Có ai chơi Devil May Cry 3 ko , giúp tui với !!!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Pro-gamer, 8/7/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Heardless

Heardless シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Cái chính là người ta người ta ko biết ở đâu bác à,mấy chục miếng làm sao biết mình sót chỗ nào,search trong gamefag thì lừi,tui cũng bị thíu 1 mảnh tức ứa ke

2. chichibaby

chichibaby Donkey Kong

tui chơi devil tới đoạn... không nhớ là đang ở nhiệm vụ mấy nữa.nhưng mà tui đang đi trong một toà tháp,di lên đên trên đỉnh nơi mà có một pho tượng đó,thì không làm sao mà tìm đuợc đuờng đi nữa.có ai biết chỉ tui với.

3. Heardless

Heardless シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Nói kĩ hơn đi bác ở Mission nào vậy,mà bác nên qua box hướng dẫn hỏi có nhiều người chỉ hơn.

4. aleoops

aleoops Youtube Master Race

CÁi này tui biết , nhiệm vụ này của bác là fải tìm cái soul of steel để cho thằng dante này đi được trên kô trung . Bác vào linh này http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=86389 coi cái mission 5 của bác Minhhiệp nha

5. Pro-gamer

Pro-gamer Mr & Ms Pac-Man

Ở cấp Hevean or Hell thì chơi khoảng bao lâu thì phá băng vậy ta ? Trò này có mấy đoạn phim hơi bị hay .......... :D

6. Pro-gamer

À cho tui hỏi thêm , mấy viên Devil star thì use cho con wái nào thì damage mạnh , rồi holy water nữa ?

7. xXxSaphiraxXx

xXxSaphiraxXx Mr & Ms Pac-Man

Nếu tui nhớ không lầm thì Devil Star là để bơm cột Devil Trigger của mình
    Còn Holy Water là để gây ra sát thương cho quái vật xung quanh mình,easy thì die hết,normal thì thoi thóp,còn từ Hard trở lên thì ...hic hic,khỏi dùng luôn

8. xXxSaphiraxXx

Nếu tui nhớ không lầm thì Devil Star là để bơm cột Devil Trigger của mình
    Còn Holy Water là để gây ra sát thương cho quái vật xung quanh mình,easy thì die hết,normal thì thoi thóp,còn từ Hard trở lên thì ...hic hic,khỏi dùng luôn

9. Long Kiếm Phi

Long Kiếm Phi Guest

0
    khoảng hơn 1 tiếng, nhưng nếu có bản lĩnh thì hãy chơi mode dante must die, chơi tháng mấy thế nào cũng phá đảo được, lúc đó tay nghề của bác ngon lành hơn hẳn, đưa shinobi bảo đảm chơi vèo vèo

10. fatalframe

fatalframe Guest

ặc dante must die chỉ dành cho các cao thủ lơ tơ mơ vào thì vài nhát lên dĩa liền :)) mà công nhận chỉ có cấp độ dante must die là chơi sướng nhất phối hợp chiêu nhìn no con mắt :D mấy cấp kia khỏi chơi lại

11. Pro-gamer

Phải phá băng cấp Dante must die thì nới unlock được cấp Heaven or Hell phải ko ?
    Phần 1 tui chơi Dante must die khoảng 4h thì phá băng :D
    Còn cấp H o H là đánh nhát là chết tươi phải ko ta ?

12. Pro-gamer

Phải phá băng cấp Dante must die thì nới unlock được cấp Heaven or Hell phải ko ?
    Phần 1 tui chơi Dante must die khoảng 4h thì phá băng :D
    Còn cấp H o H là đánh nhát là chết tươi phải ko ta ?
    cái chỗ có mấy khối vuông di chuyển có item nào xịn ko vậy ? :-/

13. Pro-gamer

sao ko ai trả lời tui hêt vậy :cry:
    AI phá băng DMD rùi nói cảm giác phá băng thử anh em nghe nha :D

14. sasuke2005

sasuke2005 Mr & Ms Pac-Man

phá băng cảm giác thì bình thường thôi nhưng còn về vật chất thì tui phải nhịn đói hết một tuần vì tội chôm hết tiền để chơi game huhuhuhu buồn wá đói wá

15. xXxSaphiraxXx

Phá băng cũng thường thoai,có gì đặc biệt đâu?Bạn muốn thấy cái gì tui kể cho:D

16. Pro-gamer

Khi đoạn phim credit bắt đầu thì có con số bên góc phải màn hình , tui kill trên 100 con wái thì chỉ có câu Rock out ............. gì đó , vậy cái này là cái gì vậy ? kill <100 con thì ko thấy gì ???????????

17. Pro-gamer

Sao ko ai reply tui hết vậy ? :cry:
    Saphiara ơi ới , bạn đâu gồi ?

18. xXxSaphiraxXx

Đây đây,lâu rùi không lên,chẳng biết gì:D
    Cái chỗ credit thì thực sự là....tui không biết,đánh được gần 130 con.Lúc nào cũng đánh được trên 100 nên chẳng biết nó mở cái gì?:)).Theo tui nghĩ thì nó mỡ mấy cái hình đó,không chắc lắm,ai rảnh check lại coai,tui thì không đủ can đảm xóa save đi lại để thử=))

19. Pro-gamer

Tui đang gặp khó khăn trong Secret mission 12 , tui xài style Stickler nhưng vẫn ko bay lên trên cùng được , help me
    Còn thằng Vergil ở mode Hard thì xài chiến thuật gì để kill nó bi giờ , tui uýnh thua nó hoài hà :cry:
    CÒn thiếu 2 mảnh blue nữa là đầy thanh máu nhưng ko kiếm ra , help me plzzzzzzzz

20. xXxSaphiraxXx

*Níu tui nhớ không lầm thì cái Secret Mission 12 là nhảy lên mấy cái phiến đá để lên trên phải không?Nếu đúng thì chẳng cách nào chỉ được,đó hoàn toàn dựa vào khả năng của bạn thoai.
    *Đúng là NV đó phải dùng Trickster mới qua được,lúc tui chơi thì thằng em tui nhảy giùm nên cũng chẳng biết rõ lắm=))
    *Còn thằng Vergil ở Hard Mode thì tui dùng chiến thuật "dzòng dzòng đại pháp",tui chỉ thích dùng Trickster nên tui chỉ biết cách giết nó bằng Trickster thoai
    *Bạn lấy cây song đao và cái bao tay ánh sáng,Beowufl,súng thì cái gì cũng được(bắn cho vui thoai:)))
    *Con Vergil này có khá nhiều chiêu,tầm đánh rộng,sát thương lớn nên nó trở thành con trùm rất khó chịu.
    *Lúc đầu thì nó sẽ dùng các chiêu như biến sát bên cạnh bạn rồi chém liên hoàn hay nhảy ra xa chém tạo khoảng chân không làm mình mất máu,ngoài ra nó còn có thể quay kiếm để đỡ đạn
    *Nếu bạn dùng Trickster giống tui thì chỉ việc bay nhảy lung tung rồi dùng Air Strick phối hợp với song đao để đánh nó(vì cây song đao có cú nhảy chém sát thương cao) và dùng các chiêu Dash để tránh đòn(cần phải nhanh tay)
    *Khi cột Devil Trigger đầy thì đó là lúc Beowufl thể hiện sức mạnh,bạn cứ việc biến quỷ và xáp lá cà với nó,dùng combo 2 sẽ tốt hơn.Khi Devil Triger hết thì trở lại chiến thuật cũ
    *Còn khi nó biến quỷ thì sao?Lúc này bạn chẳng làm gì được nó đâu,hãy giữ cự ly tốt nhất có thể,nó cứ đến gần thì mình ra xa,chờ cho đến khi nó trở lại thành người thì đánh tiếp
    *Trên Gamefaqs nó chỉ rằng khi thằng Vergil biến quỷ thì mình cũng phải biến quỷ để tránh đòn,theo tui thấy cái này chỉ hợp lý với ai dùng SwordMaster và Gunslinger thoai,còn với Trickster và Royal Guard thì không cần,để biến quỷ đánh nó thì hay hơn
    *Khi cột máu nó còn 1/3 thì nó sẽ dùng tuyệt chiêu chém khoảng không nhiều hơn,và đặc biệt khi nó dùng chiêu này với Devil Trigger,rất nguy hiểm,nếu không dùng Trickster thì tui cũng không biết làm sao tránh chiêu đó.Khi nó sử dụng chiêu đó bạn chỉ cần Dash liên tục 3 lần về 2 bên,sau đó là nhảy->dash trên không->nhảy tiếp double,rồi dùng luôn Air Strick,bạn sẽ qua được loạt tấn công đó
    Chúc bạn may mắn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.