Clan Worm (Ngôi Sao Định Mệnh)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 4/1/05.

1. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Ha ha, tui mới đọc xong cách thức tổ chức giải của Clan 3W, thấy logic lắm, ví dụ nhé"
    1. Ai muốn tham gia thì post vào thread của Clan mình.
    2. LT chì là map phụ( chỉ dùng LT để phân biệt thắng thua sau khi đã chiến 2 trận trước, dĩ nhiên 2 trận trước ko phải LT rùi...)
    3. Nên quy định vòng loại diễn ra từ lúc nào đến lúc nào, còn ai ko chiến trong khoảng thời gian quy định đó sẽ bị loại =;
    4. Để cho chắc ăn, những người mà tham dự sẽ post thời gian lên BN của mình
    -Nếu thấy thời gian ko phù hợp với mình thì liên lạc với ban tổ chức để thay đổi thời gian.
    -ko chơi đồng hồ dây thun X(
    5. Cứ 3 ngày sẽ post lại những thông báo này để cho các thành viên nhớ rõ hơn.
    Clan Worm's Leader hãy xem cái này mà rút kinh nghiệm nhé :cool:

2. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Khà khà! -_-v ghé qua chơi thấy chữ 3W tưởng bị chửi rủa đầu năm ,vác Rựa tới ai dè nhầm ^^.......
    Chục nâm mới vui vẽ khoẽ mậnh nhế ^^<--- tiếng Huế =)) Leader với 1 số` người đầu sỏ trong Clan dẫn dắt anh em trên con đường đâm chém nhé kkk ^^

3. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Mới đọc xong hàng chữ đầu thì tui vớ ngay mã tấu đứng chờ, ai dè cũng nhầm...
    Happy new year^^<---- cái này là tiếng Anh đó
    Ông ở quận 9 mà sao tui ko biết nhỉ, tui lúc trước choi ở pentum 4 đó, ông có biết chỗ đó ko? haha...
    Hẹn vào 1 ngày đẹp trời Clan Worm sẽ dốc hết nhân tài đi tàn phá các Clan, nếu có thể sẽ dừng chân ở lại clan 3W mà uống trà đó nhé...huhu...huhu...

4. Dark-Jameslight

-_- tôi ở Q.9 hè hè pentum 4 là chổ khỉ ho cò gáy nào :)) ai biết =))
    Ừ hẹn 1 ngày đẹp trời Clan Worm tới bãi mìn 3W ngồi xơi TRà nhé :)) (trà nóng lắm đấy ha ha ^^ )

5. rock4ever

rock4ever Youtube Master Race

Các thành viên đang đợi dài cả cổ mà không thấy đối thủ của mình lên BN để tiếp tục giải đấu...X(
    Buồn quá em gửi 1 cái replay của em đánh với Mark-99 lên đây cho mọi người xem ^.^ giải khuây. Trận đấu diễn ra rất ác liệt trong thế giằng co, cuộc chiến giữa BattleCruise + Velsel và Carrier + templars , giữa Tanks và Goon + Zealot .

Cuối cùng do chiếm được nhiều mỏ hơn và với lợi thế do thiên nhiên tạo ra cho tuyển Terran của Rock :D :cool:(bài này tank rất lợi hại), Mark-99 đã phải nói gg trong nỗi tiếc nuối 1 trận đấu hào hùng :devil:

Có thể nói trận đấu như đại diện cho châm ngôn : Nhu thắng cương :devil: , với tổng số units toàn trận đấu là 222(Nhu), Rock đã đè bẹp lực lượng hùng hậu với tổng số units là 853(Cương) của Mark-99. @-)

Hề hề không ngờ "văn" mình lại hay đến thế, ai vote cho tôi 5* nào :D

Các file đính kèm:

6. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

to : m[a]n ( clan Worm )
    lần sau nếu bạn muốn gia nhập 1 clan thì hãy đọc kĩ các điều lệ trước. bất cứ clan nào cũng nói rất rõ ràng là : không được tham gia 2 clan cùng lúc
    m[a]n đã gia nhập Worm thì không nên dùng nick khác (bimbim) để vào 3w chúng tôi.
    còn nếu bạn thực sự quan tâm và muốn tham gia vào tập thể 3W thì trước hết bạn phải tự do ( không thuộc clan nào )Nhưng đó là chuyện " quá khứ" rồi !
    bb gl hf gg

7. beyeu89

beyeu89 Legend of Zelda

8. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Có thật vậy ko hả? Bác m[a]n dạo này cũng thấy ít lên BN, cũng ko tham các hoạt động của Clan nữa. Đề nghị Omai xem xét việc này mà giải thích cho thoả đáng. Clan dạo này hẩm hiu quá, ko có tinh thần đoàn kết gì cả. Nếu cần thiết thì loại bớt, clan ít người cũng chẳng sao...
    Các bác trong Clan góp 1 ít tiếng nói đi nào, trong mai đây 2 Clan Venga và Worm sẽ sát nhập lại, chắc chắn sẽ có sự chọn lọc lại... Như vậy có thể sẽ tốt hơn tình hình Clan Worm bây giờ

9. X26

X26 Youtube Master Race

:) . Sorry ! Co khi phải xin phép nói mấy lời . Quả thật là có lỗi với mọi người ở clan Worm va clan 3W .
    Quả thật là có lúc m[a]n là bimbim thật ... nhưng mh người đăng ký nick bimbim lại ko phải là m[a]n ...
    Chẳng biết nói thế nào cả ... Lúc đầu là con em gái nó tập chơi và đăng ký nick bimbim .... ( lúc đó thi thoảng cũng đánh hộ nó mấy ván ... thành ra quen tay dùng 2 nick luôn ... ) Hết ! Còn sử lý thế nào thi tuỳ các bạn thui ! .
    Chẳng có gì để thanh minh cả , chỉ biết nói : Sorry ! :)
    Còn vào 3w là do hôm đó nổi máu nghịch ngợm sau khi win Vietrapper được một ván . :( Nó rủ vào nên ... tui cũng ờ bừa . Hì , đâu có biết là nó coi trọng việc này đến thế . :( .
    Thật ra cũng chẳng cần thanh minh gì nhiều . VD nếu tôi lấy nick khác và lại tham gia clan thì đâu ai biết được .. :)
    Clan là gi` nhỉ ? Theo tui hiểu là ... nhóm hoặc phe cánh .. bè đảng .. Quan trọng là có hứng thú với hoạt đông của nhóm nào thi tham gia nhóm đó mà thôi . Còn cái gật đầu tham gia khi có lời rủ rê rùi ko tham gia thì đâu có gì quan trọng đâu .
    Chẳng nhẽ lo tui làm gián điệp ? Hihi !
    Thôi tóm lại cũng xin lỗi vì đã làm mọi người khó chịu

10. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Anh em yên tâm. Tôi cũng ko ngờ rằng anh m[a]n lại làm thế. Nhưng dù sao lựa chọn của anh ý thì mình cũng ko thể làm gì được có khai trừ chửi rủa thì sẽ dẫn đến mất đoàn kết. Để hết tháng 2 này, tôi sẽ đưa ra cái quyết định mà kể từ nay trở đi ai mà làm ăn vớ vẩn sẽ đừng trách thằng này.

-Sau tháng 2 tôi và Sirty sẽ cùng đưa ra điều luật và các quy định khắt khe nhất. Ai ko thực hiện được dù có giỏi đến đâu cũng ban nick vĩnh viên. Ko những thế tôi sẽ phá nát cái diễn đàn SC việt nam này. Tại vì một điều SC VN phải giữ được cái tiếng tăm tốt đẹp của nó còn hơn tồn tại với cái sự ô nhục của những người ko tôn trọng SC.

11. Dark-Jameslight

..........................^_^ .....................-_-

12. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Đ ị t con me thằng nào thích câu bài đấy. khôn hồn cút con mẹ ra chỗ khác mà câu bài

13. kill_kill

kill_kill Youtube Master Race

Anh em cho hỏi vì sao không vào được BN nữa vây.Vào đó xong nó bất update bản mới ,nhưng mà load về setup xong thì lỗi vẫn không chơi được.có ai biết tại sao thì chỉ bảo giùm cái nhé.

14. Dark-Jameslight

trích từ Omai :
    :o :).........................................Good
    .....-_- :| :D :)) =)) ^:)^ .Lạy bố .......!

15. X26

X26 Youtube Master Race

Làm gì mà nặng lời thế cưng ?
    Heehe ! Anh làm gì mà ko tôn trọng SC
    Ko biết cái gamevn này co phải của đồng chí BM ko nhỉ . Bị đánh sập có đơn giản như Omai nói ko nhỉ . Tuy cũng chưa hề ghé qua cái Clan 3w thì sao nói là lựa chọn gì với gì ? Nếu cảm thấy ko hài lòng thì cứ nói : M[a]n làm thế là ko được . Worm ko chấp nhận . Thế là xong ! Sao lại nói là ko tôn trọng SC ?
    Ko ttôn trọng star chỉ nên dành cho nhưng thằng hackmap hay gì gì đó . .. Vì vậy yêu cầu đồng chí Omai bớt nóng để anh em con bình tĩnh với . OK ?

16. X26

X26 Youtube Master Race

Tui cũng cóc vào được .. đơn giản vì cái link download Brood_1.10 cua bác Anhhungxadieu ko còn donw được nên ko có bản star nào để mà update cả . Nếu bác vẫn có thì vào topic gì gì version 1.2 mà down map và file update

17. Dark-Jameslight

Bác này .ok nói đúng lắm ^^
    Đâu có chuyện gì mà to tiếng thế !Omai nói thẳng nhé (ko nói Sirty ở đây nhé ^_^ ) Leader làm cái quái gì chết dẫm chết bầm ở đâu để rồi khi thành viên vi phạm rồi lên tiếng mắng chửi người ta này nọ là sao? Bản thân tôi chưa chửa rủa là may rồi ,nghĩ lại những hành động của mình đi .
    Vào Theard chú chả thấy cái quái gì gọi lài Quy Củ ?? Không giao luật ngưởi tham gia ko biết luật mà theo.ok? Để rồi khi anh m[a]n lỡ phạm (thực ra ko biết chứ chả phạm cái quái gì cả)Chú thân là Leader chỉ biết mắng chửi người ta ??Đổ hết lỗi cho member của mình vậy có xứng "Thân" là 1 thằng Leader ko? ok?
    Còn chuyện chứ chửi tôi "xxx"thằng nào kâu bài ?Tôi là thằng nào áh thằng đi ngang qua nghe ngứa tai quá chịu ko xiết.ok?(cái chữ ký to chành bành Hà Bá kia là cái thứ gì chắc chú cũng biết rồi đâu có còn "tóc để chỏm đâu"mà giả điên hay thế .ok?
    --;

18. X26

X26 Youtube Master Race

:) Cu em này la BDJ hay FDJ nhỉ . Cùng là member của star thui .. đừng làm căng thẳng tình cảm giữa các Clan chứ ... Hay là vẫn tức anh thế ??

19. Dark-Jameslight

Em là FDJ ^^ha ha .Không khai trừ anh rồi thì thôi chứ còn hận với thù gì thù là thù anh củ hành em 4 ván trắng đó ha ha ^^ vẫn còn tức ^^
    Em đâu có làm căng thẳng em khuyên nhủ muh :"> ,với lại anh là nạn nhân chứ bộ =)) (Bộ luật Diêm Vương "chết ko có quyền nói :D :)) )haha^^

20. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Mới đọc mấy trang , thấy trong này căng thẳng ghê nhỉ -_-
    Thui , FDJ , kệ đi , nói thêm vào làm gì ? Em cũng lo clan 3w đi ....
    omai cũng vậy , khai trừ người ta là xong ,việc gì phải chửi mắng người khác ? DVN cũng đã gặp trường hợp này rồi , nhưng cũng ko làm to ra làm gì ...
    Điều quan trọng là hãy rút kinh nghiệm , lần sau thu nạp thành viên thì thu nạp cho đàng hoàng , ko phải ai đánh hay cũng lôi vào clan được .
    ----
    1 số góp ý cho omai và fdj thui , nếu cảm thấy ko thích thì thui ,xem như squall chưa nói gì hết .

Còn về bimbim - man : squall chẳng có gì để nói , mọi người cũng đừng nói gì thêm cho mất thời gian nữa !