Clan Sons of VN

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi blaze[vn], 7/5/04.

1. hoangminhlong

hoangminhlong Youtube Master Race

Đã vào năm học mới rồi. Các thành viên trong clan chuẩn bị họp mặt điểm danh cái nhỉ. Lâu lắm không thấy ai post bài cho cái clan này rồi. Mà cũng phải xem cái danh sách thành viên trong clan, có thêm hay bớt ai không chứ. Leader Blaze[vn] đâu rồi? Không thấy một tý tiếng tăm nào cả, nếu lúc nào lên mạng vào gamevn.com thì nhớ post xem danh sách thành viên trong clan có gì thay đổi không để anh em trong clan còn biết ai còn ai mất chứ. Có lẽ phải thay Leader

2. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Đầu năm học có khác dek có ai đánh SC, Asia/Vietnam vắng như tờ, toàn bọn war, chán vãi...
    Anh em đi học thì đánh LAN cái nhỉ, giải trí thôi, ko đánh điên cuồng như mấy năm trước. Đánh 4v4 chăn mấy con gà đội Mily cũng hay phết :D, ông Mily cũng đi học lại cùng K46

... Thằng Red đâu rồi, anh bảo mày post bài cơ mà, vụ gia nhập của mày blaze nó OK rồi đấy.

3. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

ANh em lúc nào đi học luyện tập cái nhỉ còn đánh clan war, lần này để booomz+ blaze đánh clan war và cả giải của bọn Vie nữa, hy vọng cặp 2 con bò B B này sẽ làm ăn tốt :)

4. coldsteel

coldsteel Youtube Master Race

Đăng kí để chính thức vào clan là phải post bài ở đây phải không các bác? Cho tui nộp đơn nhé. Chat với blaze_vn nhiều lắm rồi nhưng chưa biết bác nào khác trong clan.

Vào clan rồi xin các bác tận tình chỉ giáo thêm, nói thiệt tình thì tui là noob, thua thì nhiều mà thắng thì ít. Nhưng thích sc là số 1 :D.

YM: coldsteelvn.

(có cần phải đánh mấy trận trước khi vào clan không?)

5. blaze[vn]

blaze[vn] Mr & Ms Pac-Man

Anh coldsteel thì em tui gặp lâu rùi, anh ấy thực sự muốn gia nhập Clan mình, yêu thích SC, cùng học khoa Công Nghệ ĐHQG, mỗi tội là ở TP HCM, cũng năm cuối như hầu hết các thành viên trong Clan. Cũng chiến với Blaze rùi, nhưng Drop^_^, để mấy hôm nữa chiến tiếp nhe anh coldsteel, rùi em sẽ quyết định cho ^_^, Good luck!

6. tontot

tontot Youtube Master Race

Chào các bạn clan SOV, sau khi làm một dạo đọc qua các bài viết của các clan BK,Vip,Worm,DVN,SOV, tôi rất muốn gia nhập clan SOV dựa trên một số lý do sau:

Cùng với DVN, SOV có lẽ là clan sử dụng lời lẽ "ôn hòa" nhất ở GVN.
    Các bạn học Khoa Công nghệ (có phải IT không, hay là CS), tôi là cựu SV IT KHTN TpHCM.
    Tuổi của tôi là 8X đời đầu, chắc không chênh nhiều lắm với các bạn. Clan DVN trẻ quá (đúng là tuổi trẻ tài cao)
    Replay đầu tiên tôi xem là blaze[P] đánh foxDVN[T], tôi rất thích.
    Blaze đã gửi cho tôi một cái CD Key mặc dù chưa quen biết và chưa chat lần nào.

Tôi chơi SC khá lâu rồi nhưng chủ yếu đánh với bạn bè cho vui, đồng nghiệp cơ quan. Mới đánh SC trên Ender (nick tontot[vn]) được khoảng một tháng, tỷ lệ thắng thua 1 vs 1 khoảng 60:40. Tự nhận trình độ hiện thời chỉ đủ sức tham gia giải Amateur GVN, chủ yếu là thiếu kinh nghiệm thi đấu.

YM: tontotvn

Tôi hay online ở ender tầm 11PM đến 1AM tất cả các tối (riêng cuối tuần này T7, CN phải đi Bến Tre). Hôm nào mấy bạn rảnh ghé qua đánh để tôi nâng cao kinh nghiệm thi đấu. Tôi đang cố nhờ bạn ở nước ngoài (Hàn Quốc) mua giùm cái CDKey nhưng chưa được.

Rất vui làm quen các bạn. Hy vọng được gia nhập clan SOV.

P/s: Tôi hiện có một cái invitation sử dụng Gmail (dung lượng 1GB), bạn nào muốn dùng thử PM cho tôi nhé, nhớ ghi email của các bạn.

7. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Anh vào Asia mà đánh, anh bảo thằng Blaze nó gửi Key cho. Để hôm nào đánh nhiều một tí, anh em giao hữu, lúc đó bọn đàn em sẽ mời anh vào clan.
    Hiện nay toss user có lẽ đang khủng hoảng, anh vào clan có lẽ sẽ là 1 sự bổ sung rất kịp thời. Have Fun

8. Sun-Water

Sun-Water Youtube Master Race

ai chà Clan dạo này đông quá nhỉ. WelCome mọi người có tinh thàn góp công góp sức cho clan. Xin lỗi các bác dạo này em bận quá, không có thời gian post bài lẫn lên Bnet

9. coldsteel

May quá, hôm qua lên asia gặp bác Coop (chat một hồi thì phát hiện là mình đang đánh với member SoV :) ), đánh 2 trận tui thua cả 2, hix hix. Rồi còn thức tới 2h30 sáng obs cho Blaze với bác Coop.

Tui rất mong được vào clan. Không có "chỗ ở" lang thang mãi không lên tay nổi. Các bác xem xét rồi update tên em vào danh sách dùm nhé :D.

* To Tontot: em đang học năm 4 IT KHTN TPHCM nè anh. Rất vui vì gặp một người ở TPHCM, vì hình như tất cả các member của SoV đều ở miền Bắc. Sao anh có key của Blaze gửi rồi mà còn đánh trên Ender làm chi. Lên asia sẽ gặp nhiều người hơn đó.

10. blaze[vn]

Mấy tối nay chiến với bọn nó, chẳng hiểu sao rất nhiều thằng nói mình map hack, trong khi mạng vẫn chạy ngon, mà mình thì có bao giờ để ý đến mấy cái trò ấy đâu. Thế mà nó lại nói minh map hack, khó chịu thật.
    Anh coldsteel lên asia vào tầm sau 12h đi, lên đó em luyện cho ^_^, luyện xong rùi cho vào Clan, đánh Clan war cho lên tay.

11. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

Ối ối ối , 2 anh Coldsteel và tôntôt ở TPHCM thì phải vào Clan DreamVN chứ ! có gì đi offline mới vui chứ , vào Clan SoV thì đâu có đi offline được , phải không nè , hehehe ^_^ . Nói đùa vậy thôi chứ cuối tuần rảnh mời 2 anh lên GamePRO chơi .

PS : đọc mấy bài viết trên thì em thấy hình như do DVN tuổi trẻ quá đâm ra ít người muốn vào :(( hic hic hic , ặc ặc ặc ....

12. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

lạy chúa ... thế huh >.<
    tao không nghĩ vậy đâu .. ku kiên ^_^
    chắc tiêu chuẩn chọn thành viên của clan mình ấy ... phải chiến thử rùi mới chọn nên ...
    kệ ... không sao muh .. ~ 20 thành viên là ok rùi !

13. coldsteel

OK, thường thường 12h là có anh ở trên đó rồi.

Còn clan DVN tuy coldsteel không vào nhung vẫn có thể chiến giao hữu + làm quen được mà.

14. hoangminhlong

hoangminhlong Youtube Master Race

Các chú thuộc clan DVN có vẻ muốn tăng nhân sự trong clan quá nhỉ, nhưng khoản tiếp thị hơi bị kém :p thành ra .... Chào mừng 2 thành viên mới là tontot và coldsteel, các bác cứ đánh thử với thằng Blaze đi, nếu Blaze đồng ý thì anh em trong clan cũng đồng ý thôi. Nhưng nhớ là phải liên tục cập nhật các thành viên để mọi người trong clan còn biết lẫn nhau. Tôi sắp có ADSL dùng rồi, lên thỉnh thoảng có thể chiến với mọi người trong clan. Đang tập luyện để vặt toàn bộ bọn trong clan đây :))

15. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Hé hé chúc mừng bọn sov có thêm 2 chú nữa gia nhập cold stell thì tao ko bít chứ tonton thì trình ok lém đánh thử roài :D.
    gg gl hf

16. tontot

tontot Youtube Master Race

To coldsteel: Bạn khóa 2001 phải không? ở BM nào thế? Tôi khóa 98 đang công tác ở BM HTTT. Có gì add nick YM nhé tontotvn

To SOV members:
    Tại tôi toàn đánh sau giấc 12hPM, giờ đó chắc nhiều người online nên cái CDKey share đó nó báo disable hoài :-(. Mà qua Ender đánh một hồi là quên thời gian luôn, xong là đi ngủ. Đợi bạn tôi trả lời cái CD Key tôi sẽ lên BNET ngay. Sẵn sàng share với các bạn.

To DVN members:
    CN tuần này tôi đi BTre nên không ghé GPRO để học hỏi kinh nghiệm được. Tiếc quá, để 2 tuần nữa vậy. Ko tham gia clan nhưng nếu rảnh tôi vẫn ghé GPRO chơi được mà. Em tôi (longdouble) nói hồi trước chơi ở TGA có quen mấy bạn. Tiếc là giờ nó chơi WAR3 nên ko training tôi được.

To vnmonster:
    Chắc bạn nhầm tôi với tonton nào khác rồi :-d tôi là tontot[vn]. Trình độ chắc ở mức trung bình thôi, nhưng tôi sẽ cố gắng nâng cao trình độ thời gian tới.

17. blaze[vn]

To tontot: sau 12h PM thì tuyệt quá rồi, em cũng chỉ chiến được tầm đó thôi. Nhưng ngặt nỗi là đầu tuần (thứ 2, 3, 4) em phải đi học nên không thức khuya được. Em chỉ chiến được vào các ngày khác thôi. Hẹn anh lúc đó, mess cho em ^_^.

18. Good

Good Youtube Master Race

Anh em clan SoV ơi, sao chúng ta không tham gia giải Clan vậy? Em cũng muốn thi đấu để làm rạng danh clan chúng ta.

19. blaze[vn]

Hix, co tham gia đó chứ, nhưng chẳng hiểu là như thế nào nữa, em thấy loạn hết cả lên, chẳng biết thế nào. Vẫn chưa nhận được tin từ cặp của co-op và red Dragon.
    ma good la ai thế nhẩy ^_^, sao lại clan chúng ta ???

20. ToLiveIsToDie12

ToLiveIsToDie12 Donkey Kong

-_- Các Leaders và Members khi tham gia Clanwar đề nghị trách nhiệm tí đê... :)) Hầy, toàn kiểu đăng kí xong không thấy mặt mũi đâu cả, phong cách VN vãi lều :(