Clan wormVN xin ra mắt

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi omai, 21/5/04.

1. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

chú skur GUn này vừa đăng kí gia nhập CLAN VIp cơ mà ???!!! WTF here ???

2. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Ha ha chú này vui tính nhỉ !!OK thôi mấy hôm nữa về HN anh và chú sẽ làm 3 trận phân cao thấp tiện thể xem luôn ai đủ tài năng đứng vào vị trí phóa chủ tịch clan worm Ok chứ ( chứ omai thì làm gì có quyền mà cho chú làm phó he he ) . Còn cái vụ ông Nova kia nói chú giải thích thế nào vậy định ăn 2 mang àh , nói chung là clan worm cũng sẵn sàng giải phóng chú nếu chú đã ở clan Vip. Tùy chú quyết định thôi.

3. vinhcom18

vinhcom18 Youtube Master Race

To chetdesong : Tui thành thật xin thông báo là ngày 27-06 tui không thể nào về được, vì tui phải đến tận tháng 7 mới về cơ , cho nên là không thể tham dự được.
    Còn việc mà đổi avatar thì xin thông cảm nhé, tự vì tui thích ảnh này cho nên tui không muốn đổi, sorry nhé.Số điện thoại ở HÀ NỘI của tui hả 5741641, còn ở SG 7710111. Có gì liên lạc với tui nhé.

4. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

To vinhcom : cũng xin chia vui cùng bác là họ đã lùi ngày tổ chức giải vào ngày 4-7 tôi nghĩ bác về kịp ( may nhé he he) vì bà chị tôi ngày đấy cũng về mà nên tôi nghĩ ông bác chắc về kịp.
    Còn về vụ avatar thì theo ý kiến của tui là ko phải là do muốn hay ko mà là đây gọi là đồng phục nếu bác ko muốn thì bác cũng hãy cố gắng vì clan cái nhé , còn nếu mà ko thể được thì cũng hãy lấy tạm cái avatar hình chú sâu dùng tạm đợi khi nào có nhãn hiệu riêng giống như các clan khác thì ông bác đổi lại cũng được mà .

5. SkuR_GuN

SkuR_GuN Youtube Master Race

Em nghĩ rằng cuộc quyết chiến giữa em và anh là không thể tránh khỏi. Nếu em thua thì em sẽ không còn mặt mũi nào ở lại Clan Worm, em sẽ rút lui một cách lặng lẽ(1%). Nếu em thắng thì chức Phó Chủ Tịch sẽ phải thuộc về em (99%), em sẽ đưa Clan Worm lên một tàm cao mới... đè bẹp các Clan như 12B, SoV, DreamVN, BK, ... để đưa Clan ta lên Nr. 2 Vietnam , đứng sau Clan VIP, và trên tất thảy các Clan khác. Em xin các bác hãy ủng hộ em hết mình !

SkuR_GuN -> Phó Chủ Tịch Worm Clan

6. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Này này chú Skur Gun đừng có loạn ngôn chứ đã ai cho chú làm phó chủ tịch clan worm mà đã nhận bừa vậy. Còn về việc quyết chiến thì tôi về HN rồi sẵn sàng chiến đấu thôi ,and vụ % thắng thua là bao nhiêu thì tôi cũng chưa biết nữa nhưng nếu ông có thua thì cũng có ai nói gì đâu mà phải rút lui lặng lẽ làm gì. Clan chúng ta sẽ cố gắng vươn lên dù có chú hay ko. Hết , còn ngày nào chú muốn chiến thì cứ nhắn cho tôi.

7. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Tôi SirTY từ nay chính thức ko còn là phó chủ tịch của clan chúng ta nữa mà thay vào đó là Skur_Gun vì tôi đã thất bại trong trận đấu tranh giành quyền lực này. Tôi xin hết!!!!!!!!!
    Dưới đây là trận đánh của chúng tôi.

Các file đính kèm:

8. SkuR_GuN

zvui quá à, ..., em đã chính thức trở thành Phó Chủ Tịch Clan Worm, hì hì hì, mời mọi người tham gia Clan Worm , một trong 2 Clan mạnh nhất Việt Nam...

9. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Tôi xin hoan nghênh Skur_Gun đã loại được SirTY bằng cái trò của tôi. Nhân danh leader tôi chính thức phong cho Skur_Gun chức phó chủ tịch của clan WormVN. Nhưng ko phải chỉ thế là đủ , qua một thời gian theo dõi mà tôi thấy ko có đóng góp gì là bãi bỏ luôn. Mong hãy hết mình vơic chức vị của mình ok???

10. vinhcom18

vinhcom18 Youtube Master Race

To chetdesong : Thật là đáng tiếc SIRTY à, vì ngày đó tui cũng vẫn chưa về, vì vẫn còn phải học, thôi để dịp khác tui tham gia vậy, với lại tui cũng muốn học hỏi lắm chỉ tiếc là thời gian không có thôi. Hẹn bữa khác vậy nhé.
    Còn cái avatar thì đợi khi nào clan có nhiều người chút cái đã, chứ ít quá thì cũng có ai dùng mấy đâu.Thành thật sorry đó.

11. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

E hèm! Hơi khó hiểu đấy nghe, tôi sang bên clan Vip đọc bào thấy ông xin ra nhập Clan Vip rồi cơ mà! Đúng là...
    Còn nữa: Ông nói 1 trong 2 clan mạnh nhất VN là hơi bị kiêu rồi đó! Ladder clan ông gặp tôi còn khó thắng nữa là ( Tôi kém nhất Clan BK)!
    Muốn chứng tỏ mình mạnh hẹn ông giải 4-7 lần này! Ông sẽ nhận ra mình đang đứng ở đâu.. [-x
    Ở đời phải biết mình là ai chứ lị...Cứ nhận xằng nhận bậy nhận bừa...CHẳng biết đường nào mà lần..

12. SkuR_GuN

QUOTE from Sis E hèm! Hơi khó hiểu đấy nghe, tôi sang bên clan Vip đọc bào thấy ông xin ra nhập Clan Vip rồi cơ mà! Đúng là...
    Còn nữa: Ông nói 1 trong 2 clan mạnh nhất VN là hơi bị kiêu rồi đó! Ladder clan ông gặp tôi còn khó thắng nữa là ( Tôi kém nhất Clan BK)!
    Muốn chứng tỏ mình mạnh hẹn ông giải 4-7 lần này! Ông sẽ nhận ra mình đang đứng ở đâu.. [-x
    Ở đời phải biết mình là ai chứ lị...Cứ nhận xằng nhận bậy nhận bừa...CHẳng biết đường nào mà lần..

Oh, bác đừng có sỉ nhục Clan Worm như vậy, tuy bọn tui kém nhất diễn đàn này thật đấy, nhưng ở đời chẳng ai mãi mãi kém đâu, bác cứ tự hào là mạnh hơn bọn tui đi nhé, sẽ có một ngày bác phải nhận ra thôi, đừng quá ảo tưởng vào hiện tại, ..., tương lai Clan Worm sẽ là Nr. 2 (sau Clan VIP Only) !!! Mà thực ra Clan VIP hơn Clan Worm là ở đại ca Sweet[vie] thôi, nếu kô có thì đi mà xách dép cho Clan Worm (tương lai) ! Vì đại ca Sweet[vie] đang kô điều hành Clan VIP nên em mới trở thành phó chủ tịch Clan Worm đấy ! Nhưng em cũng muốn nói với mấy bác coi thường bọn em như vậy đấy, em chẳng sợ gì mấy bác đâu, chẳng qua mấy bác chơi Star nhiều hơn em thôi, chứ chắc gì IQ,EQ, ... đã bằng bọn em ? ... Em thấy câu "trăm hay kô = tay quen" rất đúng đấy ... Mấy cái thằng gosu dởm Việt Nam(thằng SiS,...) cứ tinh vi đi, em mà đánh nhiều như mấy thằng đó, thì em có mà hạ tất bọn chúng rồi.

13. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

:cool: yup.
    Hôm nay mọi người có thể thắng được Skur_gun nhưng ngày mai biết đâu đấy lại bị em ý đánh bại ........... haha
    Skur ,cho bọn nó biết tay đeeeeeeeee........

Hôm nay ta có thể thua nhưng ngày mai ta nhất định sẽ thắng. :cool:

14. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

Skur là thằng nào mà thần phục sweet gà thế he he he ^^ chú muốn clan sâu thành clan mạnh thì hãy chứng minh bằng thực tế he he nói mồm thì khẹc khẹc
    Cố lên chiaki

15. Zhaolong

Zhaolong Guest

hôm nào skur_gun làm vài trận giao hữu xem trình độ của clan no.2 viêtnam thế nào nhỉ..."Hôm nay ta có thể thua nhưng ngày mai ta nhất định sẽ thắng",nếu thua mấy trận thắng được 1 trận thì kêu là mình giỏi thì ko tiến bộ được đâu...
    còn chú nói gosu giởm Sis thì nó có nhận mình là gosu đâu mà chú nói thế,ở trong này chẳng thằng nào nhận mình là 1 gosu cả....

16. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

^^
    hehe no 2 vn ấy à ....
    mí bác biết ngượng không thế .
    Theo tui ,clan này là no1 vn về tài nịnh nọt lolz ...

17. HeroStarVN

HeroStarVN Youtube Master Race

E hèm, hỏi thật nhé ! Sao lắm người thần tượng clan vip thế nhỉ ? Có gì mờ ám ở đây chăng ? Mà này, IQ, EQ là gi thế nhỉ ? Tôi cũng chẳng chơi SC nhiều, trong clan thì tôi tự nhận mình hạng bét ! Một ngày, nếu cần tôi có thể OL và chơi SC 10 tiếng ! Nhưng còn nhiều việc phải làm thế nên IQ, EQ cũng chẳng biết thế nào !!!
    Các chú nói IQ, EQ của người khác không bằng mình có khác gì bảo người ta "NGU" hơn mình ko ? Chê nhau về trình độ thì còn có thể chấp nhận được ! "Thắng làm vua, thua làm giặc" nó thắng mình, nó chê mình kém thì chẳng có gì là sai ! Thế nhưng đụng chạm đến IQ... thì là xúc phạm cá nhân, mong các bác nghĩ kỹ trước khi nói ! Các chú cứ thắng chúng nó đi, rồi muốn nói gì thì nói !

18. omai

omai Mr & Ms Pac-Man

Xin các bác cứ chiến thử với Skur_Gun đã rồi nói gì thì nói. Chúng ta dùng việc làm để chứng tỏ lời nói chứ ko chỉ nói ko.
    -Nhưng qua trận đấu của SirTy với Skur_Gun thì tôi thấy SirTy quá chủ quan nên bị mấy con DARK TEMPLE nó củ hành chứ nếu đánh lâu dài chưa chắc thua. Nhưng dù sao Skur_Gun cũng rất miu mẹo biết lựa chọn cách đánh hợp lý ( rất đáng khen ).
    -Nhưng Clan đã có quy định ko được tinh vi ,ko được đá đểu thì phải. Tôi mong Skur_Gun sẽ mềm mại hơn chứ ko nên tinh tướng quá ko thì lúc thua lại bị người ta cười thì mất mặt Clan lắm.

19. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

:cool: hahaha
    Thần tượng Clan VIP không phải chỉ riêng vì trình độ oánh Star kinh khủng mà còn vì rất nhiều thứ khác nữa ...........
    Đâu phải tự dưng mọi chuyện từ trên trời rơi xuống ........tất cả đều có nguyên nhân.... hehe
    :cool:

20. HeroStarVN

HeroStarVN Youtube Master Race

Tò mò quá, kiểu này hôm nảo phải ra VIE tham quan một cái, clan VIP đóng quân ở đó thì phải ra tham quan , học hỏi và giao lưu . Chết thật, mang tiếng học Kim Liên bao nhiêu năm thế mà bây giờ mới biết có Clan ở đấy, he he .... quê quá !!! Còn việc vì sao nhiều người thích VIP thì tôi ko quan tâm lắm, chỉ là tò mò thôi, có gì quá bà con lượng thứ !

E hèm, Omai này, chiến với Skur thì chắc là tôi thua, tôi cứ xin thua trước thế cho đỡ phải đánh ! Tôi chỉ muốn góp ý với đồng chí đấy một câu thôi. Nghe Skur nói thì có vẻ ám chỉ những người chơi SC nhiều thì tỷ lệ nghịch với IQ ( chơi nhiều thì IQ ko thể nào cao hoặc có thể hiểu là chơi nhiều thì học dốt .... ko biết Skur có ý nói như thế ko nhưng cứ đọc thì mọi người sẽ hiểu ) . Thật ra có nhiều người chơi SC hay không có nghĩa họ chơi SC nhiều và ngược lại có nhiều người chơi SC nhiều nhưng trình độ chẳng bao h khá được ( tôi đây là một ví dụ ) thế nên khái niệm chơi nhiều và chơi giỏi là 2 khái niệm khác nhau ! Nên nói như thế này thì có lẽ hay hơn, mình thua người ta là do mình kém và người ta giỏi ... có thế thôi chứ ko phải người ta thắng mình là do người ta chơi nhiều hơn mình !!!!!