Clan SSP tuyển thành viên để chuẩn bị cho giải FTC Star League và World Cyber Game

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi CoLdBoY., 11/5/05.

1. ZOSHONEL

ZOSHONEL T.E.T.Я.I.S

Đùa ác thế,làm cha Coldboy điên lên bây giờ...Clan DVn làm sao mà đầu quân cho Clan khác được chứ lị... :D :D :D

2. DefOzzy[sc]

DefOzzy[sc] Mr & Ms Pac-Man

Ý kiến của anh Lara ko fải là ko có cơ sở , pà kon khoan bác bỏ , thứ 7 này họp quyết định vấn đền này đi .
    Khó khăn cho việc thành lập team SC bên SSP đó là nếu chỉ toàn người mới chơi SC gia nhập team SSP thì khả năng vào vòng trong WCG SC kì này là rất khó khăn , cần có 1 thời gian để training + có người đánh tập ( người này fải đánh khá , nằm rõ các chiến thuật cơ bản ). Tuy là có thể nhờ vào cha Locke nhưng mà cha này thấy sa đoạ vào CS wá , lâu ko thấy đánh SC , chả bít giờ thế lào . Cha Locke đâu roài , vào cho ý kiến cái koi .
    DefOzzy

3. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

^_^ Em và BJD 1 vé thử nhé T_T.............
    Gl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hfGl hf gl hf

4. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

SSP thì chỉ mới có 1 người thôi, người mà hôm rùi lên GamePRO chiến đó, hôm 30/ 4 đó :D
    hiện chỉ có 1 người, còn cần thêm 3,4 người nữa ai chưa có clan thì cứ tham gia đi
    BDJ và FDJ sẽ qua đó phụ Coldboy trong việc tìm người :D

5. Dark-Jameslight

Tìm người cho ai? ....................^_^ !

6. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

cho SSP :D còn 3w thì cá chú cứ rủ rê mấy đứa bên TN qua chiến SC là ok rùi , nói là anh TN tài trợ cho tụi nó mỗi ngày free 2 h thì đứa nào chả mê tít :D

7. Rusher-T

Rusher-T Donkey Kong

hix, việc này em cũng muốn giúp nhưng khó wá, trường em chẳng có ai biết đánh Starcraft thật sự cả, rủ rê mầy thằng bạn thì đánh với em wa modem 1-2 ngày đã quay vvề con đường xưa >.< , thằng lâu nhứt cũng chỉ là 1 tháng >.< , lên forum hò hét kêu gọi cũng chẳng ai nói gì , có thằng bạn tkby bên Warcraft nhưng nó cũng chẳng wa , 2 anh em sputnik ở bên SSP thì bây giờ cũng ko còn đánh Starcraft nữa .... chán .

8. Lang

Lang Mega Man Lão Làng GVN

Ủa , ai hôm bữa 30-4 lên GP đánh ? Ko lẽ là cha coldboy phản bội quay lưng với DVN , sang đầu quân cho GP rồi à >.<

9. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

ĐEM DĨA TÈO MỪNG XUÂN VÀ DĨA TÈO VÀO HẠ PHỔ BIẾN LUNG TUNG ĐI !!!
    Tìm mọi cách để tuyên truyền đi chứ . Dĩa VOD hay thế mà , không biết chơi SC xem cũng phải ghiền . Mang dĩa vào cho lũ bạn bè trong lớp xem , kiếm các forum trường học post bài lên , phổ biến này nọ .

10. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

ko cần nhiều, chỉ cần 5 người thôi nhưng phải có trình độ khá trở lên

11. Lang

Ủa , ai hôm bữa 30-4 lên GP đánh ? Ko lẽ là cha coldboy phản bội quay lưng với DVN , sang đầu quân cho GP rồi à >.<

bác coldboy chưa trả lời câu hỏi này.Mà dĩa tèo vào ha có rồi à ?

12. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

ặc là anh đây, mie DVN do GP tài trợ đó chú :D anh có bao giờ quay lưng phản bội ai đâu
    chú bị con gì cắn thế ?

13. Dark-Jameslight

Không sợ em chỉ tụi nó chơi Money maps nhằm phá hoại hả? :))
    Ở Cái Quận Tân Bình này thì có thằng nào chơi Star hay đâu = )) Có ku Zhoel may ra thì tới đây tớ củ hành cho sạch vẩy = )) ..........

14. Lang

Chúng ta sắp có đối thủ nặng kí rồi -_- YamatoGun đã tạm đồng ý gia nhập đội SSP rồi , hiện còn chờ chủ nhật cho ổng lên SSP thôi -_-

15. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

ặc Yamato gun mà qua SSP có nước bị coldboy rape đến chết =)) joker
    sáng ni có 1 người lên asia raple thằng BDJ tơi bời =)) may mà BDJ phục thù kịp, nếu thì thì................

16. Lang

Ko biết ai là người dấu mặt ấy nhỉ , phải chăng là 1 cao thủ ko chơi trên Asia channel VN , chỉ chơi ngoài cái Brood War , rồi 1 ngày kia bắt ngờ xuất hiện giáng 1 đòn tới bời :D

Để kêu ông Yamato luyện lai SC ,dạo này ổng đánh bida ko >.<

17. bebeconde

bebeconde Youtube Master Race

SSP ở đâu vậy mấy cha nội,có gần quận Tân Bình ko?

18. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

Q3 123 Trương Định vào cửa Tú Xương :D gl hf

19. Yamatogun_vn

Yamatogun_vn Youtube Master Race

Hehe, bác ColdBoy dữ dằng thật, dạo này bận quá sắp lại phải làm 1 cái Project nên chả còn thời gian chơi SC nữa, đánh xuống tay thấy rõ. Chuyện qua SSP bị bác ColdBoy rape cũng là tất nhiên thôi. Xin lỗi nhé, tại bé Lang nhiệt tình quá nên mới gật đầu đại cho xong, ai ngờ.... nó làm thiệt! hic..hic..
    Theo đà này chắc SSP sẽ thu nhận được nhiều nhân tài rồi, em chỉ là hạng Noob thôi, kô dám chen chân vào hạng "...khá, giỏi trở lên" đâu. Chúc bác sớm kiếm được 5 nhân tài SC cho SSP nhé!
    GL!!!

20. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

ặc bác yamato gun dỗi em hả ? nói chơi thôi bữa nào anh em mình lên SSP chiến cho vui, hôm ni lên SSP gặp anh leminhteo, hic hic hic bị giết như giết gà :((
    bác yamato đừng dỗi em nha, em post chơi cho vui thôi chứ nghe tin bác qua SSP em mừng còn chưa hết :D