Clan Worm (Ngôi Sao Định Mệnh)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 4/1/05.

1. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Bây giờ mà vẫn chưa thấy Omai lên tiếng gì cả vậy? Bên Venga chuẩn bị rất kĩ càng cho việc giao hữu lần này đấy( Omai coi chừng tui đấy nhé b-().
    Clan Worm sắp tới đây sẽ tổ chức giải, anh ráng mà tập luyện nhé.

2. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

***** má, đần bây giờ vẫn chưa thấy Omai lên tếng gì cả, các bác bình chọn cho đội hình để chiến với Venga đi nào. Omai làm tui hơi bị bực mình rùi đấy

3. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

đang ở trên BN đây, ko thấy 1 "con sâu" nèo thế này... alô alô??
    Ku Omai chỉ được cái hô hào, spam bài lung tung.. việc quan trọng thì ko thấy chỉ đạo gì cả thế này...!!

4. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

lol, hoá ra chưa có đội hình chính thức à? hichic, làm em ăn cơm vội vàng để lên venga ngồi bt.net lolllllllllllll, em lại cứ tưởng mấy anh đánh rồi xin lỗi quýnh quáng rồi cuối cùng gặp anh sisi bảo là chưa đánh , bó tay

5. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Thằng Omai máy tình của nó bị hư rùi nên ko chiến được. chứ ko phải lười biếng gì đâu mà các bác la tội nghiệp leader Clan em. Hôm nay vào gặp được nhiều cao thủ quá, phó leader của Venga hả, để xem...b-( X( :-w . Chắc phải thường xuyên giao hữu với Venga mới đưọc

6. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Ai có rep thì post lên nhé, bay giời đi ngủ đây

Các file đính kèm:

7. rock4ever

rock4ever Youtube Master Race

Lần giao hữu này với Venga diễn ra rất suôn sẻ, nhưng Venga lên chiến hơi ít. Post tạm mấy Reps lên đã rồi vào chiến tiếp.

Rock(worm) - Misao (Venga):
    Trận 1: The lost temp Rock(Toss) - Misao (terran ): rock win
    Trận 2 : Nostalgia Rock(terran) - Misao (terran) : rock win
    Rock (worm) - Mrjakal (Venga):
    Trận 1 : The lost temp Rock(toss) - Terran[rock] (terran) : Rock win
    Trận 2 : Nostalgia Rock(Terran) - Terran[rock] (terran ): Rock win ( Trận này mọi người đều quên không save Rep )

Các file đính kèm:

8. vampirevn

vampirevn The Warrior of Light

VÃi lều , rock đánh hay vãi lều =)) =))
    @ Rock : Đang dùng FPT = acc chùa này =)) =)) . Ra YM em dạy cho vài đường cơ bản

9. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

----------gr...Clan Worm sau đợt vừa rồi hãy rút kinh nghiệm cho bản thân nhé. Tui thấy bên Venga cũng có nhiều người cũng có trình độ ngang với những member của Worm lắm đấy. Thường xuyên luyện tập với Venga là tui thấy tốt nhất bây giờ( ko phải nói mấy clan khác là dở đâu, tại vì level các clan khác cao hơn hẳn nên...)
    ********Tuần này có thể noob mstar sẽ phát động giải Worm nên có thể sẽ ko chiến giao hữu nữa. Anh em lần này chiến với Venga đã thử qua được thêm 1 map mới là Nostalgia. Cho nên đề nghị map cho giải lần này là Lost Temple, Nostalgia--->b-(
    Bây giờ tui thấy gần 8/3 nên nhắc nhắc anh em trước để lo mà chuẩn bị, ai mà bân ko thể tham gia dược thì liên lạc với tt211084( nick YM! của mstar)...

10. mrjackal

mrjackal Donkey Kong

Hix, hôm rùi có 3 "cao thủ" của Venga có tên trong danh sách ( noobmarine, get2, mark_99) mà chẳng thấy mặt đâu, chán wé, hôm nào hẹn Worm chiến tiếp đê. Mr còn phải phục thù 2 trận thua Grena và Rock nữa. Vào channel VN mà gọi thì đừng thấy noob mà ko đánh nhé, MR đang tiến bộ từng ngày đấy .. khà khà... hiện giờ thì Gre đang treo nick trong channel, gọi mãi chẳng thấy trả lời... :(

11. MSTAR

MSTAR Youtube Master Race

Xin nhac' lai la` den' het' ngay` mai nhung~ ai van~ ko dang ki' nick cung~ nhu pót bai` yeu cau` dc tham gia giai worm thi` se~ out.Nen mong anh em hay~ nhac' nho nhau nhe'.THx all

12. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Lần này anh em ai muốn chiến thì cứ giơ tay lên nhé, chứ đừng để đến lúc sắp chiền rùi mới xin tham gia, như vậy lộn xộn lắm. Cứ post lên thì tui sẽ tổng kết danh sách những người sẽ chiến với DVN, ok?

13. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Do một sự cố ko đáng có. Máy tôi mấy hôm bị hỏng ko online được.
    Nhưng đến hôm nay thì đã chạy ngon lành và sẽ tiếp tục cùng với các bạn để cùng nhau đi lên.

14. KGB[vn]

KGB[vn] Youtube Master Race

bao giờ chiến giải các bác nhớ thông báo cho mình nhé!!!!!
    dạo này bận quá kô online thường xuyên đc mong các bác thông cảm

15. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Cho tui đang kí 1 suất tham gi a chiến giao hữu với DVN

16. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

DVN , not DVB, man -_-V ...... 2 bên ráng lập xong danh sách trước thứ 6 nhé !
    5 người 1v1 , 2 cặp 2v2 , 7 trận tất cả đó ..............
    Clan DVN sẽ đưa danh sách sớm !......

17. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Mà DVN ơi, cố gắng đưa đội hình nào mà có trình độ ngang ngang cỡ tụi tui 1 tí. Tui sẽ đưa ra danh sách của Clan Worm sau, Squall dựa vào đó mà chọn người cho thích hợp để chiến nhé.
    3 người trong Clan Worm chắc chắn có thể chiến được là grenade, omai, rock4ever( đều là GOSƯ cả đấy =((...dám cười hả--->này thì cười: b-(!!!!!!
    Squall lần này ráng kêu Huy Vũ lên nhé, để tui có dịp phục thù mới đưọc, nếu ko thì tui ko yên lòng nhắm mắt...í lộn, yên lòng mà chiến được...hehehehe.hehehehe....

18. MSTAR

MSTAR Youtube Master Race

Thoi` han. du*a ra da~ het' nen nhung~ nguoi` ko dang ki' tham gia giai buoc phai bi ra khoi clan. Sau day la` danh sach' nhung~ nguoi` tam huyet' nhat' va` da~ lam` dung' nhung~ dieu` tren..
    Danh Sach:
    Cuo,omai,xichlo,kill_kill,mstar,rock4ever,KGB,x26,horo.
    Omai hay~ update lai danh sach' em nhe' va` cuoi' tuan` sau giai se~ bat' dau`.
    Chu' y' la` luyen tap nhung~ map ma` omai da~ dua ra .Hien tai van~ chua the dua ra the thuc' thi dau' vi` co' x26 va` horo chua ro~ co' the tham gia dc ko,2 nguoi` tren chu' y' dua ra quyet' dinh chinh' thuc' nhanh nhe'.Neu' ko tham gia thi` cho li' do cu. the ho nhe' vi` giai cung~ sap' bat' dau` roi` nen ko the cham tre~ dc.Mong moi nguoi` hay~ co' gang' chu' y' va` nhiet tinh` de giai dien ra nhanh gon va` suon se.Co' 1 so' member da~ dang ki' nhu hero nhung da~ tu rut' lui va` tu ra khoi clan .

19. X26

X26 Youtube Master Race

Tiến hành nhanh lên ! Chủ nhất la X26 rảnh nè . :p

20. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Omai confirm danh sách đi . Bác MSTAR lần sau viết chữ có dấu dùm ... nhìn ko mún đọc tí nào -_- và cũng ko đọc lun :D
    ....... Squall sẽ confirm nhanh chóng . Hiện có squall , naul , huyvũ là chắc chắn chiến !