Clan VoE (Vietnamese on Europe) : All Information - Cool and FriendShip

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi zBL | Luke, 13/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sonicxpx

sonicxpx Donkey Kong

Lara ăn nói đàng hoàng 1 xíu nhá, sonic chưa có net nên chưa thể nào tham gia được. Nếu mà tham gia thì ít nhất phải vào cuối tháng 11 vì thứ 7 này chuyển trường => có net xịn hơn trong OB. Lúc đó thì biết mèo nào cắn mỉu nào hehee. Tuyên bố trước lun, sonic ko đời nào có cửa đứng level 4 :).... :D

2. zBL | Luke

zBL | Luke Mr & Ms Pac-Man

he he he chú sonic phát biểu câu đó làm anh mừng húm . MK cố gắng lên nhé . Anh em mình mục tiêu là làm mấy cái server châu âu lác mắt , he he he mấy hôm cứ bảo Viet Nam's team bọn nó cứ really ? really? mãi bùn cười quá

3. FoXXy

FoXXy Youtube Master Race

Hế hế, bác bác Phantôm mà lại đi phân bì với bọn đàn em à ?? Ko nên bác nhe', em bắn cái gì cũng dở, mà bác sao chẳng chỉ dạy giề cho em hết, làm sao mà em tiến bộ được, bác có kinh nghiệm giề nói em nghe nào :D

Về chuyện đội trưởng, sao hôm qua bác Luke ko dùng voice nhỉ, em chỉ lâu lâu mới liếc xuông cái chỗ chat thôi, chứ có phải lúc nào cũng canh cái chat đâu, vì vậy nhiều lúc bác nói mà em chẳng biết gì cả. Còn việc chiến thuật nữa, mấy bác phải khai tâm cho em một chút kkiến thức cơ bản chứ, ví dụ vào màn nên đi thế nào, chia team 2-3 đi bom A bom B thế nào, ăn cướp đi chung đi riêng làm sao, còn nhiều cái cơ bản nữa mà em chẳng biết gì hết, vậy mà cũng ko có ai nói cho em.

Đề nghị mọi người tìm chỗ pót lý thuết lên cho em học cái, cái diễn đàn này ko cho thì mình tìm diễn đàn khác, chứ iem mù mờ thế này vào màn bị ông phantôm bắn cho chết thì đúng quá rồi còn gì. Còn nũa muốn luyện skill thì luyện ở đâu các bác ?? Hay em luyện với bot ?

Chắc hết tuần này mà em vẫn bắn ko khá hơn thì em xin phép team được nghỉ một tuần để em ngồi nhà em luyện map với luyện skill với bot ạ.

------
    Còn một chuyện nữa là giờ bắn, sao các bác bắn muộn thế nhỉ, mình bắn sớm sớm hơn nữa được ko ạ ? Hay là ko có server nhỉ ?

4. zBL | Luke

Anh em add thêm thành viên mới :
    +VoE | ByeBye <Thang> ->France->victory_181@yahoo.com

5. zBL | Luke

Anh em add thêm thành viên mới :
    +VoE | ByeBye <Thang> ->France->victory_181@yahoo.com
    Tôi đang làm chiến thuật thứ 1 về de_dust2 . Hy vong hôm nay hoặc ngày mai sẽ có cho anh em

6. Orc#.vn

Orc#.vn Youtube Master Race

Hi anh em.De co the ban duoc tot ,theo minh thi it nhat phai biet ro map minh dang ban',voi lai khi ban thi di chuyen nhieu dung ngoi voi dung mot cho ,minh phai lam sau luc nao cung chu dong hon ke thu`.Theo Foxy noi thi em chua the ban theo kieu team duoc,can phai tap luyen nhieu hon,neu co thoi gian em co the tap voi bot va xem them nhung ban do sau :nuke,aztec,train,cblle,inferno,dust2, do la nhung man noi chung can phai biet.Khi da lam ro roi anh em minh luc do moi co the ban team duoc,va se phan ro vi chi cua moi nguoi,a ma anh em nho tap them canh choi min` nua nhe,ngoai ban ra thi choi min rat la quan trong do'.Do la y' kien cua Orc,lan dau tien pót bai vi the co gi sai xuat mong em thong cam,keke@@@@

7. Orc#.vn

Orc#.vn Youtube Master Race

Con viec tang theo lvl thi theo y kien cua may ban ,neu duoc thi 1 tuan xep hang 1 lan,nhu vay thi cac thanh vien moi co muc tieu de phan dau,chu de mot ngay ma xep hang nhieu khi hom do xui ban kg duoc la coi nhu dung hang chot roi.Voi lai khi ban can phai tap trung moi duoc,neu co dieu kien thi mua them tai phone nhe anh em,dung vua` ban' ma` vua` nghe nhac nhu vay se bi anh Orc thoc dao vao mong^ ,hehe.Hom nay 1 gio vn anh em len hop phai kg,anh se co len som,tui em cung thong cam anh voi anh Hoa hoc nam 4 roi ,vi the nhieu khi cung ban^,co gi anh em thong cam nhe'.

8. FoXXy

Hôm nay em bắn có khá hơn tí xíu, nhưng chưa giúp đỡ gì được cho anh em, teamwork vẫn còn rất yếu, chơi mìn vẫn chưa quen, chắc phải tập với bót trước, em đề nghị mọi người bữa nào kiếm lúc server trống mình vào luyện cách đi đứng cho đàng hoàng rồi sau đó mới luyện bắn súng sau !

9. zBL | Luke

Đây là một số demo của cướp ở màn Dust 2 toàn những thứ cơ bản , anh em xem nhé
    Demo 1 : Cướp rust nhanh ra B
    Demo 2 : Cướp ra B từ từ
    Demo 3 : Cướp thủ ở B 5 người
    Demo 4 : Cướp thủ ở B 3 người
    Demo 5 : Cướp thủ ở B 1 người
    Demo 6 : Cướp thủ trong hầm
    Demo 7 : Cướp rust ở cửa A
    Demo 8 : Sau đó là tấn công bom A
    Demo 9 : Đặt bom cách 1
    Demo 10 : Đặt bom cách 2
    Demo 11 : Đặt bom cách 3
    Demo 12 : Rust ra C của số 1 , xong nhìn xuống để xem có ai chạy lên ko
    Demo 13 : Rust ra C của 2-5
    Demo 14 : 1 ví dụ của thủ bom ở A
    Demo 15 : Thủ ở nhà cướp chờ cảnh sát
    Demo 16 : Một số chổ nấp khác
    Demo 17 : Nấp rình chờ cảnh sát quay về từ cửa A

Đây chỉ là những cái cơ bản anh em cần chú ý ...

Các file đính kèm:

• 1.rar
      Kích thước:
      303.3 KB
      Đọc:
      23
    • 2.rar
      Kích thước:
      283.5 KB
      Đọc:
      13
    • 3.rar
      Kích thước:
      1,021.1 KB
      Đọc:
      18
    • 4.rar
      Kích thước:
      371.3 KB
      Đọc:
      10
    • 5.rar
      Kích thước:
      353.2 KB
      Đọc:
      15
  10. zBL | Luke

Các demo tiếp theo nè ,anh download nhé (trừ MP là cái chắc)

Các file đính kèm:

• 6.rar
      Kích thước:
      770.6 KB
      Đọc:
      9
    • 7.rar
      Kích thước:
      1.6 MB
      Đọc:
      14
    • 8.rar
      Kích thước:
      773.8 KB
      Đọc:
      11
    • 9.rar
      Kích thước:
      271.9 KB
      Đọc:
      11
    • 10.rar
      Kích thước:
      348 KB
      Đọc:
      12
  11. zBL | Luke

Các demo tiếp theo nè lai trừ MP nữa rồi , kô quan trọng he he he

Các file đính kèm:

• 11.rar
      Kích thước:
      370.6 KB
      Đọc:
      14
    • 12.rar
      Kích thước:
      228.8 KB
      Đọc:
      12
    • 13.rar
      Kích thước:
      545.4 KB
      Đọc:
      11
    • 14.rar
      Kích thước:
      1.1 MB
      Đọc:
      14
    • 15.rar
      Kích thước:
      1.2 MB
      Đọc:
      7
  12. zBL | Luke

Mấy file cuối cùng đây , có cả SKPlayer nữa ,híc híc buồn ngủ quá nhưng phải cố lên vì anh em thôi . VoE muôn năm , VoE vô địch . Nếu anh em xem thấy được mai tôi lại làm tiếp phần cảnh sát . nên nhớ cái này chỉ có tính chất mẫu , anh em tự chọn vị trí thích hợp cho mình mà tập thử

Các file đính kèm:

• 16.rar
      Kích thước:
      1.1 MB
      Đọc:
      12
    • 17.rar
      Kích thước:
      617.9 KB
      Đọc:
      8
    • Skplayer.rar
      Kích thước:
      139.7 KB
      Đọc:
      12
  13. FoXXy

Anh Luke này, có cách nào xem cả một dây các demo ko ạ, em cứ phải xem song thoát ra thoát vào thì mới xem được thôi, mất thời gian quá !

Mấy cái demo này hay lắm, hi vọng anh em coi xong làm theo.

14. zBL | Luke

Ok anh sẽ làm thêm phần cảnh sát nữa cho đủ màn dust2 ... ANh em xem xong tổng hợp lại nhé

15. dotienan

dotienan Mr & Ms Pac-Man

ặc ặc ,hôm nay bắn hay vãi đái .Vào bóp chúng nó như gừ ;)) .Hôm nay bắn map cuối cùng ,có đoạn chơi dao .Ặc ặc ,lão Luke bị tui với AZA quây vào hiếp dâm :)) .Định chạy lên cầu thang nhưng vẫn bị tiêm vào mông :))

16. dotienan

dotienan Mr & Ms Pac-Man

àh àh ,mem team VoE chú ý này .Còn vấn đề cuối cùng cần giải quyết cho xong đi ,đó là logo của team .Iem đề nghị mỗi 1 mem nên làm 1 cái logo sau đó bình chọn 1 cái đẹp nhất .Ai có cái đẹp nhất đó sẽ nhận 1/2 số EXP của em và 100 MP của đội trưởng Luke

17. vnPhantom

vnPhantom Youtube Master Race

Iem tưởng logo chọn rồi chứ? Không phải cái của anh gì gì đấy chọn rồi à? Sếp Luke còn gửi hình cho mọi người gắn vào spray nữa mà ^__^"

18. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Thấy các bác luyện tập siêng năng quá mà không có cách gì để khuyến khích cổ động cho anh em, nên đành lấy cái demo tự làm này tặng cho các bác, mong rằng cái cheat này sẽ giúp các bác bắn online và LAN tốt hơn :D. Đây là bug (lỗi) khi sử dụng bom mù (flashbang) tại map de_nuke. Đây là bug đã bị cấm hòan tòan tại các giải thi đấu quốc tế nhưng hiếm anh em nào biết, vì khi xài bug này tòan bộ khu vực ném bom xung quanh dù có quay mặt đi chỗ nào cũng bị mù, mù hòan tòan 100% chứ không phải là got flashed vài giây đâu nhé. Nhưng khi chơi LAN hay online, anh em cứ mang ra xài nhé :D, mang ra server quốc tế mà hành hạ mấy thằng Tàu, Singapore, USA...gà nhé :D. Còn 1 đống bug nữa và vài tuyệt chiêu đểu cáng, hôm nào rảnh sẽ post lên cho anh em.

Các file đính kèm:

19. su47

su47 Legend of Zelda

CÓ lẽ em sẽ không ea nhập đội nữa đâu, vì lý do riêng mà, nên bây giờ không chơi CS nữa.

20. zBL | Luke

Tôi nhắc nhở anh em ! kô ai được dùng cái bug lỗi này nếu nó đã bị cấm , anh em xem nó cho vui coi như relax thôi chứ đừng có dùng ! Ai dùng mà để tôi thấy thì chết nhé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.