có ai biết Brigandine: Grand Edition loại 2 CD

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi matnaden, 30/3/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SalemSaberhagen

SalemSaberhagen Mr & Ms Pac-Man

xin lỗi,có phải mọi người đang nói đến cái đứa Lv1 mà chị em millet gọi về ko?Đó là male 100% mà,làm giè có đứa con gái nào mà lại có được bộ giáp pháp sư đó chứ,đó là loại giáp chỉ dành cho male mà

2. SalemSaberhagen

to all : tui thì ko quan tâm tới chỉ số hay sức chứa của các tướng lắm,mình có thể cheat được cả đống lọ thuốc tăng những cái đó mà,hoặc có thể ko cheat mà cho chúng đi quest cũng có thể tăng lên kịch kim được.Tôi chỉ quan tâm đến LV của chúng thôi,để có thể lai các dạng tướng với nhau ra lò 1 cháu có cả phép thuật lẫn võ công cao cường.Như ai đó đã nói là ko thích lai các dạng tướng vì làm như thế thì chúng sẽ ko được mạnh là ko đúng zòi,cho đi west thì thằng nào mà chả Str 255,INT 255,AGI 255,nếu lai các dạng với nhau thì còn có thể tận dụng được thêm nhiều phép nữa chứ.Tui thích nhất là lai dạng phép thuật và tướng võ,thử nghĩ mà xem,tướng ninja đi 2 bước lại có cả phép 255 nữa,quá là đại tiện lun zòi còn zì.ok?

3. ly_hai

ly_hai Mr & Ms Pac-Man

hít chuyện đi nhau coi đứa này là con trai hay nó là con gái kìa trời
    có nhiều chuyện còn hay lắm nữa mà sao mấy you ko bàn vậy

4. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

to salem bạn có thấy là mình nói là tại vì khi bắt đầu chơi thu được đứa này. vì thấy nó giống như là con gái nên cứ gọi nó như vậy. chứ ai mà ko biết là giáp này chỉ giành cho mấy đứa con trai chứ hả? bạn thử con lại cái bài trước mà xem sao
    to ly_hai trò này bi giờ đã bàn gần hiết rồi còn gì nữa mà bàn chứ hả bạn. lâu lâu cho anh em nói chuyện vớ vẩn một chút chứ

5. SalemSaberhagen

xin lỗi tui ko theo dõi thường xuyên lắm,chỉ vì đọc bài gần đây nhất vẫn thấy chủ đề trai gái đó vẫn còn bàn luận(nếu đã biết rõ thì còn bàn làm wé zì nhẩy)
    Còn nhiều chuyện hay lắm à?Đâu đâu đâu?

6. vuminhtan_84

vuminhtan_84 Liu Kang, Champion of Earthrealm

-chào bà con,mới có mấy hôm không vào mà thấy chưa có gì mới cả,vẫn mấy cái chuyện đó^^
    -Hôm trước kiếm cái đĩa này thì bị hỏng mấy nước nên không chơi được:((.Chẳng biết kiếm ở chỗ nào có đĩa này nữa đây>_<

7. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

to vuminhtan đúng là câu bài ngoại hạng. hp thì đầy ống nhưng mà mp thì có chút tẹo hà, thật là nhục mặt cho những cao thủ câu bài như tui đây
    to salem sao ông ko vào cái topic đố vui đó. cũng hay lém mà
    nó có khá nhiều thông tin bổ ích

8. Alexandera

Alexandera Moderator Moderator

gần đây đang chơi lại TTC bản 2 disk ,tạo ra một save có thể nói là rất tuyệt dzời ,nếu ko có gì thì mai ahy một sẽ up lên cho pà con down về chơi thử cho biết

9. bigbaby272

bigbaby272 T.E.T.Я.I.S

Híc nếu anh có thể up luôn cả game lên thì em sẽ đội ơn anh lém lém He he...

To HK:
    vừa vừa thôi pa
    có câu bài mà cũng đi khoe cho được

10. vuminhtan_84

vuminhtan_84 Liu Kang, Champion of Earthrealm

to alexandera:he he,ông anh chơi tất cả các nước và luyện tất cả rùi save lại chứ gì^^
    to HK:Câu bài nhiều wá mà mỗi cái khoảng 1 dòng thì không bị trừ seo được

11. Ngoc LeO

Ngoc LeO Mario & Luigi

Cho hỏi luyện class nào thì có đc class ninja vậy ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.