Clan Dream VN xin thông báo trở lại hoạt động.

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi DVN.Hero, 10/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Thierry Nguyen

Thierry Nguyen T.E.T.Я.I.S

Chỉ có 1 câu: Con bài của những thế lực! =))
    Lấy thế lực này chống với thế lực kia, tất nhiên phải có ai đó tính toán phía sau lưng. Chỉ có điều tính toán sai rồi, vì sử dụng người không đúng. =))
    Chỉ là đoán già đoán non thôi, cũng ko chính xác lắm đâu, tuy nhiên nói ra xem có ai suy nghĩ giống giống ko? :))
    Àh, không phải Thierry Nguyen post bài này! Coi lại pass nick nha ông anh. :))

@Thằng chôm nick: Anh biết mài là ai, ngồi ở máy nào trong 20 máy ở đây, khỏi trốn! :))
    @All: Ý của TN cũng giống thế, có điều ko thích nói đụng chạm. Định sửa bài nhưng nghĩ chắc cũng có người đọc rồi nên thôi khỏi sửa! :D

2. archimede

archimede Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Nói chuyện vui ghê =)) =)) =))
    Welcome DVN :| Hy vọng vào sự trở về của 1 clan mạnh :x

3. huythanhv2

huythanhv2 Donkey Kong

Anh chả hiểu Messy tái hợp DVN thì bao nhiêu % trong đó là tâm huyết với khả năng của em, bao nhiêu % là có người đứng sau lưng bảo em làm

Em muốn làm 1 clan newbie lấy tên DVN, sao ko phải là 1 tên khác mà lại là DVN ?
    Nếu em có tài, em có tâm huyết như lời CB ca ngợi về em, hãy lập 1 cái clan mới, chăm chỉ xây dựng nó thì nó cũng sẽ phất lên như SCVN hay là socute thôi
    Vậy thử hỏi, 1 clan newbie thì lấy tên DVN làm gì ? hay em chỉ muốn lợi dụng tiếng tăm của DVN để rút ngắn quá trình thành lập clan ? em sợ làm clan mới có rủ cũng không ai vào, chỉ khi nào tên clan là DVN thì rủ mới có người vào ?
    DVN nó không phải là 1 cái tên thường, nó đã trở thành 1 thương hiệu trong giới game Starcraft ở Việt Nam, mọi người khi nhắc đến DVN là luôn nhắc đến những con người kì cựu, đam mê, có tài, và hoạt động khá đoàn kết, không 1 ý kiến đơn lẻ nào ko wa tập thể mà được chấp thuận cả, đó là DVN

Có lẽ anh đã quá vội vàng khi gật đầu khi nghe em nói em muốn tái lập DVN. Cái ý của em ko phải thế, em chỉ muốn làm 1 team mới lấy tên DVN chứ không phải là khôi phục lại cái nền móng, những con người ngày xưa

DVN ko phải là nơi để em làm thí nghiệm cho lần đầu làm manager của em. Nếu em muốn tuyển dàn member mới và mặc kệ mọi người nghĩ gì, xin hãy làm 1 cái clan mới , tên gì cũng được, Messy clan, gì cũng được xin hãy tránh tên DVN ra
    nếu em thix thì có thể xin Q9 làm 1 cái clan tên Q9 team B rồi đào tạo newbie từ đó
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Với cách hoạt động của DVN mới theo hướng của ku Messy, thì mời ku đi hỏi lại mọi người 1 lần nữa, xem được bao người tán đồng khi đã thấy được suy nghĩ và tính toán của ku

4. nmtam17121990

nmtam17121990 Guest

em nói lại một lần nữa tất cả đều là chuyện nội bộ của DVN đây là lần cuối cùng em trả lời tại đây.
    Em làm dự án này một mình, em tự nghĩ ra nó chả ai đứng ra bảo cả.
    có lẽ anh nên biết sự thực thế này. Tất cả học sinh "biết" về Starcraft tại các ngôi trường tại Tp HCM như THPT Lê Quý Đôn, THPT Nguyễn Thị Minh Khai, THPT Lê Thị Hồng Gấm, THPT Lê Hồng Phong và ngay cả THPT năng khiếu quốc gia của anh đấy anh Bean à chả ai biết đến cái tên DVN cả. Vậy thì việc em lấy cái tên đó có giúp dc gì ko? Vấn đề em lấy tên này đúng là một phần rút ngắn dc thời gian phát triển vì nó đã là một thương hiệu nói ko thì là nói láo! Vậy thì bây giờ em có dc những ai để hỏi ý kiến? anh nghĩ là để tham gia các giải đấu lớn là các anh như Duy_love, Zoshonel hay Bean sẽ ra thi đấu à? mang thành tích về và em dc khen ngơi sao? xin lỗi các anh hãy quên ý nghĩ đó đi.

những con người ngày xưa...thì những con người ngày xư quay trở lại luyện tập đi! quay lại thi đấu đi! các anh sẽ thấy lại hình ảnh DVN xưa kia thôi. Nhưng sự thực các anh có chịu hợp tác ko? ko! và khi em tiến hành theo hướng đi riêng của em thì các anh lại nói như thế. Thậm chí ko ần cái gật đầu của anh em cũng sẽ bắt tay vào làm.
    Và em vẫn quyết định nó sẽ là DVN.
    em chưa cho ai thấy suy nghĩ và tính toán của mình cả mọi người chỉ vừa thấy những bước đi đầu tiên mà thôi. Lẽ ra mọi chuyện đã có thể suôn sẻ hơn.

Anh Thiên Ý: em nghĩ anh đủ khả năng nhận xét để nhận biết có lẽ em đã lầm. Khi nào trở về em sẽ lên Arena một chuyến lần này em mang theo bản kế hoạch EHWKC 2 với một lời đề nghị hợp tác của anh. Mọi chuyện diễn ra đều nằm trong tính toán của em. và từ bây giờ em sẽ ko nói tiếng nào tại đây nữa mọi việc hãy vào forum của clan.
    Câu cuối cùng dành cho Zoshonel do có một vài điểm tương đồng bài viết của Bean. Nhưng có một lưu ý với anh là như bao clan khác với ý định tuyển mem thì việc lập topic tại các forum tuyển mem là bình thường nhưng ai là người khởi xướng cho toàn bộ chuyện này? là em sao?

5. huythanhv2

huythanhv2 Donkey Kong

em là người khởi xướng ra, và khi mọi người gật đầu thì em lại quá vội vàng trong hành động và không hỏi ý kiến bất kì ai trong các dự tính của mình, em cứ làm và e chả biết hậu quả của nó
    ok, thế thì em hãy đính chính bài viết của em lại, bảo rằng cái clan DVN do em làm manager là 1 cái clan DVN khác hoàn toàn với clan DVN đã đi vào quá khứ, không có 1 tí dính dáng gì cả, chỉ là 2 clan trùng tên thôi.Do DVN cũ đã inactive thì coi như cái tên DVN chả còn tồn tại trong làng SC nữa, em quyết định làm DVN mới sẽ chả đụng chạm gì hết Như thế sẽ tránh hiểu lầm
    Cũng như thế, đừng đi quảng cáo là tái lập DVN, vì cách em làm chả có gì gọi là tái lập cả. Hãy sửa lại thành 1 clan mới mang tên DVN ra đời, và do đó bất kì hoạt động của DVN của em sẽ chả dính dáng gì đến DVN trước đây. coi như em xuất phát từ 0, chỉ có trùng cái tên thôi, và việc trùng là do em mong muốn, còn nếu em muốn sử dụng bất kì cái gì của DVN như danh tiếng, các gamer kinh nghiệm tâm huyết hay các thành tích của DVN trước đây để lôi kéo member thì em phải xin ý kiến các cựu thành viên của DVN
    e có dám ko ? Hay là cứ làm bừa, ban đầu thì bảo việc tuyển mem ko ai cho em cũng làm, đến bài này thì bảo việc tái lập k ai cho em cũng làm. Vậy sao em k đi tái lập luôn cả Vie ấy, như thế clan sẽ rộng rãi từ Bắc vào Nam luôn ??
    Nếu em thích làm manager thì làm gì thì làm, chả wan trọng member nghĩ gì thì em hãy đi thông báo là DVN của em là biệt lập với DVN 1 thời của Squall, Fox, Def, Naul, như thế em làm gì cũng chả ai nói đâu
    thuận tiện cho cả hai

6. huythanhv2

huythanhv2 Donkey Kong

<Naul>
    Nếu em đã quyết định không ai đồng ý em cũng làm , và làm theo cái ý em đã dự định từ đâu đó ... thì ok ... Nhưng clan DVN của em hoàn toàn không phải là clan DVN của bọn anh , cái tên DVN mà hầu hết dân chơi SC onl đều biết đến từ trước đến nay ...
    Và nếu e vẫn quyết định vậy thì ... cần fải rạch ròi về cái tên DVN của em nhá !!!
    ...
    GG GL e ...
    <Naul>

7. nmtam17121990

nmtam17121990 Guest

Vậy mọi chuyện coi như đã rõ ràng mọi hiểu lầm chấm hết từ đây các anh nhé. Bây giờ em sẽ bắt đầu lại một DVN 2008 mới hoàn toàn từ số 0 không liên quan gì đến DVN của 4 Master FOX, Naul, Squall, Deffozzy. Mong rằng sau này sẽ nhận dc sự giúp đỡ của mọi người và nhất là những thành viên của Clan DVN 2004-2007.
    rất cám ơn các đàn anh của DVN đã quan tâm và góp ý trong thời gian qua về phương hướng hoạt động cũng như tư cách làm việc của em. Bản thân em cũng nhận thấy có một số sai trái trong những bài post vừa qua. Em thành thực xin lỗi các anh.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    sau khi mọi người đọc xong xin hai mod xóa các topic về DVN trong thời gian qua để em làm một cái mới hoàn toàn.

8. Lang

Lang Mega Man Lão Làng GVN

DVN là 1 cái tên ý nghĩa , đừng có tùy tiện mà xài . Nếu em lập team hoàn toàn mới mà không có sự đồng ý của những thành viên DVN ( nhất là 4 masters )thì anh chỉ có thể nói : Làm ơn , lấy tên khác. Không phải em muốn làm gì thì làm.
    Dĩ nhiên tên DVN chả có đăng ký bản quyền hay gì hết , do ý thức thôi.

9. huythanhv2

huythanhv2 Donkey Kong

thôi, giải quyết xong rồi ^^ 2 DVN chỉ giống nhau về tên, Messy cũng đã bảo là sẽ ghi rõ ra trong topic giới thiệu clan mới của em nó thì mọi người ko fải lo đâu
    Mod lock hộ, khoan del đã, vì còn 1 số điều cần phải giữ trong topic này
    giải tán, khỏe :">

10. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

Làm 1 quả conference đủ mặt rồi ai muốn nói gì thì nói thẳng, nhé ^^. Cứ post qua post lại trên forum, dễ hiểu lầm nhau lắm ^^. Chấm dứt ở đây đi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.