Clan VoE (Vietnamese on Europe) : All Information - Cool and FriendShip

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi zBL | Luke, 13/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. baby_dukick

baby_dukick Mr & Ms Pac-Man

đúng thế , vào chơi đội Việt cũng chán ::( Toàn đâu vào đâu từ hồi gia nhập thấy được có mấy người rồi được bắn có đúng 1 lần 15mins chán :whew:

2. khaideptrai

khaideptrai Youtube Master Race

há há...cap đã giải thích rùi....tại anh em bên châu âu đang cong đỉt lên thi cử...wa tháng 2 sẽ bắt đầu bắn lại....
    wa tháng 2 ..em mà ko thấy cap dắt anh em đi bắn...em thề em lay dao em headshot...T_T ..hs ko duoc thi` cung phai lui chó phát dỡ ghiền.... #>:) hình như dạo này đầu óc mình hơi bị bạo lực..^^

3. nt286

nt286 Youtube Master Race

đm .... ưc vãi lúa đề nghị các bác đào tạo em mấy bai Inferno Train Nuke tí em bắn như con gà mấy hôm nay ...

4. VoE | FoXXy.uk

VoE | FoXXy.uk Mr & Ms Pac-Man

Bài nuke thì tạm thời cứ xem cái của gotfrag đi bác, còn mấy bài kia thì đâu phải có mình bác bắn dở đâu :D. Theo lời bác Luke thì khi bắn dở thì ta phải núp, núp cho kĩ, lâu lâu thò ra bắn lén nó ;))

5. nt286

nt286 Youtube Master Race

ặc ặc ... thế thì đời thưở nào mơi lên tay được
    anh đang lo đây ... "phong độ chỉ là nhất thời , đẳng cấp mới là mãi mãi" ko biết mấy hôm nay mình bắn gà là do phong độ hay do đẳng cấp nữa ;))

6. Word-Wide-Web

Word-Wide-Web Youtube Master Race

7. VoE | FoXXy.uk

Mời bác đọc lại hứơng dẫn ở trang 1, tuy nhiên nếu bác đang ở vn thì hơi khó vì connect vô mấy server đó ping cao lắm, làm sao mà bắn :D

8. khaideptrai

:D ui gioi..em nup ki~ lam...ki` ơi là kĩ...kĩ đến nỗi nó đặt bomb rùi...đồng đội chết hêt rùi....em chạy lụi giò cũng kô tới kịp...actutally..tới kịp mà còn 5s...^^..het phim...

9. VoE | FoXXy.uk

hú hú, đồng đội chết hết thì chửi đồng đội dở, hú hú, cả đội bắn dở thì cả đội núp, cả đội toàn campers hú hú lol :D

10. seridan

seridan Youtube Master Race

Cho tham gia với
    Nick: seridan
    Y!M: seridan508
    Nơi dừng chân: USA, ping thấp lém tha hồ headshot
    Trình độ: cũng khá dở tại chơi pro mới có 2 tháng thui

11. vnPhantom

vnPhantom Youtube Master Race

Ehhehe, thèng Seridan là bạn em anh Luke ạ. Cho nó một vé đi. À ... còn việc server, nó đòi setup fee đến $99, còn monthly thì là $49. Anh em thấy sao? Còn nữa. Nếu anh em nào có kinh nghiệm thì cho hỏi: "Mấy cái server mà nó nói là game server, các anh em chơi server non-steam có vào được không?".

To Seridan: K nên email vào hòm thư voeteam@yahoo.com hoặc đăng ký trực tiếp với nick của anh Luke nhé. Xem kỹ trang thứ nhất của thread này.

12. seridan

co the setup server free ma dau can ton tien dau bac phantom ::)

13. khaideptrai

e`h....vậy bác help anh em set up sevr frê di ^^ ...cảm ơn nhiều
    .....
    het mp rùi phải viết dài ra 1 tí..

14. vnPhantom

vnPhantom Youtube Master Race

No ... phí set-up server là để cho tụi nó set-up phần hardware là chủ yếu. Còn phần hệ điều hành thì đâu có gì ma phải giả tiền.

15. seridan

hôm nay cái server bên vngame trúng cái gì mà lag kô chịu nổi, mà vào team có phải bắn thử gì hông

16. VoE | FoXXy.uk

Khỏi bác, tới ngày kiu thì ta xông pha trận mạc thôi :D, cái server bữa nay đã lag vậy rùi, mí bữa nữa sang chiến trường châu Âu chắc còn lag hơn thế nữa, bác chuẩn bị tinh thần trước :D >:D<

17. justsee

justsee T.E.T.Я.I.S

-mọi người trong VOE nếu online gặp anh Minh ( Luke ) thi` bảo vào nói chuyện với JS nhé , thanks mọi người nhiều

-JS có một ý tưởng này , sắp tới sẽ nghỉ chức mod , vì vậy sẽ đề cử ....... :D

Mọi người biết là ai rồi đấy , vì vậy mong mọi người cho ý kiến nhé

18. VoE | FoXXy.uk

Ông Luke mí bữa nay biệt tăm rùi, ai thấy làm ơn nhắn hộ : "Clan đang đau nặng, con về gấp, clan đã tha thứ cho mọi lỗi lầm của con" ;)) :D >:D<

19. VoE | Luke

VoE | Luke Mr & Ms Pac-Man

Hô hô anh đây , đang học thi (+ ở nhà người iu he he he) .
    Còn Js nhắn gì ? muốn đề cử ai ? Sonomi à ? lần này thì okie đi he he he , mà sắp có web mới rồi anh em dọn nhà luôn chứ ai ở đây làm gì mà đề cử Mod với kô Mod ? fux tap quá ....đúng là thằng đầu đất , chắc bị HS nhiều nên giờ nó mới như thế , thông cảm thông cảm

20. mau_lanh_vo_tinh

mau_lanh_vo_tinh Youtube Master Race

hôm nay cả đội tập khá đông khoảng 7 người:Aza,An,Foxxy,baby,Feal,Wild wolf v v,Nói chung anh em bắt đầu phối hợp ăn ý với nhau,nhưng bác Feal màn infero còn "lãng tử" alone nên chết yểu :D .Hay nhất hôm nay là màn de_dust anh em đã lội ngược dòng ngoạn ngục thắng lại 15-14 :x .
    hehe còn các anh em khác hãy chuẩn bị lau súng đi,tuần sau cả clan sẽ tập lại.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.