có ai chơi LastChaos không!! verry cool

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Matrix_x5, 26/1/06.

1. heavendragon9

heavendragon9 Youtube Master Race

Thôi zay ko thèm chơi bên ser Japan nữa , fai đợi lâu wa' , mong ai chỉ giúp cách đang ký bên ser Hàn dee , bên đoa' nhìn vô chỗ đang ký con` choáng hơn cả bên ser Nhật nữa . :-/ ...Xin pa` con chỉ gấp cho tui , đang rất ghiền va mong được test thử game nì lem' gùi !! ::)

2. kazunoki

kazunoki Legend of Zelda Lão Làng GVN

o` ho dang ki` dc rui` nhung mu` down ban co the cho cái link dc ko de de down heheheheheh a` ma` bác chua tra loi em nha ( RAM 265-cạp mang` hinh` 64) liẹu co choi dc ko vay

3. comos

comos Mr & Ms Pac-Man

Ai đăng ký được sv hàn thì post 1 bài giới thiệu cách đăng ký đi. Down được rồi nhưng lại không biết cách đăng ký, thế có đau không hả giời.

4. Matrix_x5

Matrix_x5 Mr & Ms Pac-Man

Bác nào gặp rắc rối về vấn đề KSSN thì tập trung qua server của Nhật nha, nếu tôi không nhầm thì nó sắp open rùi, nếu có thu phí thì cũng còn lâu lắm :'> =(( à mà hình như có mấy bác gặp trục trặc phần download hả :D lý do đơn giản là nó vẫn chưa cho down chứ sao, đợi mấy hôm nữa tụi nó chính thức open là được. Còn đây là hướng dẫn đăng ký server korea:
    Sau khi nhập name và KSSN nó vô phần đăng ký chính thức.
    아이디: ==> name(check)
    비밀번호:==> password
    비밀번호확인:==>nhập lại password
    닉네임:==> nickname(check)
    성명: name Hàn( 0 cần khai)
    주민번호:KSSN(0 cần khai)
    질문선택:==>câu hỏi bí mật
    질문입력:==>câu trả lời bí mật
    답변:==>nhắc lại câu trả lời
    이메일주소: (tên email) . [tên dịch vụ email]
    연락:==> số điện thoại: (điền 030-****-****)
    휴대전화:==> số mobie(tùy ý)
    우편번호:==>địa chỉ (đánh số 1,2 ,3 gì đó vô, sau đó chọn đại 1 cái địa chỉ nào đó)
    지역:==> chọn đại đi :D
    직업:==> cũng chọn đại luôn :'>
    뉴스레터수신:==>không quan tâm
    SMS 수신:==> không quan tâm
    추천인:==>không nhớ rõ lắm :p
    Trong thời gian tới , tui sẽ có gắng hoàn tất hướng dẫn game = những kinh nghiệm mà tôi có được qua thời gian chơi của mình, nếu có thiếu xót xin các pro bỏ xung thêm cho ::)
    Have fun!

5. comos

comos Mr & Ms Pac-Man

Không thể đăng ký được. Làm ơn đăng ky giúp 1 acc đi Matrix_x5. Cảm ơn nhiểu.

6. heavendragon9

foew`... sau nhiều 2 tiếng mài mo` , dựa trên cơ sở của pac' Matrix_x5 , cuoi cung tui đã đăng ký được .
    Xin bổ sung thêm ...cho đầy đủ từ bài cua pac' Matrix
    khi nhap Kssn nó sẽ vô một bảng gọi la thỏa thuận giữa GM va gamer.
    Ở đây mọi người nên kéo thanh cuộn xuống hết .(ở 2 bảng)
    và đánh dấu vào ô chấp nhận ..sau đó nó sẽ vào fan đang ký chính thức .
    nếu ko cuộn xuống hết , nó ko cho vào fan đang ký chính thức đâu .. có lẽ ý tui nó bắt mình fai đọc hết fan thoa thuận .
    và từ đây mọi người có thể đang ký bình thường nhưng xin nói rõ thêm .
    ở fan` nhập địa chỉ :
    우편번호 : ==> chỉ cần đánh số 1 hoặc số 2 , số 3 rùi enter (lúc này nó hiện lên hàng ta' địa chỉ pa` con thích nha` pac' Đại hàn nào thi` chọn )
    sau đó ở ô dưới ô nhập địa chỉ sẽ hiện lên dòng chữ Hàn .. theo kinh nghiệm bạn nên copy dòng chữ hàn đó xuống dòng dưới nó lun .
    Xong đến đây như pác Matrix đã nói làm tiếp tuc bình thường fan1 còn lại ko có gi` fai thắc mắc cả .!!

Còn số KSSN mọi người fai tự đi tìm rùi .. ah` mà trong fan thao luận chung này có đầy .. lăng wang 2-3 phut la kiếm dc gui`.
    Thoi chúc mọi người đang ký thành công và chơi zui .
    Tui bắt đầu cày lv dầy mới đang ký xong mừng wa' ...vô đây pót len cho pà con liền ... :D

7. chutchit363

chutchit363 Legend of Zelda

Tin Tức đầu tiên của Server Japan đây > Tiếng Anh mong các bạn nào giỏi tiếng Anh-Việt dịch lại :D ( mình biết tiếng anh nhưng phần tiếng việt thì chưa được vững)

Everyone beginning.
    It is the rust chaos management team.
    This day, February 1st (Wednesday), the rust chaos official home page opened formally.
    Simultaneously, February 10th (Friday), it directed to proper form service from 18 o'clock February 14th (Tuesday) to 23 o'clock,
    It decided that the close β test is executed.
    Attendant upon this, everyone of the tester participating in the closed β test,
    We start collection.
    By all means please do the member register participate in the game as a tester.
    * Closed β test tester collection important points
    Collection period: From 2006 February 1st (Wednesday) 20 o'clock 2006 February 7th (Tuesday) 18 o'clock
    Collection number of people: 9,999 people (all the collection channel totals. In many case pulling out selection)
    Application method: We request the member register from "the JOIN" menu of this site.
    Election verification method: Future, we send the election mail the successful candidate to.
    Test target date: From February 10th (Friday) 18 o'clock February 14th (Tuesday) 23 o'clock
    * Test period there are times when it becomes modification.
    Also in the future we ask rust chaos may.

8. comos

comos Mr & Ms Pac-Man

Vẫn không thể đăng ký được. Ai tốt bụng đăng ký giúp 1 acc đi. nào ai đăng ký được cho 1 cái acc nào.

9. comos

comos Mr & Ms Pac-Man

Thế này là đã thành công chưa hả các bạn. Tôi không biết tiếng Hàn nên mới hỏi câu noob vậy nhé. Thông cảm.

10. chutchit363

thành công rồi bạn ơi :D chúc mừng nhá...........đừng trừ MP MP MP

11. comos

comos Mr & Ms Pac-Man

Nhưng mà vẫn không thể vào game được. Mặc dù đã download, update, vao đến phần đòi ID và Pass rồi mà login không thể nào được. Nhìn cái giao diện đã thấy có cảm tình rồi.

12. kazunoki

ban oi tại sao tui van dang ki dc ban korea han ban tui lam` thei dung buoc ban bao no ko hien ra bang nha kia ma` no bien mat luon ??????? cuuuuuuuu

13. kazunoki

oh` hô dang kí dc rui` nung ma` tại sao tui ko vao` phan` logic dc vay no bao loi tui ?????????? thế bao gioi` no cho choi vạy ta ( ran 256 cạp mang` hinh` 64) liẹu co choi dc ko plzzzzzzzzzzzzzzzz

14. kazunoki

a` ma` nay` co phai vao` ben trong co hinh` cái cờ dang bay dung ko vạy ban oi????????

15. Matrix_x5

Matrix_x5 Mr & Ms Pac-Man

tôi không hiểu ý bạn lắm, bạn có thể nói rõ hơn = tiếng Việt có dấu được không. Nếu bạn ghặp trục trặc ở phần địa chỉ thì bạn làm lại theo từng bước nha : đầu tiên kick vô cái icon check bên cạnh cái phần địa chỉ ấy, sau đó nó bật lên 1 cái popup, bạn điền đại số 1, 2 ,3 gì đó vào và ngồi đợi ( hơi lâu đấy nếu đường truyền chỗ bạn không được tốt và computer của bạn không dủ mạnh , nhưng không sao chịu khó đợi rồi nó cũng ra thôi :D ) sau khi chọn đại 1 cái địa chỉ nó đòi bạn điền địa chỉ chính xác 1 lần nữa , bạn coppy ngay một đoạn text trong cái địa chỉ bạn chọn paste vào ok! :hug:
    Còn nếu như bạn không kiếm được KSSN xịn thì bạn vào trang 13 hay 14 gì đó của topic "Game online korea " , ở đó có 1 cái xịn của bác Blue-Sky , hồi trước tui cũng có dùng cái đó , còn giờ thì xin được 1 cái của con bé bạn Chat bên Hàn rùi :cool: #>:)

16. heavendragon9

ah` có lẽ nếu như chưa đang nhập dc thì tui đoán các bạn bị lỗi ở phần pass X(
    Mặc định của phần đang ký là 8 ký tự cho phần pass . nhưng các bạn có thể đánh lên 10 ký tự ,và 2 ký tự thêm vô sẽ không hiện lên ở ô password ,mà chỉ lên 8 ký tự thôi . Có thể các bạn không coi kĩ và nhập thiếu password .
    ::) .
    Hic...tui đã thử game rùi cách chơi khá giống Lineage , và hình như đồ họa cũng cùng một bộ engine cua LA , nhưng đáng tiếc hệ thống nhiệm vụ thì póa tay :o :o , toàn mấy pác lăng wang chùn chỉ gì ko , nhìn choáng cả mặt . không có ngôn ngữ nào khác ngoài một đống tiền Hàn :whew: , chắc fai đợi ben Jpan nó ra fien bản English thì mới mong hiểu dc đôi chút wa :cool:

17. comos

comos Mr & Ms Pac-Man

Bên Japan nó đã open chưa hả mọi người. Cái anh Hàn quốc này khó chịu quá. Chẳng hiểu 1 tẹo gì cả.

18. comos

comos Mr & Ms Pac-Man

Đăng ký 2 phát được đến đây rồi mà sao chẳng thể login vào game được nhỉ. CÒn làm cái gì nữa không hả Matrix_X5

19. chutchit363

Japan thì sắp mở rồi ông ơi, ít nhất trong vòng 1 tuần nữa :D
    đừng trừ MP :D

20. kazunoki

a.c một tuan` nua cơ a` chít mất a` ma` sao tui ko thể đăng nhập vao` trong trang chủ dc vậy hả ban oi mặ du` tui vao` mail kíck hoạt rui` ma` vẫn ko vao` dc???????
    ( ram 256 cạp mang` hinh` 64) liẹu co choi dc ko plzzzzzzzzzzzzzzz