Clan VoE (Vietnamese on Europe) : All Information - Cool and FriendShip

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi zBL | Luke, 13/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nt286

nt286 Youtube Master Race

thằng FEAL này là thằng TÔ HÀ chứ thằng quái nào
    mặt ku cậu vẫn chẳng khác giề :)) :)) :))
    quả đất này tròn thật ;))

2. chris redfield

chris redfield Dragon Quest Lão Làng GVN

Thằng kia mày là ai ??????
    Gr tao nghi thằng L với thằng Q lắm

3. khaideptrai

khaideptrai Youtube Master Race

úi giời....2 bác VoE ..lâu năm gặp nhau..mừng húm..cung hỉ cung hỉ.....năm mới mà gạp bạn cũ là vui lém ...vui lém.....phải đè thàng bạn cũ ra mà head shot đi thui

4. chris redfield

Chưa biết nó là thằng nào ??? Làm sao nhận bạn được ??

5. chris redfield

Ah ông đoán ra mày là thằng nào rồi ......

6. nt286

mày xưng ông với ai đấy hả ???
    ÔNG thách mày đoán được ÔNG là ai đấy :D :D :D

7. khaideptrai

:-/ chắc la` ông cháu lâu ngày găp lại...^^

8. VoE | FoXXy.uk

VoE | FoXXy.uk Mr & Ms Pac-Man

Các bác các chú chat chit nhiều quá, cho em tham gia với nào :D ;)) là lá la, la lá là, ặc ặc, chat chit ma ai cũng bị trừ MP lol ;)) phải kéo cho nó dài dòng ra, có khi còn được cộng Mp í chứ nhỉ, thành ra toàn dân mắc bệnh nói nhiều, trời ko mưa mà sao lại đi mặc áo mưa :D >:D<

9. nt286

Foxxy ku ơi sao ko bắn hả ku ???
    anh mày hơi thất vọng , clan mình ko có cái server riêng , chơi cả bọn chả hiểu xờ lô va ki a hay là giẹc ma ní chúng nó nói gì mình đêk hiểu mình nói chúng nó hiểu nhưng mà đêk chả nhời
    thế mới đau !!!

edit : hẹ hẹ , viết dài thế này mà chả tăng cho mình tí HP nào #>:)

10. blackhunter

blackhunter Youtube Master Race

he he,dao này máy hỏng déo bắn được nghiền qué.Mà bắn ở server nào thế??Satnet thì là tui lt gì đó.Mịa,lấy đâu ra bọn sloven cơ chứ.Lâu ,lắm rùi clan Voe đéo bắn nhỉ,lão lucke chọn toàn giờ thiêng thui,mk.mai mốt sửa máy xong hi vọng anh em đi đủ

11. nt286

đâu mà lâu , hồi hôm vừa bắn cái server VN mà phải cho pass vào ý , đông 1 lô 1 lốc trong ấy
    mà anh em VoE ko chuyển sang CSS sớm đi , CS 1.6 nhìn đồ hoạ oải wa´ , hệ thống vật lý cũng ko thật nữa , hix

12. VoE | FoXXy.uk

Bác cho tiền em mua máy mới cái đã, chứ mỗi lần connect vào source mất 15 phút thì em bó tay :(( ^:)^

À chuyện server của bác phantom thế nào rồi ? Liệu có khả quan ko thế :-ss ?

13. vnPhantom

vnPhantom Youtube Master Race

^_^ Vừa roài phài gửi gấp về nhà 4000 có công việc nên tiền bạc cũng chật vật quá. Anh em thông cảm. Để mình ráng xoay sở xem thế nào. Mà có pác nào có kinh nghiệm set up server Counter-Strike trên Linux thì email minhnle07@yahoo.com cho mình một tiếng. Chứ mình thì mình chả piết đâu.

14. khaideptrai

---------------^_^ Vừa roài phài gửi gấp về nhà 4000 có công việc nên tiền bạc cũng chật vật quá. Anh em thông cảm. Để mình ráng xoay sở xem thế nào. Mà có pác nào có kinh nghiệm set up server Counter-Strike trên Linux thì email minhnle07@yahoo.com cho mình một tiếng. Chứ mình thì mình chả piết đâu--------------------------

Tại sao mình kô lập ra 1 quỹ đễ đóng tiền sevẻ nhỉ..... chẳng lẽ để bác phamtom trả tiền hết sao.... kì thế....anh em nên ai đóng được gì thì đóng ..ít nhiều cũng là góp sức...kô đóng được về tiền thì đóng góp về sức..kô đóng được về sức lẫn tiền thì nên đóng góp cái miệng... còn kô đóng góp được cái miệng thì em xin bó gối đi ngủ...... :>

lưu ý : em đã đóng góp cái miệng rùi hé..... :;)

15. nt286

yeah every member just some bucks everymonth for a server , not bad ...

16. VoE | FoXXy.uk

Em cũng nghĩ đến cái này, nhưng mà hòan cảnh em ko cho phép, em chẳng làm ra tiền, tạm thời chưa đóng góp được, cũng chẳng biết làm sao nữa

17. nt286

để tui đóng cho ku Foxxy cho :D
    nhưng với điều kiện CS Source cơ !!! :))

18. mau_lanh_vo_tinh

mau_lanh_vo_tinh Youtube Master Race

thôi,anh em cứ tạm thời chơi trong sever public đã,khi nào clan anh em mình "quá đông thành viên","quá muốn lên pro" thì hẵn thuê sever.vì thuê xong chả mống nào lên tập hoặc thằng nào thằng nấy chạy lung tung lo cho score của mình thì dẹp,nhìn sever chiken(em xin lỗi,nhưng đây là sự thực) chỉ chơi hai map awp_map và de_infero(ko dám nói thêm vì sợ banned IP :D ).tốt nhất cứ vào bắn sever public chịu nhục một tý cho nó chửi,nhưng anh em được cọ sát nhiều.Hôm qua bắn nó 4 chấp 5 anh em mình vẫn thua,buổi đêm rất nhiều sever trống tha hồ tập luyện :D :D

19. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Cái này thì bác hỏi dudu ấy, hôm trước tôi thấy có 1 bài viết tạo server trên Linux của dudu mà, mà việc tạo server thì trong box này chả còn ai pro ngòai pác dudu. Thế nhé, còn việc góp tiền thì Phantom cứ làm đi, ai đóng tiền thì cho vào server bắn, còn ví dụ như lão Luke keo kiệt o đóng tiền thì kick , thế thôi hehe:hug:

20. VoE | Ch3at3r

VoE | Ch3at3r Youtube Master Race

vấn đề server chắc cũng sẽ phải nói đến trong lần họp clan ol đợt tới, tốt nhất là đóng góp chứ sao lại để ai 1 mình đứng ra gánh hết như vậy. Còn thời gian này thì mình đi xâm lăng server của bọn nó cũng được mà :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.