[Clan - DragonS] Đốt cháy niềm đam mê

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi 0din, 10/4/14.

1. Mr_ze

Mr_ze Mr & Ms Pac-Man

Lúc DS càn quét khắp Fairy với GOG thì HW với Anonymous trốn chui trốn nhủi farm fọt. Lúc DS chán quit server thì lộ mặt đi càn quét xong blablabla này nọ. Hài vklllll :7cool_feel_good:

2. kukumalupu

kukumalupu Donkey Kong

Nói đi nói lại cái server này nó giống cái lineage4vn.<< HW cũng biết nó train như thế nào,còn cái gainak thì vô tình test sớm nên train trên đó thôi.GM chẳng giúp con mẹ gì đâu.Bản thân thằng GM nó theo pt suốt.Lúc raid con GF đầu tiên rớt cái khiên là hôm sau no fix.
    Train trên gainak được tí là hôm sau nó fix exp.
    @ChiPheo,Aladdin,LongOdin:tại vì có team nên chơi chung với tụi nó,bem nhau nhưng vẫn vui =)).Anh em vẫn là anh em hehe.
    [​IMG][/URL][/IMG]

- - - Updated - - -

@Crizz:em *** tốt lành gì đâu mà ra vẻ,dm cũng xuất thân từ WM,HW các kiểu .hồi đó chơi chung goddes mày còn chơi tao một vố mà.Nên đừng ra vẻ bla bla.

PS:Hero keyboard nào ra vẻ thì inbox vào game làm ván nhé.

3. Extreme174

Extreme174 The Warrior of Light

tui lấy cc gì của ông , cái acc đó ai biết ông share cho bao nhiu ng xong mất đồ rồi đổ thừa tùm lum hài vậy . Cái acc tui hồi đó cũng 4 5tr cần éo gì lấy vài trăm mil của ông làm éo gì .

Chỉnh sửa cuối: 21/5/14
  4. 0din

0din C O N T R A

Bác này nói tôi tôn trọng, vì chơi game giải trí mà nhiều bác cứ mang ông bà, cha mẹ vào game. Ngoài ra bác là những người chơi thực sự pvp giải trí với pt bác khá nhiều có thắng có thua cũng vui và pt tôi cũng ko bao giờ đưa ra 1 câu chửi. Còn những người ko biết là ai tự dưng vào abc, tôi muốn tôn trọng cũng ko nổi. Còn các bác chơi nhiều hơn đầu tư nhiều hơn lv cao hơn có lợi thế hơn chút thắng cũng bình thường. Kẻ ca siege bên tôi có 13 pt con bên HW nghe nicoz pm có 20 PT + vậy win cũng hợp lý, có điều trận đó lag quá tôi còn ko log được vào game nên bỏ cuộc nhanh cũng mất tí vui.

5. kukumalupu

kukumalupu Donkey Kong

Nói chung lâu lâu có cái server anh em tụ họp về,có tí không khí chat chit chửi nhau cho vui nhà vui cửa.Mà cái server chung quy là nát.
    Giờ còn chả buồn log game.Trận đó thì lag thật,bên HW thì có tí may mắn chứ 2 bên thực lực ngang ngửa.Thôi thì chia tay,hẹn gặp nhau một server khác hehe.Chào thân ái và quyết thắng :)

6. Aladdin

Aladdin Dragon Quest

kuma rủ kèo sang bem bên l2retail đi, thấy có vẻ nóng bóng mà ngon lắm đó, kiếm một cái sv ổn định bèm cho nó sướng, chứ loanh quanh mấy phần tử kiểu 4vn hay vh các kiểu vl lắm.

7. nsonhai

nsonhai Legend of Zelda

oh hehehe qua l2retail chuẩn bị thôi chiến máu lửa xem nào

8. 0din

0din C O N T R A

LOL cài forum l2vn vãi thật mod/admin như mấy thằng con nít. Vừa viết bài 3 dòng: Mr0din chính thức từ biệt l2vn để move qua l2retail.net , anh em ai còn thích DS và hứng thú thì tham gia cùng, ai gét thì DS sẽ luôn sẵn sàng tiếp đón. Mr0din đã nghỉ nên sẽ ko tranh với ai nữa ở l2vn Peace. Vậy mà được 5 phút là bị xóa luôn

Chỉnh sửa cuối: 22/5/14
  9. Mr_ze

Mr_ze Mr & Ms Pac-Man

Đến lúc quit mà bọn L2vn vẫn còn sợ DS nhỉ :7cool_feel_good:

10. kenhdao

kenhdao Donkey Kong

chú nào cũng pro cũng hổ báo hết.............. được chưa :))

11. 0din

0din C O N T R A

Bọn mình chơi ủng hộ server, đưa ra đóng góp ý kiến, đấu tranh bảo vệ cho những người chơi như shop Metee ... Còn server chỉ lo thu tiền từ SS trở đi bug thì nhiều, boss mob không drop.... thay đổi các thứ trong game theo ý mình làm loạn thông tin từ người chơi. Dân tình cảm thấy không hay nên nghỉ nhiều do chính bản thân cách làm cua BQT, mình quit cũng chả cổ động ai.

12. Trầm Lãng

Trầm Lãng Mario & Luigi

Trước giờ tôi luôn coi DS là clan mạnh và có tiếng tăm nhất cộng đồng L2 việt. Nhưng qua cái l2vn này đã sứt mẻ ít nhiều. Có 2 điều đọng lại:
    1/ Sai lầm dầu tiên: DS tham gia l2vn. Serv đã đổi chủ nên chất cũng mất theo chủ cũ.
    2/ Sai lầm thứ hai: liên minh với clan Hero. Về cơ bản clan Hero là tốt nhưng có vài thành phần member QQ quá mức, thắng kiêu thua đổ, đỉnh điểm là cái lí do của bựa "GM chống lưng clan HW" hoặc bựa hơn "GM chỉ khiến liên minh Hero lag, HW thì ko lag"... sau đó là rage/quit các kiểu.

13. Aladdin

Aladdin Dragon Quest

Cái bọn l2vn thì khỏi phải bàn, mod admin các kiểu vừa trẻ trâu vừa thiếu kiến thức, nói chung là *** chấp =))

14. 0din

0din C O N T R A

Mình già rồi anh em nhiều tuổi online ko như xưa thua cũng không quá nặng nề, với nhiều lý do như trên Bọn mình chơi ủng hộ server, đưa ra đóng góp ý kiến, đấu tranh bảo vệ cho những người chơi như shop Metee ... Còn server chỉ lo thu tiền từ SS trở đi bug thì nhiều, boss mob không drop.... thay đổi các thứ trong game theo ý mình làm loạn thông tin từ người chơi .Dân tình cảm thấy không hay nên nghỉ nhiều Nên mình không muốn đầu tư thời gian vào nữa. Còn anh em bên Hero trẻ có những cái hiếu thắng của họ một số cái phát ngôn ko chuẩn ko hiểu biết nhưng dù sao cũng là anh em lâu năm và cũng tham gia tạo nhiệt cho server mọi người nên thông cảm. Mình chỉ góp ý chút là chơi game giải trí hạn chế chửi nhau mang ông bà cha mẹ vào game.

Còn hiện tại DS vẫn tiếp tục giải trí đang có kế hoạch ở l2retail, nghe nói server sẽ theo hướng retail và sẽ ko có GM, admin ko tham gia vào chỉnh sửa game như khóa clan hall, Q, Zone, Siege, TW khi server mở sẽ mở tất cả clan hall và siege, các chức năng của L2 OFF bản HF đều Work. Ngoài ra donate sẽ ko có 1 tí item Ingame như Weapon, Armor, Ring neck... và giữ server do người chơi tự chơi kiếm được. Hy vong Admin server l2retail nói được và làm được để có 1 sân chơi thực sự và ổn đinh cho cộng đồng l2.

15. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Nói chuyện kiểu như chả ai biết train lvl =))

Thôi vỡ cmn luôn chứ cái thể loại bác thì xin lỗi có lành cũng *** cần.

1/ Mong muốn có một nơi để anh em đc chơi vs nhau chứ cái l2 thì thiết tha mie j . Thể loại bác thì chắc éo có anh em, éo có chiến hữu, éo có tâm huyết, éo vào sinh ra tử vs ai nên chắc chả hiểu nổi đâu.
    2/ Ngu lại cứ thích nói, thói quen từ rất nhiều topic chứ k phải mới đây. HERO ko phải mời random nên đừng nói chữ thành phần hay này nọ. Cái " thành phần" bác đang nói là core member đấy =))
    Thắng vs thua cái vẹo gì ở đây ? Hero ko phải là ng niệm mà chỉ sp DS siege, điều này đã bàn bạc và quyết định và thống nhất từ trc. Và leader cũng k có ý định leo lên chỗ niệm nên thắng thua cũng *éo liên quan lắm để mà đổ hay kiêu. Ko có trong ally hay sao mà nói chuyện vớ vẩn thế, hỏi thật ... như bò đội nón ấy.

Vấn đề là nhìn rõ đc sự thật và bản chất mà do DS quá lag nên ko nhìn đc. Có những việc xảy ra *** phải tình cờ mà lag ko thể làm đc mà nó ko xảy ra vs bác or bác lúc đó còn đang ngồi làng chat kênh !. Chuyện nó đã k xảy ra vs bác thì bác hiểu đc bao nhiêu mà nói ng ta đặt điều này nọ ? Còn chuyện chống lưng hay cái abc gì đó có spy báo cả.

Anw cập nhật thông tin 1 tí rage quit cl gì vẫn pvp nhiệt từ dạo ấy dù chỉ còn ko đến 1 pt ( tất cả đều quit trừ Demon sau đó một vài thành viên quay lại ăn hành cùng leader ) và đang set war vs HW và Anonymous. Vào game mà đi hành bọn "thành phần QQ quá mức " đi , bọn nó còn bận pvp chả lên diễn đành sh*ttalk chăm như bác nên chả biết bác là ai đâu =)) Vào nhanh còn kịp k mấy bữa sang l2retail hết lại vào sh*ttalk ng vắng mặt cái trò tởm lợm vcc.

Chỉnh sửa cuối: 22/5/14
  16. skidrow180

skidrow180 C O N T R A

bọn china sắp đánh vào tới nơi rồi kìa ở đấy mà hổ với chả báo nguy với chả hiểm

17. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

Trải qua 4000 nghìn năm lịch sử dựng nước và giữ nước mấy thằng Khựa chưa bao giờ ăn được Việt Nam đâu chú :) . Năm 79 kêu " dạy cho VN 1 bài học " nhưng bị quân đội và nhân dân VN đánh cho toác con mẹ nó sủ. Chú về học lại lịch sử dân tộc đê.

18. Extreme174

Extreme174 The Warrior of Light

thôi các bạn về với sv thần thánh của các bợn đi , vô đây nâng bi quài ko thấy chán hả

Uh HW TOP clan , sướng chưa . Móa vô đây lèm bèm quài =))

19. Silv3rSton3

Silv3rSton3 Mario & Luigi

Cmt của nó với của ông chả liên quan gì nhau cả :)

20. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

Tao với mày cũng có lq cc gì với nhau đâu, oh meng :))