Clan wormVN xin ra mắt

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 21/5/04.

1. talufighter

talufighter Youtube Master Race

Nick YM: talufighter@yahoo.com

u`, Worm_baby cố lên giành chức vô địch nhé, cho clan Worm mở mày mở mặt ^^

2. luckyluke82

luckyluke82 Youtube Master Race

tôi đã xem reply cua bác rồi ,bác đánh wả là hay nhưng theo tôi cũng la do tay kia đánh lỗi wa',nếu hắn có 1 cái lô cốt ở đấy thì tôi cho rằng đợt cóc cua bác lúc đấy ko vào được và thế trận co thể khác vì hắn se lên máy bay ngay sau đấy!

3. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Xin thông báo với tất cả các thành viên.

- Clan Worm sắp có trang web mong các thành viên nhiệt tình ủng hộ và góp sức cho Clan.
    - Sau khi trang web ra đời chúng tôi sẽ tổ chức có quy mô hơn sẽ có nhiều hoạt động giải trí + các giải nhỏ để tìm ra người giỏi nhất Clan theo tháng.

- Hiện tại là như thế đã.

4. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Hí hí hí , tình hình clan nghe vẻ tiến triển khá nhanh trong thời gian tui đi HCM thật là vui khi hôm nay được lên mạng.( chú thích đang trong HCM 2 ngày nữa sẽ bắt đầu lên BN cùng các bác)

5. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Sirty có đó không ? Thứ 3 này lên gamePRO chơi chứ ?
    à .. chú sirty wa hcm thì ở đâu thế ^_^?

6. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Hix đau vãi lều hôm trước ra thì có gặp mỗi anh Paintkiller(rocketqueen) chiến được có 3 trận SC hix sau đó thì ko thể connect zô BN được nữa vì very poor ( ko hiểu Net kiểu gì nữa đây ) buồn vãi ngày mai thì zìa HN rồi còn đâu nữa mà gặp mặt hix , bye bye các anh em trong HCM nhé có jì năm sau gặp lại.

7. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Là lá la la la, Các thành viên đâu hãy cho địa chỉ số điện thoại để còn xem thu xếp việc đi chơi nào.

-Các anh em viết mau mau nếu ko thì ko lên được danh sách lại phải đi tìm thì mết lắm đó.

8. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Dạo này lên BN tàn gặp clan sâu xem ra các chú pt ghê đây hôm nào qua bk làm vài ván giao hữu không ^^. Thứ 7 nhé he he

9. deathmask_vn

deathmask_vn Youtube Master Race

Em worm_baby day lau lam khong gap anh sirty nho qua,hoa ra anh boc phet em la anh vao day o luon.The da ra HN chua hom nao len BN danh tiep di.Chua lan nao post bai trong cai nay hehe.Dien thoai nha em :7571069.Sao em den truong khong thay lop 12 hoc,anh hoc sang ha anh loc???Em phai hoc chieu chac khong gap,hom nao anh doi em roi di choi nhe.

10. Master_Jubei

Master_Jubei Youtube Master Race

hhehhe chào mấy bác
    em worm_vi3t deeee
    thấy mấy bác cứ bàn tính chuyện đi chơi hoài em tủi thân wá
    em ở HCM lận (:| không đi chơi với mấy bác được
    ah bác sirty lâu wá không gặp bác nhỉ nhớ bác wá
    send mess cho em vai dòng nào hehe

11. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

Úi , tiếc quá , không được gặp bác SirTY T_T

12. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Mẹ khỉ mấy cái thằng cứ thích tạo thread mới linh ta linh tinh làm cái thread của mình sang page 2 mk.

13. xphuka

xphuka Youtube Master Race

hi! mình là thành viên chỉ xem bài chứ không pót bài, cái nài là cái đầu tiên
    omai mình hỏi mình tham gia worm clan được không???
    tiêu chuẩn nào thì có thể gia nhâp đươc?

14. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Hix hix đến khổ cái thân em các bác ơi hix ở nhà tiền Net nhiều quá bây giờ phải ra hàng Net cài SC , chắc là giờ giấc lên tập cùng anh em cũng phải thay đổi mất , có thể là từ 6h sáng đến 12h trưa mọi ngày ( vì lí do hàng Net quá nóng nên buổi chiều ko thể chơi được nhu cái lò thiêu ) còn buổi tối thì từ 8h ==> 11h.

15. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Vâng thưa tất cả các bạn. ClanWorm sau một thời kỳ im hơi lặng tiếng để rèn luyện. Nay chúng tôi đang dần dần trở lại với đấu trường việt nam. Sẽ mở khoá thu nhận thêm member cho Clan. Rất hân hạnh được đón tiếp các member mới vì các member mới.
    -Xin thông báo đến toàn thể các member cũ, hãy liên lạc với nick: Chu_Meo_Duong_Pho (leader) để được thông tin về các quá trình rèn luyện.

16. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Chú nào biết cách cài SC ở ngoài hàng Net thì nhắn cho thằng Leader phát nhé , nhà bị cắt nét mà ra hàng thì ko có ổ CD rom nên ko cài được .Ai đã từng cài ở Hàng Net rồi thì lên tiếng phát nhé. Cho đến nay đã thử nhiều cách cài lắm rồi nhưng mà chưa thành công , down load toàn phải bản Beta nên ko thể nào lên BN chiến được.

17. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

He he anh đã cài SC ở 1 hàng online chỗ ngõ 48 đấy các chú ra đấy mà chơi có điều mạng hơi kém và chủ hàng ko chịu bỏ firewall thôi ^^ nhưng chiến vẫn ok he he he

18. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

HIx em hỏi là để cài ở cái hàng ngay cạnh nhà chứ anh nói ra tận BK thì em làm sao mà đi bộ ra được , hix anh cài = đĩa hay là down load từ trên mạng về vậy.Tiện thể là em đang post bài này ở BK clan , hình như có anh Sun_vn đang ngồi đằng sau ( nhìn xấu trai quá ko biết có phải là anh Sun ko nữa )

19. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Hé hé thằng cha sun xấu trai phải biết thế mà kưa được 1 con đến là xinh mới ức cho đứa đẹp trai như mình chứ :)) chú mà cài SC ở ngoải hàng thì phải quen chủ hàng( nếu là con gái thì cưa lun ^^ ) roài mang ổ cd rom ra mà cài cho tiện chịu khó 1 buổi là ok ấy mà :)) còn down trên mạng rắc rối lém hầu hết nó bảo free nhưng down về lại báo lỗi ---> mất công :D

20. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

CHẹp!! Kiếm cái Usb, ra BK cóp rồi paste về máy ở đó trừ khi máy ở đó ko dùng được ÚB thì chịu!!