Clan wormVN xin ra mắt

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 21/5/04.

1. Zhaolong

Zhaolong Guest

đả đảo,bọn clan_worm này cho bọn thành viên của mày đi câu bài à,post mấy bài này lên làm gì......giải quyết đê bà con..

2. vinhcom18

vinhcom18 Youtube Master Race

Thế trong diễn đàn này không được post những bài như thế này à, hơi kì à nha, cũng chỉ là star thôi chứ có phải là cái gì đâu. Nếu mà không chịu được thi đừng có nói nữa nha. Thành lập một clan mới thì có làm sao, vì sự phát triển của star thôi, chứ cứ trọn mãi một clan mạnh thì làm sao mà khá được chứ. Mọi người ơi có đồng ý thành lập 1 clan mới không, xin hãy đóng góp ý kiến đi. THANX !!!

3. broodvn

broodvn Youtube Master Race

Những bài vinhcom viết hay như thế. Mk thằng Zhaolong biến, mày vào đây câu bài à . Chú Omai có tinh thần thể thao tốt lắm xứng đáng làm Leader.
    Cái box Star này giờ chả ra gì nữa toàn mấy thằng vào phá đám

4. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Nhận tiện đây Clan Worm Của em rất cám ơn Broodvn+Vinhcom18. Trước khi có vài lời em muốn nói với anh Zhao Long thì em cũng phải sorry anh trước đã vì anh cũng là bậc đàn anh đàn chị, em biết là anh thích nghiêm túc chứ ko thích đùa cợt. Cho nên bây giờ em cũng sẽ nghiêm túc hơn để có thể liên kết các Clan lại với nhau chứ ko nên đấu đá mãi mệt lắm. Có khi gặp mặt nhau lại cầm dao ra chém thì toi luôn.
    - Em mong anh cũng như những ai cảm thấy bức xúc vì em ,một cậu bé tội nghiệp. Em sẽ đến giao lưu cũng như học hỏi ở một số Clan ở HN để có thể gặp mặt các cao thủ chơi star đồng thời có thể xem xét tình các CLan thế nào còn chuẩn bị một nơi riêng để dành riêng cho các game thủ star tụ họp. Nhân tiên bàn luôn sinh nhật của box Star chúng ta để cứ đến ngày đấy là mọi người lại tập trung nói chuyện và bàn luận
    - Rất mong các anh các chị cũng như các em , ủng hộ nhiệt tình

5. vinhcom18

Nhưng sinh nhật thì gặp mặt ở ngoài hay là cũng chỉ trên diễn đàn như thế này ??? Nếu mà gặp trên diễn đàn thì sẽ có người không lên vì nếu đúng vào ngày thi thì sao,còn nếu mà gặp mặt thì cũng không thể, vì có người ở BẮC có người ở NAM thì làm sao mà gặp được, cho nên chọn 1 ngày nào mà để mọi người cùng có thể lên cùng một lúc đông đủ để vui vẻ.

6. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Xì! Cái thằng cha này là thằng nào mà hách dịch thế! Người ta kém thì kệ người ta, điều quan trọng để có chỗ đứng ở cái box này không phải là trình độ mà là lòng yêu mến star, vì phong trào Sc chứ không phải để đấu đá nhau. Có rất nhiều diền đàn mọi người phàn nàn rằng trong gamevn bàn luận nhau thì ít mà đấu đá cạnh khoé nhau thì nhiều... Thực sự cũng đáng buồn, chúng ta lên đây viết bài để làm sống lại Sc ở VN hay chỉ để thể hiện trình độ, lên mặt với với bậc đàn em hay những người chơi kém hơn mình?? Như thế thì dù ông có là vô địch thì cũng không phải là 1 gosu! Điều quan trọng đầu tiên để trở thành một cao thủ đó là phải tôn trọng đối thủ! Tôi không thiên vị ai mà chỉ nói 1 cách khách quan ai đọc giận ráng chịu! Nói thật ai là con sâu làm rầu nồi canh đây?? Hãy tự xem lại mình đi..

7. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Thôi từ bây giờ chúng ta ko phải bàn đến trình độ nữa , ko khích bác nhau nữa sẽ đoàn kết lại thành một. Clan WormVN chúng tôi đúng là đánh cũng ko giỏi nhưng chưa đến nỗi gà lắm , vẫn đánh thắng một số người. Chúng tôi cũng đang rèn luyện tay nghề để có thể ngang tài ngang sức với các bạc đàn anh mong sẽ tạo ra những trận đánh hấp dẫn kịch tính.
    - Clan WormVN chúng tôi rất chân thành gửi lời cám ơn đến sự nhiệt tình của các member box star. Rất cám ơn các bạn đã ủng hộ chúng tôi , chúng tôi sẽ cố gắng hết mình để ko phụ lòng các bạn.

8. vinhcom18

Mà OMAI cũng nên nhanh nhanh công bố những người trong clan đi, để mọi người còn biết ai với ai nữa chứ. Chứ không thì làm sao biết được.
    Tui mong mọi người hãy giúp nhóm chúng tui phát triển mạnh nhé. THANX !!!

9. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

lâu lâu vì điều kiện thời gian hạn chế , tôi phó clan là SirTY xin nói những lời sau:
    1)_ Vì lí do mới thành lập và cũng chơi SC cũng ko giỏi nên clan của chúng tôi đã ko thu nhận được nhiều thành viên.Tôi phó clan worm đang công tác trong HCM và cũng đang đi tìm thêm thành viên cho clan worm trong HCM lắm nhân tài này . Còn lí lịch thành viên thì các bạn nên gửi tin nhắn cho đội trưởng omai để biết rõ chi tiết.
    2)_ Vấn đề thứ 2 mà tôi nói sau đây có thể có nhiều người ko vừa ý nhưng tôi cũng quyết định nói , ai ko vừa lòng thì gửi tin nhắn thẳng cho tôi ( đừng biến nơi post bài thành nơi chửi nhau).Clan worm được lập ra để góp phần vào sự phát triển của SC nước nhà cũng giống như các clan khác , có 1 số người vì sự ghen ghét hay đố kị gì gì đó với omai đã vào clan và khích bác chúng tôi ==> đây là 1 điều ko thể chấp nhận được , clan worm là nơi của thành viên clan worm chứ ko phải của riêng omai nên ai có phản đối omai chuyện gì thì gửi tin nhắn cho omai , đừng post bài theo thể loại câu bài vào đây nữa. THANX!!!!!
    TO vinhcom18 : danh sách thành viên sẽ hoàn thành khi tôi SirTY ra HN.

10. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

Omai đã nói như thế thì OK rồi , từ nay tất cả các Clan chung sống hoà bình như trước đây . Sẽ không ai khích bác ai cả , không phân biệt trình độ ai với ai nữa . Clan DreamVN sẵn sàng giao lưu với Clan WormVN nếu như WormVN có nhã ý . Anh zhaolong nói riêng cũng như Clan BK nói chung hãy bỏ qua cho Omai luôn đi , mọi chuyện trước đây đừng nhắc lại làm gì . Vậy là xong nhé ? GG GL HF
    To Vinhcom18 : 2 bài viết của bác về Boxer và Yellow có post ở topic khác rồi , có lẽ bác nên dành ra 1 tuần để đọc lại các thread cũ thôi ^^

11. vinhcom18

Vâng, cũng được, nhưng sẽ không có post linh tinh nữa đâu, vì trước lúc post đã mạng phép nếu có rồi thì sorry trước rồi mà.

12. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Đúng vậy đấy thế mới là tinh thần GG thật sự , mong clan Bk và các clan khác cũng ủng hộ ý kiến trên của bác solid vulture. Chân thành cảm ơn bác solid vulture , khi nào tôi ra HN sẽ làm vài trận giao hữu với bác .
    SirTY!!!!!!!

13. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

tưởng solid ở HCM ???lol bác solid ở HCM mà ! ka ka ka

14. 131887

131887 Youtube Master Race

Hi.!!!! B-)

Em la` thanh` vien moi' cua? Clan Worm Vn.
    Em moi' gia nhap, va` choi Star chua dc. lau
    Mong cac; bac. dan` anh trong gioi' choi Star chi? bao? va` tiep' nhan. dan` em nay` [-o<
    Tha`nh vien moi'
    131887

15. 131887

131887 Youtube Master Race

Hi!!!!!!
    Thưa các bậc đàn anh và đàn chị ......
    Em xin tự giới thiệu em là thành viên mới nhất của Clan WormVn.
    Ngoài 2 thành viên như đã nêu trên, bi h Clan WormVn chúng em đã có thêm thành viên thứ 3.
    New member :131887
    Nick YM :chu_meo_hip_hop
    E-mail: kimxeun@yahoo.com
    Em mới tập đánh Star chưa được lâu nên hi vọng được các bậc đàn anh trong mái nhà chung là StarCraft giúp đỡ và chỉ bảo.

[-o<

16. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Hay hay clan worm được dần rồi đấy , cám ơn bác Lê Anh béo đã tham gia clan , mau mau ghi danh ở bí mật các gamer để mọi người cùng biết. Nên chụp 1 cái ảnh rồi post lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng thân hình béo mập của chú. Xin đính chính lại là clan chúng ta ko phải chỉ có 3 người mà còn 1 số người khác ( Ví dụ : vinhcom18......nnnnnn :D )

17. vinhcom18

Hay quá !!! Vậy là clan wormvn đã có thêm thành viên mới rồi, hihih... Mong cho clan wormvn sẽ có nhiều nhân tài nhé. Và mong những người trong clan wormvn cũng nên liên lạc với nhau qua YM để biết thêm thông tin, chứ trên diễn đàn thì cũng ít khi xem hết lắm.THANX !!!

18. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Nào nào các bác thành viên trong clan hãy post bài cho clan của mình đi nào , clan của mình sắp sửa bị đẩy sang page 2 rôi kia kìa mau vào post bài nhanh.
    TO omai : mk nhà ông , ông có định post bài cho cái clan của mình ko vậy toàn đi post bài linh tinh cho thread khác là sao.Clan mà bị sang page 2 thì ông biết tay tôi, làm leader mà ko chịu làm gì cho clan của mình cả.

19. vinhcom18

Đúng là bạn của leader, thế dạo này clan wormvn không có thành viên mới gì à, mau mau tìm thêm thành viên đi, rồi sau đó còn đi giao lưu với các clan khác nữa, chứ không các clan khác tẩy chay thì toi.
    TO OMAI: Omai dạo này làm cái gì mà chẳng chịu post bài cho clan wormvn vậy hỉ. Cố gắng đóng góp tiếp cho clan wormvn đi chứ. Nếu mà không thành công thì thất vọng lắm đó. Còn chuyện mà muốn làm MOD thì có lẽ chưa được đâu Omai ơi, vì thứ nhất ông còn là lính mới, thứ hai kinh nghiệm còn ít, cho nên những việc đó để cho những người lâu năm làm được rồi, sau này làm MOD cũng được mà.
    Hiện tại thì lo cho clan worm vn một chút nhé. THANX !!!

20. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Alô 1234.....các thành viên trong clan worm nghe rõ trả lời ,việc thứ nhất tôi đang dự định làm 1 cái nhãn thật hoành tráng cho clan worm của chúng ta , để các clan khác ko coi thường clan chúng ta. Tôi đề nghị các thành viên hãy ủng hộ tôi và cùng đóng góp ý kiến để cùng làm ra 1 cái nhãn thật xịn cho clan mình. Việc này cũng là 1 việc rất quan trọng mong các thành viên tham gia nhiệt tình [-o< .
    Việc thứ nhì tôi quyết định để nâng cao trình độ chúng ta phải tập chơi star thật nhiều , và clan chúng ta sẽ cùng chọn ra 1 khoảng thời gian nhất định để cùng bàn luận và tập cùng nhau để nâng cao trình độ trong clan. Việc này cũng cực kì quan trọng nó ảnh hưởng trực tiếp đến chỗ đứng của clan trong box star lắm nhân tài này.
    To omai : ĐCM ông X( , ông ko định làm gì cho sự phát triển của clan này àh ? ông có phải là leader nữa ko đấy , tôi đề nghị 1 lần nữa ông phải thay đổi thái độ với clan [-x . Đừng để 1 mình tôi gánh vác cái clan này. Ông là leader thì phải tổ chức ra các hoạt động cho clan của mình , để clan mình còn phát triển chứ , là bạn ông từ lâu tôi nhận xét chân thành đấy.