Clan Elpy - version 5

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi Ch4llenger, 5/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Sausage

Sausage Youtube Master Race

Xem 2 cái clip hoành tráng và sướng thật. Tiếc là nghèo không có tiền mua PC, chỉ chơi trên laptop nên lag quá :4cool_baffle:

2. PrettySpoiler

PrettySpoiler Youtube Master Race

Hòa à! Sao em nóng thế,có ai bắt bẻ gì em đâu,chỉ là vài lời đùa giỡn thôi,clan vẫn cần em quản lý mà.Nói về kinh nghiệm ở sever này thì em và Crow cũng như Thy,R0 là giàu nhất ,thế nên có gì bỏ qua hết đi.Lo quản clan với R0,Crow cho anh em có đất vui vẻ nào.Còn thằng khỉ Ken chỉ giỡn thôi,tánh ku Ken thế mà ,trong clan hay đùa nhất là Ken đấy thôi.Anh còn tính bầu Ken làm chủ Clan nữa cơ,để suốt ngày anh em múa lửa :)) .

---------- Post added at 08:38 ---------- Previous post was at 08:35 ----------

Clan vẫn cần nhiều trận raid boss ,mà sắp tới cần lắm những người có khả năng tìm kiếm thông tin dẫn dắt anh em cùng đi raid và tạo pt để đi hành tụi nước ngoài đừng giận nữa nhé,thôi thì coi như anh thay mặt anh em xin lỗi em nếu em cho đáo là lỗi :).

3. Kentiny

Kentiny Mayor of SimCity Lão Làng GVN

boss zaken đi :(

..............................................

4. Dze

Dze Legend of Zelda

sr a Hòa e k nghĩ mọi người lại quan trọng hóa sự việc nên như vậy
    còn thật ra tất cả mọi người chẳng ai là k biết a nhiệt tình và tâm huyết với clan như thế nào
    a thông cảm và bỏ qua chuyện này tiếp tục lãnh đạo anh em bá đạo sv đi ;))

5. summon99

summon99 Mr & Ms Pac-Man GameOver

vấn đề là ko ai nói ra nói vào, cũng chẳng ai thêm thắt hay nói xấu sau lưng ông cả. crow nói đánh thì tui hỏi đánh = clan nào thôi, con` Ken thì lúc sáng sớm t2 tui vào thì Ken cũng trách tui rùi mà bản thân tui có biết gì đâu, bay h biết rùi lên đây thấy Ken nói nữa nên mới nói chuyện wa rùi thì thôi, ai cũng có việc bận riêng, việc đột xuất đâu ai muốn. bản thân Hòa cũng có tâm huyết với ae, quản lý ae tốt, nên đừng vì chuyện nhỏ vậy mà mất lòng. tính chất công việc của tui đặc biệt nên cũng cần có người giúp đỡ trong quản lý ae, hiện h cũng rãnh rỗi lại nên way lại onl w ae, nên sau bài post này hi vọng mọi người ko nói gì về chuyện đã qua nữa để ae đoàn kết còn chơi tiếp nữa.
    -R0 nub-

6. PrettySpoiler

Hoan nghênh chủ clan,thì ra nick này là của R0? Hòa có đọc các bài post này thì cũng dẹp bớt tự ái đi em-sáng giờ anh không thấy em online :(.Các em cố gắng quản clan để anh em dựa vào mà chơi chứ,vắng ai là bớt vui đi 1 ít ,nhất là các staff và ld .Vào game tổ chức đi Zaken,PvP đi nào các t.y :),chứ không qua nay anh em clan lên pk point quá trời rồi :).

7. anhyeuemmaiCZVN

anhyeuemmaiCZVN T.E.T.Я.I.S

Mọi chuyện qua rồi....là 1 bài học nữa!

Nãy Pere nó mới cho xem cái project mới của nó dành cho server mà phải đến tháng 6-7 mới xong...khi nào hoàn thành thì việc PvP sẽ hay hơn khá nhiều và có khi là khó hơn rất nhiều để win được 1 trận Mass PvP.Giờ ae chịu khó tập theo team nhiều hơn để mọi người nhuần nhuyễn với nhau mới có thể theo kịp được những gì pere sẽ updat trong vài tháng tới :) (nó không cho nói ra sợ mất bất ngờ :/....)

Hiện giờ nó đang tập trung vào Epic RaidBoss,nên sắp tới là có Boss tử tế để ae raid rồi...

8. beNut

beNut Youtube Master Race

Hình off đây !!!!!!!!!!!!
    hình nhòe quá chẳng muốn post (bữa đó nhiều trai đẹp nên bé chụp tay run) , được các pé kêu gọi nên bé post :(
    Bữa đó không ai đem theo camera, phạt mỗi người 1 coin nộp cho bis nab

Elpy đi ăn uống luôn có biểu tượng

Trái: windofdeath (áo trắng), SanSan-- Balack (4 mắt), mấy ku kia chơi off chưa qua
    Phải: R0lan (áo đen), bạn gái R0lan (đang núp), Bình bobobbo (áo trắng)

Trái: Thái Devilvn (áo xám), DarkKnight, SWAT, Dũng Shiho with his gf (line này núp kỹ quá, mọi người ráng nhìn kỹ nha :D)
    Phải: pass chú áo đen (ko nhớ nick hoặc chưa join clan), KnightSword (áo trắng), Trung Purebl4ck (áo đen)

Từ trái qua: R0lan, anh Thiên Sausage, fan nhí của Elpy, anh Hạnh

9. superakira

superakira Youtube Master Race

Hình như a Thiên Có chụp nữa mà....post luọn a ơi :D
    PureBl4ck

10. skidrow180

skidrow180 C O N T R A

tiếc là mềnh ở nha trang kô đi off đc :4cool_confuse:

11. PrettySpoiler

Bé Nut post lên đây thế này 2 thằng em Hòa nó lại muốn về VN off mất ,nhớ lấy khăn chứ không là rãi chảy ra nhé 2 ku em :).Điện thoại bé chụp hình tốt thật nhưng nếu có cái camera thì tuyệt,mất hình anh Viên em rồi kìa :) .

---------- Post added at 14:21 ---------- Previous post was at 14:19 ----------

Không vào game nữa hả Cin?Hay đang bên of thế em?Hôm đấy có cả Bản già nữa,em vào đây là có anh Viên,anh Thiện tiếp em mới nổi ,anh chỉ 2 ly là tiêu tán thoòng :( .

12. anhyeuemmaiCZVN

anhyeuemmaiCZVN T.E.T.Я.I.S

Vừa mới coi hình xong.May anh Hạnh nhắc kịp không thì đúng là rớt hết ra nhà(căn bản mới ngủ dậy) :D....Hôm qua 7 siêu nhân đánh dẹp cả clan bọn greek(hơn 2 pt),hết dám QQ elpy Zergs trên shout chat và tụi nó off luôn sau đó vài phút :/

13. beNut

beNut Youtube Master Race

Siêu nhơn bis xém ngủ gục tại chỗ ............................:1cool_byebye:

14. WindOfDeath

WindOfDeath Mr & Ms Pac-Man

Thy hâm chụp trộm lúc xỉn hả..... mà nhìn mình xỉn mà cũng đẹp quá ta.Thiếu hình pé Nut kìa, để anh post

15. Ch4llenger

Ch4llenger Dragon Quest Lão Làng GVN

Elpy zerg cả bàn nhậu rồi ..........
    Nhớ là chỉ có gần 2 party, đâu ra đông quá vậy trời @_@.
    Từ giờ chỉ recuit các em gái xinh tươi thôi nhé, cấm cửa mấy tên cao to đen hôi :">

16. summon99

summon99 Mr & Ms Pac-Man GameOver

có cả ngoài clan nữa nên đông :D, a Thiện cũng có chup nữa chắc có hình a Viên

17. WindOfDeath

WindOfDeath Mr & Ms Pac-Man

may mà mình...........cao to trắng thơm....

18. Dze

Dze Legend of Zelda

đừng nhắc chuyện off nữa thèmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm lắmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

19. GodSend

GodSend Legend of Zelda

Bữa đó vui nhẽ nhưng bận chuyện ko đi đc , thôi hẹn lần sau . Mà off giờ thế thì mấy giờ mènh về nhà đây :-s , ko lẽ phải tha phương cầu thực...Thy ơi nhà còn phòng trống ko =))

20. HeoAcubu

HeoAcubu T.E.T.Я.I.S

darkelf với elf có sub lẫn nhau được không ? Các sub healer class có lấy được holy để học skill không thế ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.