspeak

Các file đính kèm:

15. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Ừm cái này anh em nghiên cứu rồi phân phát sau nhé :D ,cái gì cũng phải đồng bộ mí được .À mà cha UZI trốn đâu mất tiêu ,từ tết đến giờ vẫn chưa gặp .Ko biết có chuyện gì ko nữa ^^

16. Satthutraidudu

Okey anh em bà con, tối nay sẽ có hê hê.

17. gravedigger

gravedigger Youtube Master Race

Minh` can` lien lac. voi' ck|miz. Ai co' the? cho Y!M hoac. nick tren gamevn de mi`nh lien lac. khong? Thanks

18. justsee

justsee T.E.T.Я.I.S

hihi, sao được, người chết cũng nói được mất công bằng . Thế tớ bắn đơn ở nhà 1 mình ma nó nói cho tớ biết à . hic hic

Đề nghị ko dùng CT chát

19. Satthutraidudu

hê hê, bắn team 5 máy ngồi kế nhau làm vậy là đủng roài JS, hê hê hê

20. So_No_Mi

Không biết cái này đồng đội khi chết có thể chỉ điểm cho đồng đội mình hay không...để việc đó không xảy ra thì anh Uzi và Forza nên để chế độ First Person khi chết..lúc đó công bằng hơn...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.