Có ai chơi fast food tycoon 2 Chưa !

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi human is me, 24/1/04.

1. luky89

luky89 C O N T R A

Khẩu vị từng khách hàng thì theo dõi bảng menu có sẳn muh ^___^ nhấn ra ngoài TP sẽ thấy 1 bảng menu lớn có ghi từng khẩu vị của từng lớp người (theo mình nên để máy làm thì hay hơn mình làm :D - vừa nhanh vừa lẹ lại hợp khẩu vị với khách :p )

2. kidboy90

kidboy90 Youtube Master Race

may ban oi chi chi minh canh kiem ra tro choi nay duoc ko minh duoc minh ke tro nay rat kho' va day thu vi

3. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

To Kidboy :Tui bị cận ,you đánh chữ ko dấu nữa >__<....Nếu u muốn tìm trò này thì ra sài gòn hoặc đến các tiệm game vi tính trong thành fố của bạn cũng được !Ko thì wa bên box wảng cáo đặt mua của anh hotgames!Ở cuối diễn đang á

4. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Mình thấy hình như cho tiền thằng cha Mayor nhìu nhìu thì ổng cho mình mấy cái medals nhưng muh cho vậy thì co đc gì ko??

5. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Bạn minh hiếu gặp ai cũng fàn nàn cái chiện dấu hết vậy??Khó tính wá làm mất hình tượng anh Kwon sang woo của dano wá!!!

6. Black Mckenzie

---->Sorry mà ,nhưng mấy cái này fải gửi tin nhắn wa cho anh mà ...thỏ thẻ ,em cứ post những bài đại loại như vầy mod Yu la chết đó ^^

7. bluedaisy

bluedaisy Donkey Kong

Dano àh, đây là topic "Fast food Tycoon", chứ có phải tất cả các topic trong box "game mô phỏng" này đều là "Harvest Moon" đâu. Có gì thì qua bên HM hỏi nghen, được thì Daisy sẽ trả lời cho bạn.
    Dấu là quy định chung của diễn đàn mà, để tiện cho việc đọc và ko mất đi sự trong sáng của tiếng Việt thôi mà.

8. luky89

luky89 C O N T R A

Chuyện đánh ko dấu nếu ai muh đi kiện thì lên bảng phong thần như chơi ;;) Có chuyện phải công nhận là MH đi spam làm mất hình tượng KSW :D

9. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Daisy ui là Daisy!Cái medals muh mình nói là trong fast food tycoon muh.Tự nhiên la con bé 1 cái oan uổng ghê!!

10. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Cho mình hỏi là nếu muh nhét thêm mấy cái oven vô trong bếp thì tốc độ nấu có tăng lên ko?

11. Black Mckenzie

--->Cũng vậy thui chứ có tăng thêm cái gì đâu ,bé có nhet zô cả trăm cái cũng zậy hay sao í :))^_^:))

12. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Theo mình thấy thì thuê manager ko có ích lợi gì hết mà còn rắc rối hơn thôi tại vì nó tự động điều chỉnh thời khóa biểu của mình lung tung lên.cho nên là tốt nhất dẹp tụi manager wa 1 bên đi là vừa.

13. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Có mấy cái cuộc thi nấu ăn giữa các nhà hàng thì làm sao để thắng nó?Ko hiểu ý nghĩa của cuộc thi đó là gì hết á?
    To minh hieu:Dạ thưa "chú Hiếu" năm nay em 15 tuổi gùi,kiu em bằng bé nghe mệt tim wá!!

14. Black Mckenzie

--->Nhưng coá tụi nó cũng đỡ lắm đó bé ,chứ nếu ko thì một mình mình cũng lo ko xuể đâu ,mà nhìu lúc còn đau đầu lắm :))
    --->16>15--->bé

15. M_BASS

M_BASS Legend of Zelda

biết là cái tự động thực đơn của bọn nó là tốt rồi, nhưng ví dụ như campaign 2 làm vì có chỗ tự động?Mình phải tự làm đấy chứ!?

16. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Theo mình thấy thì tốt nhất đừng thuê nhà hàng làm gì muh mua luôn 1 cái tại vì thuê nhà hàng thì cứ mỗi quarter lại phải trả cho nó 1 đống tiền trong khi tự mua thì chỉ trả 1 lần là xong.Tính đi tính lại thì thấy cái thứ 2 có lợi hơn hẳn.

17. Black Mckenzie

---->Umh ,cái này thì anh thấy bé nói coá lý đó ,bé rành game này wá nhỉ ,cho anh mấy cái cheat đi nhen ^^

18. Darshia

Darshia

Chơi cheat không hay, nhàm lắm !
    --->18>16>15---> bé bé ^_^
    Nó chỉ giúp mình điều chỉnh thời khoá biểu cho hợp lý thui, chứ không phải lộn tung cái mình đã sắp xếp đâu. Ví dụ những lúc đông khách mà ít người làm thì khách chờ lâu---> bỏ về. Lúc vắng khách mà đông nhân viên---> phải trả lương nhiều mà mình thì không được lợi. Vậy cách nào hay hơn ?

19. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Hình như đâu fải vậy đâu.Tại vì bé bé thấy mỗi lần mở rộng nhà hàng thì nó cho mình thêm 1 cái oven muh.Vậy chắc cũng fải có ích lợi gì chứ.

20. Darshia

Darshia

Thì...chắc là nếu không có oven thì nấu ăn chậm hơn ( mà chắc không phải, vì mình đâu có thấy tốc độ tăng thêm 1 giây nào ?) Bạn nên hỏi câu này với các nhà sản xuất thì hơn ! Mà cũng có khi chỉ để...trang trí cho đẹp cửa hàng ! ^_^