Clan Worm (Ngôi Sao Định Mệnh)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 4/1/05.

1. X26

X26 Youtube Master Race

Rất tiếc là mình ko được đánh trận nào ! KO hiểu máy bị sao ... cứ đánh 1-1 thì được nhưng khi có thêm 1 obs la y nhu rằng mình bị disc . Sao thế nhỉ ... cả ngày hôm nay ko chơi được ...

2. ScProTossUsEr

ScProTossUsEr Mr & Ms Pac-Man

cả ngày hôm nay thua zerg user 4 trận hix; buồn quá; mất hết cả chiến thuật; tay mỏi rã rời; huhuhu;

3. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Mặc dù thua nhưng chúng ta đã rút ra rất nhiều kinh nghiệm cho bản thân. Các anh em đừng nản lòng mà hãy tiếp tục tập luyện nhé.
    Cuối tuần này sẽ diễn ra giải đấu của Clan Worm, có thể luật lệ sẽ nghiêm khắc hơn lần trước---> việc này sẽ do Mstar đưa ra hix! Map thì Omai đã đưa ra rùi: Lost temple, Nostalgia, Hall of Havana. Tập chiến cho quen map nhé..........

4. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

5. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Thông báo lớn nhất cho Clan Worm

------*****-------

Hiện nay leader Omai sẽ nghỉ chơi 1 thời gian để mà lo ôn thi đại học. khoảng chửng 3-4 tháng. Và Omai sẽ nhường quyền quản lí Clan cho tui( grenade[worm]), tui sẽ cố gắng online thường xuyên để tuyên truyền các hoạt đông cho các anh em. Mong anh em hợp tác với tui cũng như đã từng nhiệt tình hợp tác với Omai để đưa Clan Worm đến tầm cao mới.
    -Sắp tới trước mắt sẽ diễn ra giải Clan Worm, và sau này có thể diễn ra các giải khác. Những ai ko tham gia được giải lần này thì hãy luyện tập kĩ càng hơn để tham gia lần sau, ok?
    -Hiện giờ những ai đã đăng kí để chiến giải Worm thì hãy post 1 bài lên đây để cho ban tổ chức biết ngày giờ rãnh của mỗi người mà lo liệu. Yêu cầu mstar hãy gầp rút trong việc chuẩn bị đi nhé, post thể thức thi đấu, map thi đấu, tất cả những điều lệ khi tham gia giải. Tuần này tui nghỉ Spring Break nên sẽ tranh thủ lên giúp ông, được rùi chứ...
    CLAN WORM VÔ ĐỊCH :cool:

6. ScProTossUsEr

ừa cố gắng lên :) chúc mọi người thành công trong học tập cũng như trong game

1 2 3

thank

7. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Danh sách của Clan Worm đây, những ai ko còn ở trong Clan thì tui chưa nắm được
    1 Grenade ---> USA, hãnh diện quá...ehèm...
    2. Mstar ---> Russia
    3. Madi ---> Russia
    4. Rock4ever ---> Việtnam, Hà Nội
    5. Kgb
    6. Scprotossuser ---> Việnam, Hà Nội
    7. Yomost ---> Việtnam, Hà Nội
    8. Seri ---->Việtnam, Hà Nội
    9. xuan --->Korea( dungoidung)
    10. traingheokr --->Korea ( đi làm nhưng lâu lâu cũng lên chiến b-()
    11. horo_zero --->USA
    12. cuhanhcutoi (hay chơi bên Euro)
    13. x26( m[a]n) ---> Japanese
    14. Black_knight286 --->Trung Quốc (1 thời gian nữa sẽ quay lại)
    15. anhduc1305
    16. vipeg13
    17. xichlo --->canada
    18. devilmoscow ---> Russia
    19. sceaux ---> France
    20. broochdragon ---> Việt Nam, Hồ CHí Minh

Từ nay tui quản lí Clan nên ko có "khó khăn" như Omai, sẽ đưa ra những điều lệ dễ dàng hơn cho các member, sẽ online thường xuyên train cho các anh em. Omai chịu kó update lại đi nhé. Clan dạo này chẳng có ai lên, Omai và Rock đang bân thi đại học nên cũng hơi chán.

8. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Nhắc lại 1 lần nữa, thứ 7 tuần này vào lúc 12 giờ các anh em vào channel Worm để mà chiến giải nhé. Ai kô lên được thì thông báo cho tui biết trước và có thể chiến vào những ngày khác. Để tui bàn bạc với Mstar có thể dời vào ngày chủ nhật được ko thì tui sẽ thông báo sau

9. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Đã ko còn thời gian nữa rồi, Mstar im hơi lặng tiếng quá. Thui, leader( tạm thời) sẽ đứng ra tuyên bố tổ chức giải cho Clan Worm.
    WORM'S GAME​

Giải được mở ra nhằm kiếm cơ hội cho các member trong Clan cọ sát với nhau nhiều hơn và hiểu rõ nhau. Nhân tiện cũng tìm kiếm những member có trình độ khá để sau này trở thành master giúp đỡ leader rèn luyện những người kém hơn. Vì thế tui mong mỏi các anh em trong Clan hãy hưởng ứng nhiệt tình giải đấu này, nó mang lại kinh nghiệm và niềm vui cho mỗi bản thân chúng ta. Tại sao lại ko tham gia chứ, phải ko?
    Danh sách các thành viên tham gia:
    1. grenade[worm]
    2. xichlo[worm]
    3. mstar[worm]
    4. madi[worm]
    5. kgb[worm]
    6. Scprotsssuser
    7. Yomost[worm]
    8. Seri[worm]
    9. xuan
    10. sceaux
    11. vipeg13
    12. Rock4ever
    13. x26[worm]
    ( Danh sách có thể update vào giờ chót, trước khi vào chiến thì vào đây mà check lại nhé :D )
    Điều lệ thi đấu
    1. Đấu 3 trận, thắng 2 trận---> thắng luôn
    2. Map lần này chiến chỉ có 2 map Lost Temple, Nostalgia( sướng quá rùi còn gì...)
    3. Đấu map Nostalgia trước, sau đó sẽ chiến map Lost Temple sau. Nếu phải chiến trận thứ 3 thì sẽ dùng map Nostalgia---> ai ko tuân thủ đúng thì phải chiến lại nhé :-s
    4. Ko được dùng map do mình tạo ra, ko hack, down map ở cuối bài viết nhé về nhé anh em
    5. Vì lần này chỉ có 13 người tham gia nên chia ra 4 bảng 1 bảng 4 người, 3 bảng 3 người. Sẽ chiến vòng tròn tính điểm
    -Bảng 4 người thì lấy ra 2 người cao điểm nhất, bảng 3 người thì lấy ra 2 người cao điểm nhất. Vậy là sẽ có 8 người lọt vào vòng 2.
    -Vòng trong (vòng 2): chia ra 4 cặp loại trực tiếp---> chọn ra 4 người vào vòng 3.
    -Vòng 3(tứ kết): chia ra 2 cặp chiến loại trực tiếp---> chọn ra 2 thằng vào chung kết.
    -CHUNG KẾT: chiến 5 trận, thắng 3 thắng luôn
    6. Thắng 3 điểm, hoà 1 điểm, thua 0 điểm.
    7. Chiến xong là post rep lên, ghi rõ ai thắng ai thua rõ ràng, vậy thui để tui còn tính điểm nữa nhé.
    Và cuối cùng là lời chúc gửi đến các anh em có một mủa giải thành công và vui vẽ. Hãy chơi hết sức mình và thể hiện tinh thần fairly, cống hiến cho box Starcraft này những rep hay và đẹp mắt từ trước tới giờ. Good Luck To All :p
    Giờ thi đấu là 12 giờ ngày chủ nhật tuần này, channel WORM, gate Asia. ai lên trễ chút xíu cũng ko sao - Ko an đậu ko phải là MỄ, ko đi trễ ko phải Việtnam ha ha ha=))

Các file đính kèm:

10. ScProTossUsEr

à ^^ bảo mọi người ghi ym vào đây để tiện liên lạc : ) của mình là gamez_q nhé ^^

11. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

YM! của từng người đây
    1. grenade: grenadelovesmaithanh@yahoo.com
    2. xuan: dung_tranduy@yahoo.com
    3. xichlo: trung_helloween@yahoo.com
    4. Vipeg: anhduc1305@yahoo.com
    5. Seri: echip_anhyeuem@yahoo.com
    6. Scprotossuser: gamez_q@yahoo.com
    7. sceaux: protoss_vn@yahoo.com
    8. mstar: tt211084@yahoo.com
    9. madi: haianh1515@yahoo.com
    10. kgb: daita_kgb2002@yahoo.com
    11. rock4ever: hlphuong46pm1@yahoo.com
    12. yomost: mostwanted_boy999@yahoo.com
    13. x26: ko biết

Đã bốc thăm xong
    Bảng A: grenade, madi, xuan
    Bảng B: Viprg13, KGB, yomost, Scprotossuser
    Bảng C: Sceaux, Rock4ever, Seri
    Bang D: Mstar, xichlo, x26
    Hẹn YM! mà chiến nhé, good luck!

12. MSTAR

MSTAR Youtube Master Race

Anh em chu y' hien nay mstar va` madi dang co moi` clan 3d cua Nga chien' voi' clan worm cua chung' ta nen anh em co' gang tap luyen de dau' giai mat khac tham khao cac map khac' de ko lau nua~ co the chien' dc voi' clan 3d nhe'.Do' la` clan kha kha' gom gom' cua Nga do',mong la` bon no' se~ nhan loi`.

13. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Vậy thì quá hay rùi, Clan Worm sẽ có dịp tham khảo phong cách đánh mới lạ của nước ngoài. Mà này Mstar, bên đó có Clan nào đánh hay thì sao ko mời để các Clan của Việtnam có dịp trổ tài đi chứ.

14. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Bảng A: grenade, madi
    Bảng B: Viprg13, KGB, yomost, Scprotossuser
    Bảng C: Sceaux, Rock4ever, Seri
    Bang D: Mstar, xichlo, x26
    Danh sách này sẽ được update liên tục nên các anh em nhớ thường xuyên ghé vào mà xem nhé....

15. anhduc1305

anhduc1305 Youtube Master Race

Oài bảng mìn 4 người ............ Thua rồi hihi.....................................................................................

16. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Cứ cái kiểu này thì các anh em tự mà chiến nhé, hẹn YM! với nhau mà chiến. Nhiều người bận quá thì thông cảm được. Chiến xong thì Post rep cho tui nhé, cho các bác 2 tuần tình từ bây giờ, ai ko lên chiến thì loại ra. Clan dạo này chẳng sôi động tí nào cả, sau đợt này thì có lẽ phải loại ra bớt thật rùi!!!!!

17. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

18. ScProTossUsEr

grenade nhiệt tình thế nầy mọi người cố gắng sôi nổi lên di chứ ^^ . cố gắng đánh giải nhanh nhé^^

19. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

chào bà con cô bác trăm họ 1 tháng không chơi SC giờ quay lại chơi (Nói giọng nghe tưởng cao thủ kakaka)

Noob nhất clan worm đó, ai mới chơi thì chiến vài trận cho dzui

20. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Tui nhiệt tình như vậy mà ít ai hưởng ứng vậy mới chết chứ. Sau giải này tui sẽ đề ra 1 hướng đi mới cho Clan, chứ kiểu này thì Worm chỉ có nước đi xuống thui....
    - Mà anh Scprotossuser ơi, sao Omai ko đánh giải Venga nữa vậy, trong rep BK+CK đâu có Omai trong đó đâu. Hay là Omai bị thằng nào ám sát rùi ko chừng. Nói cho tui biết để tui kéo băng Worm đi "hỏi tội" thằng đó. Dám đụng vài Omai thì thấy mẹ nó rùi GR GR....
    - Anh em cố gắng đánh vòng 1 cho xong trong vòng 2 tuần nhé, ai ko hoàn thành trong vòng 2 tuần thì bị loại ráng chịu nhé....hehe