Clan Worm (Ngôi Sao Định Mệnh)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 4/1/05.

1. ToLiveIsToDie12

ToLiveIsToDie12 Donkey Kong

http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=24432&page=1

Trong Topic Hướng dẫn này trang 1 có hướng dẫn Creat Game cho ADSL rồi mà ?

2. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Nếu tui làm được thì tui đã ko hỏi làm gì cho mệt.....GR

3. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Đọc hướng dẫn trong PGTour ấy ,cuo à -_- hồi đầu nhớ vào bằng cái file của nó ,đừng vào bằng file starcraft của mình là được ngay -_-
    ko nhớ rõ nữa .............
    có lẽ đúng hơn là kích hoạt cái chương trình của nó lên trước ,rồi trong đó có phần vào game ấy ...

4. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

GRGR, lại thêm 1 người nữa phát biểu ý kiến, mà chẳng trả lời được câu hỏi của tui...
    Ai mà chẳng biết khi vào PGtour thi phải chạy Bnet-X launcher, nhưng cái tui nói là tui cre game ko được( ngay cả trong Asia cũng cre ko được luôn) mặc dù đã tham khảo trong phần hướng dẫn rồi mà vẫn ko làm đưọc....

5. madiuniver[worm

madiuniver[worm Youtube Master Race

CUO oi! vong` loai da xong roi` thi cuo co to chuc not' giai cho anh em chien tiep di,chu cha le mat bao nhieu thoi gian danh xong vong` bang roi` lai thoi a,member worm chuyen qua venga dau co anh huong gi` den giai dau,neu ai ko thi dau thi` cu viec loai. bo thoi,minh` to chuc giai de anh em giao luu de day manh phong trao` sc VN len co ma`!the nhe,mong CUO xem xet roi` quyet' dinh nhe!

6. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

OK thui, nhưng với điều kiện anh em phải post bài hay liên lạc gì với tui chứ...
    bây giờ có 4 bảng, mỗi bảng chọn ra 1 người chiến cho nó lẹ...
    Tui sẽ cố gắng trong tuần này lên chiến với ông, bảng còn lại sẽ có xichlo, SCprotossuser vào vòng trong. Còn lại là madi vs Grenadeking, Sceaux vs Rock4ever., ai thắng thì vào vòng trong.
    VÒNG TRONG SẼ CHIA RA 2 CẶP MÀ CHIẾN VỚI NHAU( TỨ KẾT), SAU ĐÓ LÀM THẾ NÀO THÌ CHẮC HẲN AI CŨNG BIẾT RÙI PHẢI KO? HEHEHEHE

7. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Post vào đây để xin lỗi anh em vì đã ko lo được cho anh em. Hiện nay tui đã gia nhập 3W, nhưng vẫn mong Worm sẽ vẫn phát triển mạnh hơn khi Omai trở lại. Hi vọng các anh em vẫn xem tui nhu là cuo bình thường nhé, đừng nghĩ tui sang 3W mà giận nhé...
    Clan Worm cố gắng lên...

8. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

Ủa ông qua 3W rồi hả ? Ủa ? Ủa tui biết rồi? Ủa sao dzui qué te ? Ủa oài kaka

9. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Sceaux vì có chuyện buồn nên ko thể chiến tiếp được nữa, nghe nói gì mà No beer, no money, no girl... cũng chả hiểu nữa...Vậy vòng sau thì có Rock, xichlo, Scprotossuser, madi
    Các bác người thì qua Clan này, clan khác tùm lum cả lên vậy... Yêu cầu tuần này hội tựu về đây mà chiến xong cái giải nhé hahaha.
    cŨNG XIN NHẮC LẠI, HIỆN NAY OMAI ĐANG ÔN THI ĐẠI HỌC NÊN KO THỂ VÀO ĐÂY ĐƯỢC, VẢ LẠI NICK CŨNG BỊ OVER RÙI. VIỆC NÀY TUI ĐÃ NÓI NHIỀU LẦN RÙI---> LẦN CUỐI NHÉ!!!!!......HIHIHIHI
    Sẵn đây cho tui nói vài lời thui( ko nói thì ngứa miệng, mà nói thì hay lắm hehe...)
    -Những người sẽ ở lại trong Clan sẽ là #>:) ...bùm bùm chéo chéo áh áh máu phun xối xả... :cool:
    1. horo
    2. Omai
    3. Rock---> ông này thì tui tin tưởng lắm
    4. Brooch_dragon
    5. trai_ngheokr( ông này ở korea, đi làm nên cũng ko chuyến được thường xuyên, nhưng được 1 cái là hay hỏi tham Clan...hix hix... chân thành cảm ơn)
    6. NoobSC
    ...( sẽ còn nữa, tại vì chưa nhận được sự hồi âm của tất cả member)
    -Anh em qua clan khác cố gắng luyện tập nhé, sẽ có ngày Worm trở lại và lớn mạnh hơn dưới sự lãnh đạo của Omai, hãy đợi đấy.... :cool:

10. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Là do mạng ko có Ip mà dùng qua kiểu Proxy nên sẽ không cr được :). Muốn biết thì vào properties của phần Connect Net ấy.

11. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Lần này những người vào trong để chiến là xichlo, scprotossuser, rock4ever, và madi!!!
    Sau khi bốc thăm, những cặp đấu sẽ là..........:
    *******madi vs Rock4ever*********
    *******SCprotossuser vs xichlo*********
    Map vẫn sẽ là LT, nos...
    Cố gắng thi đấu nhé anh em
    Post reps lên, tinh điểm...

12. kill_kill

kill_kill Youtube Master Race

Ông Ca_sau hoc o Nga ha?Truong nao thế để hôm nào anh em minh giao lưu.Nick Bn la gi vay?Nick cua tui la MADI ne.

13. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Ở Ukraine :) Chứ không phải ở Nga. là ca_sau_ luôn. Hehe đánh dở lắm không cần giao lưu đâu :). ^^ kill kill ở Nga ah, có lên PGTOUR ko trong đó đông vn ở Nga lắm.

14. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Có ai ở Nga thì nắm đầu tmquân vào đây, đánh Zerg khá lắm đấy...

15. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Ha ha, có chuyện này ngoài lề 1 tí.....
    Hôm qua chat với Squall thì gặp mặt bạn gái của Squall....làm mình nhớ đấn bạn gái của mình hehe
    Còn hôm nay thi bật WC lên để cho anh em chiêm ngưỡng-tại vì hôm nay thấ mình đẹp trai quá nên...Vừa mở WC lên thì có anhduc1305 đòi chiêm ngưỡng liền... hạnh phúc quá đi mất... Nhưng ko ngờ người đó lại là bạn gái của anhduc mới chết chứ grgr... ngay lúc đó mình lại ko mặc áo mới chết chứ---> mất trinh rùi...
    Đề nghị anhduc1305, với tư cách là người quản lí Clan, nên dạy dỗ bạn gái lại cho đàng hoàng nhé.....grgrgr...tức quá...tức quá......grgrrgr

16. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

Cha này gặp gái là sáng mắt, sợ cha luôn, tui nè, gặp gái xem như cỏ rác :))

17. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Giải VWT đã bước vào ngày thứ 2 rồi mọi người bắt tay vào giải đi nào , nhiệt tình nhé , post rep lên thẳng topic của giải VWT luôn ( thêm bình luận thì càng hay )

18. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Các anh em chiến vòng trong thì gấp rút đi nhé, làm ơn

19. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

He he lâu rồi mới post vào thread này... Anh em clan Worm đâu ko thấy, ngõ vắng quạnh hiu, người xưa đâu mất rùi huhuh
    Phải post vào đây để nó mất nữa thì khốn