Có ai chơi Max Payne không

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi aragon0510, 4/12/06.

1. Trai_BT

Trai_BT Youtube Master Race

hi
    Cho tôi hỏi về Mp2. Đến Bài 3 ngay đoạn đầu. Lúc nó đang ở trong giấc mơ. Rùi nó bị 1 thằng cầm súng rượt (lúc này chả có súng ống gì ngoài máu), chạy lên cầu thang ở bệnh viện, rùi lại gặp 1 thằng cầm súng tiểu liên. 2 thằng nó nã đạn sống sao nổi. K biết chạy chỗ nào nữa. Các bác giúp em lối ra với. ĐAng chơi hay.

À, sao em k hóa code gì được. Em làm theo hướng dẫn là k được.

2. sonnobi

sonnobi Donkey Kong

Bạn có thể post hình đoạn đó lên được không? Như vậy sẽ dễ nhớ ra và để giúp dễ hơn.

3. bui van chanh

bui van chanh Mr & Ms Pac-Man

mình nhớ trong mơ cứ đi theo đường chỉ màu đỏ là được nó giống như đi trong cơn mộng du, trò này cũ nhưng rất hay

4. Mr.Nice

Mr.Nice Persian Prince

Nếu trong mơ thì nó hok hiện máu chứ nhỉ???
    Đoạn đó tớ nhớ hok nhầm thì cứ chạy thẳng, gặp chỗ nào có mấy cái thùng che kín thì xô cho nó đổ xuống, chạy tiếp đến chỗ cầu thang. Cứ thế phi khác gặp em Mona trong cái phòng mổ thì phải...sau đó là gì nữa cũng hok nhớ rõ. Lâu lắm roài!

5. Trai_BT

Trai_BT Youtube Master Race

hi
    Đúng rồi đó. Gặp Mona nhưng nằm trên bàn mổ mà đuổi sau mông là 2 thằng cầm súng. BÁc nào chỉ em cách đi tiếp đi. Hoặc cách Cheatcode để em hóa máu tìm đường đi. Chứ lơ ngờ nó bòm cho cái chết rùi. hic.

6. Mr.Nice

Mr.Nice Persian Prince

Đoạn đó nếu đi đúng thì chẳng có thèng nào kill được bạn đâu, gặp Mona xong là gần thoát khỏi giấc mơ rồi, sau đó hình như có 1 đoạn scene để chuyển màn hay sao ấy. Lâu quá rồi nên cái gì cũng mang máng à.
    Cheat thì hồi xưa tớ gửi qua box cheat rồi, bạn vô coi lại nghen: http://forums.gamevn.com/showthread.php?t=59906
    Hồi đó ngố dịch hơi chuối, thông cảm :D

7. thiendiahaokiet

thiendiahaokiet Mr & Ms Pac-Man

ê ai có bản Max 3 chưa hoặc tin tức gì về nó kô

8. docco0codoc

docco0codoc Youtube Master Race

cái đoạn gặp MOna trong phòng mổ có 2 thằgn đuổi theo tớ nhớ có phải trong mơ quái đâu nhỉ (cũng chơi lâu rồi)
    mà có cái thắc mắc này mún hỏi ae, hình như phiên bản trên PS hơi khác PC phải ko?