Clan VoE (Vietnamese on Europe) : All Information - Cool and FriendShip

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi zBL | Luke, 13/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. VoE | FoXXy.uk

VoE | FoXXy.uk Mr & Ms Pac-Man

Ặc ặc, các bác thông cảm, dạo này chuột chuối với trình nó xuống vì tối nào cũng phải chat với bạn, ko tập luyện được :D

Phải đầu tháng 2 em mới có chuột mới cơ, các bac thông cảm nhé :hug:

2. VoE | Luke

VoE | Luke Mr & Ms Pac-Man

MK anh hết tiền rồi chứ kô cũng mua chuột mới cho mày. Học bổng chưa có nè . Mà mua con MX510 thì tập...tạ cho tay từ bây giờ đi he he he.Có điều chuột nặng bắn sướng lắm . Con của anh super nặng

3. VoE | FoXXy.uk

Hú hú em nói chơi thế thôi chứ con MX510 cho em bán khoảng 100 đô, hí hí, nhìn chảy nước dãi thôi chứ tiền đâu mà mua :D

4. VoE | Ch3at3r

VoE | Ch3at3r Youtube Master Race

Noel xứ người buồn quá ae ạh, nhưng thôi vì sự nghiệp con em chúng ta kệ con mẹ tương lai con em chúng nó nên chúc tất cả mọi người trong clan VoE noel và năm mới vui vẻ, hạnh phúc, cố gắng kiếm con vợ cho đỡ phải " nhục " như Cap phải đi lau nhà 1 mình :)) =))

5. mau_lanh_vo_tinh

mau_lanh_vo_tinh Youtube Master Race

huhu buồn quá ,Noel đéo biết làm gì,phim down về cũng đéo thèm xem,sáng nay ngủ dậy cũng đéo thèm ăn,
    thôi chúc anh em đừng có giống tôi với bác Luke,

6. Orc#.vn

Orc#.vn Youtube Master Race

O ben anh di hoi het thanh pho cung khong thay,hinh nhu la ben Nga co ban'.Luke oi mai mot mua ho anh voi Hoa` 2 cai SteelBad nhe ,he nay ve vn anh tra tien :))
    Anh em co gang tap luyen nhe',may anh bi loi CD dao nay khong ban duoc ,chan qua''.

7. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Steelpad chứ o phải là SteelBad, đó là Steelpad 4D or là SS SK version. Giá khoảng từ 25 đến 40USD. Ở nước ngoài mà không xài pad xịn thì amateur lắm :D

8. VoE | FoXXy.uk

Hú hú, dạo này anh em nghỉ ôn thi ai mà đi bắn sẽ bị .... cảnh cáo :D (jk). Nếu 2 người có credit card thì có thể vào www.steelpad.com mà mua nó có dịch vụ ship đến tận nhà :) Ship về Ukr chắc cũng ko đắt lắm đâu. Hic hic, chỗ em steelpad thì đầy nhưng mà vấn đề là ko có xiền :( :((

9. VoE | FoXXy.uk

Ặc ặc, hôm nay dạo quanh sk down duoc may cái config về ặc ặc, mới tắt cái dynamiccrosshair đi hí hí, bắn thích lắm, mới lị cho em hỏi mọi người để crosshair to hay nhỏ hay để auto ??

À cả resolution nữa 800*600 đúng ko ạ, em để 800*600 thì hình đôi khi bị răng cưa (chac tại 3D card yếu) để 1024*7... thì lại ko bị nữa, thế thì nên thế nào ???

10. VoE | Luke

DM định tối nay gọi mọi người đi bắn nhưng mà thằng chó Admin quên add tiền vào tài khoản cho mình rồi , chó chết nó ......
    @ Org + Chu : C-D mới có rồi đó mấy 3
    @FoXXy : giờ mới biết cái cl_dy đó à ? Anh chơi để 1024 cho nó đẹp nhưng bắn khó hơn bắn 800. Lúc đầu chơi anh để Cross Big sau đó thấy bắn gần lợi nhưng bắn xa khó vào đầu -> Small hiện giờ đang bắn small

11. VoE | Ch3at3r

bây giờ gửi ảnh vào trong hòm thư voeteam@yahoo.com, anh em thằng nào rỗi thì vào mà xem nhé :)). Anh em nhìn ra được thì khỏi cần gửi cái thứ 2, có cả em út đó nhé =))

12. VoE | Luke

Ặc ặc quên mẹ chuyện này . Thằng nào gửi ảnh vào nhanh nhanh ko anh head shot giờ

13. VoE | Luke

MK thằng chó AN ! Maỳ gửi cái ảnh đó thì gửi làm đíu gì ?? mà mặt mày hôm trước anh có "tia" cái WC lại rồi . Để tìm mai mốt post hẳn lên đây cho cả Việt Nam xem cho biết ....... Cái mặt trông .......vãi hàng nhất VoE về độ ..đê tiện ha ha ha ha ha ha

14. VoE | Ch3at3r

thế còn gì nữa, chủ yếu là cho xem con em út thôi. Nếu ae nào có hứng thú thì nói nhé, mình đây sẽ ra tay hiệp nghĩa giới thiệu cho ae :)). Còn lão luke thì biết cái miẹ gì, hồi đó mới cắt tóc nên nhìn như thế. Chứ bây giờ thì hí hí hí .......... quên nhé :))

15. VoE | FoXXy.uk

hí hí, bác An vẫn còn để 2 mái à, quê quá, chuyển kiểu khác đi bác ơi hú hú

16. VoE | Luke

Nó quê từ bụng mẹ quê ra , quê từ ngã bảy ngã 3 quê về mà

17. VoE | Ch3at3r

:)) vãi hàng thằng FoXXy, nhìn giống lão Luke thế. Mà thằng này tương lai là Zidane sáng, bây giờ anh để kiểu tự nhiên rồi. Mày khỏi lo :))

18. mau_lanh_vo_tinh

mau_lanh_vo_tinh Youtube Master Race

mẹ hôm nay vào xem anh của thằng An voi Foxxy.Mẹ,đéo nhìn thấy nó đâu cả,còn thằng Foxxy,trông vãi đái,như mấy thằng biến thái,chuẩn bị hành động,mẹ kiểu này đéo biết no giết mình lúc nào,ko biết có mổ bụng làm lòng lợn ko :D (nói tóm lại trông nó rất tâm thần phân liệt)

19. VoE | Luke

Ha ha ha thằng FoXXy hói đầu hay sao ấy ....MK nó mà giống anh? nó nhìn như người ngoài hành tinh còn anh đẹp trai như gì ......Thằng Foxxy cho đi triển lãm hàng kinh dị được đó

20. VoE | Ch3at3r

lão Luke về hỏi lại phụ thân đi nhé, nhìn giống nhau như gì :)). Thôi ae không nói nữa, khéo ae mình mất manager bây giờ chứ lại. Chú FoXXy đừng buồn nhé, chúng nó trêu em đấy =))
    vui vãi vui vãi, từ khi gửi ảnh xong ko thấy thằng FoXXy quay lại topic của clan nữa :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.