Clock Gobin , liệu có công bằng ????

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi [Haku]Snow523, 11/7/08.

1. mrjaychou

mrjaychou Sith Lord Revan Lão Làng GVN

Clock thua SF early mjd late đều thua SF
    Bone BH TA? nó ko săn mình là ngon rồi đừng mơ săn chúng nó
    thằng ? này chắc pro lắm nhỉ, ulti clock phát nào cũng trúng àh? SF dam to máu gián? thằng nào ko mua Bracer thì là noob
    SF đi gank? đi ks thì có:D
    skill 2 lúc nào cũng trói đc nó? ko trói đc thì mình die đó, trói đc thì dĩ nhiên thắng rồi
    Clock nói chung đi gank cần teamate, ko thì kể cả yếu như CM cũng gank ko nổi

2. milivista

milivista Dragon Quest

nói chung la bạn 11-88 gì đó tự nhiên ở đâu nhảy vào bốc phét vãi đái ;;)
    vì tôi hoặc chưa ai ở đây đánh cùng bạn nên tạm thời cứ xếp bạn vào hàng "thùng rỗng kêu to" cái nhỉ ;;)
    khi nào có dịp đc nếm cái trình độ cao vời của bạn thì sẽ sửa sau <):)

3. LittleLink

LittleLink Mario & Luigi

đẻ đâu ra loại clock chơi đc 75/90 hero đấy
    ai bảo ko đc? thử chưa thế

4. Keo Xù

Keo Xù Youtube Master Race

Axe thì có thể là ko thật nhưng DK thì xem lại nhé :D

5. LegionDD

LegionDD Mario & Luigi

Axe á để em cầm Butcher đi gank vậy nhé :'> anh ấy là trùm gank solo trong all heros đó :x

6. LittleLink

LittleLink Mario & Luigi

thử kéo Omni vào chưa zzzzzzzzz

7. LegionDD

LegionDD Mario & Luigi

:-/ em nói là trùm gank solo chứ có nói gank được tất cả đâu, nếu cầm diffusal blade thì vô tư =)) ( đùa chút thôi)
    Cần gì Omni bé Puck mà đã có skill 1 + 3 thì anh But bắt nó cũng có thể xem là bất khả thi roài, nó chung early But là nỗi kinh hoàng ;;) ít bé nào solo dám đụng thôi :p

8. foreveronelove12

foreveronelove12 Youtube Master Race

tuy GC có rất nhìu skill liên kết chặt chẽ nhưng điểm yếu rất bất lợi thực sự nó là con tướng gank chứ đên phút 35 40 mà trận thế 2 team vẫn cân bằng thì nó chỉ so sánh = put thôi vì thường thì càng về sau cai tướng thường xuyen di cùng nhau chú ko hề di lẻ skill 1 = bỏ luôn . unti+skill2=tu. sát khi lao vào đống tướng như thế(nếu có traxex hay sniper hoac bone thì no ốm hẳn)nếu ko tận dụng tối da cai skill vào những phút đầu để lên item của tank thì nó vô dụng là cai chắc ! thử nghĩ coi nào ::)

9. ßlack_Rose

ßlack_Rose Beautiful Lie

Không phải nghĩ em ạ , bây giờ luôn thôi ?

10. Howling

Howling Mario & Luigi

Kinh.... SF có là 1 hero đc buff trong 6.53 thì có đc buff.. chứ đì đc từ lv 1-25 thì ....

11. otcayxe

otcayxe Fire in the hole!

dạo này bận tối mắt ko vào đc 4rum + train dota nhưng tay nghề vẫn còn đủ để bạn nào thích test SF + Clock ở mid ntn thì cứ vô GG gọi 1 câu .. bàn luận nhiều làm gì mỏi tay :D ( mặc dù rất ghét dota 1-1 nhưng cái vụ cãi nhau ntn còn ghét hơn )

12. frostwyrm

frostwyrm Mr & Ms Pac-Man

clock nói chung là bình thường ko đến nỗi bệnh lắm tuy nhiên vì mới tạo nên có một số bug
    mà nói thật con nào mới tạo ra chả có bug ví dụ như pudge hồi trc' làm có dị ứng với blink dagger moon thì lắp cái yns vào thì đừng hỏi hay như invoker có bug bắn nổ hồ hồi máu@-)@-)@-) nói chung là cứ phải từ từ mới ra đc hero chuẩn:)):))

13. nxqd3051990

nxqd3051990 Mr & Ms Pac-Man

Con goblin này phải gọi là siêu bệnh, nhưng gặp furion pro thì cũng phiền, biến cừu liên tù tì + trói mình tát bạn ý =)) Chạy thì bay đến cừu + trói hiếp tiếp

14. Keo Xù

Keo Xù Youtube Master Race

Thế thì bệnh hoạn quá :'>
    Nhưng lúc đầu Furion bị đì thì về sau cũng khó có cơ hội :-s

15. ZEROntq

ZEROntq Mario & Luigi Lão Làng GVN

Goblin rape đc 75/90 thì hơi bị vl quá =)) nhưng SF thì được, thik thì thử thôi :D

16. LittleLink

LittleLink Mario & Luigi

wtf à @-)
    có chắc chơi đc SF ko vậy

17. bumbumbum

bumbumbum Mayor of SimCity

Skill thì 2 con này nói ra thì đều khá khủng như nhau, nhưng với thế bị động 3s stun thì có lẽ SF yếu thế hơn. Ngoài ra tùy vào build và apm sẽ quyết định ai thắng :D

18. 11-11-88

11-11-88 Donkey Kong

Bạn không phải ngu mà là ngu vl ấy =))
    Tôi đã bảo là clock melee thì ngu gì solo mid với con SF ,cứ đổi cổng không hơn à ra lane khác farm hoặc đi cùng WL thì SF đì được nhỉ =)
    Mà clock thuộc dạng đi gank không cần nhiều đồ ,vì vậy lúc đầu kể cả hơi nghèo thì vẫn gank tốt SF =))
    Bạn lại bại não rồi ,nói như thế con lìn nào chả khó chết riêng gì SF =)) ,farm đến late đương nhiên clock ko bằng SF rồi ,cái này tôi cũng đã post ở trước .
    Ở đây đang nói đến đi gank early và mid game ,*** hiểu có hiểu cái gì không mà vào sủa thế =))
    PA cần có creep hay hero mới blink dc ,mà em này toàn chui rúc farm rừng là chính thì blink vào đâu đây =) ,bị trói rồi thì slow làm gì đây =))
    Razor bị mini stun chạy ko nổi đấy cần test ko =)
    Còn mấy con có invi như bone ,BH lanaya thì có thằng ngu nào đi gank ko cầm mắt =)) ,mà đã bị trói rồi thì slow chả có ý nghĩa gì =))
    Ở đây tôi đang nói về sự lợi hại của con clock chứ không phải nói tôi chơi con clock hay :)) ,tôi chỉ viết để thấy clock vào tay pro thì rất lợi hại ở early và mid game.

19. A o i

A o i Mario & Luigi

THực ra là cãi nhau về cái đít gì vậy ?

Suốt ngày phong thái GVN, so 2 hero là mang ra solo à...thực ra ai mới là đần độn ???

20. GreatPaladinBack

GreatPaladinBack Mr & Ms Pac-Man

tớ chúa ghét cái loại gosu vũ trụ, vốn là hiện thân của siêu nhân thùng rác tung hoàng cái bang