Clan VoE (Vietnamese on Europe) : All Information - Cool and FriendShip

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi zBL | Luke, 13/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. khaideptrai

khaideptrai Youtube Master Race

Oé..em có coi mấy cai demo ma` no` bắn awp ko zoom.....lúc xáp lá cà......nó băn 1 lu`c 3 thằng.....làm sao bắn ăp mà ko zoom vậy trời

2. dotienan

dotienan Mr & Ms Pac-Man

em cũng biết thế. Nhưng mà khi zoom 2 lên, em thấy đâu cần đối phương đứng vào giữa tâm ngắm đâu. Đứng lệch sang 1 bên cũng chết, trong khi zoom 1 thì ( hình như ) không vậy :D
    P/s : đó là ý kiến của riêng em về cây awp, có sai cũng không được chửi đâu đấy :))

3. baby_dukick

baby_dukick Mr & Ms Pac-Man

đại ca nói đúng lắm :'> em bị cái tật đấy . Hôm nào fởn chí thì bắn hay lắm . Nhưng cũng nhiều hôm cực gà :p cố gắng ổn định :;)

4. VoE | FoXXy.uk

VoE | FoXXy.uk Mr & Ms Pac-Man

zoom 2 chỉ cần thằng ku hiện ra trong kính ngắm, vẩy một phát là trúng, nhưng zoom 1 mà vẩy với tốc độ của zoom 2 thì ra ngoài ngay, túm lại z1 với z2 cách vẩy khác nhau, trên lí thuyết, muốn bắn giỏi thì luyện nhiều :D

5. VoE | Luke

VoE | Luke Mr & Ms Pac-Man

Để người nó giữa màn hình nhấn đồng thời hai nút ngắm và bắn ........chuyển qua dao hoặc súng lục

6. winters

winters Donkey Kong

7. VoE | Luke

Hôm nay VS với DD tỉ số như sau :
    + map de_inferno : VoE 13 : 0 DD
    + map de_dust2 : VoE 13 : 9 DD

Cái map hay bắn nhất thì thua những 9 lần ....nhục vãi . Đề nghị anh em chấn chỉnh để còn bắn với VCF

8. VoE | Luke

Hiện nay Clan quá đông , tôi sẽ thanh lọc bớt những ai kô đi . Ai muốn có Team bắn VS trên server mới thì nhanh chóng vào đây đăng kí , ưu tiên những người đăng kí sớm nhất , ai đăng kí muộn mà chưa đủ người để làm team thì phải chờ cho đủ người . Mỗi team sẽ có một Leader in game quản lý team của mình để Bắn với các team còn lại . Tuy nhiên nếu giao hữu với Clan khác thì sẽ có Primary Team dành cho VS (team này phải có trách nhiệm thắng 13-0 như hôm qua he he he) . Dựa vào danh sách này sẽ loại bỏ bớt thành viên kô đi tập thường xuyên sẽ kô có team hoặc cao hơn sẽ kô có trong Clan . Anh em ai thấy mình có khả năng tập thường xuyên thì vào đây đăng kí gấp . Hạn đăng kí hết ngày 30/2 . Sẽ có 3 ngày bắn Public và 3 ngày VS trong tuần

Tôi xin đăng kí đầu tiên : LUKE

9. vnPhantom

vnPhantom Youtube Master Race

VoE | Phantom <HM>

Cho iem làm đội trưởng 1 team đi ^_^

10. baby_dukick

numéro2 : baby dukick

xin đính chính lại là hôm qua trận dust 2 do đại ca Orc ping cao quá nên bị làm ảnh hưởng fong độ cả team . Với lại hôm qua đấy chưa phải là đội hình chuẩn của DD cho nên chưa biết thế nào :D

tình hình là yêu cầu đại ca Luke và Orc thay net mới nếu muốn bắn HL hẳn hoi . PIng ko ổn định thì khó chơi lắm :p

11. nt286

nt286 Youtube Master Race

hehheheh ku Dukick :)) :)) :))
    em đăng ký vào team nào mà ku này làm leader được ko bác Luke :D

12. unreal

unreal Youtube Master Race

đăng ký 1 chân bất cứ team nào :)

13. VoE | FoXXy.uk

Ặc ặc, hiện nay em đang định lập một team 5 người khác bên cạnh dream team như bác gì ở trên nói. Team này chỉ cần đi bắn nhiều chứ ko cần bắn giỏi. Tạm thời mời chú KIKI là một, các bác dukick với drikker nếu có nhã í thì vào làm leader hộ em luôn :D

Ai thấy có khả năng hay đi bắn hú hú em mấy tiếng với, chỉ cần hay đi bắn chứ ko cần phải bắn hay :D

14. VoE Wild Wolf

VoE Wild Wolf Youtube Master Race

Cho em tham gia với các bác uiiiii ... là lính mới tập bắn nên cho em theo team nào cũng được, gá vịt gì em bắn láng :hug:

15. chris redfield

chris redfield Dragon Quest Lão Làng GVN

Em vào đội nào có nhìu đại ca LV1 ^^

16. VoE | FoXXy.uk

Bác wild wolf vào team noob của em nhé :D

17. baby_dukick

theo em thì nên thế này . Chia ra mỗi ông lvl 1 cầm đầu 1 team , như vậy làm cho các thành viên trong team bắn hay lên được. Các team cứ lâu lâu lại bắn nhau trao đổi kinh nghiệm.Ông nào mạnh quá cho cầm đầu các ông yếu yếu :D

Còn khi nào đi giao hữu với các clan khác thì sắp xếp lại . Thế cũng được đấy nhỉ :D

18. VoE | FoXXy.uk

the' kho' lam may ong l1 ko ban thuong xuyen duoc 8-}, vì vậy mới phải kiếm mấy bác nào hay đi bắn :D

19. khaideptrai

khaideptrai Youtube Master Race

He' He'..ủng hộ 2 chân 2 tay :D , te` te' te......đại ca dukick vào làm leader nhé ...hé hé..em đang muốn hoc dai ca ban deagel...te têt tet

20. VoE | FoXXy.uk

Ok, như vậy team noob đã có 2 người, bác wolf xem vào luôn thành 3, bác dukick thấy thế nào ?, bác drikker nữa :D, nếu 2 bác mà đồng ý thì có đủ 5 ngưòi rồi :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.