có ai chơi LastChaos không!! verry cool

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Matrix_x5, 26/1/06.

1. kazunoki

kazunoki Legend of Zelda Lão Làng GVN

a.c sao cái mang` hinh` cua lastchaos han` sao nho nho the co ai bít cách cho no to ra ko

2. chipcp

chipcp Youtube Master Race

bạn ơi sao buổi sáng tui ko vào dc vạy ban chỉ buổi chieu là tui hay vào dc. thui thế là sao bạn ơi

3. chutchit363

chutchit363 Legend of Zelda

nghĩa là server bảo trì hoặc có giờ mở cửa cố định giống SUN vậy đó :D hiểu chưa bạn ????

4. dangkhoi1412

dangkhoi1412 Mario & Luigi

Last Chaos Japan đã chơi được rồi, nhưng mà ko hiểu gì hết, có bác nào thạo tiếng nhật thì hướng dẫn a em chút đi. Hình như có 4 class cả thảy thì phải, rồi cách học skill và tăng point nữa, nhìn toàn tiếng Nhật ko muốn xỉu luôn

5. chutchit363

chutchit363 Legend of Zelda

uh chơi đựơc mà cái này tụi này biết lâu rùi mà :D cũng cám ơn đã nhắc lại nha :p

6. kazunoki

kazunoki Legend of Zelda Lão Làng GVN

a.c ma` chơi dc cung vãi te` nha tui khổ mãi mới ao` dc dung` con cung nhưng ko bít công dong` gi` cả a.c a.c thui đổi tro` khác thui a.c

7. thien1985

thien1985 Youtube Master Race

Chào các bạn mình là lính mới thấy game này hay nên down về test thử(Server Japan ).Mình đã install rồi và cập nhật được patch đầy đủ riêng khi register thì bị báo lỗi địa chỉ mail hoài (mình chưa từng đăng kí game này và thử 2-3 địa chỉ mail khác nhau:().Bạn nào có acc dư không xài có thể share cho mình hoặc đăng kí cho mình 1 acc được không.Giờ tìm cách đăng kí lại đây.

8. thien1985

Mình đã thử lại và vẫn ko đăng kí acc được (cứ bị báo lỗi địa chỉ mail).Bạn nào có nick ở server Japan có thể share với mình hoặc tạo giúp mình 1 account với .YH và mail tại thienvanjoon@yahoo.com .
    Cám ơn các bạn rất nhiều

9. dangkhoi1412

hình như chỗ đăng ký địa chỉ mail bạn viết sai rồi nên mới ko dược đó. Bạn chỉ cần điền tên hộp mail của bạn thôi, kok cần phải thêm @yahoo.com đâu vì phía sau là nó có mục để mình chọn nhà cung cấp mail mà. Chúc bạn đăng ký thành công, minh chơi bên này chưa gặp ai là VN hết á, mau mau đăng ký rồi vào chơi với minh nhé

P/S : nick mình là kokichi, có gì vào game pm nha ::)

10. thien1985

Bạn Dangkhoi có thể hướng dẫn cụ thể hơn chút được không vì mình ko biết tiếng Nhật.Vậy dòng thứ 6 và 7 mình phải điền làm sao khi Email mình là thienvanjoon@yahoo.com(Mục chọn nhà cung cấp mail mình cũng không biết nốt :D ).Nếu bạn có YH thì cho mình hỏi wa YH cũng được.
    Cám ơn nhiều

11. dangkhoi1412

sorry, mình nhớ nhầm :D , dòng 7 là dòng báo địa chỉ mail đó bạn, dòng 8 là lập lại, bạn ghi đầy đủ địa chỉ mail luôn : thienvanjoon@yahoo.com . Mà vô chơi nhớ chơi ở server đầu tiên, chọn dòng đầu tiên luôn nha ::)

12. chipcp

chipcp Youtube Master Race

trời ơi chơi cái trò này mới đầu tui còn ham bây giờ thấy trò nay chán we' bản đồ như diablo chả nhin thấy gì cả mà nó toàn tiếng hàn chả hiểu gì cả-------------> bó tay

13. ZzellDa

ZzellDa Youtube Master Race

Mới đầu ai mà chẳn ham! Nhưng đến 1 lúc nào đó bạn cũng sẽ cảm thấy chán thui đó cũng chính là qui luật tự nhiên thui===>có chán thì mới có game mới mà chơi :D

14. Tuongcuopsochuot

Tuongcuopsochuot Youtube Master Race

ai bik cách đăng kí tài khoảng trên trang http://laeriagames.com chỉ mình với :((
    mình chẳng bik làm sao để nhập pas vô cả

15. zhotmitz

zhotmitz Donkey Kong

bài gần nhất là từ 15-2-2006, hix, làm sao thấy topic này mà lôi lên được vậy trời
    sry game này không chơi nên không chỉ được :))

16. pntk

pntk Mario & Luigi

ê,mày thích đi đào mỏ hả mầy

17. Tui_la_ai?

Tui_la_ai? Sonic the Hedgehog

- CỐ TÌNH spam bằng cách khảo cổ .....chém 3 đời nhà nó đi bác Seta ui :-" ........

18. atychp

atychp Youtube Master Race

đăng kí chưa cần nhập pass. khi nó gửi mail kích hoạt thì click vô rồi mới đanh pass. pas thì ngắn nhất là 8 gồm ít nhất 1 chữ thuờng 1 chữ hoa và 1 số

19. [W]olfer

[W]olfer Mr & Ms Pac-Man

20. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest