Clan Worm (Tuyển Member 24/24)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 2/1/05.

1. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Thảm nào nhiều hôm em thấy buồn nôn như con gái mang thai. Rồi thấy choáng váng suýt nữa mửa ra mồm con người iu vì đang hôn nhau nhưng tay em vẫn SPAM hotkey liên tục hahha

2. broochdragon

broochdragon Youtube Master Race

Tham gia với :D mới thắng 1 trận đầu ... hè khá lâu rồi ko đánh star craft khi chuyển từ Lan -> Net !!!
    Y!M : broochdragon_qnt
    Nick BN : Z-Spirit
    quân : Zerg á hê hê ... mong được chỉ giáo thêm

3. rock4ever

rock4ever Youtube Master Race

Hồ hồ tôi có nói ông là đệ của tui đâu, mà là đệ của thằng đệ tui cơ mà #>:) , ngày xưa chả suốt ngày bị tôi với thằng đệ ( thằng Ông già phá tr... á) củ hành cho suốt lại còn nhiều lời chối tội à ? ;;) , uy tín của ông khổ nỗi là có đâu, lại đổ oan cho anh em là hạ uy tín :hug: , dạo này lên tay được tí phởn quá nhỉ :-*

4. broochdragon

:D ko bít có dc gia nhập vào clan chưa ? nhưng muh em thấy cái sig của mấy anh đẹp wá :) cũng làm 1 cái tặng cho quân zerg của clan mình hờ hờ

5. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Được chứ! Clan Worm luôn đón chào các anh em có lòng nhiệt huyết với SC.

Điều quan trọng là tâm huyết của mình với SC.

6. broochdragon

yes thanks :D lâu rồi ko chơi star dzới lại chưa bao giờ chơi online ... cần học hỏi kinh nghiệm của mọi người nhiều hehe

7. Painkiller

Painkiller Donkey Kong

chà, clan worm dạo này logo đẹp ghê nhỉ?

8. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

hehe sao đi đâu cũng gặp pa vậy ba (brooch) :)), làm cái banner cũng được phết :D
    ông vào trễ rồi haha mới hôm qua thông báo đánh giải, tội nghiệp haha

9. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Bộ horo quen broochdragon hay sao vậy, cũng tiếc cho bác ấy vì đã vào trễ.....
    Tui là chuyên đánh Zerg, broochdragon đã tạo ra 1 cái logo cho Zerg thì tui sẽ cho ông 1 phần thưởng là.... 1 tràng pháo tay hoan hô!!!!
    Các anh em cố gắng trong tuần này, đánh cho xong nhé... có 12 trận àh(!-!)
    Ai loại được mstar thì tui cám ơn rất nhiều, lúc này chiến với toss ít quá. Mới bị xichlo củ hành cho 1 trận đau điếng grgr, nhưng bù lại học được rất nhiều kinh nghiệm trong ZvsZ hehe

10. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

biết brooch từ năm ngoái lúc chơi MU HaNoi, rồi gặp qua mấy diễn đàn design!!

hehe, Toss với Zerg lộ rồi, không biết Terran ai thêm nữa đây :D

Thôi đi ngủ hiiii

11. broochdragon

hehe may mà ko vào kịp giải đó chứ !!! lâu quá rồi ko có đánh lục nghề rồi :P dzô luộc dc mấy thằng computer với noobs à :D ^_^ pro mình có đánh chung dc đâu nó cứ báo hight talency hờ hờ
    => wen thằng horo này trước rồi hehe

12. KGB[vn]

KGB[vn] Youtube Master Race

ku Horo làm hộ anh cái chữ ký của teran cái, híc, mấy chú kia co' chữ ký đẹp quá làm mình thèm quá, race anh thích là teran mờ... hộ anh cái nha'... thank trước nha !!!....

13. broochdragon

ra yahoo đê anh :) rồi vào đánh với em 1 trận cho em học hỏi :D em làm ngay cho cái sig terran !!!

14. MSTAR

MSTAR Youtube Master Race

ai cung` bang ca mstar thi` cho xin loi~ vi` 2 tuan` nua~ toi moi' chie'n dc,mong anh em khoang 2 tuan` nua~ len cho toi chien' 1 ngay` cho qua vong` bang nhe' ,neu' 2 tuan` toi ko len thi` coi nhu bi loai , the' nhe'.cam on nhieu`.bi all

15. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Ai mà cùng bảng với tui thì cuối tuần này lên chiến nhé, khoảng 12 giờ trưa chủ nhật bên VN. Tại tui mỗi tuần chỉ chơi vào ngày thứ chủ nhật được thui.
    Thông báo cho broochdragon biết, KGB nó dụ bác đấy. Chỉ design cho Z va T ma thui! Trong clan ít có ai chiến T lắm....
    Nói vậy thui chứ design dùm cho Ter đi nhé. nhưng mà làm cái logo nào cho giống như kiểu của horo vậy đó, chứ đừng có làm cái hình vuông nhìn cũng ko bắt mắt cho lắm, ok?

16. broochdragon

hờ hờ ko biết ! ai đòi design phải ra đánh với em để em lên tay thì em mới lên tay , hồi chiều thắng dc mỗi thằng korean dỏm , gặp thằng korean hơi xịn xịn đánh mãi mới thắng nó dc 1 trận :D quê ghê

P.S : logo hình tròn ... terran là con người :D làm sig hình tròn sao làm hè

17. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Anh em cố gắng nhé. Mới cả hẹn hò nhau đánh giải mau lên nhé.

- Các Rep Post vào mục "NGOI SAO DINH MENH" để tôi tổng hợp!!!!GG

18. madiuniver[worm

madiuniver[worm Youtube Master Race

hi all!I'm a noob,rat mong duoc gap cac gosu cua worm de hoc hoi!

19. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Trời ơi, ai mà nói như vậy thế. Nói mà ko biết ngượng hả!
    Clan Worm chả có ai là gosu đâu, nói như vậy các clan khác dèm pha lắm. Nếu mà muốn học hỏi thì được, cứ lên BN, channel vietnam thì tụi tui sẽ train cho. Clan Worm tốt bụng lắm nên bác đừng có lo nhé.

20. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

ông cuo mà train cho madi gì ấy được hả kakaka, tui thấy đã có leader của race protoss rồi đấy ->> madiuniver[worm]