Clan GameVN

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi Grace Bernelli, 7/7/09.

1. audition

audition Mr & Ms Pac-Man

Quả so sánh này ảo quá =(( tớ xin góp ý là chửi thì chửi đề nghị không lôi phụ huynh vàp cuôc =((

2. nghia9a

nghia9a Title này để cho lên dogtag Lão Làng GVN

cày đồ e92 dễ ợt... 1 ngày tui bỏ vnd ra cũng fam đc 4 cái súng E92.... mún mua không....cái câu cày đồ E92 dễ thì thằng nào chả nói đc.... chả quá là đíu dám bỏ tiền ra mua thì nói luôn cho nước nó trong. nói oang oang ra là sẽ mua 5 đồ E92 với giá x3 giá shop. thế rồi bi giờ lại cần cái ông kia ra mặt để bán... thế ông torai bán giá x2 thôi xem có dám mua không nào mà to mồm. còn lôi cả chả mẹ người khác vào để xỉ vả nữa..... nói không lại thì bắt đầu chửi người khác..... tui bỏ VND vào game nè. tui gà đấy, có sao, tui chỉ chơi ở quán đc, không chơi đc ở nhà, ông ngồi nhà 24/7 tui thì chỉ có 5/24 là kịch đất. thế tôi đố ông chơi 5/24 mà có đc 15mil khi lên vet đấy. ông chơi 24/24 thì ông có 200mil + 60mil cơ mà

3. xDTorai

xDTorai Legend of Zelda

Ý tớ không phải bảo cậu cái sGE đâu :)
    Mà topolo không phải spawn đều đâu cậu ạ, cái chỗ cậu đứng là chỗ cái cây ở bãi đầu tiên ở cửa bên phế tích vào, bãi đấy được coi là bãi ngon nhất ở Topolo đấy. Tớ cũng bị giết/giết nhiều lần khi còn farm mega ở đấy :P

//Còn bạn Grace ý mà, thôi mình cũng vinh dự khi được vào Banlist của bạn. Bắt đầu nhai lại nhục với cả nhã rồi :).
    // P/s: Khuyên thật tình nên cho scout lên vet nhé, không có tiền thì nạp thẻ mà mua không thì ra đây tớ cho 1 cái. Nói thật lòng không bốc phét như ai đó đâu :). À nick ingame của tớ là xDTorai nhé, pm ngay mà lấy thẻ vet :)

4. _Zero_

_Zero_ Donkey Kong

@Grace Benerli : ÔNG NÊN XEM LẠI MÌNH ĐI.Thấy ông chửi XTorai quá nên tui post bài này
    Tui QUOTE đây để mọi người cùng đọc hiểu thêm về ông.Còn nói ông nói tui bới móc thì...ko còn gì để nói nữa.

5. ZhaoHuo

ZhaoHuo Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Vậy thì huề nhé, ko bàn cãi nữa =)), còn chuyện của cậu với ông Ber thì tự đi mà giải quyết... trong profile ấy. Đây là box để fac GVN thảo luận

6. duyvt89

duyvt89 Mr & Ms Pac-Man

Các bạn cũng phải giữ tí thể diện cho bạn Grace với mem nữa chứ :)

7. thanh301

thanh301 Donkey Kong

Cãi vã nhiều mod vào close topic giờ 8-}

8. Grace Bernelli

Grace Bernelli Mr & Ms Pac-Man

bây giờ các cậu muốn sao, tôi war thì tôi chẳng ngán ai cả , nhưng mà tôi nên nhắc cho cậu nhớ , cậu và thằng Torai là một giuộc với nhau cả, chẳng khác ai đâu .Tính ra bây giờ còn giở cái thói đàn bà , cãi ko lại thì bơi móc cho xấu mặt nhau à ? Nhưng thật đáng tiếc, bài post của tôi chẳng có gì để các cậu bơi móc cả, nó chỉ chứng tỏ cái thói đàn bà của cậu thôi cậu Zero ạ . Hay tại sao cậu không quote lại tất cả những thứ mà cả cậu và tên Torai kia đá đểu tôi và fac của tôi từ đầu nhỉ ? , tôi chắc người đọc chẳng ngại xem đâu

9. xDTorai

xDTorai Legend of Zelda

Cậu trình gì mà đòi war :-j. Còn mấy bài của tớ với Zerro với nhiều n`g nữa, thích thì quote lại, chả ngại bao h cả, người đọc có khi lại biết bộ mặt thật của bạn ý chứ :). Đơn cử là người trong fac Gamevn :)

//À không lấy thẻ Vet à, tớ cho mà up con scout này. Còn cậu đc để dành tiền up 1 con musk hay 1 con fig để săn bos nhé

10. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

Sao chú Grace ko giải thích các bài quote ở trên mà cứ phải nói lòng vòng đả kích nhau thế nhỉ ? :) giải thích tí là xong hết chuyện mà :)

11. camthienlinh

camthienlinh Donkey Kong Lão Làng GVN

Này này, tớ cũng thuộc dạng hiền đấy nhưng mà các cậu cứ bắt tớ phải nói lên là thế nào.
    Đây là box cho Fac GVN thảo luận chứ không phải cái chỗ để cho các cậu cãi vã với nhau đâu thích thì lập hẳn 1 topic chửi nhau ngoài kia. Các cậu nhắm thấy không giúp gì được cho Fac người ta thì cũng đừng vào đây mà sinh sự nhá. :-w

12. Grace Bernelli

Trận Raid Boss Thứ 2 của GameVN Fac - Up Faction 51

Chỉ với 8 member tham gia nhưng sự liều lĩnh của gameVN faction đã được thành công mỹ mãn , 2 con boss điều bị đập tơi tả hoa lá và các anh em vẫn sống sờ sờ như chưa có gì xảy ra ( mặc dù Ber ta sợ đến rụng cả trym ra )

Con boss đầu tiên

Con miniboss khá là trâu bò

Con final boss, con này làm Ber ta sợ teo cả tứ chi

... Và giây phút khải hoàn của Fac

Xin cám ơn tất cả các thành viên của Fac GameVN đã tạo ra trận Raid lịch sử trong ngày hôm nay, một lần nữa, Ber cầu chúa sẽ chúc phúc cho các bạn, Good Night

13. thanh301

thanh301 Donkey Kong

Chúc mừng nhá. :))
    Vậy mà bác bảo thứ 7 mới raid ><

14. camthienlinh

camthienlinh Donkey Kong Lão Làng GVN

Tại hôm nay bác ấy nổi máu liều lĩnh nên quyết định đi làm luôn
    mà hình như ta nhớ lão ấy có PM Akechi gì đó mà tại ông không trả lời ấy chứ

15. Grace Bernelli

cậu này là Chick ấy :D

lúc nãy cùng ta đi làm chung mà =P

16. Vo_Hung

Vo_Hung T.E.T.Я.I.S

Buồn ghê lúc quan trọng vào trong đánh boss cuối thì mình lại bị văng ra hix.

17. binhtaquang

binhtaquang »

Tổ quốc ghi công =))

18. thanh301

thanh301 Donkey Kong

Lúc tối thấy lão Reos có gọi bảo đi raid boss nhưng lúc đó lại đang làm Q up Fac 52 rồi còn đâu :|

19. quoctung

quoctung Youtube Master Race

fac gamevn hình như có bác sadwinter choi linh vương trường bản phải không ta Lm Glorious đa số vô Dsa hết rồi hy vọng gamevn Lm voi Dsa cùng thịt TO như hồi linh vương cùng nhau thịt xích quỉ
    MaximusR
    nick Ge FireEmblem

20. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

xin lỗi vi đã post bài ở đây , nhưng chủ fac của các cậu mà chịu post bài ở chỗ cần post thì đã chả ai thèm vào đây làm gì rồi , nhưng cậu ấy có chịu đâu , từ cái lúc mọi người vào vặc lại thì cậu ấy làm như "vô tình" ko đọc cái topic đấy nữa
    Có 1 số lượng kha khá những người đang hau háu chờ 1 bài giải thích , 1 câu trả lời của bạn Grace , càm phiền bạn trả lời với :) , đừng có ignore như thế , ko đẹp đẽ gì đâu
    http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=605958&page=8
    Tôi sẽ ko post ở đây vì vấn đề này thêm nữa :)