Clan Elpy - Version 7

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi Ivelin, 18/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. /<rat0s

/<rat0s T.E.T.Я.I.S

Topic clan người ta mà các thành phần nguy hiểm lại cứ nhảy vào cmt , ném đá , troll các kiểu!
    Nếu các cháu ấy ngon thì lập ra cái clan , xong lập cái topic clan của chúng nó đi :7cool_feel_good:
    Chưa làm được như vậy thì :2cool_sad:
    Còn nữa , mình cày xong chỉ tiêu của tháng tết rồi , nên giờ rảnh lắm ,5 vuông là việc mình rất thích => bạn nào mà post gì không liên quan tới game các kiểu là ăn 30 pts theo lời Catman nhé :1cool_look_down:
    SM đâu sao ko vào mail item cho ta =((

2. .::M.B.B::.

.::M.B.B::. Mr & Ms Pac-Man

Vào vấn đề chính đi nào . cho hỏi eply còn chơi sv này ko , cho xin nick LD để vào pm :D

3. 1bannugiauten

1bannugiauten Youtube Master Race

post vậy là liên wan tới game hả ?? liên quan vãi

log vô ăn hành nè , make pt 3 bp 1 ovl nữa nha . Report tiếp nữa xem , team 8 đứa create clan topic làm gì ?? Bản lĩnh thì log vô game nè đừng có type nhảm trên forum rồi bị ném đá thôi =)) =))

vậy post của mình cũng tính là liên quan cmnr =)) =))

4. Bản Lề

Bản Lề Youtube Master Race

ELPY bọn anh bị random hành nhiều quá nên tạm thời leave server rồi . Leader Hòa Một Lằn bọn anh cũng bất lực luôn rồi . Khi nào nỗi buồn dc vơi thì bọn anh sẽ kiếm server bem tiếp em nhé .

Khổ thân cho clan ELPY mình , bị random hành đến nổi leave . Tại tụi anh chơi server community 100 200 mạng wen rồi . Vào server community 500 700 chịu nhiệt ko nổi em àh.

5. Ch4llenger

Ch4llenger Dragon Quest Lão Làng GVN

Elpy không recuit , nhưng là clan Việt Nam, nếu người Việt muốn vào thì không có đòi hỏi gì, kể cả chơi kém thế nào đi nữa (hầu hết người mới vào đều không biết gì về pvp, phải chỉ lại từ đầu). Nếu vì sợ mang tiếng tuyển random mà từ chối anh em Việt Nam vào clan thì yêu nước với tự trọng vứt xó rồi :5cool_big_smile:. Mục đích của Elpy là tạo sân chơi cho anh em Việt Nam ở server quốc tế. Nếu muốn bá đạo thì đã recuit only pro, chứ không có làm clan Việt làm gì.
    Về ally thì trước giờ chỉ có nước ngoài xin ally với mình, mình chưa có đi xin ally bao giờ . :7cool_feel_good:

Chê server người khác chơi random thì cứ vào chứng tỏ đi, tenkai với l2sexi còn sống nhăn đấy, vào chiếm cái thành full ward rồi giữ 6 tháng đi nào, dễ mà :7cool_feel_good:. Phải làm được 1 cái gì đó thì mới hy vọng được người khác công nhận, clone nick đi chửi lung tung thì suốt đời cũng chỉ là random thôi :9cool_haha:.

Nghe bảo mình post bài không dính tới game, thêm cái hình Vindictus vào cho nó có game, thề, không có ý gì luôn :1cool_byebye:

P/S: Các fanboy rút kinh nghiệm, có reg acc ở forum của bọn mình thì nhớ fake IP và chịu khó reg 1 cái email ảo để active nhé, ai lại xài email đầy đủ tên tuổi địa chỉ thế :2cool_sad:. Bị phát hiện rồi thì có sửa lại thành info random cũng vậy thôi:2cool_burn_joss_sti, cả đứa spy trên group fb cũng biết lâu rồi, ko kick để lại cho nó thấy mình nói mà ko dám hó hé thế mới ức :9cool_haha:. Đi clone nick để troll mà cứ làm như đi PR bản thân ấy, mà có phải đẹp trai gì cho cam, ĐA nhỉ :3cool_nosebleed:.

6. summon99

summon99 Mr & Ms Pac-Man GameOver

1 sự im lặng thật đáng sợ. phải chăng chọt trúng tim đen nên chỉ biết câm nín =))

7. 1bannugiauten

trúng cl nè , h` gamevn mới cmt được nha các cháu =))

đống mail đó tao nhờ bạn tao actived hộ =)) ảnh hưởng gì không ??? chửi tụi bay đâu cần tốn time reg mail làm cái quần gì ?? check dc IP tao hả ở đâu vậy xin cái screenshot với =)) , IP động nên bố éo ngại

Ah` mà Hòa nè sao ko post cái hình lúc mày và thằng SAN + 2 con dagger bị con mrXXX giết chết luôn cho đẹp mặt =)) nhục éo tả đâu dc . Canh me tụi tao bị mad fan giết rùi xào lộn hả

8. Bản Lề

Hòa ơi em bị đánh nhiều quá nên đầu óc sinh ra ngân đù rồi hay sao vậy :( Hix tội em ghê cơ , sao lại post những cái ảnh mà em canh me chụp như LỀU BÁO thế kia , sao lúc em 4v1 bị đì sao ko bla bla giống trên này nè.....

Còn thằng spy trên facebook clan mình là anh Bản nè , tại em ngân đù quá nên anh kêu mấy ông bạn anh đập em đó mà , có vấn đề gì không hả Hòa ???

9. 1bannugiauten

nó làm như nó phát hiện ra gì hay lắm =)) lại tổ lái để lấp liếm cái ngân đù ấy mà anh ơi . Trên đây bị ném gạch tung lều , nên lập cái động để masturbate với nhau đó mà =))

Khổ thằng bạn mình vãi , nó có thèm chơi vs đám elpy ngân đù này đâu , kêu nó vô l2 thì nó bận chơi D3 cmnr vãi lềnh , không thì mấy thằng elpy còn ăn hành dài =))

10. Bản Lề

thông cảm em ơi , Hòa clan anh nó bị down bẩm sinh , mẹ nó sợ ở Việt Nam bị bọn trẻ cùng trường đánh đập nên cho đi du học ăn tiền trợ cấp xã hội ấy mà . Thôi có gì bỏ

qua cho nó em nhé , đừng có chấp với mấy đứa bị thừa nhiễm sắc thể số 21 em ah , tội nó .

11. 1bannugiauten

trời vậy mà bây h` em mới biết nó bị down đó , tội ghê ha anh , hèn gì nhìn mặt ngu ngu . Từ đầu mình cũng nghi cmnr , đã bị down còn thích làm cái lỗ rốn của vũ trụ nên e

mới bỏ ít thời gian vô game dạy các cháu nó chơi game tí thôi anh . Ai dè bất lực như nó đánh đấm chán vãi lều anh ah`

12. Dũng Con

Dũng Con Youtube Master Race

Thôi, người ta chịu thua cả ingame và forum rồi, nên ko nói nữa rồi zzz
    Để người ta ra đi trong danh dự đi.

13. 1bannugiauten

thua rồi nên đâu dám log vô game đâu =)) lên forum lấp liếm , rồi masturbate cả đám

14. JIJIs2LOVeLyS

JIJIs2LOVeLyS Donkey Kong

LOL . mấy bác chỉ chơi mấy con op , thủ dâm tư tưởng rồi la làng :D . tự hỏi 1 sv balance thì mấy bác làm đc gì ? o.O

15. 1bannugiauten

chơi private thì xác định luôn là éo có từ "balance" nhé =))

thích balance thì về official , mà ở đó thì lại có các thành phần pay-to-win

16. Bastard

Bastard Youtube Master Race

ờ chơi game vui vậy thôi làm random hành mấy thằng elpy non-random vậy nó mởi sung sướng =))

còn Hòa thích thể hiện gì vậy ??? qua www.lineage2.com thể hiện nè , bản thân éo bao h` chơi official server sao nổ dữ vậy . :1cool_look_down::1cool_look_down::1cool_look_down:

Wa đây chơi để biết mass pvp thực sự nó như nào nhé , rủ về cái lều tenkai và sexj làm gì , server củ chuối bug tè le , đánh siege quần què gì 4 5 party mà server chịu éo nổi , grand boss bug ngu si éo tả nổi , community nghèo nàn 100 mạng thủ dâm với nhau xong tự sướng cầm castle full ward hả .

Có gan thách thì chọn cái server tử tế 1 chút ae mình vào chơi , còn ko dám thì ngậm cái mồm vào .

17. TopRandom

TopRandom Youtube Master Race

bastard nói hay nè , về tenkai nó bợ đít admin , đám chaos

aeron cũng có khác gì tenkai hay sexj đâu rủ về đó chi =)) có gan thách thì official mà xúc cho máu

chắc lần đầu bị RANDOMS hành nên trông mặt Hòa có vẻ cay =)):1cool_look_down::1cool_look_down::1cool_look_down:

18. 1bannugiauten

THỎ mà , chỉ dám núp trong hang masturbate thôi chứ ra server xịn bị đập vỡ mặt , quit ngay ngày đầu tiên

bảo đảm tí ảnh vô là lái qua "tụi tao không có time , đi làm , đi học abc , xyz gì đó , ai rảnh đâu chơi official" luôn nè =))

gì chứ lý do lý chấu Hòa TOP cmnr

19. Bastard

Bastard Youtube Master Race

còn mấy tấm này nữa sao ko úp lên luôn hòa :1cool_byebye::1cool_byebye::1cool_byebye:

20. 1bannugiauten

vãi dùng mirage cũng chửi nữa haha , con ladysoft cầm bow 20 nè =)) bó tay các bạn elpy rồi , nhục ghê

tiếc quá lúc mình cầm mrxxx đập chết 3 dagger của nó lại quên ss :)) ko nó nhục thúi mặt

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.