Clan Worm (Tuyển Member 24/24)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 2/1/05.

1. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Thôi , ko nói làm gì , tui nói cái nick đó thì tự omai biết .
    Rep ko save .
    Nói chung , omai không chơi hack gì cả , nhưng như thế thì ko tốt ,vậy thui !

2. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

....
    Hôm trước có chiến với Omai 1 trận , đánh thắng rồi thì Omai lại bị dis , ra ngoài channel vietnam thì Omai bảo , "bác làm cái gì thế ?" , "tớ bị dis , sao giờ này bác mới ra?" (Fox phải đợi bảng drop đếm hết 45s) , thật sự là lúc đó hết muốn chiến với Omai nữa . Lẽ ra Omai nên nói vài câu xin lỗi , cải chính là mình không phải vì sắp thua mà dis -_- , chứ đừng có "hehe" , "tớ bị dis" rồi thôi .
    SolidFox.DVN

3. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Thui, vậy để tui xin lỗi dùm Omai được chứ! Chúng ta đâu còn là con nít nữa đâu mà mỗi lần đụng chuyện là đem chuyện cũ ra nói. Tại vì Omai là leader nên tui mới xen vào xem thực hư ra sao. Chuyện chiến với Solid Fox thì "có thể" Omai ko nghĩ đến chuyện đếm tới 45s. Chứ cái chuyện mà bị dis thì đâu có ai nghĩ tới( vả lại Omai xài DSL mà, mỗi lần muốn dis thì cũng đâu dể dàng, chưa nói đến chuyện còn phải reconnect lại nữa...) Mà tui cũng chưa thấy ai mà bị dis thì phải ra xin lỗi nữa, bất quá thì rematch thui! Nói nhỏ cho bà con nghe, tính thằng Omai nó trẻ con lắm nên nhiều khi nói chuyện mắc cười lắm( cấm Omai đọc nhé(+=+) Nên cũng mong các bác DVN đừng vì một chút nhỏ nhen mà làm mất tình hoà khí giữa đôi bên, Squall có gì thì ra chat với Omai, đừng có post trong này làm gì, phí thời gian lắm, ok?
    Nhắn với những ai mà muốn chăn dắt gà thì nhắn offline cho tui, super noob đây: grenadelovesmaithanh@yahoo.com( cái này hình như Angel_of_Racing cũng làm rùi thì phải?..

4. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

ông này nói chuyện buồn cười vãi tè !

5. IntoTh3Rainbow

lol . chú mày nói chuyện mới buồn cười đó .
    Chuyện của squall với omai , liên quan quái gì đến chú mà chú nhảy vào ,lol ...
    ko chấp nữa , mệt !

6. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

Huề Huề Huề :D :D :D Đầu năm vui vẻ đi, đừng làm mất hoà khí vậy, dù sao cũng là chỉ chơi game thôi. Theo luật Battle Net, dis có nghĩa là thua rồi :D đâu có gì phải nói thêm.

7. solenight

solenight Mr & Ms Pac-Man

hahaha okie ! chuyện của squall với omai đừng ai xen vào nhé!

8. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Tại ko thấy Omai lên tiếng gì cả nên tui mới xen vào. Tại sao ông ko nói chuyện riêng hay chat riêng với Omai mà lại post vào đây. Ai lỗi hả? lol...
    ong post vào đây chẳng khác gì gây chuyện, tự nhiên vào thread của Worm, thấy Squall nói 1 câu trống trơn như vậy, ai đọc vào cũng thấy Squall hình như muốn khiêu khích...
    còn có gì để nói nữa ko?

9. IntoTh3Rainbow

:))
    thế thì sao , có sao nói vậy thui . Tui nhắc thế cho omai nhớ , thế được chưa ?
    Còn các bác , không liên quan thì thui , xen vào làm gì ?

10. beyeu89

beyeu89 Legend of Zelda

hic hic hic top đi mọi người ơi clan worm rảnh thì bửa nào giao lưu với dnv này anh em cùng box thương ko hết mà cãi nhau làm gì ^_^

11. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Vậy cũng được, thoi thì làm huề nhé. Hôm nay len chiến giao hữu đê....