CM 08- Bàn luận về mọi thứ !

Thảo luận trong 'Champion Manager' bắt đầu bởi punk_86, 16/2/08.

1. huyzin

huyzin Dragon Quest

có thằng khỉ Jorda mới coi chỉ số ngon phết :D
    mua nó 3 lần tụi nó đều ko đồng ý bán =.=
    đang năm 2012 nó 17t ai mới chơi lại coi nó năm 2007 ra sao ?

2. hardcoreholly

hardcoreholly Mario & Luigi

CM8 nó là hàng lởm =)) Sign về là ......... pác ơi =)) :))

3. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Mới cuỗm được Giovanni của Barca miễn phí. lol ko biết cu này đá thế nào

4. hardcoreholly

hardcoreholly Mario & Luigi

Thằng này tui cho đá WGL kiến tạo cũng đã ;;)

Nhưng ở Barca tui thấy nó đá ko hay cho lắm :|

Đem cho Wigan ( Add Manager ) mượn thì đá hay hẳn lên :x

5. huyzin

huyzin Dragon Quest

hehe test thử jorda =))
    cho đá Youth thì rõ hay lên ASquad thì ko chịu đc nhiệt rate tòan 5 với 6 :))
    rút nó về Youth lun :P
    mai mốt cho lên BSquad :P

6. kangta1987

kangta1987 Youtube Master Race

cho tớ hõi.... muốn nâng cấp sân vận động thì thế nào!

cheasel, 1 thế lực khỗng lồ cũa bóng đá anh gì mà có cái sân vận động cùi bắp... " Tam Bóp Rít" chĩ có 42 ngàn chỗ ngồi! ( thua xa các sân cũa M.U, milan, bát xa)....

cho tớ hõi thêm luôn, sao tớ vào xem phần thu chi đó, phần tiền vé vào sân, tháng nào cũng 0 đồng là sao ? ua? vậy là tớ chưa sét gia vé , vẫng đang free hay sao???

Phần tập luyện ... cứ đễ nó mặc định đi, hay phãi set lại cho tụi nó ????

hic! bõ game này lâu wa , giờ hok còn bik ji het trơn..... tớ chơi hòi thời CM 4
    T_T

anh em giúp tớ nhé!

7. strong29

strong29 Youtube Master Race

bác cứ vô địch 1 mùa là nó tự nâng cấp sân cho:D

8. huyzin

huyzin Dragon Quest

vô địch 1 mùa còn xét coi clb tỷ lệ thắng ở home có cao ko
    nhưng kệ cứ vô manager confidence request theo nhu cầu của mình thôi

9. sirkojiro

sirkojiro Youtube Master Race

Làm gì có điều này, tôi cầm MU 15 mùa rồi, mùa nào chả 3 cúp mà yêu cầu nó có cho nâng cấp đâu. Già mồm không cẩn thận nó tống cổ ấy chứ.

Cái này chắc còn phụ thuộc vào CLB và quy mô sân hiện có, rồi số CĐV đến sân mỗi mùa nữa.

10. huyzin

huyzin Dragon Quest

thì đã bẩu rùi mà , đá sân nhà ông toàn thua thì có yêu cầu nâng cấp sân nó ko tống cổ ông đi còn là may :))

11. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Trong này ko có yêu cầu nâng lương cho manager nhỉ :d
    Mình huấn luyện cho đội, cup về như mưa mà lương ko tăng tẹo nào, lương ko bằng 1/10 của mấy thằng cầu thủ, nghĩ mà ức...

12. cm0102

cm0102 Mr & Ms Pac-Man

Công nhận là như vậy. Tôi huấn luyện Barca ko mùa nào có dưới 3 cái cup vậy mà năm nào nó cũng kí hợp đồng mới với mức lương ko đổi là hơn 10k/w::(

13. chieubuon2004

chieubuon2004 Mr & Ms Pac-Man

cầm LEED và đưa leed lên giải ngoại hạng mùa đầu tiên ở ngoại hạng đứng thứ 7, giờ đang là mùa thứ 2 đứng đầu bảng và mức lương mình nhận được là 4K/w, đội hình 4-2-4 với Modric là linh hồn (vừa mua đầu mùa này ) , Moses FC, Tiền đạo elliott( từ lúc cầm đội đã để đá chính ,lúc cu cậu 17t) , MC cạnh Modric là Cohen( khá hay: cho đá rắn ,và ko tham gia tấn công) , vừa được câu lạc bộ đồng ý xây sân vận động mới để phù hợp với tầm của clups :)

14. kangta1987

kangta1987 Youtube Master Race

Giup Em Cai Doan Nay`...
    Toàn Trã Lời Nâng Cấp Sân Hok à!
    Hihi

15. chieubuon2004

về phần giá vé có lẽ là do lỗi game thôi, chứ mình chơi đâu có chỉnh gì ở giá vé đâu. đá hay khán giã đến sân đông---> doanh thu tăng, cuối mùa sẽ cho xây sân thôi. còn tập luyện thì mình toàn kiếm mấy coach hay về rồi cho bọn đó tự tập luyện , ko có thời gian chỉnh tập luyện( chơi như thế cũng ko hứng thú lắm nhưng tự tập luyện thấy chỉ số xuống hoài ----> nãn :P)

16. Sunran

Sunran Mario & Luigi

có mấy cái sân nó bán vé nguyên mùa bạn àh , nên giá vé mỗi tháng là 0$ còn cái mục kế bên là cả mấy chục triệu bảng , do nó dựa theo số lượng ghế ,bán nguyên mùa
    còn có những sân bán vé theo tháng nên mỗi tháng có tiền vé riêng
    Tập luyện để random , đá càng hay số càng dễ lên , tuổi càng tăng chỉ số max càng tăng , vậy thui
    có 1 vài thằng coach huấn luyện cực khủng , ko chỉ nhìn vào chỉ số mà đoán dc đâu :)) mướn đúng dc mấy thằng đó về thì nhìn đội hình ko mê ko được
    tớ thì chỉ mới tìm ra thằng siêu coach cho thủ môn là thằng Coach Kopke của Đức
    siêu Coach cho cầu thủ trẻ lại ko phải là Baresi mà lại là Jorge Vital :D

17. chieubuon2004

Kopke của đức chỉ số đẹp vãi :D, Jorge Vital là thằng nào vậy pác, tôi đang huấn luyện Leed ko biết thằng đó có về ko nhễ :P, còn thằng ass với scout nào hay giới thiệu luôn đi pác oi :D

18. chieubuon2004

có thắc mắc nè : Chỉ số huấn luyện viên của mình sao toàn 80 ko nhỉ (cm8) , kiểu này chán quá nhỉ, nó mặc định vậy hay phiên bản của mình bị lổi gì ko :P.

19. Alex_CM

Alex_CM Mr & Ms Pac-Man

Phiên bản nào cũng thế thôi. Chỉ số của mình là bất di bất dịch và toàn 80 hết. Chỉ có FM là chỉ số tăng thì phải.
    Còn về phần giá vé. Có 2 mục
    -Season Ticket: vé bán cả mùa( cái này mấy tháng đầu mùa là đc nhiều càng về sau càng giảm trong vòng 3 tháng sẽ về 0)
    -Gates Recects: Vé bán thêm ngoài( chỉ tính trên sân nhà theo tháng)
    Sân vận động sẽ đc nâng cấp theo mỗi mùa tùy thuộc vào thành tích và tối đa chỉ đến 86k chỗ( trừ những sân trước đó cao hơn thì ko nâng cấp nữa). Mình cũng có thể yêu sách với ban lãnh đạo nhưng " hàng sống, chống chết" . Bao giờ cũng là rejects hết. Không nghe là xa thải ...!

20. chieubuon2004

thanks alex. chơi leed mùa thứ 2 mua được 2 ass ngon là pauleta và hamman( của đức đó): chỉ số đẹp quá máy nó tự động chọn thằng pauleta làm ass cho đội trẻ và đội hình 2 của mình , còn thằng Vital mình tìm thấy nó ở bên câu lạc bộ gì đó của bồ đào nha, công nhận thằng này chỉ số đẹp gúm :D, tậu mấy thằng đó về cho nó huấn luyện chắc chỉ số lên ngon lắm đây :D. đội hình giờ toàn 23--24 trở xuống ko :D, Modric(mua trả trước 1.8 nợ 48 tháng 28tr :D), javi Matinez( mua lại của lazio trả trước 1.8 nợ 20tr) ở giữa, aiden( mua trả trước 1.8 nợ 48 tháng 40tr :D) bên trái , phải là Moses, FC một tài năng trẻ của Leed đá M/F(C,R,L) mà wuen mất tên. SC Tom elliott( trong đội trẻ của Leed cao 1m93 :I), cặp trung vệ là Hutington và Jobbs ( mượn của Li) , thằng Lindfied thằng Liv mùa này nó ko cho mượn nữa nên đang cho elliott tạp đá sc nhưng tình hình ko ổn, tiền câu lạc bộ cho mua bán mùa thứ 2 này là 25tr :D, mùa trước 18tr :D